Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

mai học tin lúc 7h30 đúng không nhờ :-/

Ôi cái con siêu nhân nữ kia xấu quá... :D Tớ ko làm đâu... [-( :))

1 là WonderWoman (Amazon đó), 1 là HawkGirl...
nhưng bây giờ JL Unlimited đã có đến > 100 đứa...
hay cho ai đó làm Supergirl đi...
khỏe như Superman...
chỉ có điều...
là girl...

batman bảo tớ làm Chichi trong Sudoku... :)) ( viết thế có đúng ko nhỉ... :-? )

@Dương: Tớ cũng chưa làm bài 2... :p Sozi... :D

đã xấu lại còn sexy nữa chứ...[-x nhỉ...:D ( thằng đưng giữa hình như em Lí Đức...:)))

:)) bis bis ảnh quá đẹp có đủ mặt hết thiếu mỗi Bảo"Zero" và bác học điên Long"sếch"+spider man Long "chấn"

m` ... tao là cái thằng người to to đứng ở giữa mặc áo xanh giữa ngực có chữ S đóa >:)

:D truyện Songoku...lâu lắm tao ko đọc rùi...:D từ hồi hè đến h.... tình hình là cái truyện này tao đọc đi đọc lại ko thấy chán...:)) tổng cộng số lần đọc chắc phải gần 30 lần...hoặc trên...:)) h nhắc đến chỗ nào thuộc làu chỗ ấy....:p truyện này với truyện Đôrêmon và Téppi-đánh gôn...:x mấy truyện này đọc nhiều lần lắm ý...:)) cũng thix Conan...:-? nhưng mà mấy vụ án đọc đi đọc lại lại thấy chán chứ ko như mấy truyện kia...:D

@Chick: lại ava 121 ah...:D khó hiểu nhờ...:-?

Cho tớ hỏi mai thực hành tin 7h30 hay 8h...:| tớ nhớ thầy dặn 8h mà nhỉ...:-?

----------

batman bảo tớ làm Chichi trong Sudoku...
:D cho tớ làm gì với.... bon chen mãi mà chẳng đc ai mời làm cái gì cả...:(( ở nhà tớ vẫn uống sữa sòn sòn ra đấy chứ....:(( :))))

lê thùy dương đã viết:
Hôm nay h ra chơi óanh bài:>.Dương phăm phăm 1 chân trong sòng bài thì Hưng tiến đến bảo:"Dương mày đi ra đi,để tao tái xuất giang hồ:p".Dương nghe vậy ngay lập tức quay sang cười đểu Hưng(kinh chưa:>):"tao cho mày 1 chân thì mày nhường lại...:x cho tao nhớ"B-).Hưng mặt đã sục sôi tuy nhiên ko đỏ lên tý nào;;)(chắc do thấy nụ cười rất là đáng ngờ của Dương và cả lời trao đổi có vẻ ghê nên sợ tái cả mặt:))).Cuối cùng Hưng đã quyết định thà ko chơi bài còn hơn mất "em(gái:D)" cho dù lời đề nghị ấy của Dương rất hấp dẫn:)).
Quả thật là 1 chuyện tình thú vui và gay go:x

(chuyện trên bịa đến 80%:)))
Hà Link ơi,làm Tin chưa?post lên cho tớ cái(nếu ko dài lắm;)).Thankx trước:x

không có điều gì là không có thật trong thế giới siêu nhân :)>-

à lê quốc hồ giới thiệu này

Trần Huyền Trang đã viết:
:D truyện Songoku...lâu lắm tao ko đọc rùi...:D từ hồi hè đến h.... tình hình là cái truyện này tao đọc đi đọc lại ko thấy chán...:)) tổng cộng số lần đọc chắc phải gần 30 lần...hoặc trên...:)) h nhắc đến chỗ nào thuộc làu chỗ ấy....:p truyện này với truyện Đôrêmon và Téppi-đánh gôn...:x mấy truyện này đọc nhiều lần lắm ý...:)) cũng thix Conan...:-? nhưng mà mấy vụ án đọc đi đọc lại lại thấy chán chứ ko như mấy truyện kia...:D

@Chick: lại ava 121 ah...:D khó hiểu nhờ...:-?

Cho tớ hỏi mai thực hành tin 7h30 hay 8h...:| tớ nhớ thầy dặn 8h mà nhỉ...:-?

----------

:D cho tớ làm gì với.... bon chen mãi mà chẳng đc ai mời làm cái gì cả...:(( ở nhà tớ vẫn uống sữa sòn sòn ra đấy chứ....:(( :))))
thích gì chẳng được nhận bừa 1 cái đi

à batman có thật đấy
điển hình là vụ buôn lậu hang dơi :D

Chắc là batman ở hang dơi cũng chỉ buôn lậu để cướp của người nghèo chia cho người nghèo hơn thôi nhỉ... :)

@Trang: Ấy có Songoku ah... ;;) Đủ bộ ko... b-) Hôm nào mang tớ mượn.... :) Chị tớ thik đọc truyện ấy lắm... :D

----------

ah, mà sao thằng Link lại liên quan đến tên hòa thượng Lê Quốc Hồ... :))
Ông sư này là thế nào đấy... :-? Trông cứ béo phây phây ra... 8-} :)) Làm j mà người lắm vàng bạc châu báu thế... :-? Lại còn có đệ tử đấm lưng cho nữa... :))

đương nhiên rồi.mày không biết ah?nhìn mặt thấy giống "thằng đó" thì phải biết ngay chứ.:))
mà lớp mình bao giờ học tin nhỉ.

:)....cái Songoku của tớ là cái lứa nó xuất bản đầu tiên ý...:> thiếu một vài tập...8-} nói chung trông hơi tươm một tí...:p nhưng mà vẫn còn cute hơn rất nhiều những quyển truyện ngoài hàng thuê...:))

nói chung là nó có thiếu và vì là lứa đầu tiên xuất bản nên nó có nhiều tập hơn truyện xuất bản lại thì phải....-->hơi khó vác đi vác lại...

ấy đọc xong cái quyển quà tặng chưa????:D

Lê Quốc Hồ trông béo vãi xoài...:)) giống ĐĐL...:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên