Khi buồn bạn nghe nhạc gi???

nghe ưng hoàng phúc lúc vào ........ nhà xí ...... có lẽ giúp đựoc mìnhd dấy

nói chung là âm nhạc vn còn chuối nải lắm ... chắc đến thế hệ con em mình , chúng nó mới đựoc nghe nhạc vn .......

Bạn khánh à, nghe được hay được nghe vậy?? :)
Mà thêm 1 điều về UHP , sợ ghê , tên bài nào cũng dài mà lại còn chuối nữa chứ !! bó tay

Ui giời ạ, nhạc Việt Nam thì cái chiện ăn cắp bản quyển chà có gì lạ cả, vẫn đề chỉ là đứa nào may thì không bị tác giả thật để ý thui!!!

Phạm Quang Minh đã viết:
Bạn khánh à, nghe được hay được nghe vậy?? :)
chắc là đựoc nghe ... bởi theo sách vở thì nghe những gì là bản sắc dân tộc , do dân tộc sáng tạo ra là 1 niềm vinh dự .......
và cũng mong là âm nhạc lúc đó hay hơn bi giờ ........
hen , sao ý kiến chung của mọi nguời về âm nhạc vn tồi vậy ..... cũng phải có chút lạc quan chớ :)) :)) :))

uh, mãi mới thấy có câu chí lí thế nè,tại sao ko thể đặt niêm tin một chút nhỉ, Vn ko hát được nhạc hiện đại như rock, rap, hip hop, r&b thì hát nhạc cổ cũng được chứ sao?

nhạc cổ à, thôi về bật lên cho bố mẹ mình nghe , con mình thì ra ngồi nghe nhạc gì cũng được chứ không thể nào nghe được nhạc cổ

em nghe mấy thể loại đấy chỉ muốn ngất đi cho rồi, ko tiêu hóa được:D
Ai mà yêu thích thì em thật khâm phục:)

nhạc Vn ti chỉ nghe LAM trường ,Mỹ LInh thôi,còn Mỹ tâm bây giờ chán quá.
Mỹ Tâm chỉ nghe được album đầu tiên,mà cũng chỉ được 2 bài thôi
mỹ Linh có tóc ngắn hay hay

hen , nhưng mà bi giờ phải phân biệt giữa nhạc vn hiện đại và vn dân tộc ......
vn trẻ thì cũng đuợc nhưng mà vn già thì có lẽ hơi chuối ......
nhưng mà cố mà nghe để lưu truyền , nếu ko thế hệ mai sau ko còn bít cải luơng , ca trù là kí gì thì khổ

nói đến thế mà vẫn chưa hiểu à
nhạc VN anh bảo là anh chỉ nghe những cái đó thôi,còn nahcj nước ngoài thì nghe mấy cái nhạc cũ cũ như boy2men,new kid.........,hay the corn..................................

Hãy cùng nhau nghe cải lương để duỷtì bản sắc dân tộc và hiểu thấu đáo sự tình lòng người trong đó B-)B-)B-)

Back
Bên trên