Không ai yêu mến truyện tranh ư? Hic hic

+Anime đang ra lại
:)) không phải anime mà là +anima

Bộ Bác sỹ thú y đó là truyện hài kể về khoa thú y của đại học Hokkaido thì phải. Có một đống thú chó, gà, mèo chuột bùn cười lám cả mấy nhân vật cũng kỳ quái nữa. Truyện này được xếp trong top 50 manga của Nhật năm 98 thì phải

Mình không hợp với Adachi bùn thật nhất là trong khi càng ngày càng ít truyện hay như bây h hichic :(

@ Bình: chị trannguyennnn đó em gọi là Trần Nguyễn hay Trần + đều được :)

ra vậy, tháng 12 này NXB KĐ ra truyện đó, có lẽ em sẽ mua :x

đang đọc lại Kaze, hay quá :x thương quá :((

hơ :| huynh ... :| huynh xin lỗi :(( :((
thế muội vào mấy trang chị Hải post kia kìa, down về mà xem :|

Mọi ng` có ai đọc Bowling King ko? Buồn cười lắm ý. Hình vẽ ko đẹp lắm nên cảnh cáo những ai ko thik hình ảnh đẹp mắt thì đừng đọc
Còn cả hiệp sĩ nữ hoàng nữa. Nhưng bây h càng đọc càng tức, hết cả hứng!
Hôm thứ 7, lớp em giao lưu với các anh chị khóa 04-07, đương nhiên là lớp Hóa 1 rồi, cùng cô chủ nhiệm mà. Làm em nghĩ tới việc hay bọn mình off 1 buổi. ngoài chị Vân ra em ko biết ai hết. Coi như làm quen luôn ạ. Còn chị HA thì mất điện!!!!!!!!!

Mất điện gì em?:(
Hè về hè về :x
Tết này có ai hoan nghênh mình không nhỉ?:-"

ơ cái cậu Bình này hay nhể :|
có huynh đây muội ;)) ừ off đê, chúng mình đi đàn đúm phè phỡn tí nhể ;))
Em Thúy : lớp H1 em có gặp anh Dự ko ? ;)) lâu lắm rồi ko chat chit với cậu ấy :|
Hè muội về thì huynh sang :| muội về làm giè :| ở đấy có phải vui ko? đi đang kí làm thêm : hái nấm, nhặt hạt dẻ ..ui ui nghe đã thấy thích =P~

----------

à cả nhà cho em biết 2 bài hát của Kaze Hikaru với :)
một bài là Haru yo, koi còn một bài nữa tên là gì nhỉ :-/

Em Thúy : chị bảo này, cái chuyện quyên góp í, khi nào cả nhóm đi off thì gặp nhau nhé :x vì cũng đến 22/12 mới tổ chức tối Noel và trao quà cho các em ấy ;) nếu như nhóm ko off được thì.. thì.. chị em mình lại off tiếp nhể ;)) ;))
Rất cảm ơn em, có gì chị lại đến trường để gặp em ;) nhớ Ams nhưng mà vào trường thì thấy ..oải :| :p

A:eek: "em" Bình nhớ nhá X(
Huynh à, muội nhớ nhà, nhớ huynh mà:">
Hơn nữa ở lại lo việc chuẩn bị Tết nhất thì khổ =))

22/12 đc đấy chị ah. Nếu như a Bình ko hoan nghênh chị HA thì gạt a ấy ra.
Em có gặp a Bình, trông a ấy ngộ thế ko biết nữa, trông rất chi là hay ho, màn giới thiệu cực ấn tượng vì chẳng có ấn tượng j`
22/12 tổ chức quyên góp ở đâu ạ ? Nếu đc e cũng muốn tham gia
A Bình có vẻ đọc n` truyện của Adachi, thế anh có đọc Ớt bày màu ko? Hôm nay em vừa đọc, hay thế. Truyện cổ trang hiếm hoi của Adachi, mà ko, là câu chuyện trong tương lai chứ

;)) Vui đáo để, kiểu này đúng là phải để dành tiền để mua vé máy bay về ăn Tết mất :">

chắc em nó lại lên mục tranh ảnh và thấy anh Bình đang ăn bánh gato =)) =)) =)) ha ha ha ha ha...nghĩ lại vẫn thấy buồn cười..nhưng trông cũng dễ thương mà ;))

@ a Bình: em nhầm, anh Dự :( sr nhìu nhìu lắm ý, đấy là e định nói về anh Dự với chị Vân, hức hức rất rất xin lỗi anh Bình :((
@ chị vân: cảnh anh bình ăn bánh gato ở chỗ nào? Send link cho em :))

Back
Bên trên