Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

Chờ chị học xong tiếng Pháp ? :)) đc, đc, em chờ ^^
Em đag cố gắng nhồi 2500 câu đàm thoại Anh-Nhật-Việt vào đầu, khi nào em nhồi xong thì anh chị chuẩn bị quan tài cho em
blah blah, thứ 3 tuần sau trường nghỉ thi hs giỏi QG, thứ 7 đc nghỉ, rồi nghỉ tiết, blah blah, sướng quá

Sao không kiếm được đầy đủ các chap của Gakuen Alice tiếng Anh chứ?/:)
Bất công /:)
Cứ đọc được vài chap thì lại phải đọc cách quãng ra đến cả chục chap nữa /:)
Có ai tìm được Gakuen Alice đầy đủ đến chap mới nhất không?:-<

Hỏi bạn Bình ý, bạn ấy có nhiều lắm :x

----------

nhân tiện chúc mừng năm mới box Truyện tranh nhé :x :x :x
Chúc box mình năm mới đọc truyện nhiều mà mắt cận ko tăng số =))

Chúc mừng năm mới box truyện tranh:x chúc mọi người năm mới vui vẻ trẻ khỏe kiếm đc nhiều truyện đọc:x

p/s: @ Vân & HA: google có j là tớ có nấy:">:-"

đấy HA kìa, hỏi Bình xem bạn ấy có ko ;))

huhu các anh các chị ơi, em trôi nick rùi :(( em không tin là mình trôi nick, mỗi mấy ngày tết hức hức, gõ nick + pass xong báo lỗi, chuyện lạ có thật xảy ra vs mình :(
hơn 1 tuần ko onl, giờ mình lạc hậu tin tức quá. Anh chị ăn Tết có vui không? ko ai mừng tuổi em ah ^^
p/s chị Vân: em đang tăng số vì toét mắt đọc Satan 666, chủ nhật này đi mua kính lại. bây giờ ít truyện đọc quá Toàn tái bản lại truyện đọc rồi
Có ai đọc Kyo ko? Nó đang tiếp tục cái phần đang dang dở cách đây 4 năm :x

hic, làm gì mà "trôi" nick ? :|

đọc ít thôi mắt lồi ra khó coi lắm :|còn chuyện lì xì thì ngại gì ;;) gặp nhau mới là vấn đề ý chứ :)) khó lắm khó lắm :))

đúng rồi, lì xì khó j đâu:x để sắp xếp gặp chị Vân chị lì xì cả hội:x

ui, tại yahoo đơ chứ em ko bị trôi nịck, may thế!
Ui, sắp xếp thì khó j`, quan trọng là ko có thời gian :)) Em tưởng anh Bình bận đến tháng sau >:p Nói thế chứ em cũng ko nghĩ ra cách nào :D
Lâu rồi (từ trc tết) em có đọc đc j` đâu, truyện toàn bị thuê mất, chán
Hihi, tiện đây chúc anh chị Valetine vui vẻ nhé ^^ Mong ko ai như em, vò võ cô đơn. 17 lần Valentine ở nhà với em trai :)

ối em cứ bi quan,chị đây cũng thế :"> mà cũng chẳng có ý định valentine với ai cả 8-> đang não cả ruột.

thằng em chị nó đi chơi với người yêu rồi :( đấy lớp 11 mà máu chưa :)) vợ vợ chồng chồng nhé ;) =))

Úi, bạn em mới lớp 10 mà đã.... Bạn em trai em mới lớp 9 mà đã... Chỉ có mình lạc hậu thôi chị ơi :D Hôm nay em đi xuống các lớp 9 hỏi xem hôm qua có ai học ở lớp em thấy cái ví đen ko (tiếc là chúng nó bảo ko :((). Bạn em bảo: mày đi thêm vòng nữa là quen đc khối em trai đấy :))
Hình như mình đi ra ngoài vòng truyện tranh rùi hay sao ấy

ừ lạc đề rồi đấy :) này dạo này có truyện j hay anh em update cho em với :"> iem nạc hậu quá :">

À hôm trước em đọc nhóc Miko :)) toàn đám lít nhít tiểu học mà "bà " với "ông" =)) nhưng được cái nhắng :)) đọc cười chảy nước mắt =)) tình yêu học trò tiểu học =))

lạc đề đang hay mà:x

Thúy mất ví làm sao? có nhiều thứ quan trọng (tiền chbj khao anh ấy:">) trong ví k?:(( :-<

p/s: Miko hay thật:x

eo ơi, n` tiền trong đấy cực, cả gia sản của em ý. Thôi chết rồi, em ko khao a Bình đc rồi :)) May mà ko mất bảo hiểm và cmnd, em toàn để trong ví, thế nào mà tối hôm trc mất em lại cất để ở nhà, đúng là trong cái rủi có cái may
Em đang đọc Kobato của Clamp. Thực ra em ko thích Clamp lắm, nhưng ko thể phủ nhận truyện ng` ta hay, ý em nói là Tsubasa. Kobato đọc khá nhộn, thực ra ko nhộn bằng Miko. Lúc trc em thấy Kobato trong 4AM, sau lên mạng tìm chỉ thấy bản dịch tiếng Anh, may mà tiếng Anh chứ tiếng Nhật thì ngồi đấy mà khóc. Tuy chỉ có 7 chap nhưng 1 đống phụ kiện đằng sau nữa. Phải cái hơi bị nặng, 20 trang mà nx 4 MB

bạn em/tớ/chị quảng cáo đang có hội Cos cực hoành tráng tháng 12 mới tổ chức nhưng từ bây h đã rục rịch chuẩn bị. Nó đang đi mồi chài các bạn nam nữ vóc dáng trẻ đẹp =)) hôm nay lại còn rủ mình đi mua xích với các món dây rợ nữa chứ :|

Hôm nay bọn em vừa thi chất lượng lần đầu. Các anh chị ko phải thi, sướng!. Năm nay thi lần đầu, 4 lần / năm, chắc chết :(
Nxb Kim Đồng vừa ra 7 seeds, mọi ng` đọc thử xem, em thấy cũng đc, trừ giá tiền 12K/quyển, nuốt ko trôi...

thế em Thúy thi thế nào?

vụ cos là thế nào thế Vân, cho thêm info đi:D

khổ dạo này bận học k đọc truyện mấy nên vào topic chẳng post đc j đúng chủ đề:">

Em thi hả.... lớp em nghĩ cầm chừng chắc cũng đc trên 0 điểm :))
Hôm qua ra truyện mới của nxb Trẻ, tên là Cung đàn vàng, còn tên gốc của nó thì ôi thôi là dài. Truyện in từ phải sang trái, đọc từ phải sang trái, hơi ngc tí ko quen nhưng thế lại hay. Ko hay duy nhất là quyển truyện hơi mỏng, giá 11 500 Shock!

@ a Bình: hỏi Chúa để biết thêm chi tiết
Bây h đọc j` đây? Em chẳng biết đọc j` cả. Hic!

Back
Bên trên