Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

về đi huynh chờ :)
bạn Bình ơi :(( cái máy nhà tớ, ko hiểu mấy nhóc em down cái j mà bây h nó báo là nhiễm trojan :(( bây h tớ phải làm sao ??
làm sao để đọc truyện tranh đc nữa đây ? :(( (nói câu này cho đỡ lạc đề :)) =(( )

thế thì vé máy bay đắt mấy cũng phải về, yên tâm có em Bình yêu quí trả tiền dùm rồi :x
mai cô ở VN tôi cho luôn, thik bao nhiêu thì lấy:-w
đọc ko kĩ rồi:>

bạn Bình ơi :(( cái máy nhà tớ, ko hiểu mấy nhóc em down cái j mà bây h nó báo là nhiễm trojan :(( bây h tớ phải làm sao ??

còn down cái j ở đây nữa=))=))=))

cài kaspersky hoặc zonealarm rồi scan thử xem:-? ko là phải cài lại win đấy:(

Em Bình ơi là em Bình, bay từ Pháp về Việt nam mất có 10 tiếng mà thôi, còn vé đi ngay lập tức bao giờ chả có, chỉ sợ không đủ tiền thôi =)) Nếu bây giờ mà em Bình muốn chị về ngay lập tức thì chị thuê máy bay riêng =)) đằng nào cũng muốn bao nhiêu tiền thì lấy bấy nhiêu mà =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Chúc cả box truyện tranh Noel an lành vui vẻ, sang năm mới mạnh khoẻ, học hành tốt và nhất là luôn vui tươi vô tư :x :x :x

ầu dé !!!!!!!! =)) =)) =))

A Christmas card : http://www.jacquielawson.com/viewcard.asp?code=1355750666487&source=jl999 :)

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) em vẫn ko biết ma nào vào đây..... Thếlà chị HA yên tâm về chuyện tiền vé máy bay rồi nhé
Merry Christmas, em yêu tất cả mọi ng`

:-" :-"

ma ấy là chị chứ ai :"> đang thi mà :"> cậu Bình cậu ấy cứ gọi mình là cô í nhờ :( hứ [-(

tức quá đi uống rượu đây :)) nghoéo :))

Chỉnh sửa lần cuối:
thế là noel mình ko đi đâu đc hết nhờ. Thi xong em đi đàn đúm với bạn bè rồi nên ko lịch trống, đấy, thôi thì mình đi hôm 11/1, nhỉ?
Bi h em ko có truyện để đọc, lên mạng đọc cat street lâu ơi là lâu lại dễ hỏng mắt (vốn đã hỏng từ năm 3 tuổi) :(( Ai cung cấp truyện cho em !!!!!!!

Hình con miu =)) Thật là thú vị =D>
Từ hồi mình đi đến giờ ở VN xuất bản thêm cái gì rồi nhỉ?:-?

45' trc khi thi Hoá, bụng em đau quặn thắt mà ko biết vì sao. Cực kì đau :((, biết làm sao đây?
Nhìn thấy con mèo của chị Vân, lòng em đau như cắt. Con tomi handsome nhà em ngu si đi theo tiếng gọi tình ái từ hồi tháng 9 bi h vẫn chưa về. Thỉnh thoảng em và mẹ em vẫn mơ nó về :(
Em đề nghị mọi ng` chia sẻ với nhau link đọc truyện onl đi, bất kể Anh hay Việt, miễn là chất lượng. Em mở đầu :
website : thanhdiamanga.org
ID: golden
pass: 11/01/1992
diễn đàn thì ko có j` cả, nhóm truyện dịch cũng đc đấy ạ. VD như là Itsumo Misora của Adachi, hoặc là Cat street hay phết... mọi ng` thử đọc cho biết chất lượng. Phải có ID và pass mới đăng nhập và đọc truyện đc.
Còn Narutofan.com có các chap mới của Naruto thì em lại quên mất nick và pass :p, sẽ cập nhật sau
Puckvn và togashi FC cũng thế, để em ktra lại ID và pass

vâng, ngoan ạ :(( Cuộc đời em chưa bao h thấy thảm như thế này
http://blog.360.yahoo.com/blog-zl2Tbkcrc7Pw68pxxLp2RcHhuGlT5sp5 vào đây để biết thêm chi tiết :((
bổ sung tài khoản trên manga4otaku:
ID: golden
display name:golden
pass: 11/01/1992
tài khoảng trên vnsharing:
ID: ..::golden::..
pass:11/01/1992
tài khoản trên togashi FC
ID:golden
pass:11/01/1992
lưu ý: các tài khoản trên trừ của thanhdiamanga.org là em đã viết khoảng vài chục bài còn lại là chưa viết j`. Mọi ng` thik viết bài thì cứ việc

Chỉnh sửa lần cuối:
nhiều quá phải từ từ nghiên cứu:x đang bị ngợp8->
dạo này hay đọc trên Onemanga:D

giống chị là giống cái j` ạ?
em vừa add blog chị HA, thiên thần vô danh nghe hay nhỉ ^^
em vừa phát hiện ra là tài khoản trên manga4otaku của em có vấn đề :(

vừa lắm thế :(

sorry vừa đi chơi về nên ko biết nói j ạ:">

vừa n` là chuyện của e chứ >:p
e tưởng e là đứa lười lên mạng lắm, suốt mấy ngày nghỉ ko đụng j` (vì bạn em onl 24/24 mấy ngày vừa rôi)anh chị còn lười hơn :))
nhận điểm thi học ki` xong, nản ko tả nổi , hic hic
sorry vừa đi chơi về nên ko biết nói j ạ
me 2

Back
Bên trên