Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Hô hô, hoang tưởng là các bạn trên kia, tớ có làm gì đâu chỉ wan sát và NX thôi :D >>>>>>> DưongvsHương is real ;;) <<<<<< đừng cậy mỗi tớ lên Hao mà bôi đậm tên (sao ko bôi cả tên Hưng ý :| ), giỏi mai nói trước mặt Vương ( chân hôi ) xem rồi lại kêu trời :)) :)) :)).... đùa tí thôi tớ chưa thấy ai dũng cảm như Dương >>>> hy sinh ngồi cạnh Vương để che cho Hương 8-} 8-} 8-}

----------

Tớ thì quyết từ bỏ vụ Kìu rồi, cầm sách đọc cũng mất 6p30 >>>>>>> nói gì tự đọc :(( :((

ah, đcl của tớ lên 14 rồi... :D Sướng quá.... :)) Thế mà nhìn sang Trang, thấy lên 18 --> cụt cả hứng.... :p
:D vui vật vã.... tự dưng đc cộng một lô điểm chất lượng...:))

tớ ko ngờ viết thư mà đc nhiều thế....:x có những lá thư tớ viết còn dài gấp mấy trăm lần nhưng lại để trong nhật kí...:D ko đem send lên đây để lấy điểm chất lượng đc...:)) những lá thư giá trị....:x

Linh này...cái bài ấy với tớ poz trong HN hiền cũng đáng để cộng lắm chứ...:)) hay tớ với ấy tick cho nhau đi...:)) :)) =)) =))

tự dưng bệnh với điểm chất lượng quá....8-} :))

Hôm nay chơi đá cầu lại đc Vương khen...:D rõ ràng là lúc tới chơi...các bạn ấy vừa đá cầu mây xong rất mệt....nhưng bạn Vương với cả một bạn Long nào đấy vẫn cố gắng chơi đá cầu với tớ...:D tớ đá thì toàn văng đi đâu ấy...:)) ko những khiến các bạn ấy mệt khi phải đi nhặt mà còn thể hiện đá rất ngu....8-} thế mà Vương kêu:" uây...mày tiến bộ thật, Trang ạ....ko sút trượt quả nào..." :D ờ...mà nhìn mặt nó lúc đấy kiểu như mình là vận động viên hạng nhất ấy...:)) (dù trên thực tế chẳng ra gì....:">) Chơi đá cầu với Vương là nhất...:x Yêu các bạn ấy thế...:x

vui....:x

chợt nhớ ra hôm nay mình đã xác định đc là loa mất rồi....:| hôm qua lại làm hỏng cái tai nghe thằng Chick.... "kiếp chị Dzậu".... thật khủng khiếp...:|

không phải 1 đâu
nhiều lắm
-------- ten ten ten
mà người ta gọi là "những câu chuyện của riêng hóa 2"

Khà khà, năm nay là năm hạn, đi tới đâu cũng thấy kêu mất đồ 8-} 8-} 8-}

phiền các em 1 tí :D

anh ở trong BQLNS đang cần danh sách lớp em để có thể xét duyệt thành viên, nhưng mà lại k có 8-| :D

em nào type hộ anh dânh sách lớp em lên HAO đc k :D

tốt nhất là Pm cho anh nhé :D

cảm ơn trước :x

khi nào anh qua lớp em cầm danh sách lớp đi mà Photo.cần gì type cho nó mệt.

Chỉnh sửa lần cuối:
Linh này...cái bài ấy với tớ poz trong HN hiền cũng đáng để cộng lắm chứ... hay tớ với ấy tick cho nhau đi...
Ơ, chị Tú suốt ngày kêu là poz toàn bài chất lượng mà đcl có 14... :)) Hehe... h thì đcl của tớ cũng = chị ấy rồi... :D Nhưng mà chị ấy đúng là nhiều bài cl thật... Cái bài của tớ với ấy mà đc + 2 đcl thì chị ấy phải đc + đến 10... Tớ thấy chị ấy viết hay lắm... :) Mà lại rất phong cách... :) đọc phát biết liền...:p

Tớ vẫn thấy vụ đc + đcl của mình rùa chết... :))

không phải 1 đâu
nhiều lắm
-------- ten ten ten
mà người ta gọi là "những câu chuyện của riêng hóa 2"
Viết khó hiểu thế này thì làm sao mà đc + đcl...[-x

Hôm nay chơi đá cầu lại đc Vương khen... rõ ràng là lúc tới chơi...các bạn ấy vừa đá cầu mây xong rất mệt....nhưng bạn Vương với cả một bạn Long nào đấy vẫn cố gắng chơi đá cầu với tớ... tớ đá thì toàn văng đi đâu ấy... ko những khiến các bạn ấy mệt khi phải đi nhặt mà còn thể hiện đá rất ngu.... thế mà Vương kêu:" uây...mày tiến bộ thật, Trang ạ....ko sút trượt quả nào..." ờ...mà nhìn mặt nó lúc đấy kiểu như mình là vận động viên hạng nhất ấy... (dù trên thực tế chẳng ra gì....:">) Chơi đá cầu với Vương là nhất... Yêu các bạn ấy thế...
Úi giời... :D Đã bảo Vương với Long là nhất mà... :x

Hôm qua đi khám mắt ko bị tăng số tớ thấy sướng quá... :D Sau khi thay kính, mình nhìn đời = 1 con mắt khác... :)) Sáng sủa hơn, rõ ràng hơn... :)) Nhưng mà hôm nay tớ mới thấy cái kính này bị sao ấy Trang ạ... Tớ cứ bỏ kính ra là nhìn mọi thứ mờ mịt... (8-})... thì tất nhiên là sẽ mờ hơn... nhưng mà tớ cứ cảm thấy cảnh vật đầy khói 8-}... trắng đục... trong khi hồi trước cũng có khi bị thế... nhưng mà chỉ thấy kiểu sương mù thôi... :))

đùa tí thôi tớ chưa thấy ai dũng cảm như Dương >>>> hy sinh ngồi cạnh Vương để che cho Hương
Ơ, hay thật đấy...:-? Sao có chuyện hay thế này mà tớ ko biết nhỉ... ;;)
Vương - Dương - Hương... :D Tam giác quỷ... Nghe ghê thật... :)) :))
Mà tình hình là Vương làm sao mà mọi người xua đuổi thế... :-?

----------

em nào type hộ anh dânh sách lớp em lên HAO đc k

tốt nhất là Pm cho anh nhé
Rồi... OK ạ... nhưng mà danh sách có cần ngày sinh ko ạ... :-/
Thôi, em cứ ghi tất... :D

Vừa mới sướng rung rinh vì vụ được + đcl xong... Tớ lại chán ngay... 8-} Bởi vì tớ thấy đc + dễ dàng quá... :) Ai viết gì trong đấy cũng đc + liền... :|

Tự nhiên đc đcl 16... :) Đáng ra phải vui thì mình lại thấy nhạt... 8-}

Ah, còn vụ danh sách lớp... :D Có khi để Bảo gửi cho anh Hà nhỉ... :D Vì ấy có danh sách trong máy rồi... :D

Ơ, nhất gì... :D :D
Nhất Dương ấy...:D viết đúng vào bài 3456... :)>-
Số đẹp... :))

Đỗ Quỳnh Hương đã viết:
tình hình là tao ngồi cạnh mày đấy nhé ! Phát biểu liều vừa thôi ! Tao với thằng Dương chẳng là gì cả ! Mà nếu có thì là nó chứ không phải tao (tức là tao không bao giờ thích nó cả còn ngựoc lại tao không quản ) ! Thế nên đề nghị các đồng chí nói liều vừa thôi ( cả bạn Bảo đấy nhé ) ! Làm giảm giá trị của tao quá ! Đừng có chọc đến lúc tao tức lên rồi thì e rằng .... !
o_O lời lẽ phũ phàng quá ,chỉ khổ Dương tan nát cõi lòng,Hương em có biết k0 bạn ấy hy sinh nhiều lắm nào là 20k tiền đổi chỗ nè,nào la chịu đựng cái chân nặng mùi của bác Vương nè,lại con ngồi đếm đốt ngón tay cái trò "yêu,k0 yêu":))(mà cái trò ngớ ngẩn này cho anh tiền kêu anh làm chắc anh cũng chịu^^)phải cho người ta 1 cơ hội chứ vì 1 thế giới k0 có HIV ah` nhầm vì 1 thế giới ngày mai:D
thêm vài câu thơ cho máu:
"Hỏi thế gian tình là chi?
.......
câu sau thế nào ý nhỉ quên rui`:))

Chỉnh sửa lần cuối:
công nhận con gái lớp mình ngoan thật!!!!;) ;)
hôm 8/3 lớp mình tổ chức,có thằng Trung trố lớp phap2 xem(nó đứng ngoài:D:D);đoạn chúng nó hỏi:cái j khi ở ngoài cứng khô,khi cho vào miệng thì mềm và ướt,nó thấy con gái lớp mình trả lời "trong sáng" quá:-? :D,nó bảo nếu là con gái lớp nó thì sẽ trả lời bậy bạ ngay..:-$ ->con gái lớp mình "ngoan" ghê!!!;)

Nguyễn Ngọc Hưng đã viết:
o_O lời lẽ phũ phàng quá ,chỉ khổ Dương tan nát cõi lòng,Hương em có biết k0 bạn ấy hy sinh nhiều lắm nào là 20k tiền đổi chỗ nè,nào la chịu đựng cái chân nặng mùi của bác Vương nè,lại con ngồi đếm đốt ngón tay cái trò "yêu,k0 yêu":))(mà cái trò ngớ ngẩn này cho anh tiền kêu anh làm chắc anh cũng chịu^^)phải cho người ta 1 cơ hội chứ vì 1 thế giới k0 có HIV ah` nhầm vì 1 thế giới ngày mai:D
thêm vài câu thơ cho máu:
"Hỏi thế gian tình là chi?
.......
câu sau thế nào ý nhỉ quên rui`:))
này nhớ đổi chỗ mất có 2k thôi/:),mày nói thế người ta tưởng tao chặt chém[-x :))

bổ sung thêm câu thằng Hưng:
"Hỏi thế gian tình ái là chi
Mà đôi lứa thề nguyền sống chết?"=))

Dương(Hùng) sẵn sàng hi sinh vì Hương thật:))
Hương ơi,nhất ấy đấy:)>- .Tuy ấy chỉ là tập 2 của Dương(tập 1 là Hà:D) nhưng Dương đối với ấy tình sâu nghĩa nặng thế còn gì:))=D>
@Dũng:con gái lớp mình mà;;),phải ngoan chứ:)).Lớp mình thì cái gì chẳng nhất:>

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Dũng đã viết:
công nhận con gái lớp mình ngoan thật!!!!
hôm 8/3 lớp mình tổ chức,có thằng Trung trố lớp phap2 xem(nó đứng ngoài);đoạn chúng nó hỏi:cái j khi ở ngoài cứng khô,khi cho vào miệng thì mềm và ướt,nó thấy con gái lớp mình trả lời "trong sáng" quá ,nó bảo nếu là con gái lớp nó thì sẽ trả lời bậy bạ ngay.. ->con gái lớp mình "ngoan" ghê!!!
Ơ, bây h mới biết ah... :)) :)) Con gái lớp mình mà lại... :)) < nhưng mà đúng là đến bây h tớ cũng ko biết câu đấy thì có thể bậy bạ thế nào đc... :-? >
Hôm trước tớ phát hiện ra 1 cái ở ngoài thì cứng và khô còn khi cho vào trong miệng thì mềm và ướt đấy... :D Đấy là cái hôm mon men ở hàng kẹo kéo... :D Thế là ông bán hàng cho thử một miếng.... :) ~> đích thị là kẹo kéo...:)) Hay cực....

Hôm qua tớ gặp 1 bạn lớp 10Sinh... :D Bạn ấy bảo là nghe các bạn nói lớp Hóa 2 tổ chức 8-3 hoành tráng lắm.... :)>- --> sướng rung rinh... :)) Lớp mình bây h hot lắm.... :))

H2 năm nào chả hot...:))

Mà xuống trang 2 rồi kìa...lên spam đi các bạn...^^'

Hum nay bùn cười giờ Anh...các bạn chả bàn j` về E cả...:)) toàn bàn về giới tính và 1 số thứ nữa...:)):">...được cái thằng Nam năng nổ lên viết linh tinh...ko thì chết với cô..:))

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
võ hoài nam
the batman begin
ko hiểu...viết bài phải giải thích để mọi người còn hỉu...>:-D< ( ko spam )...HAO trưa nay đã có hiện tượng đơ trở lại...:mad:

Nguyễn Châu Giang đã viết:
ko hiểu...viết bài phải giải thích để mọi người còn hỉu...>:-D< ( ko spam )...HAO trưa nay đã có hiện tượng đơ trở lại...:mad:
:)) thế k0 phải là mày cũng đang spam ah`

Nguyễn Châu Giang đã viết:
bát man á...thằng con trai mặt hình cái bát á...

--
đấy là thằng Nam bảo thế...

Chỉnh sửa lần cuối:
HH toàn viết bài khó hiểu... :-? [-(
ah, mà cậu quyết định theo nhóm tớ vs Bảo hay nhóm ĐL vs Long đấy... b-) :-? Vụ tiếng Anh ấy... :))

Ờ, Bảo ơi, mai 6h đến chỗ thầy Phương ah... :) Ngại thật... :D Nghe interview nghe cứ sờ sợ... :)) :))

Hôm nay xin lỗi Hưng nhá... :) Tình hình là lúc đấy tớ bực quá... :) vì nghe cậu nói cứ như kiểu tớ với Minh ngu lắm ko bằng ấy... :p

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên