Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
này, mọi người cho hỏi thăm nhờ cái: hôm t7 co' vụ gì mà thằng Linh trưởng lao như điên vào tường thế??? hành động vô cùng là khó hiểu ạ!!

đâu có gì chẳng qua nó muốn chứng tỏ mình xứng đáng làm trưởng đoàn của hội hoang tưởng thôi:))
còn vụ sư Lê Quốc Hồ hình như thằng này mắc bệnh hoang tưởng báo công an là bị mất vài tỉ USD,sau đó công an mới phát hiện nó bị hoang tưởng ,tự mua máy in về nhà in tiền USD với mệnh giá 1trUSD:)) đúng là bố nào con nấy

pó tay toàn tập -__-'''

lớp chúng mầy tin học đến bài nào roài ??

này Chicki,bây h mày vẫn liên lạc với con Quỳnh đấy ah???:eek: :-? :((
tao thấy phục mày quá đấy!!!!=D> =D>
mà bây h nó học ở đâu hả mầy???:-/

Robin đã viết:
đâu có gì chẳng qua nó muốn chứng tỏ mình xứng đáng làm trưởng đoàn của hội hoang tưởng thôi
còn vụ sư Lê Quốc Hồ hình như thằng này mắc bệnh hoang tưởng báo công an là bị mất vài tỉ USD,sau đó công an mới phát hiện nó bị hoang tưởng ,tự mua máy in về nhà in tiền USD với mệnh giá 1trUSD đúng là bố nào con nấy

Nghĩ lại thấy Robin thừa đủ đk để gia nhập hội hoang tưởng :-?

À tớ có ý kiến >>>> cho cả Dương vào hội hoang tưởng nữa, tuy chưa có biểu hiện đặc biệt nhưng có uống Fristi :)) :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
á à thằng Bảo down láo thật[-x
Tao uống fristi là do được bạn Chấy cho đấy chứ;;)
với lại suy đi tính lại tao có hoang tưởng gì lắm đâu:D
Chỉ thỉnh thoảng hơi ba hoa tí thôi:))

Dương sửa chữ kí mà cũng chả thèm cho chữ " I luv my class most " vào... [-( [-x

chữ kí Dương đã viết:
Để làm được việc tốt thì đôi khi phải hi sinh rất nhiều kể cả những ước mơ của bản thân:)>-
Thế nếu ước mơ của mình là làm được nhiều việc tốt thì sao... :) Hình như tớ biết tâm trạng của Dương bây h giống câu này... :) Nhưng mà nói thế nghĩa là ấy chọn làm việc tốt chứ j... :p :D

Hình như có 1 link ko có gì... :-/ 1 link thì tớ đọc ko hiểu... :p Tại vì tớ còn ko biết tí j về vụ đấy... 8-} nên đọc khó lắm... :D Tớ cũng chưa biết có những nhân vật nào trong vụ BTD đấy... :p
Mà kể thêm về ông Lê Quốc Hồ đi.... :D Nghe có vẻ hay đấy nhỉ....... :>

Ah, mai Hưng mang bộ bàn cớ đi nhé... :) Tớ mượn mai đánh với Hà...

... songoku tao gần đủ bộ nè ( thiếu 1 hay 2 tập do " thất lạc ")

Ơ, thế đợi thi HSG xong cho tớ mượn nhá... :x
thanx advance... :x

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay topix thật vắng lặng...:)

mà sao hôm nay mệt thế..../:) lăn quay ra ngủ từ 9h đến h....:|

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Dương sửa chữ kí mà cũng chả thèm cho chữ " I luv my class most " vào... [-( [-x
Tớ nghĩ chưa đến luk để cho nó vào đâu:D:/:)

Hà Linh xinh xắn đã viết:
Thế nếu ước mơ của mình là làm được nhiều việc tốt thì sao... :) Hình như tớ biết tâm trạng của Dương bây h giống câu này... :) Nhưng mà nói thế nghĩa là ấy chọn làm việc tốt chứ j... :p :D
Tâm trạng của tớ á?:eek: là thế nào?:-/
Tớ thì nhiều tâm trạng lắm nhưng chả biết ấy nghĩ đến tâm trạng nào trong cái câu ấy:D.Với lại tớ thấy câu đấy có ý nghĩa lắm nên cho vào thôi:x.

aaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa
thôi đi ngủ vậy
bản tin 23h30p

hô hô, tin buồn năm nay là bộ môn địa học trường chả mời được trường nào về thi cùng ---> lớp địa thi " nội bộ " với nhau ..... :((

Tớ nghĩ chưa đến luk để cho nó vào đâu:D:/;)
Thế ah... :) Chưa đủ tình yêu với lớp mình ah... :) Ko sao... :) Rồi sẽ đến lúc... :) Tớ tin là như thế... :p

Còn tâm trạng của ấy là tâm trạng này này... ;)
Buồn vì có người nói mình ích kỷ:(
Mình ko lên bàn 1 chỉ vì sẽ ko được ngồi cạnh thằng bạn chứ có phải mình sợ gì đâu/;)
Thế mà có đứa đập thẳng vào mặt:"Tao thấy mày hơi ích kỷ chỉ nghĩ cho bản thân mày thôi":-$
Chẳng lẽ lúc nào cũng phải nghĩ cho người khác?.Cả cuộc đời làm gì cũng phải nghĩ cho họ sao?.Mà thật ra mình cũng có phải loại ích kỷ lắm đâu chỉ vì muốn ngồi cạnh thằng điên đấy thôi chứ.Đời thật là bất công.Mình chẳng bao h được sống cho chính bản thân mình cả.Lúc nào cũng sợ bị nói là ích kỷ,là xấu xa nên đã phải cố sống cho thật tốt,cố làm những việc mà mình cũng chẳng phải thích thú nhưng chỉ đơn giản là giúp người khác và ko bị cái mác ích kỷ.Nhưng giờ thì cũng bị nói rồi.Sao lại thế được cơ chứ/;)
Đúng là để làm việc tốt thì đôi khi phải hi sinh rất nhiều thứ kể cả những ước mơ của chính bản thân mình.Nhưng thôi ko sao,cố lên nào,chẳng có gì phải bận tâm đến 1 lời nói link tink ấy cả.Cái thằng nói mình thì nó quá tốt rồi nên mình có ích kỷ 1 tý hộ nó cũng chả sao:D
hôm nay topix thật vắng lặng...
Ờ, Trang vào khuấy động nó lên tí đi... :D Tình hình là tớ chính thức thông báo topic lớp mình đã bằng số trang với A1... :-$ :)>- Chỉ nay mai là vượt... =D>

----------

sao dạo này thằng HH onl đc muộn thế nhỉ...
Chắc bố HH về --> chuyển máy tính về phòng HH ah... :))

:) ờ... đau lòng....kiểm tra địa là sự thật.... các bạn ko có ý định trốn tránh nữa.... mà ko báo lại cho tớ...:(( làm tớ ra sức ngủ cả buổi tối trong cõi lòng hết sức an lành...:(( ôi... kn thân tớ....:((

Ah, mai Hưng mang bộ bàn cớ đi nhé... :) Tớ mượn mai đánh với Hà...
ok mai mang liền,anh em đặt tiền nào
-Hà thua trong 10p ti lệ là 1 an 2
-Hà thua trong 15p+ tỉ lệ là 1 an 3
-Hà thắng tỉ lệ là 1 an 50 :))
sao mà giống tỉ lệ cá độ trận VN vs Lào quá:))

/:) khiếp Hưng ơi.... đã đấu đâu mà mày ra sức kêu Hà thua....:| kệ bạn ấy... để bạn ấy đánh đã chứ.... tao là bạn ấy chắc tao tức mày lắm đấy...:| đâu phải mạnh là thắng....:)

(Hà Linh hiểu Hà Linh nhờ...:D tớ ko trù ấy thua...>:-D<)

Hồi trước có lần tớ nói sẽ poz bài kiểu Ấn tượng trong ngày :)D)... thế mà đến bây h cũng chưa làm đc thế lần nào... :) Hình như là chưa có ai gây ấn tượng mạnh cả.... :) Nhưng hôm nay thì có thể nói về một bạn... :) Mà có lẽ là hai... :)

Nói chung là từ bé đến h tớ chưa gặp một bạn nào tốt như bạn NHLong cả...:) Bạn này hiền ơi là hiền mà cũng vui tính phết... :) Long với Vương là 1 đôi bạn thân thật là hợp... :) Vương cũng tốt như thế.... :) Tớ vẫn nhớ cái lần tớ với bạn Trang ở lại muộn để đá cầu... :) Lần ấy trời tối rồi, hơn 6h rồi mà bọn tớ vẫn chưa muốn về... :p 2 bạn ấy thì đã mệt lắm rồi mà vẫn ở lại đá cầu với bọn tớ... :) Hồi đấy tớ vẫn chưa biết là nếu lấy xe muộn thì sẽ phải viết kiểm điểm... :p Thế nên tớ ko để ý đến là 2 bạn thỉnh thoảng lại nhìn nhau đầy ẩn ý... :) Cả sân trường tối mịt chỉ có 4 đứa mải miết đá cầu...:) Chỉ đến lúc Vương cất tiếng hỏi Trang vs tớ là bọn cậu ở lại học thêm đấy ah thì 2 đứa tớ mới phì cười vì hóa ra Vương cứ tưởng bọn tớ sắp phải học tiếp nên mới ở lại muộn thế... :) Thế là 4 đứa đi về mà KQ là Long bị giữ lại viết kđ... :) Ko hiểu sao lúc ấy tớ lại ngu đến mức vẫn nghĩ là Long vs Vương ko biết là về muộn bị giữ xe... 8-} :p

Long với Vương lúc nào cũng tốt với tất cả mọi người... :) nhất là những đứa đá cầu ngu như Trang, tớ, Minh, Toàn... :) Tớ ko thể nào ko mỉm cười mỗi khi nghĩ đến cái cách động viên, khích lệ rất tuyệt vời mà cũng rất buồn cười đủ để bọn tớ biết là các bạn ấy đáng yêu như thế nào... :) Lúc nào Vương + Long cũng nói + cười như cái kiểu là tớ sắp vào tuyển cầu quốc gia đến nơi rồi ấy... :))

Ko chỉ chứng kiến mà tớ cũng nghe rất nhiều chuyện về Long và Vương qua nhiều bạn... :) --> ko ai phủ nhận được sự chân thành và tấm lòng của 2 bạn ấy...:)

Tớ thik cái cách mà Vương nhận xét về người khác... :) Ko bao h nói nhiều... :) mà chỉ đơn giản là Vương thất vọng hay ko thất vọng về người ấy... :) Tớ ko thể nào quên đc cái hôm mà V nói là V thất vọng về 1 bạn... :) Cái mặt thẫn thờ... :) Lời nói đầy sự chua xót... :) Rồi lại bảo đời nghĩ nhiều khi cũng chán thật... :) Nhưng mà mắt Vương thì lúc nào cũng sáng ngời... :) long lanh... :) đầy nhiệt huyết với cuộc đời... :) rừng rực một niềm tin... :) Quý Vương kinh khủng.... :x

Còn bạn Long thì khỏi nói... :) Cho Phương với cho tớ 1 cái bút... :) nhưng mà cái đấy rất là hay ... :) mà chị Long mua ở nước ngoài về... :) Lúc đầu tớ chả dám xin... :) nhưng mà sau đấy thấy thik quá... :p :D Hôm qua tớ còn ăn chung bánh mì với Long... :) chả hề thấy ngại ngùng gì... :) Mọi người nói Long là người già nhất trong lớp... :) uh, có thể.... :) nhưng mà ở bên bạn ấy, cảm nhận rất rõ tình bạn trong trẻo và chân thành... :) Hôm nay mới thật là cảm động... :) Lúc chuẩn bị đi học thầy Nghiêm, Trang cứ níu kéo ko cho bạn ấy đi, bắt Long ở lại đá cầu... :) May thay lúc ấy Minh xuất hiện... :) Tớ thấy bất ngờ là Long nói với Minh: Phải ở lại đấy nhé! Ko được về đâu đấy! :) Đấy, bạn ấy tốt kinh khủng... :) Mà hình như hôm nào đi học thêm Long với Vương cũng đưa Trang về tận nhà... :) Còn cái j đẹp hơn thế... :x

Tình bạn đẹp như hòn bi
Trên đời đố có cái gì đẹp hơn... :)

Chỉnh sửa lần cuối:
Hồi trước có lần tớ nói sẽ poz bài kiểu Ấn tượng trong ngày :)D)... thế mà đến bây h cũng chưa làm đc thế lần nào... :) Hình như là chưa có ai gây ấn tượng mạnh cả.... :) Nhưng hôm nay thì có thể nói về một bạn... :) Mà có lẽ là hai... :)

Nói chung là từ bé đến h tớ chưa gặp một bạn nào tốt như bạn NHLong cả...:) Bạn này hiền ơi là hiền mà cũng vui tính phết... :) Long với Vương là 1 đôi bạn thân thật là hợp... :) Vương cũng tốt như thế.... :) Tớ vẫn nhớ cái lần tớ với bạn Trang ở lại muộn để đá cầu... :) Lần ấy trời tối rồi, hơn 6h rồi mà bọn tớ vẫn chưa muốn về... :p 2 bạn ấy thì đã mệt lắm rồi mà vẫn ở lại đá cầu với bọn tớ... :) Hồi đấy tớ vẫn chưa biết là nếu lấy xe muộn thì sẽ phải viết kiểm điểm... :p Thế nên tớ ko để ý đến là 2 bạn thỉnh thoảng lại nhìn nhau đầy ẩn ý... :) Cả sân trường tối mịt chỉ có 4 đứa mải miết đá cầu...:) Chỉ đến lúc Vương cất tiếng hỏi Trang vs tớ là bọn cậu ở lại học thêm đấy ah thì 2 đứa tớ mới phì cười vì hóa ra Vương cứ tưởng bọn tớ sắp phải học tiếp nên mới ở lại muộn thế... :) Thế là 4 đứa đi về mà KQ là Long bị giữ lại viết kđ... :) Ko hiểu sao lúc ấy tớ lại ngu đến mức vẫn nghĩ là Long vs Vương ko biết là về muộn bị giữ xe... 8-} :p

Long với Vương lúc nào cũng tốt với tất cả mọi người... :) nhất là những đứa đá cầu ngu như Trang, tớ, Minh, Toàn... :) Tớ ko thể nào ko mỉm cười mỗi khi nghĩ đến cái cách động viên, khích lệ rất tuyệt vời mà cũng rất buồn cười đủ để bọn tớ biết là các bạn ấy đáng yêu như thế nào... :) Lúc nào Vương + Long cũng nói + cười như cái kiểu là tớ sắp vào tuyển cầu quốc gia đến nơi rồi ấy... :))

Ko chỉ chứng kiến mà tớ cũng nghe rất nhiều chuyện về Long và Vương qua nhiều bạn... :) --> ko ai phủ nhận được sự chân thành và tấm lòng của 2 bạn ấy...:)

Tớ thik cái cách mà Vương nhận xét về người khác... :) Ko bao h nói nhiều... :) mà chỉ đơn giản là Vương thất vọng hay ko thất vọng về người ấy... :) Tớ ko thể nào quên đc cái hôm mà V nói là V thất vọng về 1 bạn... :) Cái mặt thẫn thờ... :) Lời nói đầy sự chua xót... :) Rồi lại bảo đời nghĩ nhiều khi cũng chán thật... :) Nhưng mà mắt Vương thì lúc nào cũng sáng ngời... :) long lanh... :) đầy nhiệt huyết với cuộc đời... :) rừng rực một niềm tin... :) Quý Vương kinh khủng.... :x

Còn bạn Long thì khỏi nói... :) Cho Phương với cho tớ 1 cái bút... :) nhưng mà cái đấy rất là hay ... :) mà chị Long mua ở nước ngoài về... :) Lúc đầu tớ chả dám xin... :) nhưng mà sau đấy thấy thik quá... :p :D Hôm qua tớ còn ăn chung bánh mì với Long... :) chả hề thấy ngại ngùng gì... :) Mọi người nói Long là người già nhất trong lớp... :) uh, có thể.... :) nhưng mà ở bên bạn ấy, cảm nhận rất rõ tình bạn trong trẻo và chân thành... :) Hôm nay mới thật là cảm động... :) Lúc chuẩn bị đi học thầy Nghiêm, Trang cứ níu kéo ko cho bạn ấy đi, bắt Long ở lại đá cầu... :) May thay lúc ấy Minh xuất hiện... :) Tớ thấy bất ngờ là Long nói với Minh: Phải ở lại đấy nhé! Ko được về đâu đấy! :) Đấy, bạn ấy tốt kinh khủng... :) Mà hình như hôm nào đi học thêm Long với Vương cũng đưa Trang về tận nhà... :) Còn cái j đẹp hơn thế... :x

Tình bạn đẹp như hòn bi
Trên đời đố có cái gì đẹp hơn... :)

đọc bài này mà yêu Linh lắm...>:-D< Long với Vương đúng là hay....:> các bạn ấy nhiệt tình....nhiệt tình lắm...:D đấy...tớ thix cái galang của bọn con trai lớp mình...:D đặc biệt.... đáng nhớ.... hết sức kì lạ...:> hay lắm.... ui...nói chung nhất lớp mình...:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên