Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thằng Linh trưởng ngồi cuối mà còn bị nhắc như đúng rồi huống hồ lên ngoòi đầu.nhưng Linh cẩu nhà ta sợ quái gì tiền bạc chỉ là chuyện nhỏ.mà không phải tao không dòn lên đầu được mà tao không thích liên tục đổi chõo, tao muốn ngồi cố định một nơi bởi đó là nơi tao thấy mình thuộc về.do đó tao thích ngồi bàn cuối một mình vì chỗ của tao thì chả muốn chia sẻ cùn ai cả.giá mà ngồi như HkI, chỉ có một mình bàn cuối,sướng ghê.hiểu chưa hả Linh cẩu?mà tao thấy dù mày có lên bàn giáo viên ngồi thì cũng chả khá được đâu.

Amen . mọi người làm ơn câu ít thôi , số trang tăng vùn vụt thế này làm sao tớ đọc kịp cơ chứ ! Mà tại sao mọi người có thể online cả tuần thế được nhỉ ! Tớ chỉ mới mon men đụng vào cái máy tính của ông ( vì máy tớ không nối mạng ) 2 làn trở lên thì đã nghe trường ca bất hủ rồi :(( ! Mà dạo này HAO lại có dấu hiệu xuống cấp rồi ! Chậm như một con rùa ! Ngồi 5 phút mới từ trang 175 lên trang 176 được . Tức quá !
Vấn đề rất đơn giản mà sao mày không hiểu hả Đức Linh .Ngồi bàn 1 như tao nói chuyện cũng khó , kiểm tra thì thầy đứng bên cạnh , làm ăn gì nữa , hỏi bài cũng khó , đã thế còn ngứa mồn nên hay nhắc bài cho bọn lên bảng 0:) -- > suốt ngày bị lườm :-s . Như mày đó , ngồi bàn 1 thử mấy hôm xem , sướng lắm đấy. Như vụ Toán hôm nọ chẳng hạn . Tại soa con Kita lại phải chịu trân ? :-/ Không phải vì nó ngồi vừa đúng tầm mắt sao ? Còn nhiều lý do mà bàn một chỉ có vài đứa muốn ngồi lắm ! [-(
Mà sao lại đổi chỗ thế nhỉ? Mệt chết đi được , đã thế còn phải ngồi cuối nữa ! Chết mất . Mình nhìn thấy gì đây ! :((

Mọi người cũng chả quan trọng việc ngồi đầu hay ngồi cuối là mấy... Nếu có thì cũng chỉ có Dương thôi... Nhưng ngay cả Dương và hầu như là tất cả các bạn khác chỉ muốn ngồi cạnh bạn mình quý, mình thik ... thế thôi. Tớ ko thể nào chịu nổi thằng Bảo Sơn.... trong khi đấy lại rất muốn ngồi cạnh bạn Phương... đành rằng thik ngồi cạnh cũng vì nói chuyện... nhưng mà chuyện đấy là chuyện gì... đến 50% là chuyện học rồi... Khi nghe giảng mà tớ hay bạn ấy có gì thắc mắc thì có thể hỏi nhau đc luôn... Tớ đã từng thử cái cảnh ko nói chuyện gì trong h, mọi suy nghĩ để cuối h hỏi rồi... ko thể nào nhớ đc hết... mà nói chung là khổ sở vô cùng... Mà hồi tớ ngồi cạnh bạn Phương tớ học còn chăm ngoan hơn nhiều bây h... Tất nhiên ngồi trong lớp thì phải biết điều, phải theo sự phân công của lớp... Nhưng mà cái kiểu đổi chỗ này, ấy cứ thứ hỏi Nhân với Vương xem... Bọn tớ làm hồi cấp 1 rồi... còn bây h, bọn mình có phải là trẻ con đâu mà cứ mỗi tuần lại đổi 1 lần... An cư thì mới lạc nghiệp chứ...

nói tóm lại trò đổi chỗ liên tục này không chấp nhận được.L2, T2 làm thì sao, chả lẽ người ta làm gì mình làm thế.phải có chính kiến của mình.ở đây không có chuyện lớp nào làm rồi mà chỉ có chuyện lớp mình có nên làm hay không mà thôi.

Ủa ! Hà Linh , tớ tưởng ấy sign out rồi ! Hóa ra ấy vẫn on . Bó tay thật ! Lúc tó nhìn thấy dưới tên ấy sáng lại tưởng nhìn nhầm ! Tình hình là bài Tiếng Anh bao giờ thì nộp còn bài Sử nữa chư ! TỚ thấy thời Phục Hưng hình như chỉ biết vẽ thôi thì phải ! Toàn thấy nói về tranh vẽ ! Đã thế trong kết quả tìm kiếm còn một lô một lốc thứ lăng nhăng nữa chứ ! Bó tay toàn tập ! Mà cả tổ làm chung thì có cần biên soạn thêm lời đãn của mình ko ? Hay chỉ đóng cái tập tranh ảnh tìm thấy vào là ok ?

shakespeare cũng phục hưng đó ấy ạ.và tớ thề là ông ý không biết vẽ.:)):))

Đỗ Quỳnh Hương đã viết:
Amen . mọi người làm ơn câu ít thôi , số trang tăng vùn vụt thế này làm sao tớ đọc kịp cơ chứ ! Mà tại sao mọi người có thể online cả tuần thế được nhỉ !
Đề nghị bạn Hương xem xét lại;;),người ta nói nhiều thế kia bảo là câu:(([-(

Nói chung đúng như Hà Link nói đấy,tớ thì cũng chả phải sợ lên bàn 1 lắm nhưng mà tớ thik ngồi cạnh thằng Định cơ:).Tự nhiên đổi chỗ thấy thế nào ý lại phải quen đứa mới nên tớ kêu chán thế thôi.Chứ còn ngồi đấy chẳng sao nhất là tớ lại giỏi nữa:))(chết luôn đi con hơn0:) ).Hay là bạn nào tìm cách nói với cô đi chứ tớ ngồi bàn cuối mà nói nó ko khách quan lắm:(.Hơn nữa cô vốn biết tớ nói chuyện lắm nên càng chối cô càng bắt lên ý chứ/:).Cứ làm như mình trẻ con ko bằng mà 1 tuần đổi chỗ 1 lần:|.Các thầy cô khác cũng phát mệt lên vì học sinh đổi chỗ nhoay nhoáy loạn cả mắt:D.
À mà lớp T2,L2 có làm thế nhưng với tốc độ là 1HK thì đổi 1 lần như thế thôi:))

Chỉnh sửa lần cuối:
ngồi quen với nhau rồi
đến lúc cứ đổi đổi
có đổi thì đổi dãy thì hay hơn

[marquee]:*:xHAPPY BIRTHDAY TO ĐONG ĐƯA:x:* [/marquee]
Chúc mày SN vui vẻ,sang tuổi mới bật ông Hoàng pit nhiều hơn và cưa được nhiều em hơn.Bớt thói xỉa xói người khác đi một tí nhưng mà thứ 2 giúp tao vụ lên bàn 1 nhớ;).Tao với mày cùng hội cùng thuyền rồi:D:)>-
=D> =D> :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Đề nghị bạn Hương xem xét lại,người ta nói nhiều thế kia bảo là câu

Tình hình là tớ không có nói bạn Dương mà ! Tớ nói chung thế thôi vì các bạn con trai câu kinh quá , viết có một câu thôi mà cũng thành một bài trả lời ! Thật là bó tay toàn tập . Nhưng mà sao bạn Dương lại phải gào lên thế ! Hay là ấy tự thấy mình hay câu ? :-/ Điểm chất lượng tăng vùn vụt thế kia chắc không phải nhỉ ! ;) .
Nếu tớ không nhầm thì hôm nay đâu có phải sinh nhật Trần Hoàng Nam ? Mai chứ nhỉ ! Chúc mày sinh nhật vui vẻ , có nhiều quà và luôn yêu đời , tiếp tục " đong đưa " Chia buồn vì mày sắp phải lên bàn một , chúc mày bật chính phủ thành công ! ;;) :> :)>-
Rất xin lỗi đén những ai hôm nay có xung đột với tớ . dù thế nào cũng rất xin lỗi mọi người ! Thực sự là hôm nay tớ không được bình tĩnh từ lúc đi học cho lắm ! Dù sao cũng không nên giận cá chém thớt như thế ! [-x /:) . Xin lỗi anh Hưng nhé , không nên nói năng với anh như thế , em có xin lỗi rồi nhưng hình như anh không tin ! :(( . Xin lỗi chị Chi và Kita nhé ! Lúc đó hơi điên điên nên thông cảm dùm ! Cảm ơn mọi người nhiều ! Em yêu mọi người lắm ! :x

TAO UI MAY LUON hƯƠNG DIEN . MÀY VOTE MR HAO DI NHA , MỌI NGƯƠI ƠI VOTE MR HAO DÙM DI
@ EM UI OI A SỬA CHỮ KÍ RÙI NHA OK
NHỚ VOTE MR HAO NHA

Nơi đâu có nguy hiểm nơi đó có siêu nhân
bản tin gần đây nhất
batman với lời khiêu khích đã không bắt chuyến tàu sớm về hang dơi tại lạng sơn
quyết định ở lại 1 ngày để rửa hận
chúng tôi vẫn chưa tìm ra tổ dơi của anh tại hn
anh đi để lại 1 lời nhắn lại cho robin tại sân trường
có lẽ đây là 1 lời tập hợp tất cả siêu nhân để đánh thẳng vào hang ổ

đấy,thế đấy:(
bố cái thằng Định nó lại dám bảo chắc như đinh đóng cột là hnay SN thằng Nam:((
Thôi kệ,coi như tao chúc sớm 1 ngày cũng được Nam nhỉ?;;):D

Ơ, bạn Định này ghê thật đấy... ;;) :)) Nắm SN các bạn kinh thế... :D
Hay là Định quý Nam lắm ah... :))

Dương đã viết:
bố cái thằng Định
Khiếp Dương phũ thế... :)) Cứ tưởng là khóc vì bạn í thì phải tử tế lắm... :D Ai dè... :)) :))

Sao hôm nay topix nhạt thế... :)
ah, mà chữ kí của HH giống chữ kí cũ của 1 bạn 05-08 ;)

[marquee] Happy bird day to 'đong đưa' ! :))[/marquee]

Chỉnh sửa lần cuối:
ùa chán wa' lâu lem' ko vô topix lớp mình, đúng là nhạt nhẽo wa''''''''

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên