Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

chẹp, nhớ vụ cá độ ko ? :| ấy đinh thế nào đấy ?

thôi, thực tế chút nhỉ, trc Noel nhẹ nhẹ 1 bữa, a Bình khao (chết chưa, ai bảo khơi ra). Đến hôm 11/1 em khao :D

ai khao thế;)) mà sắp Xmas rồi;)) trc Xmas mà đến h chưa thống nhất ngày ah:(

Em đc gặp mỗi chi vân, chưa gặp mọi ng`, hôm tới coi như biết mặt nhau :D
@ chị Vân: bạn Bí thư lớp em khen chị trẻ :))

gớm chết :| tôi cũng vừa ra trường.Chứ có phải là ra lâu rồi đâu mà chẳng trẻ :-" :"> với lại mình hơn kém nhau có 3 tuổi thôi mà :-"

tôi cũng mới ra trường mấy tháng mà sao bí thư lớp cô ko khen:((

Lạc đề hết cả rồi :-w
Spam chuyên nghiệp quá đấy, cả nhà ạ /:)

người nước ngoài trật tự/:)
đang bàn về việc trong nước:-w

oài, a Bình ơi, Bí thư lớp em đã gặp a bao h đâu mà biết trẻ hay ko. Này, sắp đến noel rồi mà cứ như thế này ah? Nếu ko quyết định đc ngày thì nghỉ đấy.
Chiều mai em chỉ học 2 tiết đến 3h30 mà 6h mới vào học, chưa biết đi đâu, ko có tiền, bụng thì trống rỗng, ko nơi nương tựa. Có ai tốt bụng đến khao em ko?????????
Ồi, sao nhà mình đang bàn chuyện trong nước mà chị HA cứ phàn nàn thôi. Chị bay về đây rồi thik bàn j` cũng đc ạ
Hàng truyện gần trường dẹp ko cho thuê nữa, có ng` mới vào cho thuê nhưng vẫn chưa cập nhật truyện mới làm e buồn quá :((

đâu, có ai ko chịu gặp a Bình đâu. Như e đây này, sẵn sàng gặp tất cả mọi ng` mà, e gặp chị Vân 2 lần rồi đấy. Còn a Bình ko cho lịch hẹn cụ thể thì e chịu :p

thế thì vé máy bay đắt mấy cũng phải về, yên tâm có em Bình yêu quí trả tiền dùm rồi :x

Back
Bên trên