Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

dạo này k đi mua hay thuê truyện nữa:D do hơi bận nên chỉ toàn đọc chap mới hàng tuần:D

@ Thúy: hỏi trời nhưng mà hỏi câu nào=) trên kia anh hỏi 2 câu cơ^^

ôi giời, câu nào cũng phải hỏi anh ạ
Em đang đọc 7 seeds. Ong hết cả đầu, Ban đầu em tưởng sẽ chỉ có 7 nhân vật như 7 seeds nhưng sau đó, đến tập 2, sự kiến sẽ có 40 nhân vật, ặc ặc, đã xuất hiện 2 nhân vật là chính, giữa 1 chàng trai. Ặc. Mà truyện về nội dung sinh tồn thế này em cứ gai ng` làm sao ý. Gai ng` hơn cả truyện ma
Em đang đọc Ma Sói của Alexandre Dumas, chưa biết mức độ kinh dị đến đâu.Chứ ngay cả Liêu trai chí dị, em đọc từ hồi lớp 4 cũng chẳng thấy sợ j`

đến nông nổi đấy ah:-? sắp xuống H2 chưa? H2:x

Alexander Dumas, nghe quen quen:x đọc Dracula cũng hay lắm:x

này này, sắp xuống H2 chưa là cái j`. Em hiểu H2 theo 2 nghĩa này. Truyện H2 của Adachi, nếu vậy sao anh dùng từ "xuống". Hai là Hóa 2, anh trù em xuống H2. Em hiểu theo nghĩa nào đây? Hay còn nghĩa nào nữa?

2 từ chia đều cho 2 nghĩa á:"> đừng giận anh nha:"> anh cũng đâu có trù em:"> tưởng đấy là sự thật mà:">

này này, đồ dễ giận kia. Anh chọc tức em đấy ah? Bọn em chuẩn bị thi olympic đấy, đừng có trù em. Năm nay tự dưng rõ dở hơi, tự nhiên trường lại tổ chức thi onl ... Bó tay

Em Bình ngoan, đừng có trêu bé Thúy nữa :-j
Các em chị ngoan nha :*
Thế năm mới vui không? valentine làm sao? ;))
Năm nay chị là thành viên nữ đầu tiên của Bang Độc Cô bên này =))
Ăn valentine với Bang (chủ :-") =))
Quên: Cung đàn vàng là truyện gì thế?

Chỉnh sửa lần cuối:
Ờ, Cung đàn vàng ah, em quên tên gốc rồi, hơi lằng nhằng tí. Cái chính là bây h nxb KIm Đồng quyết định in truyện ngược cho mình đọc từ trái sang phải. Cũng may mình quen dọc onl từ trái sang phải, nhưng hơi mất thời gian một tí vì thỉnh thoảng lại quên mất là truyện in ngc

anh có trêu em đâu nhờ Thúy nhờ:( bạn HA chỉ giỏi chia rẽ chúng mình á:((

cái bọn làm +Anima mới cũng bắt đầu in truyện phải -> trái thì phải:-? Kim Đồng h làm trò này để kéo lại ng` đọc ah:-? cơ mà lâu lắm rồi ko cầm quyển truyện:(

em vẫn cầm truyện thường xuyên!!! :x
Đúng rồi chị HA, anh Bình ko trêu em đâu. Cái kiểu đấy vượt quá cả trêu!!! Anh ấy mà ở trc mặt em em cho anh ấy vé một chiều ko khứ hồi xuống Minh ti luôn. Tiếc là hôm nay em đang vui và có n` bài tập quá

dạo mới ra Yugi mới là phần tiếp theo của Vua Trò Chơi, em vừa đọc tập 1 xong, thấy cũng khá hay :D, nhưng hình như cách chiến bài Magic của nó thì theo cái kiểu luật rừng ;))

hôm qua bắt đầu đc cầm truyện:x

thôi sory em Thúy:">

Mấy anh chị nghe như đang trong thời kì khan hiếm truyện ko bắng ý, chẳng qua bây h ra hơii bị ít truyện chứ làm j` mà đến nỗi thế
Em nhìn thấy quyển Vua trò chơi ấy rồi, hơi mất cảm tình một tí, nét vẽ khác, hình như ko phải của tác giả cũ. Lúc nó xuất bản lần đầu ở VN, hình như em còn học cấp 1, suốt ngày chơi bài magic với em trai em. Ngó qua ngó lại em chẳng thấy đứa con gái nào chơi như em cả :(
Anh Minh Đức xông vào đây nói một câu ko ra môn ra khoai j` cả, phải giới thiệu cho cộng đồng biết chứ. À, tất nhiên là ngoài tên họ trường lớp ra vì ai chẳng biết.

sau Tết ra ít truyện thật:-< 1 tháng quay lại hàng thuê truyện chẳng có mấy quyển mới mà đọc:(

Yugi mới xban là phần sau, chán lắm:-<

uầy từ hồi em bỏ bê topic, mọi ng` cũng cho nó ra mắm luôn ấy ah?
Em đang đọc H2 ế vì hồi trc nó ra ko đọc nên bây h đọc :x Hay ưi là hay. Đọc theo kiểu R2L, đã đc tập huấn từ hồi đọc truyện onl á
Em mới có film DN phụ đề tiếng Việt. Hồi trc nghe toàn tiếg Nhật, thêm phụ đề tiếng anh, hơi khó tí, h dễ hơn

Ah này, em cho bạn mượn nick để nó vào topic lớp, nếu anh chị thấy con Thúy nào ăn nói báng bổ thì là nó, ko fải em, phân biệt nhá ^^

Có gì hay nữa không?:-?
Đề nghị ai có truyện Hiệp sĩ nữ hàng thì scan lên rồi gửi cho chị:*
Hè chị đi làm có lương rồi gửi quà về cho ;)

chị ơi, truyện ấy ý
hay lắm ạ
nhưng
scan nó lên...:)) sao h mọi ng`...ai đáp ứng nhu cầu của chị Hoài Anh đi chứ, kìa kìa mọi ng`...

Back
Bên trên