Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Lại Tuấn Hoàng đã viết:
é :D hưng đẹp trai con nhà giầu học giỏi hào hoa phong nhĩ lớp cậu thíc ai vậy ;;)

to *** : :D ;)

When you are sad,
I will dry your tears.
When you are scared,
I will comfort your fears.

When you are worried,
I will give you hope.
When you are confused,
I will help you cope.

And when you are lost,
And can't see the light.
I shall be your beacon
Shining ever so bright

This is my oath.
I pledge till the end.
Why you may ask?

Because you're my friend
Chick gửi cho Trần Trang ah'...

Sao hum CN mày ko đến NetChua hả chick béo...hum đấy đánh war vãi ...:))

mẹ tao ko cho đi X_X ... với cả thằng chủ netchua` là chủ gui Wow --> 8-}

mày kêu đến mà k0 hẹn giờ bố ai biết đến lúc nào-_-,thôi tuần sau đi,k0 chủ net chùa k0 phải chủ guild Wow ,ông ấy chỉ ra hợp tác thôi,mà mình sợ k0 dám đến ổng chưa về HCM giờ đến mà ổng nhận ra đè mình ra đấm thì chết-_-,chicki mày lên 4rum guild đi đang nổ ra nội chiến đó^^
to Hà Linh+Trang:từ từ cứ về uống sữa đều đi rồi nghĩ xem thích trở thành gì thì đến lớp báo tớ thêm vô danh sách;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
há há, bọn nào đánh nhau thế --> cho tao link gui + acc + pas :D

Nếu tuần sau đến thì đưa tiền tao hoặc thằng nào đó lên đấy nạp tiền..vì tuần này 3k/h từ CN tuần sau là 5k đó...:))

Cộng Hoà Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam
Good game - Good luck - Have fun
-----o-----​
ĐIỆN MỪNG

Thân gửi: Võ Hoài Nam 10h2 ams

Được tin đồng chí vừa giành chiến thắng lần đầu tiên trước kensai 10h1, tôi rất lấy làm vui mừng. Kẻ thù rất mạnh và nham hiểm nhưng đồng chí đã chiến đấu thật mưu trí, dũng cảm, kiên cường, thực hiện đúng đường lối, chủ trương đã đề ra. Chúng ta đã chiến thắng xứng đáng. Hoan hô đồng chí!
=D> =D> =D> =D> =D>

Thời cơ mới, vận hội mới đang đến gần. Mong đồng chí không ngừng rèn luyện để tiếp tục mang vinh quang về cho Lớp. Đánh đẹp cho dân sướng, đánh thắng cho dân vui.;)

Chào thân ái và quyết thắng,=D> =D> =D> =D>

Chủ tịch Justice League
Robinhood đã kí:)>-​

----------

Thông báo:

giải thưởng và bằng khen của TQT
sẽ cấp 1 tuần/1 lần
giành cho những người có công với đất nước
tuần trước là VHN còn tuần này là DDL

vì tinh thần vui là chính nên báo sẽ cập nhật trên hao
và phổ biết = mồm trên lớp

-thân gửi-

Hô hô hum nay sướng wes thoát khỏi cảnh giữ money >.< chùi
ai ngờ pé trang canh mình thay he

Tình hình mí đứa chưa nộp tiền lại ko lên H-A-O mới đau T.T

Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam
Độc lập - tự do - hạnh phúc​
Quyết định
về việc khen thưởng và phong tước cho những người có công với đất nước

Căn cứ vào cuộc họp đại hội toàn quốc sắp tới ngày 1/4/2007 của nước việt nam đana chủ cộng hòa
Căn cứ vào ý kiến thống nhất của nhóm Justice League
Tôi chủ tịch robinhood
Quyết định
Điều 1: Thi hành quyết định khen thưởng cho đồng chí Lê Quốc Linh (tên thường gọi là DDL)
Sinh ngày 15 08 1990
Thường chú tại 107. C11 Hoàng ngọc phách láng hạ
Vì đã có thành thích:
Chiến thắng cơ thủ thứ 4 thế giới 1 cách thuyết phục và đang trong quá trình luyện tập đi đến chiến thắng lớn hơn
Là 1 trong những hacker hàng đầu việt nam đã từ làm việc cho 1 công ty tầm cỡ bên Mĩ với lương tháng 1500 $ nâng tầm cntt của việt nam lên 1 bước lớn
Thành thật khai báo với mọi người đã cầm giúp Lê Quốc Hồ 2 viên nguọc muội
...
(thông tin dài sẽ được đưa vào thông báo sau)
Điều 2: Phong tước hiệp sĩ hoang tưởng cho đồ chí và bổ nhiệm đồng chí là Chủ tịch của hội hoang tưởng
Điều 3: Các điều trên được mọi người có trách nhiệm thi hành
Justice League​

BÁO CÁO VỀ GIẢI CỜ VUA 26/3

;;) hôm nay là ngày thi đấu trận bán kết môn cờ vua 26/3
- loạt trận bán kêt 1:hội phó Robin là tôi đã thắng đồng chí chủ tịch Robinhood 1 cách suýt soát tiến thằng vào vòng chung kết còn đồng chí hood thì xách thẳng vali về nước:))
-loạt trận tứ kết 1:Bảo "Zero" bị kiện tướng Hà Linh đè bẹp k0 thương tiếc
-loạt trận bán kết 2 sẽ là:Hà Linh vs Hoàng Hà(trận này khỏi đấu cũng biết kết quả;;) )
-vậy theo dự kiến trận chung kết sẽ là:
Robin là tôi vs Hà Linh
Vậy là sau 3 tuần thi đấu kịch tính chỉ còn lại đúng 1 đại diện duy nhất cua JL trụ lại,liệu tôi có thể trèo được lên bục cao nhất hay thu dọn hành lí về với anh em thì chúng ta hãy cùng đón xem vào tuần sau:))
Ký tên
Robin

Chỉnh sửa lần cuối:
Dạo này lớp mình đúng là uống Fristy nhiều quá rồi… :)) :))
Nguyễn Ngọc Hưng đã viết:
BÁO CÁO VỀ GIẢI CỜ VUA 26/3

;;) hôm nay là ngày thi đấu trận bán kết môn cờ vua 26/3
-hội phó Robin là tôi đã thắng đồng chí chủ tịch Robinhood 1 cách suýt soát tiến thằng vào vòng chung kết còn đồng chí hood thì xách thẳng vali về nước:))
-loạt trận tứ kết 1:Bảo "Zero" bị kiện tướng Hà Linh đè bẹp k0 thương tiếc
-loạt trận bán kết 2 sẽ là:Hà Linh vs Hoàng Hà(trận này khỏi đấu cũng biết kết quả;;) )
-vậy theo dự kiến trận chung kết sẽ là:
Robin là tôi vs Hà Linh
Vậy là sau 3 tuần thi đấu kịch tính chỉ còn lại đúng 1 đại diện duy nhất cua JL trụ lại,liệu tớ có thể trèo được lên bục cao nhất hay thu dọn hành lí về với anh em thì chúng ta hãy cùng đón xem vào tuần sau:))
Ký tên
Robin
Tại sao lại nhanh thế nhỉ… :D Sao bọn ấy đã xong bk rồi mà tớ mới xong tứ kết… :-?

Ah, mà có ai cầm hoặc trông thấy quyển Bí mật của may mắn thì bảo tớ nhé... :) Thanx advance... :x

Ngày đầu tiên ngồi bàn 1:)
Cảm giác cũng thật là bình thường:D
Chả phải như tớ nghĩ là sẽ rất khủng khiếp:-s
Thằng Vương thật là giỏi và thấy quý cái tính khiêm tốn của nó đến thế chứ:)
à có chuyện buồn cười cực:))
Hôm nay lúc tớ ngồi trong lớp quay xuống nói chuyện với thằng Vương-Dương:D thì thấy Dương đang gấp cái trái tim bằng tờ 500đ;;),xong rồi lại còn bảo tớ đổi cho tờ 10k mới để gấp thêm làm gì thì ko biết:p.Một lúc sau nhìn vào hôọ bút Hương thấy đúng cái tớ 500 ấyB-)(Hương ơi,tớ chỉ nói sự thật thôi đừng trách tớ:D)-->Dương lãng mạn lắm đó:))
Chưa kể,lúc Chấy quay sang hỏi bài Hương tranh thủ buôn dưa lê luôn/:),2 bạn nói chuyện gì gì đó vui lắm:D thế là Dương ko kiềm chế nối đã phải thốt ra câu nói ko được văn hóa lắmB-):"bố cái thằng Chấy":))-->Dương tuy thấp cổ bé họng nhưng Chấy cứ cẩn thận:>
tớ nghe xong mà giật mình:p.Cứ tưởng chuyện đó đùa ko ngờ Dương lại có cảm tình với Hương sâu sắc thế;):))

:)) chết mất..... ko ngờ Dương lại chết vì lưới tình đến mức thế...:))

:D mà tớ nghe đồn còn có vụ giữa Hương và Hưng cơ....;;) tự dưng dạo này Hương hot nhờ...:D Lúc đầu khi vẫn tưởng làm theo bàn...Hưng còn đòi làm nhóm với Hương...đẩy tớ với Nhung-anh iu:x-sang một bên cơ....:)) chết mất... hình như xung quanh tớ ai cũng đã có tình cả rồi...:))

Trần Huyền Trang đã viết:
:)) chết mất..... ko ngờ Dương lại chết vì lưới tình đến mức thế...:))

:D mà tớ nghe đồn còn có vụ giữa Hương và Hưng cơ....;;) tự dưng dạo này Hương hot nhờ...:D Lúc đầu khi vẫn tưởng làm theo bàn...Hưng còn đòi làm nhóm với Hương...đẩy tớ với Nhung-anh iu:x-sang một bên cơ....:)) chết mất... hình như xung quanh tớ ai cũng đã có tình cả rồi...:))
ngáp nhảm nhí ,vụ này tao nghe chả bất ngờ gì 99% câu truyện là sản phẩm của trí tưởng tượng của thằng TQM"Bá tước hoang tưởng":))(thằng này chắc 1 ngày nó phải uống tầm 1 két fristi),còn vụ làm chung với Hương là vì thế này,Nhung giỏi thế kèm chung với Trang noob là vừa ,còn tao+Hương tàng tàng như nhau nên làm chung,hơn nữa Hương nó viết đc=TV tốt mày cũng viết TV tốt Nhung dịch tốt chia thế là đúng rồi còn gì;;) ,chứ giờ chẳng lẽ tao cứ làm chung cái gì với mày thì giữa tao với mày phải có cái gì đó .... hả?:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hưng nub biết Trang nub là ai ko ?;;)

Trang nub là ghê lắm đấy...:));))

Ối giời... :D Chuyện Hương - Dương hay thế ah... ;;) Ko ngờ bạn Dương trông thế mà lãng mạn thật đấy... :)) Tớ còn nghe bạn " Bá tước hoang tưởng " kể chuyện hôm Valentine có người nhét vào vở Hương 1 trái tim 500đ mà chưa rõ tung tích... :-$ Ko Dương thì còn ai vào đây... :)) :))

Lại còn Hưng - Hương nữa ah... :> uh, thấy 2 bạn cứ anh anh em em ... :D Quả này chiện tình tay ba... :)) :))

Hôm nay h ra chơi óanh bài:>.Dương phăm phăm 1 chân trong sòng bài thì Hưng tiến đến bảo:"Dương mày đi ra đi,để tao tái xuất giang hồ:p".Dương nghe vậy ngay lập tức quay sang cười đểu Hưng(kinh chưa:>):"tao cho mày 1 chân thì mày nhường lại...:x cho tao nhớ"B-).Hưng mặt đã sục sôi tuy nhiên ko đỏ lên tý nào;;)(chắc do thấy nụ cười rất là đáng ngờ của Dương và cả lời trao đổi có vẻ ghê nên sợ tái cả mặt:))).Cuối cùng Hưng đã quyết định thà ko chơi bài còn hơn mất "em(gái:D)" cho dù lời đề nghị ấy của Dương rất hấp dẫn:)).
Quả thật là 1 chuyện tình thú vui và gay go:x

(chuyện trên bịa đến 80%:)))
Hà Link ơi,làm Tin chưa?post lên cho tớ cái(nếu ko dài lắm;)).Thankx trước:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Oài, poz cả bài Tin để mà chết tớ ah... :D Mà tớ đã làm xong đâu... :D
Cái bài màu cho mỗi dòng tớ ko làm đc... :D Chả hiểu sao... :p

Tớ poz bài 1 nhé... ;) Bài này ngắn nhất... :p

begin
writeln('* * * * * * * * * ');
readln;
end.

hehe... :) Có đơn giản thế thôi... :D Nhưng đấy là dòng 1 có 9 dấu * còn những dòng sau tương tự... ;) writeln('* * * gì đó ' );
Thế thôi... :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên