Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Ngọc Hưng đã viết:
còn rock man la 1 nhan vat trong game khá nổi tiếng(từ hồi lâu lắm rồi 1900 lâu lắm)

Vớ vẩn lâu là lâu thế nèo, năm nào cũng ra game mới về rockman, chỉ vì Hưng ko biết thôi :))

Bảo onl nhiều thế mà tiền net có hơn 100k thôi ah... :-?
Khó hiểu thật... :-?

ô...sao 5 năm rồi ko thấy có phần mới của RMX là sao nhỉ???
Thấy nó quanh đi quẩn lại collection rùi...
......

He he, ra hàng là chính, chứ ở nhà ol nhiều thì bị mẹ kill lâu rồi :)) :)) :))

----------

Ặc đúng là Linh noob, năm ngoái vừa ra RMX8, RMZ4, RMBNW5, chơi sặc tiết ko hết 8-}

----------

Tình hình là hình như HAO bắt đầu lag trở lại, chều nay có triệu chứng server busy 8-}

5 nam là ai đấy... Nhiều người quá, loạn hết cả lên... Còn 2 nữ thì cho tớ đi... Chắc là thêm Trang nữa là đủ...
:D đúng rùi...cho tớ tham gia đi....:> mỗi tội là tớ vẫn chưa hiểu phải làm gì...:)) cho tớ tham gia nhá...:D

thêm chút thông tin trưởng đoàn JL là anh Lê Quốc Linh con Lê Quốc Hổ ,cũng là người đạt giải "hiệp sĩ hoang tưởng" do Trâu Quì Times trao
8-} cho tớ hỏi Lê Quốc Linh là ai.... dù đã nhìn thấy cái tên này đc khắc trên bàn giáo viên và nhiều lần hỏi thằng Hưng về "ông" ý.....8-} nhưng tớ vẫn ko hiểu....:(( Lê Quốc Linh với Hổ là cái gì....8-}

:D Tớ có cách để Dương đc ngồi với Định rồi… :)>-
Chỉ cần D đến lớp sớm nói các bạn là đc… :)
Hôm trước cô bảo là bàn 1 xuống bàn 2, bàn 2 xuống bàn 3… bàn cuối lên bàn đầu.
Bây h ấy cứ nói các bạn là bàn 1 xuống bàn cuối, bàn 2 lên bàn 1… thì bàn ấy sẽ lên bàn trên, tức là vẫn đc ngồi với Định, đúng ko? :D
Tớ nghĩ là cô ko nhớ lần trước cô nói j đâu… :p
Thế được ko… :-/

-------------------------

Lúc nãy xuống ăn cơm thấy mẹ đang say sưa xem …. 8-} phim hoạt hình… :p Hỏi mẹ xem film j đấy… :D Mẹ bảo film về 2 mẹ con thèm ăn gà tây… :) 1 hôm, người ta bán giảm giá lò nướng --> mẹ mua lò về, mua 1 con gà tây về nướng ăn cả tuần… :D Mình xem thấy hình như 2 mẹ con ấy người ta minh hoạ = hình 2 mẹ con nhà lợn… :)) Nghĩ thấy mẹ mình cũng cute thật… :x

uầy,Hà Link tốt thế:x.Lại còn ngồi nghĩ cho tớ trong khi chuyện đấy tớ đã xác định là "tình đôi ta nay chia xa thầm mong mày tìm được đứa khác chơi cờ caro dốt hơn tao":)).Làm thế là ko được đâu vì cái bộ tam giac quỷ:Vương-Tuấn sầu-Chôm chôm chúng nó ko chịu để tak rời ra như thế đâu:-s.Hơn nữa nếu thế thì tất cả các tổ đều phải làm thế8-}/:) mà những đứa ở các tổ khác(tiêu biểu phải kể đến là Hưng và Trang:D) chúng nó ko chịu là cái chắc:(.Dù sao cũng phức tạp nên tớ định là nếu sáng mai đến lớp học thêm nói với cô được thì được mà ko được thì phải chịu thôi:)(mà xem ra là bất khả thi lắm:(().thankx Hà Link nhé:x,ấy cute thật đấy(gene mẹ ấy chăng:D) tự dưng phát hiện ra chuyện độc đáo cho tớ:*

Chỉnh sửa lần cuối:
Dương ơi tớ cũng không muốn đổi chỗ đâu tớ mà đổi chỗ thì chả biết nói chuyện với ai cả buồn lắm. Tớ là đấu tranh với Dương đến cùng đấy.Phương

uầy,Hà Link tốt thế.Lại còn ngồi nghĩ cho tớ trong khi chuyện đấy tớ đã xác định là "tình đôi ta nay chia xa thầm mong mày tìm được đứa khác chơi cờ caro dốt hơn tao".Làm thế là ko được đâu vì cái bộ tam giac quỷ:Vương-Tuấn sầu-Chôm chôm chúng nó ko chịu để tak rời ra như thế đâu.Hơn nữa nếu thế thì tất cả các tổ đều phải làm thế mà những đứa ở các tổ khác(tiêu biểu phải kể đến là Hưng và Trang) chúng nó ko chịu là cái chắc.Dù sao cũng phức tạp nên tớ định là nếu sáng mai đến lớp học thêm nói với cô được thì được mà ko được thì phải chịu thôi(mà xem ra là bất khả thi lắm).thankx Hà Link nhé,ấy cute thật đấy(gene mẹ ấy chăng) tự dưng phát hiện ra chuyện độc đáo cho tớ
ờ... sao lại tiêu biểu cho tớ và Hưng....8-} vớ vẩn thật....:|[-x... tiêu biểu phải là Dương và Hương...:))

Ơ thế Trang và Hưng chấp nhận lên bàn 1 à?:D
tớ nói là bởi vì biết thế nào ấy với thằng Hưng cũng ko thể chịu lên bàn một đâu,đúng ko?;;)
@Phương:Đúng rồi,mai đấu tranh luôn nhớ.Phải bảo bọn con gái gây sức ép với cô+mấy thằng con trai nữa chắc là cũng đỡ nhưng ko khả quan lắm đâu đấy:(

Để chuẩn bị cho chuyện bị lên bàn đầu:((.hnay tớ-LTD-con lười học nhất lớp đã ngồi học hết 3 phần ôn tập môn Sử để đề phòng thứ 4 KT cả 2 môn Sử,Địa:D.Thấy hoành tráng ko?;;):>(ko ngờ ở đời cũng có lúc phải học bài thế này:D)

Chỉnh sửa lần cuối:
:D ờ...ko...tớ tưởng gì chứ hóa ra là vụ ngồi bàn đầu....:p

tớ chỉ ngại lên vào đúng tuần thi học kì thôi...:)) lên đấy chẳng có ai bàn bài cùng cả...8-}

với lại sau vụ Hoàng pit bây h thấy ngồi bàn 1,2,3 đều nguy hiểm như nhau....:|

:)) tưởng nhầm tí....:p có sao đâu...:D bây h hiểu đúng là okie rùi...b-) đến ngại....

(mấy bài này chất lượng thật...:)))

Chữ kí mới của Trang hay nhờ... :) Thik quá... :p Chả lẽ lại bắt chước... :)

Ơ, mà tình hình theo TQM thì bạn Hưng có bạn khác rồi... ;;) ;) ( nhờ Minh nhờ :D <sợ Minh ko nghe thấy mình nói :p> )

é :D hưng đẹp trai con nhà giầu học giỏi hào hoa phong nhĩ lớp cậu thíc ai vậy ;;)

to *** : :D ;)

When you are sad,
I will dry your tears.
When you are scared,
I will comfort your fears.

When you are worried,
I will give you hope.
When you are confused,
I will help you cope.

And when you are lost,
And can't see the light.
I shall be your beacon
Shining ever so bright

This is my oath.
I pledge till the end.
Why you may ask?

Because you're my friend

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
é :D hưng đẹp trai con nhà giầu học giỏi hào hoa phong nhĩ lớp cậu thíc ai vậy ;;)

When you are sad,
I will dry your tears.
When you are scared,

When you are worried,
I will give you hope.
When you are confused,
I will help you cope.

And when you are lost,
And can't see the light.
I shall be your beacon
Shining ever so bright

This is my oath.
I pledge till the end.
Why you may ask?

Because you're my friend
Ờ... tớ chỉ biết cái bạn thik Hưng thôi... :)) ;;) ;)
Nhưng mà bạn Minh dặn tớ ko đc nói cho ai rồi... :-$ :))

Ờ... cái bạn *** sướng nhờ... :D ;)

Đức Anh cầm vở địa của tớ ... :D Để mai tớ gọi ĐA... :)

Hữu Hoàng mai mang đĩa tớ mượn nhá... :) Ko có thì tớ ko làm đc bài thầy Nghiêm đâu... :D

Lại Tuấn Hoàng đã viết:

When you are sad,
I will dry your tears.
When you are scared,

When you are worried,
I will give you hope.
When you are confused,
I will help you cope.

And when you are lost,
And can't see the light.
I shall be your beacon
Shining ever so bright

This is my oath.
I pledge till the end.
Why you may ask?

Because you're my friend
:x....ờ....cái bạn ấy sướng thật...:) hơn cả một người bạn....

Ờ... tớ chỉ biết cái bạn thik Hưng thôi...
Nhưng mà bạn Minh dặn tớ ko đc nói cho ai rồi...
:D tớ có bít bạn ấy ko....;;) mai kể cho tớ với....=P~ thật là hấp dẫn...:))

@HH: mai mang cả Triết lí chợ cá cho tớ với...:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên