Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
sợ vãi hàng...:D uầy... lần sau tớ cũng phải đi cổ vũ xem sao...:)) mỗi tội đi cổ vũ xong lại xách xe đạp đến lớp học thêm ở gần trường...:) --> đến ngại...8-|

Hôm nay đá ở sân nào thế....:-?

Tương thuật thì công nhận là hay nhưng viết sai chính tả nhìu wá 8-} 8-} 8-}

----------

Đá sân Vạn ........ Phúc

----------

Ngay gần trường ấy mà, có gì mà ko đi được :)

Trời ơi,sao chả ai bảo tớ đi xem cả:-s
Lúc cuối h thấy bọn con trai háo hức tớ đã định đi nhưng sợ ra sân 1 mình chả có ai nên ngại:(
với lại tớ cứ tưởng con trai lớp mình đã với nhau nên lại càng nản/:)
phí mất 10k tiền net biết thế đi ra sân mua nhân trần cho bọn nó còn hơn:((
lần sau đá là tớ quyết phải đi mới được:)
@Hà Link:chuyện,bạn Định mà:x.Cute chứ:).Chả thế mà tớ nằng nặc đòi ngồi cạnh:D.
Hôm nay đúng là một ngày chả lành tý nào.KT địa:|.Tớ thề là tớ đã học tất cả các bài cần học rồi8-} thế mà chả hiểu sao đến lúc làm cứ loạn cả lên:(.Cũng may là vẫn còn làm được và kịp nhắc cho mấy đứa-->tớ làm viêc tốt đấy:>.KT Sử thì thôi rồi8-}.Viết hộc bơ mới xong,lúc tớ chạy lên lấy cặp là để lấy phao trong đấy ra cho thằng Vương với thằng Dương quay vì tớ ko đọc được hết:p.Thế mà thằng Vương:)x) nó lại vứt lên và bảo với tớ 1 câu:"Tao ko thể để mày vì tao mà bị bắt được:).Tao tự quay cũng được:x",trong khi rõ ràng tớ đã lấy được cái cặp rồi chỉ cần mở ra là lấy được ngay mà nó gàn ko cho lấy sợ cô về:(.Cuối h tớ mới biết là tớ để cái photo ấy trong ngăn bàn-->hại cả lũ bọn nó:((.Thằng Vương thì ai cũng biết là cute rồi nhưng mà hnay nó làm tớ thấy vui lắm và cảm động nữa.Từ trước khi gặp nó tớ chưa thấy ai lạc quan hơn mìnhB-) thế mà bây h thằng Vương nó lấn át cả tớ:):"tao ko sợ KT sử địa chỉ sợ thua đá bóng thôi:))"-->Đúng là chỉ có Vương mới thế,chỉ có Vương mới có thể thoải mái và lạc quan đến thế:x.Yêu mày thế Vương ơi>:-D<

JL do tao sáng lập mà ko có chức gì à :| :| :|

Tình hình là Tùng ới sau bao năm tu luyện "Quỳ hoa bảo điển" đã đạt được cấp độ cuối cùng và quyết định gia nhập JL với tên gọi ........... W0nder W0man :)) :)) :))

----------

Hihi, nhắc được tao với Chấy chứ mấy :)

Cộng Hoà Xã Hội Chủ Nghĩa Việt Nam
Độc lập - Tự do - Hạnh phúc
-----o-----
ĐIỆN MỪNG

Thân gửi: Đội bóng huyền thoại 10h2 ams

Vừa nhận được tin các đồng chí vừa giành chiến thắng thuyết phục 7-4 trước tập thể A3 , tôi rất lấy làm vui mừng. Kẻ thù rất hùng mạnh và nham hiểm nhưng các đồng chí đã đá 1 trận thật hay thật xuất sắc thể hiện dõ sự mưu trí, dũng cảm, kiên cường. Đặc biệt qua đó cũng cho thấy chủ chương đường lối chính sách của ta là hoàn toàn đúng đắn.
Chúng ta đã chiến thắng xứng đáng. Hoan hô các đồng chí!

Thay mặt Đảng và Nhà nước cám ơn các đồng chí và chúc mừng thành công lần này.=D> =D>

Thời cơ mới, vận hội mới đang đến gần, giải bóng đá liên các lớp sắp mở ra. Mong các đồng chí không ngừng rèn luyện để tiếp tục mang vinh quang về cho Lớp. =D> =D>
Đá đẹp cho dân sướng, Đá thắng cho dân vui. :>

Xin thân ái chào tạm biệt :)) :))

Justice League​

Hà Ngọc Bảo đã viết:
JL do tao sáng lập mà ko có chức gì à :| :| :|

Tình hình là Tùng ới sau bao năm tu luyện "Quỳ hoa bảo điển" đã đạt được cấp độ cuối cùng và quyết định gia nhập JL với tên gọi ........... W0nder W0man :)) :)) :))

----------

đừng thế chú bé
JL là tên mày gọi tiếng anh
còn cụm từ Nhóm Công Lý tao đã đề đạt trước
tao xem phim hoạt hình nó đề cập = vnese không biết cái JL
còn thích làm à
mày tự tưởng tượng đi
:D

Dương đã viết:
@Hà Link:chuyện,bạn Định mà.Cute chứ.Chả thế mà tớ nằng nặc đòi ngồi cạnh.
Hôm nay đúng là một ngày chả lành tý nào.KT địa.Tớ thề là tớ đã học tất cả các bài cần học rồi thế mà chả hiểu sao đến lúc làm cứ loạn cả lên.Cũng may là vẫn còn làm được và kịp nhắc cho mấy đứa-->tớ làm viêc tốt đấy.KT Sử thì thôi rồi.Viết hộc bơ mới xong,lúc tớ chạy lên lấy cặp là để lấy phao trong đấy ra cho thằng Vương với thằng Dương quay vì tớ ko đọc được hết.Thế mà thằng Vương() nó lại vứt lên và bảo với tớ 1 câu:"Tao ko thể để mày vì tao mà bị bắt được.Tao tự quay cũng được",trong khi rõ ràng tớ đã lấy được cái cặp rồi chỉ cần mở ra là lấy được ngay mà nó gàn ko cho lấy sợ cô về.Cuối h tớ mới biết là tớ để cái photo ấy trong ngăn bàn-->hại cả lũ bọn nó.Thằng Vương thì ai cũng biết là cute rồi nhưng mà hnay nó làm tớ thấy vui lắm và cảm động nữa.Từ trước khi gặp nó tớ chưa thấy ai lạc quan hơn mình thế mà bây h thằng Vương nó lấn át cả tớ:"tao ko sợ KT sử địa chỉ sợ thua đá bóng thôi"-->Đúng là chỉ có Vương mới thế,chỉ có Vương mới có thể thoải mái và lạc quan đến thế.Yêu mày thế Vương ơi>:D<
Vương mà... :D Nhưng mà lạc quan thế thì ăn thua gì so với tớ... :)) :)) Nói thế thôi chứ Vương cũng suy nghĩ nhiều lắm... :) Ko phải lúc nào cũng thoải mái đâu... :) Thế mới có chiện Vương bảo đời lắm lúc nghĩ cũng chán thật... :D Tớ nhớ có lần tớ nghe thấy Vương nói thế... :) Mà nói thế nhiều lần 1 lúc cơ... :) Thế là tớ nói: Ko, sao lại thế được... :) Cuộc đời còn nhiều niềm vui mà... :) Nó cứ nhìn tớ cái kiểu mày-sống-vô-tư-thế-cơ-à.... :D Rồi nó vẫn cứ kêu đời chán... :) Nhưng mà... :) thật bất ngờ... :) cuối h hôm ấy, đá cầu... :) tớ nghe Vương nói... :) Đời hóa ra cũng ko phải đáng buồn... :) Vui ơi là vui.... \:D/

Tình hình là điện mừng đến rất nhanh... :D Chứ ko như chủ trương chính sách của ta, chậm như rùa... :))

--> Cứ chỉ đc cái khen thưởng với chúc tụng là nhanh... :)) :))

...Feeling sad because no one understand me ...
Chắc ko... :)
Nhưng mà tớ nghĩ là understands... :p

Hà Ngọc Bảo đã viết:
thì mày để cho tao vênh váob-) với lại tưởng tượng 1 tí là được làm vị cứu tinh của hội mù chữ bàn 1+bàn 2 của tổ 3 +tổ 4 chứ:))
Hqua uống fristi là để hnay trí tưởng tươngj bay xa mà:))

sau khi đọc điện mừng có 1 số thành phần a3 bảo hôm nay bọn nó đá thả
lớp mình mới thắng
nhưng mà thắng là thắng thua là thua
thua không thắng không cay cú

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Vương mà... :D Nhưng mà lạc quan thế thì ăn thua gì so với tớ... :)) :)) Nói thế thôi chứ Vương cũng suy nghĩ nhiều lắm... :) Ko phải lúc nào cũng thoải mái đâu... :) Thế mới có chiện Vương bảo đời lắm lúc nghĩ cũng chán thật... :D Tớ nhớ có lần tớ nghe thấy Vương nói thế... :) Mà nói thế nhiều lần 1 lúc cơ... :) Thế là tớ nói: Ko, sao lại thế được... :) Cuộc đời còn nhiều niềm vui mà... :) Nó cứ nhìn tớ cái kiểu mày-sống-vô-tư-thế-cơ-à.... :D Rồi nó vẫn cứ kêu đời chán... :) Nhưng mà... :) thật bất ngờ... :) cuối h hôm ấy, đá cầu... :) tớ nghe Vương nói... :) Đời hóa ra cũng ko phải đáng buồn... :) Vui ơi là vui.... \:D/

Tình hình là điện mừng đến rất nhanh... :D Chứ ko như chủ trương chính sách của ta, chậm như rùa... :))

--> Cứ chỉ đc cái khen thưởng với chúc tụng là nhanh... :)) :))

Chắc ko... :)
Nhưng mà tớ nghĩ là understands... :p
điện thì nhanh rồi
thế mới bảo là nhanh như điện
nhưng mà chủ chương thì phải lâu bới tinh thần là mưa dầm thấm lâu mà

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
sau khi đọc điện mừng có 1 số thành phần a3 bảo hôm nay bọn nó đá thả
lớp mình mới thắng
nhưng mà thắng là thắng thua là thua
thua không thắng không cay cú
Tớ chả hiểu Hữu Hoàng nói cái gì:-/
Chắc là thua ko nản thằng ko cay cú hả?:)>-
Đúng rồi,người ta cứ bảo thả đi/:)
càng nói càng thấy cay cú ra mặt:|
Nếu định thả đã chả đá ăn lớp mình 1-4 lúc đầu rồi,nhờ:D
Dù sao thì chơi vui khỏe có ích là chính chứ thắng thua quan trọng gì:)=D> :)>-

Dương ơi có vào hội hoang tưởng k0?tuy là chưa thấy bộc lộ gì nhiều nhưng tuần trước thấy cậu uống fristy:)),vào đi phong cho chức" The Trâu Quy's girl":))

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao các bạn cứ mời chào thế nhờ:))
Tớ nếu có vào thì cũng phải tính xem có cái gì hoang tưởng hơn thằng Đờ Link hoặc thằng robinhood để còn làm hội trưởng chứ:>
Quyết ko làm dân đen đâub-)
Với lại uống mỗi hộp fristi mà đã phải vào hội thì pó tay thật:|
(đen thế ko biết,được ngày uống sữa bạn Chấy cho lại cứ bị khép tội hoang tưởng:((.Thằng Chấy này cao tay thậtb-),uống xong vứt cho mình chịu trận:)))

Chỉnh sửa lần cuối:
mày chỉ cần thể hiện cái gì đó hoang tưởng hơn thằng Đ ĐL là tao cho mày làm hội trưởng liền:)),thử kể 1 câu truyện hoang tưởng xem^^

Chỉnh sửa lần cuối:
đức link
1 giới hạn không thể vượt qua
vâng
con người của lịch sử
anh đã viết lên 1 trang sử hào hùng cho chúng ta
...

Tớ cũng đang tính vượt mặt thằng Link:-?
Nhưng mà thôi,tớ chả đủ trình hoang tưởng như các bạn đâu:p:))

vượt link sao
bạn nghĩ đó là điều dễ dàng sao
đừng có mơ 1 giấc mơ không có thực thế
bởi lẽ
rất nhiều người đang mong muốn thế
JL

à sự hoang tưởng của tớ đấy là vượt thằng Link về khả năng hoang tưởng:))
Điều này chắc chả bạn nào trong hội dám nghĩ đến đâu nhờ:D

Hay quá trang trước mở đầu là tớ,trang này cũng mở đầu là tớ:x

Chỉnh sửa lần cuối:
Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
vượt link sao
bạn nghĩ đó là điều dễ dàng sao
đừng có mơ 1 giấc mơ không có thực thế
bởi lẽ
rất nhiều người đang mong muốn thế
JL

Mơ vượt được Link có khi lại là một trong những điều hoang tưởng khiếp đảm ấy chứ... :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên