Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Tình hình là ko biết các bạn đã biết chuyện này chưa;;)
Hôm thứ 7 cô Địa đi qua lớp mình dặn là thứ 4 KT 1 tiết/:)
Nhưng rất tiếc là chưa kịp hỏi học gì thì cô đã đi mất:D
Thế cho nên là tớ nghĩ ra một cách để ko phải KT là giả vờ ko biết cô dặn lúc nào:)) rồi đổ tội cho 2 thằng cô dặn:)(đảm bảo lúc đấy cô làm sao nhớ được đấy là đứa nào đâu,nhỉ?8-})
Nếu bạn nào có ý định để KT thì làm ơn đi hỏi xem học cái gì nhé;)
từ ngày mai tớ phải học hành tử tế rồi:|
p/s:cô Địa ko dặn tớ đâu đấy nhớ mà chỉ là tớ nghe lỏm được thôi:p,đến hôm thứ 4 đừng có xì ra tớ buôn đấy:D

8-} trời... KT 1 tiết mà ko bảo học bài nào thì chết ah...:(( làm sao tớ ngốn hết đc cái đống học kì 2....:(

mà cô dặn hai thằng nào thế...:-?

Trang đã viết:
....ờ....cái bạn ấy sướng thật... hơn cả một người bạn....
Ơ, thế chứ ko phải cái bạn *** đấy là Trang ah... :D ;) :))
Tình hình là ko biết các bạn đã biết chuyện này chưa
Hôm thứ 7 cô Địa đi qua lớp mình dặn là thứ 4 KT 1 tiết
Nhưng rất tiếc là chưa kịp hỏi học gì thì cô đã đi mất
Thế cho nên là tớ nghĩ ra một cách để ko phải KT là giả vờ ko biết cô dặn lúc nào rồi đổ tội cho 2 thằng cô dặn(đảm bảo lúc đấy cô làm sao nhớ được đấy là đứa nào đâu,nhỉ?)
Nếu bạn nào có ý định để KT thì làm ơn đi hỏi xem học cái gì nhé
từ ngày mai tớ phải học hành tử tế rồi
p/s:cô Địa ko dặn tớ đâu đấy nhớ mà chỉ là tớ nghe lỏm được thôi,đến hôm thứ 4 đừng có xì ra tớ buôn đấy
Oé, tớ chả biết j... :D --> cũng có nhiều bạn ko biết...:D
--> ko thể KT đc....... :D Cô cũng ko thể nhớ đc hôm đấy đã dặn 2 bạn nào... :)) --> ko thể trách đc... :D

ờ tớ cũng chả nhớ:|.Lúc đấy ra lẩm bẩm mấy câu nhưng mà giờ thì quên mất rồi:D
Chắc chắn là ko thể học hết đống HK II được:-s
Đến thì Hk còn chả đến nỗi dã man thế chứ nói gì KT 1 tiết:D
Cho nên các ấy hôm đấy cứ giả vờ ko biết đi để đỡ phải KT là okie hết/:)

( Thực ra Địa từ lần trc nữa cô dặn học Công Nghiệp + Nông Nghiệp :D... nhưng mà tớ ko KT đâu... [-( )

Chết:eek:,cô bảo thế thật à?:-?.Thế thì tình hình là phải xem xét lại chuyện này đấy:D.Chứ ko cô lại bảo lớp mình láo:"Các anh các chị thik lừa tôi phỏng?Các anh các chị còn bé lắm.Đừng có bố láo ko tôi xách cổ ra ngoài đấy":))
Thôi,thế này thì mai đành phải đi báo cả lớp học vậy:(
Chỉ tại Hà Link tự nhiên nói ra làm tớ...:((

Chữ kí mới của Trang hay nhờ...
:D Hà Linh ui.... lyrics của When two become one đấy...:x mà tình hình là "fifty three" với "one" thì dễ rùi còn ko bít có ai hiểu "two" với "one" kia ko...:)) :p

học cả CN với NN thì chết ah...:(( dài lắm...:((

dễ với mày chứ ko phải là với tất cả mọi người....8-|

sao hôm nay bài nào của tao cũng chỉ có 5 chữ ấy nhỉ....8-} ko muốn spam đâu.... nhưng mà rõ ràng là hoàn cảnh xô đẩy...:((

cần gấp tài liệu về " cá nhân trong tập thể" >.<" --> giup tui với =_=

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
é :D hưng đẹp trai con nhà giầu học giỏi hào hoa phong nhĩ lớp cậu thíc ai vậy ;;)

to *** : :D ;)

When you are sad,
I will dry your tears.
When you are scared,
I will comfort your fears.

When you are worried,
I will give you hope.
When you are confused,
I will help you cope.

And when you are lost,
And can't see the light.
I shall be your beacon
Shining ever so bright

This is my oath.
I pledge till the end.
Why you may ask?

Because you're my friend
ái chà thằng này từ hôm tao cho làm chân sai vặt trong JL láo quá hen,có tin mai mày log vào acc thấy báo"contact Blizzard for further advise about ur acc " k0 :))

----------

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Ờ... tớ chỉ biết cái bạn thik Hưng thôi... :)) ;;) ;)
Nhưng mà bạn Minh dặn tớ ko đc nói cho ai rồi... :-$ :))

Ờ... cái bạn *** sướng nhờ... :D ;)
tưởng gì lại thằng TQM "bá tước hoang tưởng" (giải do đích thân tớ trao:))),phao tin đồn nhảm vớ vẩn

Chỉnh sửa lần cuối:
Hix, tuần sau chắc teo wá, cả Sử và Địa nhồi hết vào đầu thế nào được 8-} 8-} 8-}

Truyện của Hưng chắc hay đây, lại thêm thông tin mới cho The Trâu Quỳ Times, Hood đâu, chộp tin luôn :)) :))

----------

Hehe, spam đi spam lại cũng được 1 cái sao dưới tên roài :)) :)) :))

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Ơ, mà tình hình theo TQM thì bạn Hưng có bạn khác rồi... ;;) ;) ( nhờ Minh nhờ :D <sợ Minh ko nghe thấy mình nói :p> )
o_O mình có bạn nào nhỉ sao mình k0 biết ta? thế mà TQM nó biết pó tay:))

Hà Ngọc Bảo đã viết:
Hix, tuần sau chắc teo wá, cả Sử và Địa nhồi hết vào đầu thế nào được 8-} 8-} 8-}

Truyện của Hưng chắc hay đây, lại thêm thông tin mới cho The Trâu Quỳ Times, Hood đâu, chộp tin luôn :)) :))

----------

Hehe, spam đi spam lại cũng được 1 cái sao dưới tên roài :)) :)) :))
lại cả chú Bảo"Zero" nữa chú thích chức gì"Từ Tước hoang tưởng" hay "Công Tước hoang tưởng" để anh trao 1 thể,hay lấy danh hiệu"Hiệp Sĩ điên" cái này là danh giá nhất đấy chưa thằng nào giựt được:))

Chỉnh sửa lần cuối:
* hưng : anh ơi tha em :|, em bit lỗi, đợi em lên rank 14 hãng chang pat :|

Dương đã viết:
Chết,cô bảo thế thật à?.Thế thì tình hình là phải xem xét lại chuyện này đấy.Chứ ko cô lại bảo lớp mình láo:"Các anh các chị thik lừa tôi phỏng?Các anh các chị còn bé lắm.Đừng có bố láo ko tôi xách cổ ra ngoài đấy"
Thôi,thế này thì mai đành phải đi báo cả lớp học vậy
Chỉ tại Hà Link tự nhiên nói ra làm tớ...
Ấy đừng Dương ơi... :D ;;) Ko phải báo cho cả lớp đâu... :D Có ai thik KT đâu... :) Mà T4 tuần sau nữa thì thi HSG --> muốn KT địa phải đợi đến tháng 4... :)) :)) Cái CN + NN là thằng ĐL nó nói chứ tớ cũng có nghe cô nói thế đâu... ;)
Hà Linh ui.... lyrics của When two become one đấy...
Uh, đọc phát biết liền mà... :D mặc dù tớ chưa nghe bài đấy bao h... :p ... có câu when 2 b-come 1 mà.... :)
mà tình hình là "fifty three" với "one" thì dễ rùi còn ko bít có ai hiểu "two" với "one" kia ko...
Làm j có chiện ko hiểu... :p :D Tớ mà... :p Lại cũng đọc phát biết liền luôn... ;) Tại vì ...
......so with a little touch from you......and a little hug from me
we showed the world love is strong
Yêu Trang nhờ... :x
tưởng gì lại thằng TQW "bá tước hoang tưởng" (giải do đích thân tớ trao),phao tin đồn nhảm vớ vẩn
Có phải nó phao đâu... :)) Tớ phao đấy chứ... :)) Chứ Minh chỉ nói cho mỗi tớ thôi... ;;) :)) Phao thế cho topix có dịp câu bài... :D
Tớ thấy topix lớp mình xét về số trang thì chỉ kém topic A2 và A1 thôi... :D A2 thì những hơn 300p...8-} Tớ đang ngồi hi vọng vượt đc A1... :)>- :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên