Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

:-w Ăn mảnh thật à?
Thế là mọi người bỏ rơi mình thật ùi :-<

cô bay ngay về đây :-w nhanh lên, :-w lúc ấy cô thích j tôi chiều :"> =)) =))

ặc Tết cơ ạ. Tình hình thứ 4 tới, em với chị Vân đi ăn rồi :D, Tết thì ko kịp rồi :)) Đấy em cho chị Vân chọn địa điểm hẹn đấy.
Bây h em đang đọc Ớt bảy màu, hay ơi là hay. Chừng nào Cross game xuất bản thì còn hay nữa

đọc H2 đi:x Kine>:-D< Haruka:x:x

----------

cuối tuần nào cũng có thú vui tao nhã down truyện8->:x

em Thúy : thứ 4 hả ? tuần này chị bận ôn thi :| hic..nên có lẽ sẽ có 1 anh trong tổ chức đến gặp em nhận đồ quyên góp :| :(( :((
khoảng 10 h nhé, để chị hỏi lại anh ấy cho cặn kẽ đẫ, rồi có gì anh ấy đến gặp em ;) chị sẽ cho anh ấy nhìn mẹt em :D dễ nhận dạng ;))

Caution : anh này đẹp trai lắm >:) đừng buồn vì chị ko tới nhé ;) em cứ đưa cho anh ý là xong >:)

thống nhất là thứ 6 nhé chị Vân, em ko thất vọng vì cái a đẹp trai kia ko đến đâu :)) Em ko có mắt nhìn ng` đâu. Y như rằng cứ ng` đẹp trai là bị em chê xấu :)
@ a Bình: hết Hoa Nắng (cũng của Adachi) là Nxb Trẻ phát hành H2 rồi. Lúc đấy đọc truyện có chất lượng hơn :D

tôi biết Hoa nắng rồi ạ/:) nghe Sunlight All Around hay hơn:-?

H2 có Kine bựa vô đối:x

Hoa nắng là truyện gì thế?:D
Tết này hết về rồi, tiền máy bay khủng quá :-<

Em cũng chưa đc đọc Hoa nắng :D. ko đc phépmua truyện nên đành thuê. Đã thế lần nào ra hàng truyện cũng bị ng` ta thuê hết cả 5 quyển :(
Còn 1 bộ nữa của nxb nào ý,ko phải nxb Trẻ,là Nắng ban mai thì phải,ai đọc chưa?

@HA: Sunlight All Around, Hiatari Ryoukou ấy:D mà đi máy bay giá rẻ ế:-"

@Thúy: vừa om 2 tập đầu Hoa nắng 5 ngày liền:"> nhưng mà đọc TA nó dịch sát hơn:D

câu vô đối =)) =)) =))

hey em HA, ko về thì hè về vậy :| ngày trc huynh thấy các anh chị về với giá 870-900 eu cơ:| lên cái box FR ở TTVN í :| chả hiểu :|
thôi đừng chọn HK giá rẻ , :| có khi rẻ lại ..ôi :| nhỡ ...:|

Chưa đến 700 huynh ạ, có điều thế thì phải xin thực tập ở Việt nam cơ :(

uồi, giá máy bay mà cứ như thế này thì bao h chị HA mới về đc nhỉ. Tội nghiệp chưa. Mai chị em mình đi ăn mảnh đi chị Vân đi :))
@ a Bình: TA dịch sát hơn, đọc có dễ ko ạ? Có n` từ khó ko? Như xem Touch TA, em ko tài nào dịch đc, n` từ chuyên môn của Bóng chày quá :p

:| sao lại xin thực tập ở VN :| thế thì hết về FR à ?? :| thôi huynh bảo, kì nghỉ thì cứ ở lại, nếu là huynh á, huynh ở lại, huynh cóc về, huynh đi làm thêm: nhặt hạt dẻ, nhặt nấm ... khối tiền =P~
hè hè

Thúy : Mai nhé.ok. :D ;))

Ý muội là Tết về thì trên 1000€ 1 vé aller-retour
còn về hè thì khoảng 700€ tức là rẻ hơn nhưng đổi lại hè này muội phải xin thực tập ở VN, chứ thực tập ở Pháp thì "biết đến khi mô em mới được về quê?"

Back
Bên trên