Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

CMSN em Thúy :)) ầu dé :)) =)) ăn uống vui vẻ nhá ;) =))

cám ơn mọi ng`. Lời chúc của anh Bình ngộ thật :)) e chỉ thấy ng` ta chúc tiền tài tấp nập, lần đầu thấy manga tấp nập :))
Anh chị khác thì e ko nói nhưng có ng` hứa có quà cho em mà chưa đưa kìa :))
Hôm nay em mang cái bánh gato đi từ đầu hành lang đến cuối hành lang ( vì lớp em ở nơi tận cùng của thế giới mà) thì có 1 số ng` (mà em ko biết) hát tặng em bài happy birthday :))

ae mình vào CLB Kinh tế post bài thì anh sẽ chúc em tiền vào tấp nập:-"

hớ, ai hứa có quà ý nhỉ :-"
ai ý nhỉ :eek: :-" :-" ai mà em Thúy lại chờ đợi thế nhỉ :-"

keke, bây h gặp nhau hôm nào ? hay em đến nhà chị chơi :)

tự nhiên phát hiện ra em Thúy có 2 nick HAO, 1 cái hồi cấp 2 học Ams, thế là đc HAO cmsn 2 lần rồi:(( bất công quá:((

Từ lúc trước khi thi học kì xong cho tới giờ mới được onl trở lại :(( .
Tình hình là có ai biết mua truyện cũ lẻ ở đâu chất lượng tốt một chút kô ạ, cho em xin cái địa chỉ =.=" .

em làm j` có nick nào. Hình như có 1 cái :D Nhưng em chỉ đc cmsn có 1 lần thôi.Thật đấy. Với lại nick đấy em đăng kí từ thời tám oánh nào rồi HAO có chịu đồng ý đâu. Cho nên e đâu có đăng nhập đc. Mà sao a Bình biết, em còn chẳng nhớ :D Giỏi ghê chưa :))
Ớ, e đang chờ quà của ai ý nhể. Qua sn e rồi. Dỗi rồi, ứ chơi nữa :D Mà nhà chị ở đâu? Hoàn Kiếm ạ. Xa ạ. Thế e làm sao đến đc :D
CLB Kinh tế có những kí j`? Em ko hiểu biết j` về kinh tế hết. Vào đấy post bài ng` ta đuổi thì làm sao????:(
Em ra hàng truyện chỉ thấy 2,3 Bác sĩ thú ý.ko thấy 1 =.=
a anh Bình, nọc YM của anh đây. Em thấy anh đang onl trên HAO

Chỉnh sửa lần cuối:
ruubi_roman107

làm sao để biết ol HAO:-? vào box nó mới hiện chứ:-? có khi sắp tới để invi:-":">

nhà ở gần Nhà Hát Lớn :| ko đến đc thì ... thôi vậy :"> hehe :"> :-"
có mượn Bác sĩ Thú y ko chị cho mượn ;)) chị có đủ 1-->4 :)

mới down mấy bộ của Adachi về đọc:x Itsumo Misora hay quá:x mà lại ko có full:(:)(:)((

trong thanhdiamanga.org có đủ đấy ạ. Anh chị vào thử xem nhé
Itsumo Misora chương 1
chương 2,3,4 thì tự tìm cách vào nhé. nếu ko xem đc, buộc phải sign in thì ID là golden pass là 11/01/1992
Em đã down bộ này về, hay phết ^^. Bộ Crossgame thì đang đọc ^^, chờ mãi ko thấy xuất bản ở VN trong khi độ mấy tháng trc Việt Khang manga quảng cáo ...
Kì cục!
@ chị Vân: hôm nào em ra cũng thiếu mất tập 1, tập 2,3,4 thì có. Nhưng ko có 1 em ko đọc đâu :(( Thui, em ko mượn chị đâu, thuê cũng đc. Em đọc nhanh lắm, 4 quyển em xơi tái trong 1 buổi sáng 5 tiết học ^^. Bình thường, sáng 7h em thuê,trưa 12h trả, em mượn chị rồi trả lúc nào? ^^ Lỡ mang về nhà rủi bố mẹ em cũng "xơi tái" nó nốt thì seo :(

hôm qua vào thử đấy tìm rồi, cơ mà chỉ thấy mấy chap đầu:( truyện 5 vol mà:(

truyện Adachi NXB Trẻ làm hay nhất:x thấy bảo đang chbj ra H2 thì phải:x

chuẩn bị, ko biết cái chuẩn bị từ bao h....
Chii's sweet home truyện dành cho U5 trở xuống, đọc yêu ko chịu đc
Đính chính, xem Itsumo Misora tại vnsharing đủ hơn, nhưng vẫn ko đủ lắm.Chờ tìm bản tiếng ANh đã, có bản Nhật full nhưng làm sao mình đọc đc mới là vấn đề
Itsumo Misora
Hay mình rủ nhau đi học tiếng Nhật để ... đọc truyện :))

3 tuần ko ra WSJ, chờ đợi mỏi mòn, cuối cùng cũng sắp đến rồi:x t7 là có manga đọc rồi:x

18/018->:x

WSJ là truyện j`?
Em đã đọc Bác sĩ thú ý òi, hay nhể,em thik nhất là con Chobi, yêu ơi là yêu, rồi đến Mike. Nhưng hình như nghiêm túc quá :(( ko nhộn 1 chút xíu nào. Nhưng nội dung do dịch giả Thúy Hằng dịch đọc rất là nhộn, hay :))
Em đọc Basara mà buồn quá :((/Có ai đọc ko?

Weekly Shounen Jump:x

cơ mà chờ suốt 2 ngày hôm nay vẫn chưa có bản Japanese Raw:(( thế thì đến bao h mới có Eng:((=((

chờ tiếp..........8->

đang còng lưng ra học TA, time đâu học tiếng Nhật nữa=) để mấy hôm nữa rảnh rỗi thì đi:D cơ mà học tiếng nhật khó lắm:(

Chờ chị học xong tiếng Pháp đã rồi sẽ tham gia với bé Thúy ngay :">

Back
Bên trên