Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ồ thế thì lớp mình đông hơn :D >>>>> chắc là khoản này hơn Anh 2 >>>> chẳng biết có ko nhỉ :-s

----------

Hờ hờ, lần đầu tiên trong lịch sử, 4 trang đầu tiên đều có tên ta :))

@ Bảo:...ko đi học thầy Phương...chấm hết....
350k 1 tháng...
mà chết à????
Đừng có điên...

ặc 1 buổi 3 tiếng...trâu thế...xong về nhà ngất lun ah ??học nhiều 1 lúc ko hay....:)) các lớp học thêm hồi trước 2h , bi h giảm còn 1,5h đó thôi..:))...3 tiếng là gấp 2 :))...sao ông này dạy trâu thế...

@DL: 350k/tháng/8 buổi/3 tiếng..là được rồi...còn muốn bao nhiu nữa ...:))

Hôm nay chắc chắn ko KT Địa đâu... [-x T. ĐLink toàn phao tin vớ vẩn ... :p

@Bảo: 350k/ tháng tớ ko đủ tiền đóng đâu... :D Nhưng mà nghe ấy kể thì cũng hứng... :D ~> đi học thử 1 buổi cho biết... :p Với lại tớ thik cái kiểu interview của ông này... :-? :))

bọn H2 này dạo này đú theo trò đá cầu của lớp tao hả trang
Đá cầu lớp nào chả đá được... :D Chứ lớp tớ mà thèm đú theo A2 á... [-x Lớp tớ đá có phong cách riêng.... :) Riêng một bản sắc.... :)>- :))

----------

ah, đcl của tớ lên 14 rồi... :D Sướng quá.... :)) Thế mà nhìn sang Trang, thấy lên 18 --> cụt cả hứng.... :p

Theo như Bảo thì là nhờ viết bài trong topic Những lá thư chưa bao h viết... :)) Oé, thế thì đcl của Dương phải tăng vùn vụt chứ nhỉ... :))

Ồ Đức Linh phao tin vớ vẩn là chuyện bt, cả lớp đều biết, đến cả lịch thi học kì còn điêu được cơ mà [-( :)) :)) :))

----------

Ồ ko :D , ý tớ nói là nhờ ai đó tick bài cho mình, còn tớ tưởng ấy hỏi tớ được cộng điểm từ đâu :) , còn viết chỗ nào mà chả có thể được cộng điểm :)) >>>>>>>>>>>> vấn đề là có hay ko, có ai tick cho mình ko, có ai đi cộng điểm ko :)) :)) :))

----------

Muốn biết mình được cộng điểm bài nào :) vào trang cá nhân xuống cuối xem ;) có cái "điểm nhận được gần nhất" bên cạnh còn có cả bình luận nữa :)

@kuka: Chiều mang vở Anh cho tớ nhá... :D Ko hiểu hôm qua đầu óc mình thế nào mà cứ nghĩ hôm nay là T5... 8-}

Tớ cũng chả hiểu sao... lúc trước mình viết toàn bài hay mà chả đc + đcl... :D Đang nản thì lại đc + rõ lắm... :))

Mà ko hiểu sao tối qua mình cũng mơ đc + đcl ... :)) :)) o-)

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Theo như Bảo thì là nhờ viết bài trong topic Những lá thư chưa bao h viết... :)) Oé, thế thì đcl của Dương phải tăng vùn vụt chứ nhỉ... :))
tớ viết có 2 cái mà trong khi ấy với Trần Trang cứ thi đua nhau/:)
hehe nhìn xem dcl của tớ lên 14 mà post có 278 bài:>
nhớ hồi trước có 4 bài mà điểm dcl đã là 12:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bảo đã viết:
còn viết chỗ nào mà chả có thể được cộng điểm >>>>>>>>>>>> vấn đề là có hay ko, có ai tick cho mình ko, có ai đi cộng điểm ko
Bảo nói cứ như kiểu mình viết hay lắm ấy... :)) Tớ đọc bài của Bảo rồi... :D Đọc từ cái hôm ấy vừa viết chứ ko phải vừa mới đọc đâu... :) Chắc là hôm qua cái ông + điểm ông ấy phởn thôi... :)) Chứ còn... :p Đến tớ còn ko tin mình được + điểm... :)) :))

----------

Ơ, đcl Dương lên 14 từ bao h thế... [-( Hehe... tớ mới viết có 4 cái thư thôi... :D Đừng coi thường... b-)

Thế mà tớ cứ tưởng + đcl khó lắm... :))

Xin thông báo tao ko phải Ngọc mà là cái đứa luôn dung nick của con Ngọc
Để cảm ơn các ban trai lớp mình và wa' hâm mộ người đẹp lớp mình :D
Tớ đã làm một ava riêng về người đẹp :D

Đề nghị xem xong bình phẩm :D:)) :))
:x Xinh vật vã:x

" Nếu tao đã có nick thì tao ko phải dùng nick ghé khốn khổ như thế này, hổng lẽ mình ko có tên trong forum lớp< THẬT CHÁN H-A-O >

Chỉnh sửa lần cuối:
Ảnh này trông xinh vừa thôi ! Làm sao xinh bằng bạn ý ngoài đời được ! Nhưng thôi , dù sao trông cũng ngộ ngộ và hay hay ! :) . Mà sao dùng nhờ account của Ngọc mãi thế hả ? Tự lập một cái đi nhưng hình như dạo này HAo không lập được nữa rồi ! Bó tay thật ! :|
Tuần này không kiểm tra Địa thì tuần sau có kiểm tra không ? Kiểm tra cả Sử cả Địa chắc tự tử mất ! :(( . Đi học mệt thật đã thế hàng ngày còn phải nghe Vưong + BẢo đá vớ đá vẩn nữ chứ ! Mệt chết đi đựoc ! :((

HÔ hô
:D
HƯƠNG với DƯƠNG
Người quốc sắc kẻ thiên " tai "
Tình trong như đã, mặt ngoài còn e

Ngộ Kiều

Mai tớ sẽ lên bảng "NGỘ KIỀU'' cấm ai tranh lanh với tớ :
" Nói ít thôi , ko tớ đấm cho cái giờ "
:D Học tập câu của cái Hà đe dọa Bảo :D

kÍ TÊN ĐÓNG DẤU--> CỘP :D
I'M BI

Chỉnh sửa lần cuối:
tình hình là tao ngồi cạnh mày đấy nhé ! Phát biểu liều vừa thôi ! Tao với thằng Dương chẳng là gì cả ! Mà nếu có thì là nó chứ không phải tao (tức là tao không bao giờ thích nó cả còn ngựoc lại tao không quản ) ! Thế nên đề nghị các đồng chí nói liều vừa thôi ( cả bạn Bảo đấy nhé ) ! Làm giảm giá trị của tao quá ! Đừng có chọc đến lúc tao tức lên rồi thì e rằng .... !

Chỉnh sửa lần cuối:
Hì bi giờ mày ko ở cạnh tao nữa rùi
Đi học nghe kưng chị ở đây post thêm nài :D mai mà đọc ^^
Hương - Kưng nói ngầu dữ ha

-------------

TÌnh hình bạn nào mai lên KIều nhường tớ lên trước nha ^^
ko nhương thì...........:D hỉu ko

Ơ, sao lại có tớ ở đây... :-/ Nghe cứ như kiểu gia đình tớ có vấn đề gì lắm ấy...
không Hà Linh ạ!! ý tớ không phải là thế đâu, nếu mà tớ nhớ không nhầm thì lần đầu tiên tớ tìm được bài thơ ấy, tớ có gửi nó cho ấy mà, còn nếu ấy không nhận được thì có khi hôm ấy dial up nhà tớ bị hỏng, dạo này nó hay bị chập lắm:|

Đối với tớ cuộc sống lúc nào cũng là màu hồng... Cuộc đời màu hồng cả trong đắng cay chua chát... Cuộc đời màu hồng cả trong khó khăn vật lộn... Cuộc đời màu hồng cả trong khắc nghiệt gian nan...

Cuộc sống ko cho những gì chúng ta muốn mà cho những gì chúng ta cần... Sống ko phải để tồn tại mà sống để làm nên giá trị cuộc đời...
màu hồng mà Hà Linh nói không phải là màu hồng của cuộc sống đâu Hà Linh ạ!! mà cũng có thể là đúng, nhưng chỉ là với ấy thôi, với những cuộc sống khác, nó không thể hoàn toàn đẹp như cậu nghĩ đâu, có nhiều thứ đúng như cậu nói đấy, nhưng cuộc đời đâu phải ai cũng nghĩ được những điều mà cậu nói khi họ đang ngập đầu trong khó khăn, trong những toan tính của cuộc đời, của những của cải vật chất tầm thường, nó không làm nên giá trị tinh thần nhưng thiếu nó, cũng chẳng ai sống được cả.Đôi khi, cậu không thể nhìn cuộc sống chỉ bằng con mắt cái gì cũng hoàn hảo, cái gì cũng đẹp , dù nó trong khó khăn được đâu, sống như vậy cũng có thể tốt, nhưng cái gì cũng có 2 mặt của nó cơ mà. Sống và suy nghĩ như vậy có thể tốt, theo bản chất, nhưng có thực sự hữu dụng trong cuộc sống bây h không khi mà người ta có quá nhiều thứ phải tính toán với nhau, không lớn, nhưng là lợi ích, nhìn những điều như vậy thật chẳng muốn chút nào...

Chỉnh sửa lần cuối:
hình như lớp mình uống nhiều fristi quá hay sao
rất nhiều người tưởng tượng và hoang tưởng
cứ phải gọi là

hình như lớp mình uống nhiều fristi quá hay sao
rất nhiều người tưởng tượng và hoang tưởng
cứ phải gọi là...
... fristy - cho trí tưởng tượng bay xa... :))

HH nói lúc nào cũng phải cái kiểu thâm thuý.... :D xong rồi để mình sợ ko biết có phải nó nói mình ko... :-?

Chi đã viết:
màu hồng mà Hà Linh nói không phải là màu hồng của cuộc sống đâu Hà Linh ạ!! mà cũng có thể là đúng, nhưng chỉ là với ấy thôi, với những cuộc sống khác, nó không thể hoàn toàn đẹp như cậu nghĩ đâu, có nhiều thứ đúng như cậu nói đấy, nhưng cuộc đời đâu phải ai cũng nghĩ được những điều mà cậu nói khi họ đang ngập đầu trong khó khăn, trong những toan tính của cuộc đời, của những của cải vật chất tầm thường, nó không làm nên giá trị tinh thần nhưng thiếu nó, cũng chẳng ai sống được cả.Đôi khi, cậu không thể nhìn cuộc sống chỉ bằng con mắt cái gì cũng hoàn hảo, cái gì cũng đẹp , dù nó trong khó khăn được đâu, sống như vậy cũng có thể tốt, nhưng cái gì cũng có 2 mặt của nó cơ mà. Sống và suy nghĩ như vậy có thể tốt, theo bản chất, nhưng có thực sự hữu dụng trong cuộc sống bây h không khi mà người ta có quá nhiều thứ phải tính toán với nhau, không lớn, nhưng là lợi ích, nhìn những điều như vậy thật chẳng muốn chút nào...
Cuộc sống màu gì là do cách nhìn của mỗi người mà.... :| Tớ có hoang tưởng về cuộc sống đâu... :| Chính tớ cũng có những khó khăn mà ko ai biết... :) Nhưng mà quan trọng là tớ luôn cố gắng để tin rằng.... :) Sống ở trên đời bản thân đã là một hạnh phúc lớn lao nhất rồi...:) và ... học cách để biết ơn cuộc sống.... :)

Tớ nhớ 1 câu... :) Hãy sống 1 cuộc sống thật ý nghĩa...Nếu bạn làm đc điều đó thì ranh giới giữa thành công và thất bại sẽ ko còn quan trọng nữa... :)

Đỗ Quỳnh Hương đã viết:
tình hình là tao ngồi cạnh mày đấy nhé ! Phát biểu liều vừa thôi ! Tao với thằng Dương chẳng là gì cả ! Mà nếu có thì là nó chứ không phải tao (tức là tao không bao giờ thích nó cả còn ngựoc lại tao không quản ) ! Thế nên đề nghị các đồng chí nói liều vừa thôi ( cả bạn Bảo đấy nhé ) ! Làm giảm giá trị của tao quá ! Đừng có chọc đến lúc tao tức lên rồi thì e rằng .... !
Ui, Hương nói cứ như kiểu coi thường Dương lắm ấy... :)) Đừng đùa... b-) Bạn Dương là kinh phết đấy... :)) Đọc 200 câu Kiều trong có 6'45'' b-) Trong khi tớ đọc hộc hơi ra mà những 7'15''... :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên