Khóa 87-90 chúng mình - có gặp lại (để cưa cẩm) nhau?

Hồng Hoa đã viết:
Còn bạn Sơn, tình hình diễn biến chưa được đúng tiến độ, bạn dán ảnh lên đi cho các bạn gái xuýt xoa nào!

Bạn Hoa xem ảnh tớ rồi mà :p (bên topic của bạn Dung :D) Muốn xem ảnh mới hơn nữa thì vào album lớp Lý nhé

Kim Dung đã viết:
To bạn Sơn: chú ý dạo này trời hay mưa, có phơi rơm rạ nhớ cất sớm.

Tớ phơi trong nhà kính nên không sợ mưa... chỉ sợ cháy nhanh quá hết mất rơm :D

To Phương: mày cũng hi-tech đấy chứ, sao lại còn tị nạnh với tao. Bức tranh avatar của mày là ở đâu đấy?

Tớ thấy giống cái sân sau của Kremlin 8-}

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Kim Dung đã viết:
Đã mấy lần tao khoe ngày xưa tao hiền lành, ít nói, hay xấu hổ mà không thấy có ai lên tiếng tán thưởng à? Nga, Hương, Hoa đâu rồi? Chúng mày biết rõ tao lắm đấy.

Hị hị, cây muốn lặng mà gió chẳng đừng là thế này đây. Tao đã bẩu là tao không nói nhiều nữa đâu ạ, tao biết lỗi rồi ạ, tao xin hứa từ nay sẽ không làm như thế nữa ạ. Tha cho tao ạ! Tao xin lỗi ạ! Thế mà sao cái Dung kia cứ gọi mặt chỉ tên dụ tao quay trở về đường xấu là thế nào hử?

Ơ, ừm, hmmmm..... (đang nghĩ xem ngày xưa cái Dung ló thế lào)

Sau khi suy nghĩ rất lung, Dung ạ, tao đành buồn rầu xác nhận với mày là trong tâm tưởng của tao, mày đúng là một đứa hiền lành, ít nói, hay xấu hổ. Theo tiêu chuẩn của tao, cứ từ tao trở xuống thì được coi là hiền lành, ít nói, hay xấu hổ. Mà trong cuộc đời của tao chưa thấy ai vượt tao (có nghĩa là vượt tiêu chuẩn) cả. Kết luận là mày cũng đành chịu phận hiền lành giống tao mà thôi, Dung ạ.

Anh chị em khóa mình đâu, có ai có mực khô hay cá khô gì không, đem ra đây nhờ bạn Sơn cháy hết mình nướng liên hoan đi.

Tớ đã xem ảnh lớp bạn Sơn rồi, xem đi xem lại, xem mải xem miết, tuy nhiên là chưa luận được ra bạn là ai cả. Vẫn biết bạn ở đâu đó trong các bức ảnh, nhưng để xác định ra bạn phải dùng nhiều phép loại trừ quá. Thôi bạn cho kết quả luôn đi.

À, mà lớp bạn còn ai có tiềm năng giống bạn không, bạn mời vào câu lạc bộ hộ tớ cái.

Ngô Hồng Hoa đã viết:
Tớ đã xem ảnh lớp bạn Sơn rồi, xem đi xem lại, xem mải xem miết, tuy nhiên là chưa luận được ra bạn là ai cả. Vẫn biết bạn ở đâu đó trong các bức ảnh, nhưng để xác định ra bạn phải dùng nhiều phép loại trừ quá. Thôi bạn cho kết quả luôn đi.
Bạn Hoa xem đứa nào lớp tớ đứng ở SVĐ thì đích thị là nó đấy ;)

À, mà lớp bạn còn ai có tiềm năng giống bạn không, bạn mời vào câu lạc bộ hộ tớ cái.
Vụ này phải hỏi bạn Văn với bạn Ngọc, tớ lưu lạc lâu ngày không nắm được tình hình của lớp :D

Hà Đăng Sơn đã viết:
Bạn Hoa xem đứa nào lớp tớ đứng ở SVĐ thì đích thị là nó đấy ;)

Bạn Hoa của tao ơi, mày vào album lớp mình, tìm ảnh 1 amser lưu lạc ở Sing. Người khoác tay lớp phó của mày và tao chính là hắn đấy :)o liều quá, không biết có đúng không).

Hà Đăng Sơn đã viết:
Vụ này phải hỏi bạn Văn với bạn Ngọc, tớ lưu lạc lâu ngày không nắm được tình hình của lớp :D

Nga ơi, cho phép Hoa mượn Ngọc một tý để còn lôi kéo thêm thành viên CLB. Ngọc ở bên đó đã uống rượu trúng thưởng cái xe ô tô nào chưa?

Bớ làng! bớ làng! Đi sân vận động xem bạn Sơn không?

Ui dào, khiếp mới gọi khẽ có một câu mà ở đâu ra lắm người thía? Mà ai chạy cũng nhanh cả, cứ xeeeẹt... xeeeẹt... qua, không biết ai vào với ai nữa...

Nào! Tao gọi chúng mày đi thì chúng mày cũng phải biết điều tránh ra một tị cho tao xem với chứ. Ơ hay nhỉ, tao là bảo vệ ở đây mà chúng mày chen bật tao ra thế này à b-(? bắt tao phải nhảy như choi choi mỏi dừ chân mà vẫn ở vòng ngoài thế này à? fajehufiajghajgh (xin lỗi đoạn này cáu quá nói không thành tiếng) :krach: Tao thì tức mình về tráo gạch lung tung lên bây giờ... :madflame: :madflame:

Ờ, mà trông xa thấp thoáng bạn Sơn trông ngờ ngợ như cái bạn trong ảnh với bạn Hằng, Dung nhể.

Chờ nãy giờ không thấy Nga cho mượn Ngọc gì cả. Chờ tiếp...

Ngô Hồng Hoa đã viết:
Ờ, mà trông xa thấp thoáng bạn Sơn trông ngờ ngợ như cái bạn trong ảnh với bạn Hằng, Dung nhể.
Thế là hồ sơ của tớ đầy đủ rồi nhé, bạn Hoa triển khai tiếp đi :D

Chờ nãy giờ không thấy Nga cho mượn Ngọc gì cả. Chờ tiếp...
Bạn Ngọc đang uống vodka online với bạn Sơn, chờ lúc nào say sẽ ra gặp bạn Hoa :p

À quên, tớ cũng tranh thủ khen bạn Hoa dạo này hi-tech, có quả avatar đẹp không thua gì người, nhở :))

Tớ xin báo cáo với bạn Sơn là tớ rất cáu cái forum này. Đêm qua tớ oánh một bài rất dài mà đến khi gửi đi nó báo là tớ phải log-in lại. Thế là mất biến mất bao nhiêu công sức của tớ.

Trích dẫn:
To Phương: mày cũng hi-tech đấy chứ, sao lại còn tị nạnh với tao. Bức tranh avatar của mày là ở đâu đấy?

Tớ thấy giống cái sân sau của Kremlin
Đấy là cả tối hôm qua em phải ngồi mò mẫm đấy chị Dung ạ. Em lại cứ đưa ảnh lên chỗ ảnh cá nhân, chả thấy hiện lên gì cả. Mãi mới biết là phải đưa ảnh lên cho ảnh đại diện Đang muốn khoe cái sân sau nhà tớ (không phải ở Kremlin đâu, bạn Sơn ạ. Cái sân nhà tớ to và hoành tráng hơn nhiều - gần bằng cái sân vận động của bạn Sơn)

Hoa dạo này bận nhẩy. Vừa lo trông đống gạch của Phú Vinh lại vừa lo triển khai chuyện rơm rạ nhà Sơn. Tao bảo này, mày làm nhiều việc quá thì dễ chả việc nào đến nơi đến chốn đâu, rồi lại mất cà 2 việc cho mà coi. Mà 2 việc này không nên để cho một người làm được. Mày cảm tính cá nhân, dễ thiên vị hoặc là bạn Vinh hoặc là bạn Sơn. Mà tao đã thấy hiện tượng mày làm không tốt rồi. Mày đua đi xem ảnh bạn Sơn rồi dọa

Hồng Hoa đã viết:
Nào! Tao thì tức mình về tráo gạch lung tung lên bây giờ...
liệu mày có tức giận bạn nào mà đổi vị trí của tao không (nhưng nếu mày cho tao lên số 1, 2 trong đống gạch của Phú Vinh thì mày cứ giận nhiều vào nhé). Mà bạn Sơn nhờ mày triển khai vụ rơm rạ là mày sẽ làm gì thế. Đốt làm mồi để bạn Sơn bắt đầu cháy, rồi sau đó sẽ thổi lửa để (rơm) bạn Sơn cháy hết à. Nếu vậy, thì bạn Sơn an tâm rồi, cháy phừng phừng cho mà coi.

Kim Dung đã viết:
Phương cứ hay do dự như vậy làm cho Vinh lớp tao chóng hết cả mặt. Tao thấy mấy lần nó định mời mày vào phỏng vấn đầu tiên vượt mặt 2 hòn gạch trước nhưng mày lại chạy mất không ngoảnh đầu lại. Vụ này Vinh lớp tao phải cảm ơn Hồng Hoa vì Hoa đã giữ chân mày lại không cho chạy. Vinh xem thế nào phỏng vấn Phương trực tuyến đê. Nhanh lên kẻo Phương suy nghĩ lại lại chạy sang chỗ bạn Sơn. Theo tao được biết Sơn đã có kế hoạch và ready để 'cháy hết mình'.

Cảm ơn Dung đã nhắc bạn Vinh. Vinh ơi, tao đã sẵn sàng. Bây giờ mà mày hỏi là tao có thể trả lời thành thục các bước trong quá trình hót .... cho mèo. Khố thân tao thế, cả tuần vừa rồi ôn luyện mãi chỉ để học tay nào cầm chổi, tay nào cầm que để tránh quật nhầm cái chổi vào con mèo (tao thề sẽ không oánh con mèo nhà mày). Hành động đầu tiên để chứng tỏ tao có duyên với mèo là tao đã thay avatar của tao bằng hình một con mèo rồi nhé. Cho mày 2 ngày để chuẩn bị câu hỏi cho tao nhé. Hoa ơi, mày tác động giúp tao nhé. 2 ngày nữa mà bạn Vinh không có ý kiến gì là tao bỏ đi đấy, mày có gắn bê tông lại thì tao cũng đành bỏ gạch đấy mà chạy thôi.

bạn Sơn đã viết:
Tớ phơi trong nhà kính nên không sợ mưa... chỉ sợ cháy nhanh quá hết mất rơm
Thảo nào mãi bạn Sơn mới cho mọi người xem dung nhan. Chắc là còn mải lựa rơm rồi mới chui từ nhà kính ra. Xin bạn Ngọc tí vodka bạn Sơn ơi, đốt rơm cháy phải biết. Mùa đông sắp đến rồi, bạn nào sợ lạnh hay gì đó, nếu muốn sưởi ấm thì đến chỗ bạn Sơn đi.

Mà khéo cháy hết rồi thì phải. Hôm nọ tờ đọc báo thấy nói là khu vực nào đó ở HN khói mờ cả đường HN, khéo hôm đấy bạn Sơn lại lôi rơm rạ ra đốt, đúng không?

Câu cuối cùng tử tế đây: bạn Mai lớp tớ vẫn chưa vào đây được. Bạn Quyên (hồi lớp 10 làm lớp trưởng lớp tớ, sau do hay bắt nạt các bạn nên bị truất quyền, chuyển sang bạn Hương - Quyên ơi, về sau mày có đọc đoạn này, đừng giận tao nói ra sự thật nhé), thôi, lòng vòng mãi, bạn ấy cũng phàn nàn là gặp ai đó tinh tướng, kiểm tra lâu quá để xem bạn ấy có đúng theo giới tính, rồi địa chỉ, rồi các thứ mà bạn ấy khai không. Lâu quá rồi bạn ấy cũng chưa vào đây được. Bạn ấy cũng muốn vào đây để bảo vệ các bạn Nga 2 yếu đuối chúng tớ. Đề nghị các bạn Nga 1 chú ý cách cư xử với bạn Nga 2. So far là chưa có điều gì đáng trách cả nhưng nếu các bạn cậy thế đông người thì mấy hôm nữa lớp tớ sẽ có lớp trưởng lớp tớ vào đây.

Huỳnh Lan Phương đã viết:
Tớ xin báo cáo với bạn Sơn là tớ rất cáu cái forum này. Đêm qua tớ oánh một bài rất dài mà đến khi gửi đi nó báo là tớ phải log-in lại. Thế là mất biến mất bao nhiêu công sức của tớ.
Vâng, hôm qua (giờ HN) tớ cũng rất cáu vì vừa viết xong cái biên bản thì server đơ, chưa kịp save :(

Đang muốn khoe cái sân sau nhà tớ (không phải ở Kremlin đâu, bạn Sơn ạ. Cái sân nhà tớ to và hoành tráng hơn nhiều - gần bằng cái sân vận động của bạn Sơn)
Thích nhỉ, nếu có con mèo thả ra đấy thì tha hồ cho bạn Phương tập chạy

Thảo nào mãi bạn Sơn mới cho mọi người xem dung nhan. Chắc là còn mải lựa rơm rồi mới chui từ nhà kính ra. Xin bạn Ngọc tí vodka bạn Sơn ơi, đốt rơm cháy phải biết. Mùa đông sắp đến rồi, bạn nào sợ lạnh hay gì đó, nếu muốn sưởi ấm thì đến chỗ bạn Sơn đi.
Bọn tớ cũng vừa cò cưa online hết 2 chai rồi, tha hồ mà cháy :))

Câu cuối cùng tử tế đây: bạn Mai lớp tớ vẫn chưa vào đây được. Bạn Quyên (hồi lớp 10 làm lớp trưởng lớp tớ, sau do hay bắt nạt các bạn nên bị truất quyền, chuyển sang bạn Hương - Quyên ơi, về sau mày có đọc đoạn này, đừng giận tao nói ra sự thật nhé), thôi, lòng vòng mãi, bạn ấy cũng phàn nàn là gặp ai đó tinh tướng, kiểm tra lâu quá để xem bạn ấy có đúng theo giới tính, rồi địa chỉ, rồi các thứ mà bạn ấy khai không. Lâu quá rồi bạn ấy cũng chưa vào đây được. Bạn ấy cũng muốn vào đây để bảo vệ các bạn Nga 2 yếu đuối chúng tớ. Đề nghị các bạn Nga 1 chú ý cách cư xử với bạn Nga 2. So far là chưa có điều gì đáng trách cả nhưng nếu các bạn cậy thế đông người thì mấy hôm nữa lớp tớ sẽ có lớp trưởng lớp tớ vào đây.
So far là ngày nào tớ cũng vào kiểm tra danh sách chờ xét duyệt mà không thấy bạn nào khóa mình :( Lực bất tòng tâm bạn ạ, cái này may ra bác Duy giúp được.

Thôi tớ đi uống beer xem đá bóng đã, bạn nào ngủ thì cứ ngủ nhé :-$

Hà Đăng Sơn đã viết:
Thích nhỉ, nếu có con mèo thả ra đấy thì tha hồ cho bạn Phương tập chạy
Phú Vinh ơi, nhân dịp có lời gợi ý của bạn Sơn, tôi mạn phép hỏi bạn là bạn có thể cho tôi mượn con mèo đực 8kg của bạn được không. Tôi sẽ chỉ lùa nó ra sân cho nó chạy, rồi tôi chạy theo nó thôi. Bên cạnh nhà tôi có bạn mèo con gái, tôi có thể giúp 2 bạn mèo đó làm quen nhau. Nếu bạn Phú Vinh thấy không an tâm gửi mèo cho tôi, tôi xin mời bạn đi cùng con mèo đến chỗ tôi. Tôi sẽ để cả mèo lẫn bạn đều không đói. Rất mong sự đồng ý của bạn. Chờ tin bạn (mong mỏi cả mắt b-) ) và gửi tới bạn những lời chúc tốt đẹp nhất.

Hoa ơi, tao ra bài cuối đấy, còn đâu là tao hết nước rồi nhé [-( . Bạn Vinh của mày kiêu quá, tao đồ chừng mày cũng nhanh chóng xin từ chức cái chân bảo vệ công trường nhà Phú Vinh đi. Không cuối cùng thì vôi vữa, gạch sỏi đi hết, chỉ con mày ở lại trông coi bạn Vinh thôi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Tở thảo luận mãi ở Diễn Đàn bên kia, khen các bạn lớp Lý đẹp trai mà chẳng ai thèm vào trả lời. Có mỗi bác Duy vợ con rồi vào kêu ca là tao không khen bác Duy đẹp trai. Nên tớ lại phải quay vào Diễn đàn này vậy.

Anh Duy à, ngày xưa để ý anh chơi bóng ném mãi mà anh có thèm nháy mắt với em một cái nào đâu. Thấy anh chỉ có liếc Bình Minh mãi, nên em thất vọng quá, ôm nỗi buồn suốt 15 năm nay, phải bỏ đất nước tổ tiên lưu lạc ở cái nước Úc, chẳng ra hòn đảo, chẳng ra lục địa này.

Trích của Phương:
Câu cuối cùng tử tế đây: bạn Mai lớp tớ vẫn chưa vào đây được. Bạn Quyên (hồi lớp 10 làm lớp trưởng lớp tớ, sau do hay bắt nạt các bạn nên bị truất quyền, chuyển sang bạn Hương - Quyên ơi, về sau mày có đọc đoạn này, đừng giận tao nói ra sự thật nhé), thôi, lòng vòng mãi, bạn ấy cũng phàn nàn là gặp ai đó tinh tướng, kiểm tra lâu quá để xem bạn ấy có đúng theo giới tính, rồi địa chỉ, rồi các thứ mà bạn ấy khai không. Lâu quá rồi bạn ấy cũng chưa vào đây được.

Phương ơi, đọc thư mày tao lo qua, thế cái Quyên đến bây giờ vẫn không biết chắc được nó là con trai hay con gái à?

Mà mày cứ nịnh mượn mèo nhà Vinh là có ý gì đấy? Định mượn mèo để jump the queue à?

Bạn Sơn và bác Duy ơi, thế em muốn cho hình lên dưới tên em thì phải làm thế nào? Nhìn chúng nó cho mèo, vịt rồi hoa Dâm bụt lên làm em gạnh tị, cũng muốn gắn hình con sư tử lên để mọi người khỏi quên Nhung xù ngày xưa.

Hoa ơi, tao thấy cái Phương nó tranh mất danh hiệu lắm mồm của mày rồi, với tao la runner up.

Nguyễn Thị Tuyết Nhung đã viết:
Phương ơi, đọc thư mày tao lo qua, thế cái Quyên đến bây giờ vẫn không biết chắc được nó là con trai hay con gái à?
Tao nghĩ thì chắc là biết được là nam hay nữ thôi (nó biết đẻ được một đứa thì chắc chắn là con gái rồi). Nhưng chắc mấy bác quản lý ở đây kỹ càng (hay lạm dụng quyền hạn chả biết) muốn kiếm tra kỹ càng phần thông tin về male or female của nó thôi, :-/ . Đúng là mày ở đất nước Úc văn minh, mày chả hiểu bài ở nhà là thế nào cả.

Mà mày cứ nịnh mượn mèo nhà Vinh là có ý gì đấy? Định mượn mèo để jump the queue à?
Đúng thế

Bạn Sơn và bác Duy ơi, thế em muốn cho hình lên dưới tên em thì phải làm thế nào? Nhìn chúng nó cho mèo, vịt rồi hoa Dâm bụt lên làm em gạnh tị, cũng muốn gắn hình con sư tử lên để mọi người khỏi quên Nhung xù ngày xưa.
Câu này tao có thể giả nhời được cho mày vì tao đã mất cả buổi tối hôm qua lục lọi cách làm (Em/tớ xin lỗi là đã múa rìu qua mắt thợ nhé, nhưng công sức cả buổi mà không chia sẻ nó phí quá). Mày thấy cái đoạn thông báo tin nhắn ấy (góc bên trên, phía bên phải màn hình, ở bên trên là cái tên của mày. Mày nhấn vào đó thì nó sẽ hiện ra một cái gọi là Bảng điều khiển, ở dưới có chữ Thông tin cá nhân. Mày nhấn vào chố sửa ảnh đại diện, rồi chọn hình ở đó hoặc mày muốn đưa ảnh mày đang cưỡi kangoroo thì mày nhấn vào chỗ Upload an Avatar From Your Computer (chỗ ghi là Browse... ấy). Thế là được thôi mà.

Hoa ơi, tao thấy cái Phương nó tranh mất danh hiệu lắm mồm của mày rồi, với tao la runner up
Mày ơi, oan cho tao quá. Chẳng qua chỉ là khi Hoa nó ngủ thì tao thức còn khi nó thức thì tao ngủ. Ban ngày tao mạn phép giải trí bằng việc đọc và giả nhời các phát biểu của các bạn. Mày nói thế mang tiếng tao quá (tao đang run chức trông mèo cho Phú Vinh mà, tệ quá tao mà mất điểm là tao bắt đền mày đấy nhé. :(( )

Nhìn chúng nó cho mèo, vịt rồi hoa Dâm bụt lên làm em gạnh tị, cũng muốn gắn hình con sư tử lên để mọi người khỏi quên Nhung xù ngày xưa.

Nếu mày muốn thể hiện được đúng hình ảnh của mày ngày xưa thì buộc phải thay đổi giới tính :)) :)) . Nếu không thay đổi giới tính thì hình sư tử không thể hiện đúng bản chất.

Huỳnh Lan Phương đã viết:

Đấy là tình trạng chung, Phương ạ. Một kinh nghiệm của tao là copy vào word trước khi gửi đi, lỡ không gửi được, lần sau chỉ việc copy ngược lại là xong, khỏi đánh lại mất công.

Hà Đăng Sơn đã viết:
À quên, tớ cũng tranh thủ khen bạn Hoa dạo này hi-tech, có quả avatar đẹp không thua gì người, nhở :))

Cảm ơn bạn Sơn có lời khen. Tuy vậy lời khen của bạn cần chỉnh lý và bổ sung đôi chút. Tớ công nhận bạn khen đúng đoạn "hi-tech", còn đoạn "avatar đẹp không thua gì người" thì sai. Sao lại không thua? Thua đứt đi chứ lị. Tớ dẹp bỏ lòng khiêm tốn mà nói rằng tớ xinh hơn Tweety là cái chắc. Đầu tớ nhỏ xinh hơn, có nhiều tóc hơn, tớ cao hơn, cơ thể cân đối hơn (không phải đầu to bottom bé như thế), chân tớ cũng thuôn dài hơn......... Tuy nhiên nếu bạn nghe đến đây mà nảy ra ý định gạ tớ PM ảnh cho, thì không được đâu. Bạn cứ tưởng tượng đi cho tớ xinh một cách huyền ảo.

Ê Nhung: đấy không phải là con vịt vô danh tiểu tốt nào đâu mày nhớ, có tên tuổi đoàng hoàng, nổi tiếng cũng gần bằng tao cơ đấy!

Phương ơi, đừng có làm tao cuống lên chứ. Tao cũng đang nghĩ cách để giữ chân bảo vệ đây. Mà cũng lạ, mình đã tận mắt thấy thằng Vinh nó len lén vào, nó dán được cái mặt nó lên rồi, xong tranh thủ lúc mình đang ngó nó, nó lại chuồn mất từ lúc nào.

Hì hì, mà nói chuyện cái mặt nó, kể cho mọi người nghe chuyện này mình cũng hơi xấu hổ tị. Là lúc đầu nhìn mặt thằng Vinh, tớ lại cứ nhầm mũi ra mắt, mà mắt thì lại ra tai. Mọi người cứ thử nhìn mà xem, nhìn nhập nhoạng thế lại hóa ra con chuột. Sau định thần nhìn kỹ lại, mũi và mắt về đúng vị trí rồi thì lại ra con đà điểu con.

Nếu mày muốn thể hiện được đúng hình ảnh của mày ngày xưa thì buộc phải thay đổi giới tính . Nếu không thay đổi giới tính thì hình sư tử không thể hiện đúng bản chất.

Dung oi, ý mày là thế nào? Bảo tao ngày xưa không phải là con gái à?

Dung oi, ý mày là thế nào? Bảo tao ngày xưa không phải là con gái à?

:(( :(( Mày xa quê hương tổ quốc lâu năm, không hiểu được cái ý xâu xa của tiếng Việt, mày làm sai ý tốt của tao rồi :(( :(( :((

Ai dám bảo mày ngày xưa không phải là con gái? Con gái 100% ấy chứ lị. Chẳng qua tao muốn khuyên mày cân nhắc kỹ trước khi lựa chọn avatar. Mày thử hỏi tất cả mọi người ở đây xem sư tử đầu xù là loại giống gì? ;)

Lê Kim Dung đã viết:
:(( :(( Mày xa quê hương tổ quốc lâu năm, không hiểu được cái ý xâu xa của tiếng Việt, mày làm sai ý tốt của tao rồi :(( :(( :((

Ai dám bảo mày ngày xưa không phải là con gái? Con gái 100% ấy chứ lị. Chẳng qua tao muốn khuyên mày cân nhắc kỹ trước khi lựa chọn avatar. Mày thử hỏi tất cả mọi người ở đây xem sư tử đầu xù là loại giống gì? ;)

Theo tớ biết, sư tử mà đầu xù thì thường là giống đực. Tớ đề xuất bạn Nhung chọn cái ảnh dưới đây làm avatar thì hợp giống số cách hơn >:)

Đính kèm

31.8 KB · Xem: 8
chuyện là thế này,
có lần 1 người đàn ông 30 tuổi hỏi 1 bé gái 16 tuổi (hs chuyên ngữ):
-cháu có biết trong con người chúng ta, cơ quan nào tượng trưng cho tình yêu ko?
-trong ai cơ chú, con trai hay con gái?
-?????????:eek: :eek: :eek: :eek:
-chú ra vẻ ngu hay là ngu thật đấy ạ?
-than ôi, vậy mà thời chú học cấp 3 ở Am, câu trả lời chỉ đơn giản là "trái tim" thôi, cháu ạ.....

________

set the forum on fire.
chúng mày cả lũ thấy bạn Sơn trai tân cứ sấn sổ hè nhau đốt người ta cháy bừng bừng lên như thế à?
bọn xếp gạch đốt, ừ thì đã đành.
bọn có chồng rồi cũng alaxô, rơm với chả rạ.
đứa thì cậy chồng hiền lành, ăn cắp bật lửa,
đứa thì nhân lúc chồng đi công tác xa, cũng adua hô hoán cổ vũ,
có đứa còn bày trò trao đổi, mượn chồng của nhau.
:)) :)) :)) :)) :)) :))

lẳng lặng mà xem nó đốt nhau...

tao ra câu đố :
1 người có trái tim lạnh tanh với cái đầu bốc lửa ,
1 người có trái tim bốc lửa với cái đầu lạnh tanh,
ai cháy trước?

Nguyễn Phú Vinh đã viết:
chuyện là thế này,
có lần 1 người đàn ông 30 tuổi hỏi 1 bé gái 16 tuổi (hs chuyên ngữ):
-cháu có biết trong con người chúng ta, cơ quan nào tượng trưng cho tình yêu ko?
-trong ai cơ chú, con trai hay con gái?
-?????????:eek: :eek: :eek: :eek:
-chú ra vẻ ngu hay là ngu thật đấy ạ?
-than ôi, vậy mà thời chú học cấp 3 ở Am, câu trả lời chỉ đơn giản là "trái tim" thôi, cháu ạ.....
________
Câu bình luận của bạn Phú Vinh ở dưới: lịch sử kể ra thay đổi cũng nhanh. Thế hệ mình 2 năm trước thằng này không nghĩ thế, :)

Địa chỉ email của mày đã hoạt động lại được chưa. Tao gửi đến 3 lần rồi mà đều bị trả về. Hay xin phép các bạn cho tớ nói chuyện riêng với bạn Vinh một tí, tao gửi cho mày lên đây luôn nhé:
Dia chi Tu Phuong Thao: [email protected]
Ha Linh Thu [email protected]
Tran Lan Huong [email protected]
My Hanh [email protected]
Ho Binh [email protected]

Cảm ơn bạn Sơn cho suggestion on avatar của tớ.

Mặc dù đồng ý là hợp giống số cách, nhưng con mèo của bạn chẳng có quần áo gì hết thế, đến lông cũng bị cạo sạch, cho hình này lên lộ hết bản chất của tớ, rồi mọi người lại bảo là tớ dễ dàng quá, mang tiếng lắm. :)

Back
Bên trên