Khi buồn bạn nghe nhạc gi???

bà chị cho em bài nè thì làm gì có nhạc đâu mà em nghe được
mà em là dân Pháp mà, đâu có biết nhiều tiếng Anh!!!!!!

Mày có chiện gì mà buồn thế hả nhóc? Mà mày đánh đàn cũng hay mà, đâu đến nỗi dở? Hay tao qua nhà mày đánh đàn mày nghe nha, chắc hết buồn!

HUy danh piano dung ko? Khanh cung danh duoc muh? Tuy chua duoc thuong thuc tai nghe, nhung ma chac la cung kha hay(nghe Huy va Chi noi the thi biet vay), uhm, noi chung khi ma buon qua thi gap best friend se la cach hay nhat do! Hi vong la se het buon som:)
HO ma mai di tap trung roi ba con oi!

hồi gì Mrs Hằng có nói khi buôn hãy tâm sư với người khác và đi ăn ví cái dạ dày của mình có liên wan đến cơ wan thần kinh

Ho, cung dung, luc nao ma to buon thi nao la to mua o mai, sua, mi`,keo mut ve an choi, mot luc la het buon!

Phạm Lê Huy đã viết:
Mày có chiện gì mà buồn thế hả nhóc? Mà mày đánh đàn cũng hay mà, đâu đến nỗi dở? Hay tao qua nhà mày đánh đàn mày nghe nha, chắc hết buồn!

thôi khỏi, cám ơn mày tao hết buồn rôi:)

Trần Thu Trang đã viết:
HUy danh piano dung ko? Khanh cung danh duoc muh? Tuy chua duoc thuong thuc tai nghe, nhung ma chac la cung kha hay(nghe Huy va Chi noi the thi biet vay), uhm, noi chung khi ma buon qua thi gap best friend se la cach hay nhat do! Hi vong la se het buon som:)

Khanh đánh như dở hơi ý, thằng HUY chỉ nói thế thôi chứ đến nhà Khanh nghe Khanh đánh nó cứ chê b-) :)

Trời mày ơi, đấy là tao góp ý thôi, bạn thân thì mới nói thế đấy nhớ, nếu phải bạn Tr... thì chắc bạn ý lại đứng xuýt xoa, khen mày tấm tắc! Đến lúc đấy thì, CHỊU OÀI!!!!!!!!!!!!
To Chi: BẠN TAO THÌ TAO QUAN TÂM CHỚ, MÀ CON KHANH NÀY THÌ KHÔNG BUÔNG THA ĐƯỢC!!!!!!!!:)) :)) :)) :)) :))

Trần Thu Trang đã viết:
uhm, noi chung khi ma buon qua thi gap best friend se la cach hay nhat do! Hi vong la se het buon som:)
Lày, Trang cô lương, người ta hỏi khi buồn cô lương nghe nhạc gì mà cô lương lại bảo là đi gặp bạn thân!!!!!!!!!!!!! [-x [-x [-x [-x

Chỉnh sửa lần cuối:
Thu Trang ơi, tớ cũng thích kẹo mút, hic, nhg ăn xong chả hết buồn gì cả?? hic

Phạm Lê Huy đã viết:
Trời mày ơi, đấy là tao góp ý thôi, bạn thân thì mới nói thế đấy nhớ, nếu phải bạn Tr... thì chắc bạn ý lại đứng xuýt xoa, khen mày tấm tắc! Đến lúc đấy thì, CHỊU OÀI!!!!!!!!!!!!
To Chi: BẠN TAO THÌ TAO QUAN TÂM CHỚ, MÀ CON KHANH NÀY THÌ KHÔNG BUÔNG THA ĐƯỢC!!!!!!!!:)) :)) :)) :)) :))

mày nhé, nhớ câu nói đấy đấy, tao có bao giờ bắt mày phải làm cái gì chưa hả????? b-)
với lại bạn TR..... là bạn nao??

To THư: kẹo mút ngon ngon. Nhưng mà phải ăn nhiều nè, vừa ăn vừa xem TV, nghe nhạc nữa(thế này đã được chưa HUY?)
To HUY: ông có biết là bây h người ta đang dạy trẻ em ko nói ngọng ko? THế mà ông lại...:))Mà KHanh ko nghe nhạc được thì đành tìm cách khác chứ sao? Mà ko thể thấy chết ko cứu được(sozy KHanh)

Sao trả lời tớ lại lôi cả bạn Huy vào thế hả bạn TTT????

mie ... cố gắng ko buồn thì ko bao giờ phải lo cáh giải quyết

sao không?
cứ không yêu, không học không care tới tất cả mọi thứ thì sẽ không buồn chứ sao

Back
Bên trên