Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
đang ở nhóm Hương+Nhung+Trần Trang mà ĐL nó cứ lôi kéo chưa bít thế nào để đêm nay ngồi suy nghĩ;;)

@ Hưng: thôi tùy mày gì cũng dc...
làm hợp đồng 2 tuần cũng ko dc (cả mua lẫn cho mượn) => đâm chán...
@ Hà Linh: thôi hỏi nó làm gì...hum ni nghe ông Long bảo là Hữu Hoàng về nhóm có ổng => về nhóm tui há...
thui nói chung về nhóm nào cũng dc...
càng đông càng vui càng nhiều ý kiến càng nhiều trang càng nói dài càng câu thêm giờ...

uh để anh Linh biểu diễn chút nữa nhỉ.nhóm anh Linh thì chỉ cần anh là đủ rồi hả.

Ơ, thế là Long nẫng tay trên mất HH rồi ah... :(( X(
Có chuyển nhượng ko... :)) :)) Kiểu hợp đồng cho mượn ấy... :))

Đùa thôi...:D Căn bản lúc đấy thấy ĐL phăm phăm lao đến...:D --> kém miếng khó chịu... :))

Thôi, the 4th member của nhóm tớ sẽ là bạn TQM... :) Tớ thik nhóm có 4 người... :D Thế nên thế là đủ rồi... :) Để mai rủ bạn ấy xem... :D Chắc được... :D

bố tiên sư X:)D
sao trên đời lại có chuyện vô lý thế?/:)
những đứa giỏi giỏi thì vào hết 1 nhóm bỏ lại những đứa kém:-s
ớ,thế sao ko bảo luôn hà link,đức link,N.Hoàng.Long,Hương,Trần Trang,Minh Trang,Hưng,Giang,Nhân,Toàn,Nhung,Quỳnh Chi,...vào hết luôn đi:((
thế này thì những người như mình với thằng Vương,thằng Định,thằng Chấy họp lại thành 1 đội rồi thi xem bên nào điểm kém hơn lại hay:))

Chỉnh sửa lần cuối:
bên tao vô đối:Tâm hàng khủng, Đạt Ma tổ sư, Ranmakien, Giang Fox, Chi Hoxe, Long nhồn, Xanh Pôn, Trung Dũng, tao thì sợ giề ai.

có mày thì vô đối nhất rồi còn gì nữa:))
bên tao đây này:(
nhưng thôi ko sao,Chấy là 1 nhân tài TA chưa được khai thác và chưa tỏa sáng thôi:>,còn Định thì là 1 cá nhân kiệt xuất,prồ ở tất cả mọi mặt rồi:)),Tuấn sầu chỉ cần 1 câu là cả phi đội A2 aloso giúp ngay:))
thế này thì nhất/:)
Mà cụ thể thì phải làm gì?và bao h xong?:D.cả h ngồi nói chuyện(với batman Hoài Nam:p) chẳng nghe ra cái gì:-s

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Hoàng Nam đã viết:
bên tao vô đối:Tâm hàng khủng, Đạt Ma tổ sư, Ranmakien, Giang Fox, Chi Hoxe, Long nhồn, Xanh Pôn, Trung Dũng, tao thì sợ giề ai.
quá khủng đi chứ^^

Thật đấy... :)>- Sợ gì ai... :D Sao Dương lại nói thế... /:)
Tớ chỉ muốn ở cùng nhóm với những bạn tớ quý thôi... :x Chứ có phân biệt giỏi kém gì đâu... :|
Hữu Hoàng cũng có phải là giỏi tiếng Anh lắm đâu... :p Bọn tớ quý thì rủ thôi... :)
Cái chính là nhóm tớ có 2 con gái rồi... nên Bảo đòi phải rủ 1 đứa con trai nữa...
Chứ ko thì chưa biết chừng tớ cũng rủ Dương... b-) :D

thì đấy là có ấy ko thế chứ biết được ai kia có thế ko?;;):-"
nói chung tớ chỉ thấy trước mắt là các bạn ý đi tìm những người học khá TA trong lớp làm nhóm chứ chẳng thấy ai đủ dũng khí bảo 1 bạn kém ơi là kém vào cả:))
Đời cũng thật là trớ trêu:-s
những người giỏi thì cứ thẳng tiến còn những người kém thì cứ thẳng lùi:(
xót thương cho thân phận học dốt như mình:))
Đã thế từ nay quyết chí làm cái gì ra hồn vậy(dù biết chắc ko thể được:)))

Chỉnh sửa lần cuối:
Lâu lắm mới thấy Dương viết 1 bài mà ko sửa... :D
Chả hiểu sao Dương viết bài nào xong cũng thấy...

Được sửa bởi babyface1402 : vào lúc .......... Hôm nay.
Sao ấy lại hay sửa bài thế hả Dương... :D

Ah, mà sao thằng Hoài Nam lại tên là batman... :-? :))

Chờ mãi mà Trang chả onl gì cả... /:) Chắc lại buôn với mấy bạn A2 rồi chứ gì... :D Thôi đi ngủ vậy... :D Mai onl sớm... :D

lê thùy dương đã viết:
thì đấy là có ấy ko thế chứ biết được ai kia có thế ko?;;):-"
nói chung tớ chỉ thấy trước mắt là các bạn ý đi tìm những người học khá TA trong lớp làm nhóm chứ chẳng thấy ai đủ dũng khí bảo 1 bạn kém ơi là kém vào cả:))
Đời cũng thật là trớ trêu:-s
những người giỏi thì cứ thẳng tiến còn những người kém thì cứ thẳng lùi:(
xót thương cho thân phận học dốt như mình:))
Đã thế từ nay quyết chí làm cái gì ra hồn vậy(dù biết chắc ko thể được:)))
làm gì?? cài số lùi rồi vít ga chăng?=))

ơ thế ko biết thằng Hoài Nam nó ước mơ là batman à?:))
hnay cả lũ cười đau ruột vì cái ước mơ ấy=))
pó tay chú bé:|
tớ hay sửa vì viết ngắn rồi lại sửa lại cho dài ra để được + đcl:D

Ôi giời... :)) Sửa cho dài ra... :D
Nhưng mà hình như viết ở topic lớp ít đc + đcl lắm... :D

Mà ko ai chịu rủ bạn kém vào nhóm nhưng mà chưa chắc lúc bạn kém hỏi thì bạn ấy đã ko đồng ý... :D

----------

Bài tớ thể nào cũng là bài mở đầu cho trang sau cho coi... :D
Đấy, biết ngay mà... :p

Chỉnh sửa lần cuối:
Bài tớ thể nào cũng là bài mở đầu cho trang sau cho coi...
Đấy, biết ngay mà...
:)) hà linh poz kiểu như thâm thúy lắm...biết trước đc mọi thứ ý.... tớ là tớ biết mánh của ấy rồi nhá...b-) :)) (đến lượt mình nổ....;;) :)))

tình hình là h tớ thấy đcl làm khó tớ quá....:| mọi người cứ nô nức vào topix ấy... đứa vào để poz ko nói làm gì....đứa vào để đọc xem bọn nó poz như thế nào để đc cộng đcl....mà điển hình là tớ đang nói đến đứa nào đọc của tớ (con HF với con La cứ liệu hồn...:|)mới kn....8-| :(( đọc ko đã ngại rồi.... đằng này mấy mợ ấy còn quay sang hỏi thăm về bài poz....8-} khốn khổ thân tớ....nói chung h poz bài trong ấy ko còn là sự thoải mái....:| vừa muốn poz vừa muốn vứt luôn đi cho gọn.....:|

vụ tiếng anh thì làm gì mà thâm thúy thế nhờ....:D tớ tưởng cứ lên mạng lôi một đống thông tin có sẵn xuống là xong....:)) mà do nhà tớ ko có ADSL nên đặt hết niềm tin lên bạn Hưng, Hương và Nhung....:x :))

Hôm nay ngủ quên :p >>>>> bùng học luôn, đằng nào cũng xin phép trưởng rùi :D

Hô hô, Hoàng ơi vào nhóm tao đi ;;) ;;)

Vụ Nam thì đơn giản thôi, chẳng hiểu nghĩ gì tự nhiên chú bé ưỡn người ra nói : "Ta là batman đây :D " đúng lúc đấy cô quay xuống và nhìn thấy >>>>>pó tay 8-} 8-}

Trần Huyền Trang đã viết:
:)) hà linh poz kiểu như thâm thúy lắm...biết trước đc mọi thứ ý.... tớ là tớ biết mánh của ấy rồi nhá...b-) :)) (đến lượt mình nổ....;;) :)))

tình hình là h tớ thấy đcl làm khó tớ quá....:| mọi người cứ nô nức vào topix ấy... đứa vào để poz ko nói làm gì....đứa vào để đọc xem bọn nó poz như thế nào để đc cộng đcl....mà điển hình là tớ đang nói đến đứa nào đọc của tớ (con HF với con La cứ liệu hồn...:|)mới kn....8-| :(( đọc ko đã ngại rồi.... đằng này mấy mợ ấy còn quay sang hỏi thăm về bài poz....8-} khốn khổ thân tớ....nói chung h poz bài trong ấy ko còn là sự thoải mái....:| vừa muốn poz vừa muốn vứt luôn đi cho gọn.....:|

vụ tiếng anh thì làm gì mà thâm thúy thế nhờ....:D tớ tưởng cứ lên mạng lôi một đống thông tin có sẵn xuống là xong....:)) mà do nhà tớ ko có ADSL nên đặt hết niềm tin lên bạn Hưng, Hương và Nhung....:x :))
Poz trong tâm sự vui buồn chứ j`...8-} :))

hỏi Hoàng hum ni...
hình như Hoàng muốn làm solo hay sao á...
thôi kệ...

@Bảo: ủa xin phép cái gì cơ???

đả đảo chế độ đổi chỗ mới
chỉ tại thằng Link trưởng với thằng Tùng:((
chết đi còn hơn/:)
ko được ngồi cạnh thằng Định thằng Chấy nữa rồi:((
có ai định biểu tình với tớ ko?;;)

lê thùy dương đã viết:
đả đảo chế độ đổi chỗ mới
chỉ tại thằng Link trưởng với thằng Tùng:((
chết đi còn hơn/:)
ko được ngồi cạnh thằng Định thằng Chấy nữa rồi:((
có ai định biểu tình với tớ ko?;;)
pó tay, thì mày đợi 1-2 tuần rồi lại được ngồi với tụi nó chứ sao:)) ,khổ thân Bảo mới từ bàn đầu trốn được xuống bàn cuối tuần sau đã lại lên đầu^^

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên