Khi buồn bạn nghe nhạc gi???

cứ nghe nhạc của linkin park là tuyệt nhất. à mà có bạn nào biết nhóm the rasmus ko nhỉ? hơi bị hay luôn mà lại ko có đĩa ở việt nam, chán ghê.

hơ hơ
tiếc thế thie có mà tiếc cả ngày
Tenaciuos D chuyên hát rock có lyric bậy và cực buồn cười, đệm đàn thie siêu hay vậy mà ở Vn chăng ai thèm bán đĩa , DEEP SHIT !!!!!!

Lê Huyền Nga đã viết:
cứ nghe nhạc của linkin park là tuyệt nhất. à mà có bạn nào biết nhóm the rasmus ko nhỉ? hơi bị hay luôn mà lại ko có đĩa ở việt nam, chán ghê.

Công nhận, Khanh rất thích LP, nghe mà thấy phê:D :x

he he , linkin nghe thời gian đầu thấy hay chứ nghe nhiều bài nào cũng như bài nào ... na ná nhau cả ===> ràm tai
tui khoái rock cổ hơn ... mấy thằng cha hát hay vãi ...

the rasmus có cái bài in the shadow rì rì ý hả?nghe cũng được

Hoa ơi, hôm trước họp off bõ Rock mụ có đi không??Tớ thấy mấy lão anh tớ bảo vui lắm, vì hình như là không có....con gái đi:(:(:(
Tui thấy bà cũng năng nổ trong box Rock lắm:):). LÀm đồng minh với tui đê, trong box Rock có mỗi tui là con gái( trừ bà Quyên_Uyên , chị Khánh Linh:()

Đựợc đấy! Mấy anh chị kia toàn tay nghiền rock cứ khinh mình nhóc con.Hôm nọ tui ngại vào vì thấy toàn con trai.

Chi ơi, còn tui nữa nè, còn cái Quỳnh Trang, chị Thư nữa
To Hoa:đấy cũng là 1 trong những lí do tớ ko đi(nhưng chỉ là lí do fu thôi)

heheh, vì các ấy mới tham gia box Rock. Còn tớ thì tham gia khá lâu rồi và có mấy ông anh trai trong đấy nữa nên không sợ. Mạnh dạn vào các bà ạ.

hik hik, bẹn Hoa ui, tớ vào cái topic Member nào kết Rock của ông anh duonga1 thấy mấy ông anh quá đáng lắm cơ:(:)((.Ăn nói ****, cứ như là ma cũ bắt nạt ma mới ý:(

To Chi :Ờ ,đúng là khốn, các anh chị sắp ra trường rùi ,pair để bọn chíp hôi này lên chớ
To Trang:Thế lý do chính là gì zậy?
À! CHỦ NHẬT NÀY CÓ BUỔI CHIẾU VIDEO LẦN HAI CỦA CLB ROCK HÀ NỘI ĐẤY.MỌI NGƯỜI CÓ ĐI KHÔNG.
MỐN BIẾT THÊM CHI TIẾT THÌ VÔ ĐÂY:
http://www.hn-ams.org/forum/showthread.php?t=16596&page=4&pp=20

hik, sắp ra trường gì đâu, toàn dân 03-06 cả mà:(:(. Các ông ý làm thế khiến mình chẳng phục tẹo nào, sứt mẻ hình tượng quá:(

Không phải ai 03-06 cũng thế đâu, còn nhiều người dễ thương lắm mà, như chị chẳng hạn, hehe :))
Chị cũng thích rock, chủ yếu là Linkin, 3 doors down ( có bài Kryptonite hay lắm, em nào nghe chưa?? ), U2,.... linh tinh... có em nào đồng sở thích không??

Mấy anh chị nghiền toàn khóa 02-05 mừ.
Thế có đi buổi chiếu video 2 của CLB rock Hà Nội không? Có Rhapsody & helloween đấy!

Trần Linh Chi đã viết:
hik, sắp ra trường gì đâu, toàn dân 03-06 cả mà:(:(. Các ông ý làm thế khiến mình chẳng phục tẹo nào, sứt mẻ hình tượng quá:(
Mấy chú đấy 8-} em ạ:D
Mình cũng khoái 3 doors:D

Em cũng nghe 3doors down,có một bài gần đây trên MTV nhưng em lại quên tên, nghe cũng nhẹ nhẹ buồn buồn

mình thì mình chưa nghe 3 bao giờ hết:(:(
To 03-06: trên forum thì là chuyện trên forum , còn ngoài đời thì là chuyện khác:).Các bác ý muốn thể hiện mình một chút , nếu không sẽ bị thui chột tài năng thôi ý mà, còn không thì cũng dễ thương lắm đấy:x:x

Chả biết bài đấy là bài gì. Có phải last train home không?
Thể hiện cũng phải biết cách thể hiện chứ. Với lại, mình giỏi thì đi thể hiện ở ngoài chứ vào 4 thể hiện chỉ tổ bị coi là thùng rỗng kêu toa thoai

Back
Bên trên