Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Châu Giang đã viết:
ah` uh` ko cần lo quá đâu...:));;)...nó nói nó bị nhiều quá nên " chai " rồi mà...:));;) khỏi lo đi HL...mai cứ sút vô tư...mà cái dáng đá cầu của ấy + HH làm tớ bùn cười lắm...:))...trông cứ ngộ ngộ...:))b-)
cái này tao cũng ủng hộ:)),mà nó còn lên 4rum post bài đc====>vẫn còn sống mà còn sống là tốt lắm rồi:)),mà có sao đâu cụt 1 chân thì ta làm Dương Quá^^,ý quên Dương Quá cụt tay,thôi làm Dương Quái cũng đc:))

Chỉnh sửa lần cuối:
Hữu Hoàng đã viết:
em hỏi vì sao không chơi được game của yahoo
:|
lúc chưa có bản w voice vẫn chơi bình thường
cài xong không chơi được
kể cả chơi trong trang yahoo
có ai giúp em ko
(bài viết trên lấy từ topic khác...post vô đây cho nó dễ đọc)
Hoàng tao hỏi...
khi mà mày chọn 1 game gì đó trên Y!...
khi chơi nó có hiện ra ô vuông với dấu X ở góc trên-trái ko?
Mà mày thử tìm ở đâu có cho down hoặc cho install free Macromedia Flash Player đi...hình như nó có bản 10 rùi....
tao install nó xong thì đa phần ảnh game trong Y! và neopets là xem bình thường...

----------

thiệt tình là khó ngủ....

hic ko biết là sáng mai...uhm...buổi sáng ba má có cho đi chơi bóng rổ ko...

rét...chơi brổ...sướng...

(3.30 AM...ko buồn ngủ chi sất...thôi đi học Kìu...)

Chỉnh sửa lần cuối:
ặc ko hiểu dạo này mình bị sao nữa???

Đầu tuần ăn 2 phát giữa người...

Sáng thứ 3 ăn thêm 1 phát giữa mẹt...

mà toàn bóng mới khổ chứ...

từ rày đến hết tuần chừa đống bóng bánh ra...

ko lại khổ...

Lớp mình còn ảnh nào chưa up lên ko?????Sao tớ thấy ít zậy

:-? xin lỗi...Trần Minh Phương có phải là con.."Phương sex" 9D ko nhảy???:-/ :-/
mà đứa mày wen tên j thế???:-/ :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Dũng đã viết:
:-? xin lỗi...Trần Minh Phương có phải là con.."Phương sex" 9D ko nhảy???:-/ :-/
mà đứa mày wen tên j thế???:-/ :-/
chứ còn ai vào đây nữa hỏi vớ vẩn:))

bó tay...Phương sex là bạn nào ma` sex quá đến nỗi ai cũng bít thế...:))

Gọi điện tới nhà Linh trưởng pama nó nói nó đi ngủ roài >>>> pó tay 8-}
@Linh trưởng : mai 6h00 tối đến chỗ thầy Phương để phỏng vấn :D

hichic..chán waa!!!chẳng có j làm??
thằng foxx học Ams cấp2 mà ko bit Phương sex thì tao thấy pó tay với mày8-} 8-}

@mylink:mai mang tớ mượn vở Tiếng Việt nhé/:)

Thầy Phương có lớp mới nè :) :
Thứ 2, thứ 5 6h30-9h30 (tối) >>>> 350k/tháng/8 buổi
Ai muốn đi học thì đến phỏng vấn vào trước thứ 5 tuần này (muộn hơn chắc cũng được nhưng thứ 5 là buổi đầu) , còn mỗi thứ 4 là ngày mai 8-} vào lúc 6h00

Trần Dũng cứ tiếp tục phát huy >>>> spam bài =D> cố lên =D> được 18baif rồi đó =D>

Hì hì... Thì chính vì thấy cái dáng của HH ngộ nên tớ mới bắt chước theo... Nhưng mà tớ đá trông vẫn khác nó... vì tớ ko thể bật rồi mới đá được... Tớ vẫn thấy hay vì tớ tập 1 cái đá đc như thế luôn... trong khi Trang...
vớ vẩn....[-x tớ thì sao....b-) hôm nay tớ đá đúng kiểu bạn Hữu Hoàng trúng tới 5 quả đấy....b-) :> mỗi tội đá xong một quả đã muốn ngất rồi...:D phải sau 10' mới đá đc quả tiếp theo...:))
với lại nếu ko đá kiểu nó tớ vẫn có kiểu tưng cầu chẳng ra sao của tớ...:)) dù rằng nó cũng chẳng có gì đặc biệt hơn người khác....:-? nhưng vẫn thấy tự hào...:))

Hôm trước chơi đá bóng dễ sợ....8-} nói chung tớ ko chơi đá bóng đâu....[-x vừa nam tính....lại toàn bị bọn nó đá vào chân...8-}

chẳng hiểu sao dạo này hay bị bọn nó đạp vào chân thế ko biết...:(( mà rõ ràng hồi trước bị giẫm đạp thế có thấy đau đâu...:( h tự dưng lại cảm thấy khắc khoải sau mỗi cú va chạm....:-s

hôm nay chẳng có gì đặc biệt để bàn tán nhỉ....:) hi vọng mai sẽ an lành với môn Hóa....

@Bảo: ấy đã nói spam thì ít cũng phải spam đến 20 cho chẵn chứ....[-x 18 số lẻ mà đâu có ý nghĩa gì để phải cố gắng spam đâu...:-?

Chẳng biết bạn này đc bao nhiêu hoa hồng mà đi marketing dữ thế....:))

Hờ hờ :D , học 1 mình 3 tiếng hay thì có hay nhưng buồn bỏ xừ, mấy anh chị thấp nhất cũng năm thứ nhất ( mà như trẻ con ý 8-} >>>> giờ nghỉ nghe mấy anh chị tán nhau ) chẳng có ai nói chuyện >>>> buồn ngủ, mà học có bạn mới tiến bộ chứ với cả nhỡ nghỉ 1 buổi thì còn có đứa lấy bài tập hộ :D + thêm thầy này dạy hay thật >>>> học mảnh 1 mình ko hay :D

:)) đến ngại bạn Bảo.... các anh chị ấy tán nhau thì cũng phải nhảy vào mà tán chứ....;;) :)) mà thôi... dạo này tớ bị ảnh hưởng bởi cái gì nên toàn nói những câu ngớ ngẩn...8-} nhất là vụ thằng Hưng....8-} thôi....thôi...xì-top... tự dưng hâm hâm quá....

sozi thằng Hưng....:|

Tớ đi ngủ đây...:D bb mọi người....;) ( thực tế chắc ít nhất cũng phải 2h mới ngủ....:)))

chết...còn một chuyện....Chick ơi...tao xin lỗi mày....sáng mai tao sẽ gọi điện nói rõ.... tao xin lỗi mày nhiều lắm...:((

Hờ hờ, cố câu thêm trang nữa rồi hãng ngủ :))

Xin lỗi ở đây thì ngày mai là chìm ngay chẳng đến được tay anh chick đâu :))

sặc 8-}, bọn H2 này dạo này đú theo trò đá cầu của lớp tao hả trang, 8-}

đùa chứ giờ mới xem ảnh 8/3 của lớp này, vãi soài thế, thằng hoài nam hồi lớp 7 đóng hầu của vua vãi cả đạt mà ko ngờ chú bé dám đóng cả vai gái 8-}8-}8-}, bái phục, mà sao nó dám mặc váy nhờ 8-}8-}8-}

Vớ vỉn, Hóa 2 đá cầu là chuyện của Hóa 2 đâu có liên wan đến Anh 2, >>>>> đừng nhoi :)) bọn tớ chơi từ đầu năm rồi cơ >>>> tự hào vì có lớp rộng >>>>> đá cầu thoải mái :D

8-} vớ vẩn...đú theo lớp mày bao h....lớp tao đá cầu từ đầu năm.... nhưng hồi đấy toàn con trai đá... mà tao có quen bọn nó đâu...--> ko bon chen....:D

h thì đá cầu tao ghê rồi....:)) (thực tế là đá hụt cũng liên miên...:p nhất là hôm vừa rồi,đá như say rươu....8-} cứ loạng choạng...:)))

----------

ko nhoi đc lớp rộng với bọn nó đâu Bảo ơi...:)) lớp bọn nó chẳng kém cạnh lớp mình...:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên