Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
báo tớ ra 1 số
bao h có tiếp ra số tiếp
còn báo lớp mình bảo tháng 12 làm mà sao đến h vẫn chưa có gì để đọc nhờ

----------

tình hình là sau 8/3 xuất hiện 1 loại siêu virut
ốm hàng loạt

siêu virus của các bạn nữ tung ra đó...:))..chết thật ko hiểu virus gì mà ghê quá..ốm đồng loạt..:))

hum ni lớp vắng 7 bạn...
chỉ biết thế...
lớp ktra 20' Hình...
đề khá dễ...
cảm ơn...

----------

oh double chất...
cuối cùng 1 thành viên mới của lớp...đồng chí An Trang đã ló mặt lên HAO...

----------

ơ mà tình hình là 7 thằng vắng (6 thằng ốm) => cả 7 là con trai...

----------

à và cả bạn Kiều Phương cũng đã có nick riêng trên HAO...
có điều...
bạn ý học lớp Hóa 3...

thằng Linh tao rất ghét cái thói ăn nói linh tinh + lắm mồm của mày

thôi kệ nó
nó thích nói thì để nó nói
nói nhiều là tập thể dục cho cơ mặt
thế mới điều hòa khí huyết
lưu thông mạch máu
bổ phổi mát da
tăng cười sinh lực

chán nhiều quá là có cái kiểu
chán đời móc Đ ngửi chơi
ngờ đâu Đ thối buồn ơi là buồn

9h sáng mai br

----------

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
thằng linh kia chả may bạn ý danh nhầm việc gì phải phải xỉa xói bạn ý thế với lại mày thôi cái kiểu gọi cả đệm ng­ khác đi nghe khách sáo lắm
giải thích cho mình với
đọc chẳng hiểu gì:|

chả may bạn Phuong bạn y đánh nâm mà thăng Linh trưởng no nói nghe rât khó chịu như kiểu coi thường bạn ý lắm ý vơi lại bạn ý ghét nghe người khác gọi cả tên đệm lắm nghe no khách sáo quá
đâu ở đoạn nào sao tớ tìm mãi ko thấy

thằng linh kia chả may bạn ý danh nhầm việc gì phải phải xỉa xói bạn ý thế với lại mày thôi cái kiểu gọi cả đệm ng­ khác đi nghe khách sáo lắm
Đọc 1 hồi mới hiểu ra
sao mà soi kĩ thế
mình đọc thoáng qua
mà h3 thì có sao
có còn cả h4 rồi ly2_2 thì bó tay hơn
ĐL với tinh thần thống kê thôi mà:))
mà ko sửa làm gì để thế cho độc đáo :D

thằng Linh tao rất ghét cái thói ăn nói linh tinh + lắm mồm của mày
vớ vẩn...[-x nó có nói gì linh tinh đâu...:) chỉ là kể lại những chuyện ở lớp thôi..

@Hà Linh: tớ thấy cũng có gì đâu....

mà công nhận sao các bạn nam ốm nhiều thế...:)
Ơ, tình hình là Bảo để chữ quote thế thì sao đc... Phải là QUOTE chứ...
:D lại vớ vẩn tiếp... chắc Bảo đánh sai lệnh chứ gì....:-? tớ có viết hoa bao h đâu....--> thế mà vẫn okie sòn sòn đấy thui....b-):D
Thế có lúc ấy ko gì tự nhiên khóc ah... Tớ lại nghĩ là khóc tốt hơn nhiều... Vì khi ko khóc, ấy cứ phải giữ mọi thứ trong lòng... trong đầu... mệt mỏi... nặng nề... Đấy là chuyện buồn... Còn có thể khóc trong những chuyện khác nữa...
tớ bao h cũng chất chứa nên ko bao h khóc ko có lí do...:))thực tế khóc hay ko cũng thế...:) vì khóc cũng toàn dồn nén ko dám bật to...:)) với lại khóc là sự yếu đuối, ko nắm giữ đc cảm xúc của mình... tớ lại ko thix tớ yếu đuối..../:) tớ ko hiểu người khác khóc xong thì thế nào.... nhưng nói chung vì đối với tớ khóc cũng chẳng giải quyết đc gì, lại thêm ong ong đầu nên thà chẳng khóc đc cho xong.......

Tớ sợ bị vô cảm... Ấy tưởng tượng là ngày xưa trước mỗi một sự việc tớ đều có cảm xúc rõ ràng... Tớ yêu và ghét cực kì rõ ràng... Nhưng rồi nghe mọi người nói thì tớ lại nghĩ là mình phải cố gắng yêu quý tất cả mọi người... Thế đâm ra tớ cứ bị cái kiểu gì ấy... Tự nhiên tớ thấy tớ ko là chính mình nữa... Tớ làm việc gì cũng nghĩ là mình làm thế mọi người có thấy vui vẻ ko... Mà thực ra ko hẳn là thế... Có lẽ tớ biết cái gì làm cho tớ bị như thế nhưng mà tớ lại ko thể nói ra được...Tớ ko dám nói với bất cứ ai... Chính vì vậy mà tớ lại càng suy nghĩ và dồn nén nhiều...
tớ hiểu cảm giác ấy...:) nhưng tớ lại ko vô cảm đc...:D

Đôi khi người ta cười bởi vì người ta ko thể khóc được...
Hình như tớ giống như thế....
Tớ ko thể khóc chứ ko phải là tớ ko thể buồn...
Bên ngoài tớ lúc nào cũng cười, lúc nào cũng vui vẻ và thực sự là tớ cũng rất lạc quan... Nhưng mà ko phải vì thế mà tớ ko biết buồn... Chẳng qua là cái nỗi khổ của tớ nó quá lớn cho nên những chuyện mà người khác thấy buồn tớ thấy cũng ko to tát lắm... Và bởi vì ... thôi thì... tớ nghĩ... Sống trên đời bản thân nó đã là hạnh phúc lớn lao nhất rồi...
thì tại chính ấy bảo tớ là :"tớ ko bao h buồn..." mà...:) tớ cũng chẳng biết thế nào là khổ nữa rồi...8-} như tớ h thì quá sướng...:D sướng đến mức chẳng biết gì để rồi mà thấy nó nhàm chán....8-} ờ...cái gì cũng chán....chỉ khi đến lớp mới vui thui...:) từ trước đến h vẫn luôn vậy....:D gặp bạn bè thấy vui hơn....nhưng cái vui 3 giây...:D về nhà lại đối mặt với thực tại tàn khốc....:)) ôi... lại ngớ ngẩn....:)) ngớ ngẩn quá...

Làm gì có chuyện anh ấy ko biết...
Mà ấy có yêu tớ ko... Khai ra đi...
:)) yêu ấy... nhưng mà cũng sợ ấy...:D

Chính vì khó khăn trong việc đấy nên tớ mới suốt ngày gửi thiếp... Ấy xem, cứ thỉnh thoảng lại nhận đc 1 cái thiếp của tớ thì người ta có biết là tớ yêu người ta ko... Mà với lại trong thiếp tha hồ I luv u...
:D tớ lại ít khi gửi ecard... tớ vẫn thix tặng card hơn....chứ ecard thì tớ ko có cảm xúc lắm...:D :p

Chính tớ với bạn Phương là người chứng kiến hôn lễ của hai bạn... Hình như có 1 dạo, Dũng đòi li dị... Nhưng mà Chi ko đồng ý... Hay là ngược lại hay sao ấy, tớ ko nhớ lắm... Để mai tớ hỏi lại...

Mà tớ ngồi trên 2 bạn ấy... Khiếp, yêu nhau lắm cắn nhau đau... Suốt ngày 2 đứa đánh mắng, chửi nhau... Cứ như chó với mèo... Dũng toàn bị Chi đánh < hình như thế... tớ đoán dựa theo âm thanh phát ra... > ... thế mà lúc nào Dũng cũng lải nhải... Bao công tao dạy dỗ mày từ mấy năm nay mà bây h mày dám nói năng với tao thế ah... Tao phải rèn giũa mày thêm... Ặc ặc... Đến bó tay... Hôm nay D còn bảo Chi:Mày chả hiểu tao gì cả... Mày còn phải phấn đầu nhiều, tìm hiểu nhiều...

Đến chết mất... Ấy bảo Dũng như thế... ko hay sao được...
:)) thật khủng khiếp... để tớ tưởng thuật lại buổi "tỏ tình" ngày hôm ấy...:))
MT (thì thầm) : T này, hay mày thử hỏi thằng D xem có phải hồi đầu năm nó tưởng mày thix nó ko....:D
HT ( cũng thì thầm) : 8-}...hỏi làm gì....:)) chuyện quá khứ rồi.......( đắn đo suy nghĩ...:-?)....ah...hay thử hỏi đi...b-) :))
MT: D này, hồi đầu năm ấy nghĩ con HT thix ấy đúng ko???:-?
TD: ko...:-? tớ nhìn nó là tớ biết ko phải rồi...:D dù cả thằng Vương lẫn thằng Tuấn đều nói thế....
(tớ và con Cụt cười...:D)
MT:thế h ấy thix nó nhá...:)) (quay sang hỏi tớ)...T, mày có thix nó ko...b-)
HT(lưỡng lự 5s): :-?...uhm.....uhm....uh...tao thix nó...:)) =))
MT: D, con T nó bảo nó thix ấy đấy...
TD: uh...:D để tớ về suy nghĩ....:)) mà vừa nghe thầy dạy Trao Duyên đấy....b-)
HT + TD + MT: ...ko nên yêu....:))
(sau đấy dẫn lộn xộn cái gì ra vụ xem ảnh hồi bé cơ...:)))
MT: để tớ đem ảnh hồi bé của nó đi cho ấy xem....
TD: thế ấy có ah....:-?
MT: uh...tớ cũng có ảnh hồi bé....:> hồi bé xinh lắm....nhưng lớn lên xấu đi....
TD: thế hóa ra nó lớn lên xấu đi ah....:-?
MT: ko...đấy là tớ... còn nó xinh lên nhiều.....:))
TD: uh... thế ah....
MT: T, mày thix nó đúng ko....
HT: :-?...uhm....uh....:))
MT: ấy thix nó nhá...
TD: ....uh....:D để tớ về xem xét...:))

Tất cả diễn biến khi cô TA đang đứng ngay cạnh bọn tớ...:)) Tớ cũng chẳng nhớ nó còn thế nào nữa cơ...:)) nhưng đại khái là thế....:D kể lại hơi nhạt tí...:p Nói chung lúc tớ "thổ lộ tình cảm", nó ko hề nói nó đã có vợ là Yến Chi...:)) thật đau lòng khi bị lừa tình....:))

tự dưng sau mấy cái vụ nhố nhăng này lại quan tâm đến bạn PTD hơn...:)) --> phát hiện ra hôm nay bạn ấy hình như bùng tiết TD...:))

Á Á, rủ mãi chẳng ai đi học phương với tớ cả , Linh và Trang ơi hay 2 ấy đi học thử 1 buổi đi >>>>> vào CN tới lúc 2h-5h
:D ấy có đi học buổi đấy ko....cái buổi đợt trước ấy nói h học của nó, tớ thấy phù phiếm lắm....8-} h buổi đấy tớ ko đi học đc...--> tớ sau khi học thử mà có quyết định chính thức học lớp CN này thì ấy cũng vẫn phải học một mình ở cái lớp xa vời kia mà....:D

tớ sắp sửa đi học Nghiêm với các ấy...:x
Trần Huyền TRang này , tớ vẫn nhớ câu nói của ấy lúc ở lớp học thêm " Trông ấy như là luôn luôn thỏa mãn với những gì mình có ! "
lôi cả họ tên tớ ra ghê quá...:-s hôm nay sau khi nói chiện với bạn ấy ở lớp học thêm thì đã có suy nghĩ khác...:) tớ ko biết....nhưng tớ có cảm giác bạn ấy giống em tớ đến kì lạ...:)

Lại 1 = chứng về việc Trang chẳng tinh tế + nhạy cảm gì cả... Nhìn bạn ấy như thế mà ấy nghĩ thế được thì tớ cũng....
uh....8-| chẳng hiểu sao năm nay tớ nhìn ai cũng thấy người ta đi ngược lại 100% những gì tớ nghĩ....8-} nói chung tớ làm gì mà thiếu độ cảm nhận đến thế nhờ...:(

Linh này, cho tớ hỏi Sử phải làm gì đấy...:) sao tớ ngồi trong lớp ngay bàn 2 mà vẫn ko hiểu cô bắt thực hành cái gì nhỉ???8-}

@Hữu Hoàng: bao h báo lớp mình ra thế...:-?

báo cây bút tòe thì chịu
còn TQT theo dự kiến thứ 2 mới ra
nhưng mh và hh đều ốm vì thế chưa biết thế nào

Trần Huyền Trang đã viết:
vớ vẩn...[-x nó có nói gì linh tinh đâu...:) chỉ là kể lại những chuyện ở lớp thôi..
Mày có hiểu cái j` ko ? tự nhiên tao nói thế chắc

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi không chửi nó nữa.tha cho nó đi.thích chửi thì chửi ở lớp, đừng lên HAO chửi mà.cả trường biết thì không hay.

Ôi, Phương làm tớ bực mình đấy Phương nhớ... X(
Tớ đã nói ấy là viết = nik tớ thì phải đề là Phương viết rồi cơ mà... [-( Tớ ko đồng ý đâu đấy... :p Tớ sẽ xóa 2 bài ấy vừa viết... :D Tớ ko cho ấy chửi bạn ĐLink thế... :) Hôm nay bạn ấy đèo tớ đến lớp học thêm đấy... :))

chả may bạn Phuong bạn y đánh nâm mà thăng Linh trưởng no nói nghe rât khó chịu như kiểu coi thường bạn ý lắm ý vơi lại bạn ý ghét nghe người khác gọi cả tên đệm lắm nghe no khách sáo quá
Tớ thấy mọi người quá thiếu quan tâm, để ý... :)) Thứ nhất, tớ ko bao h poz cái kiểu như thế này... :)) tớ chưa bao h đánh thiếu dấu cả...[-x và tớ cũng ko bao h quên viết hoa tên các bạn...[-x ...và tớ cũng ko bao h gọi ai là mày trên HAO... và tớ viết bao h cũng có dấu "..." rồi 1 loạt các icons... :))... và tớ viết ko bao h khó hiểu như thế... đến tớ còn đọc mãi mới hiểu... mà tớ đã quen cách nói của Phương lắm rồi.... :p

Tớ đến chịu các bạn... :)) Thế nào mà ko phát hiện ra thế nhỉ... :)

Tớ xin lỗi ĐLink nhớ.... :)

Ah, mà Phương có acc rồi thì vào poz bài = nik ấy đi... :) Mà sao ấy chửi thằng Link kinh thế.... Khổ thân nó... Nó viết thế mà ấy bảo nó xỉa xói... [-x Tớ biết là lúc nào ấy cũng đùa thế... :) Nhưng mà tớ hiểu chứ mọi người có hiểu đâu... :p

Tớ xin lỗi Phương nhưng mà tớ bực mình lắm đấy... :( ấy biết ko... :(

ah Linh ơi trí nhớ của mày quả ngắn hạn.tao chính là thằng mà không viết hoa tên, xưng mày tao, chửi bới trên HAO đây.nhớ chưa nào?

uh, tớ biết rồi... :) Khổ, cái lúc tớ viết tớ đã nhớ là phải nói là trừ một lần tớ bực nhất... :p Còn hôm đấy tớ vẫn viết hoa tên ấy... [-x Ấy ko thể nói thế đc....Dù người ấy có là ai, tớ có ko thik như thế nào thì lúc nào cũng là 1 con người... Tớ luôn luôn tôn trọng và viết hoa tên.... Đừng bao h nói là tớ quên viết hoa tên 1 ai... trừ khi là biệt danh...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên