Khi buồn bạn nghe nhạc gi???

oh, cho hàng xóm nghe rồi người ta đập cửa chửi cho 1 trận nhỉ!

thế cuộc sống nó mới nhộn nhịp và làm chúng ta quên đi nỗi buồn ....

Chí lí! Thỉng thoảng lại tiến hành một vụ cãi cọ cho nó vui nhà vui cửa !

trùi,có chắc là thỉnh thỏang không? Hay là ngày nào cũng cãi cọ,đánh nhau vỡ bát vỡ chén vậy nhẩy???:D

Bát đĩa đâu mà nhìu thế, chắc tổ dân phố phải can thiệp.

nhà tớ bật LP rồi Gorillaz, rồi Shakira, emi, volume cứ gọi là hết cỡ mà đố ai dám mắng :D ng` ta bật còn to hơn :))

Ặc, bật thoải mái, nhưng tùy vào giờ, buổi sáng hoặc chiều thì mọi người đi làm hết nên ko sao, nhưng buổi đêm chắc có vấn đề. :D

chứ còn giè nữa, nếu bật buổi đêm thì phải đóng kín hết các cửa vào (nhớ chừa ra mấy lỗ thông hơi để thở nữa :D), tớ thường xuyên thế đây này ^_^

10 giờ đêm tao vẫn nghe rock như thường .Hàng xóm thế mới hay

:-S, Đêm thì thui cho xin............... anh chỉ dám nghe vào lúc sáng và chiều thui ........ căn bản mấy nhà hàng xóm ko bít gì chỉ thích nghe Cải lương và chèo ...................

Nghe rock buổi đêm thì để hôm sau hàng xóm đốt nhà mình à??? Mà cứ thử tưởng tượng ra mình đang cố ngủ mà có đứa cứ ông ống hát lên thì ai chịu được???

Ờ, buổi đêm toàn nghe ballad, classic hay nhạc trẻ, nói chung là cái gì dễ nghe, nghe xong khò khò được.

Mà lúc buồn thì nghe nhạc làm gì nhẩy, ngủ một giấc là hay nhất. :D

bạn Trung ơi là bạn Trung, tớ thử cách ngủ rồi, có ngủ được đâu, nhắm mắt lại là lại buồn đấy:((

Ừm tớ rất dễ ngủ(ngủ cũng rất nhiều nữa)
Nhưng thế thì vừa nghe nhạc vừa ngủ vậy!

bạn Trung ơi là bạn Trung, tớ thử cách ngủ rồi, có ngủ được đâu, nhắm mắt lại là lại buồn đấy

Hê hê, tớ chắc dạng đặc biệt, buồn kiểu gì cũng ngủ được, có vui thì mới ko ngủ được. :))

Đêm cứ cắm cái phone vào tai, nhạc gì cũng được, ngủ tuốt!!!

Back
Bên trên