Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

Sau khi mình đi thì ở Vn mua bản quyền truyện tranh liên tục :eek:
Ôi nhiều truyện hay quá :((
Năn nỉ mà :-<
Ai đó scan lên giùm đi, lưu lại truyện vào máy tính cũng có cái hay mà, mọi người nhỉ?:-<
nha nha nha :x:x:x

eo ơi, chị nói dễ ghê cơ :(
mọi ng` ơi, có ai biết trang web nào có cho down n` anime ko ạ? Anime cả phụ đề tiếng Anh lẫn ko có phụ đề.
Hè này em bị nhốt nhà, cấm onl, cấm rong chơi nên định kế hoạch hè này làm sub cho mấy anime, chia sẻ free cho bạn bè thôi :x chán lắm cơ
Ai biết send link cho em hoặc post tại đây nhá. IU nhìu nhìu

thankss anh Bình.
bây h em mới ngó qua
em còn tìm cả Eng sub nữa. Thì thế em mới dịch đc vì em đâu có biết tiếng Nhật :">

Tớ đang vẽ 1 cái truyện shounen ai , bạn nào ko phản đối tớ up lên thì giơ chuột . Chắc phải tầm tháng 10 mới hoàn tất đc :D

em có giơ chuột chị cũng ko nhìn thấy :))

Chị cứ up lên ạ. Tháng 10 cũng đc :x

Em thích Shounen...???!!! ^^ Bây h mới thấy chữ 'ai' :)) Em thích shounen, còn shounen ai thì chưa chắc. Em hay xem thể loại này nên ko chắc gọi là thích :D

Chị cứ up lên ạ :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh, đang máu , đầy ý tưởng từ shojo đên shounen và shounen ai :X.
Hay đọc chưa chắc là thik có thể là tò mò *còn chị thì chị có châm ngôn là tình yêu hok phân biệt giới tính :X , mà cái truyện thứ 2 cũng là SA chị định vẽ hơi có cảnh hot :D , up lên chắc hok sao hen.

Đợi pp về, lấy máy ảnh chụp mí bản sketch nhân vật hen :D *nhà hok có máy xờ ken *

lên net đọc đi chị
nhà em cũng ko có nốt, chưa kể đang off dài hạn
toàn bộ bài của em, bạn em post hết. có mấy chục ngày ko lên, nó cho em lên 2 sao lận ^^
thankss chị Thủy :))

em cho rằng chị Hoài Anh đang đểu chị Thủy :)) CHị Thủy cẩn thận :))

anh Bình, anh có vấn đê j` với chữ "anh" thế?

Tiện thể, em lấy 5 vợ lận, tất cả đều gọi em là "anh" đấy :"> TRong 5 ng` có 2 ng` khác giới tính và 3 ng` cùng giới tính. "Anh" cũng ko sao mà. bây h đi đâu "chị" cũng biến thành "anh" hết :))

sign của chị Hoài anh là bài hát hay thơ đấy :x

tiện thể, vợ em cũng tên là Hoài ANh, cũng học Ams đấy :)) Năm nay lên lớp 8 =))

:-ss ồi ôi, Thúy lấy vợ trẻ thế ;))
chị cũng đang cẩn trọng với chị Hoài Anh :)) tạm thời chưa thấy động tĩnh j nữa :-"
2p dạo nài ảm đạm qá :( khi nào 0811 nhập vào trường chắc sẽ đông vui hơn đấy. Khóa đấy nh` em mê manga kinh khủng :))

Chị có đểu gì đâu :eek:
Toàn nghi oan nhau :-<
Tiện thể, chữ kí của chị là thơ, chị tự viết mà :"> (viết cho truyện của chị :">)

Back
Bên trên