Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Cười á... :eek: :)) :))

Buồn cười lắm ah... :)) :))

Thế HH hết ốm chưa.... :D

Ơ, mai br 9h ah... :D Ôi, mấy lần đến mà ko đấu làm tớ mệt quá rồi.... /:) Sợ, mai ko đến đc............................................................:)

ah, HH xem vụ Sử thế nào đi... :D Còn Trang thì lo gì ... bạn ĐL bạn ấy đóng quyển trên 40 tr rồi... :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Á á, Sử là cái gì vậy :eek: , tổ nèo cũng phải chuẩn bị à >>>> chiết roài, tổ tớ có ai làm ko 8-} /:)

Chết roài thấy Linh và Phương thân nhau lắm mà như là sắp có cãi nhau đến nơi roài ý, thôi bỏ wa chuyện này đi [-x ;) :)

Các bạn cứ cho nhau mượn account, mod mà bắt được roài lock nick thì lúc đấy ngồi khóc với nhau 8-} :))

2 hôm nay Hữu Hoàng ốm, tớ cảm thấy buồn nhắm ( likee this :( ) >>> chẳng có ai nói chuyện <<<<< thế bao giờ mài đi học được hả Hoàng, ốm có nặng nhắm ko 8-} >>>> huhu mài ơi đừng 0:) nhá

Oh oh, bạn Linh chưa đọc kĩ mà poz bài kìa 8-}
Hà Linh đã viết:
Ấy ko thể nói thế đc....

chisuri viết là nó là thằng ....... (iem ko có ý xúc phạm [-x ) >>>> Linh lại tưởng nó nói Linh 8-} (móa , mình có nhầm ko nhỉ :-s :)) )

----------

Chết roài :(( :(( :(( , lớp mình đấu bóng 8h30 chứ ko phải 9h, bây giờ chẳng thấy thằng nèo đến >>>ko bít bị xử thua chưa :(( :((

Chỉnh sửa lần cuối:
trước và sau dấu"=" trong lệnh quote ko dc viết cách ra @ Bảo...

ko có thằng nào đến trường chơi br => ko biết thế nào @ All...

----------

@ Linh: hì...đọc biết liền ko phải giọng bác...
thôi cái gì cũng dc...

Rạ, nếu iem ko nhâm` thi` lớp mình bị loại roai`>>>pó tay 8-} 8-} 8-}

Bảo đã viết:
chisuri viết là nó là thằng ....... (iem ko có ý xúc phạm ) >>>> Linh lại tưởng nó nói Linh (móa , mình có nhầm ko nhỉ )
Ấy nhầm thì có Bảo ạ... :D Tớ làm sao mà nhầm được.... :))

Bảo đã viết:
Chết roài thấy Linh và Phương thân nhau lắm mà như là sắp có cãi nhau đến nơi roài ý, thôi bỏ wa chuyện này đi
Tớ ngại ấy quá đấy Bảo ơi... =; Cứ như kiểu ngồi ngoài khích tớ vs bạn Phương cãi nhau ấy.... :)) Tớ bực bạn ấy thôi... :) Lúc nào khó chịu thì tớ nói luôn thôi... Chả làm sao cả... :) Có phải nói thế là giận nhau rồi đâu... :D Vẫn bình thường mà.... :D Chính nói ra như thế thì mới bỏ qua được... :D Chứ cứ giữ trong đầu thì làm sao mà bỏ qua đc... :) Đấy là quan điểm của tớ... :p

Rạ, nếu iem ko nhâm` thi` lớp mình bị loại roai

Thì biết từ CN tuần trước nữa mà... :))

Bây h Bảo ko thik Yeah nữa mà thik Yummy ah... :)

Sao thấy Link trống rỗng thế.... Hình như là cả 2 Link...

Chỉnh sửa lần cuối:
hôm nay 12-3 , chủ nhật ,cũng là sinh nhật bạn Yến Chi
nếu bạn Chi có lên Hao thì tớ chúc ấy sinh nhật vui vẻ muốn gì được nấy(đến 0:O:1 thì lời chúc sẽ hết hiệu lực đấy,bạn CHi ở đâu mau lên đọc nhé)
Mọi người chúc mừng sinh nhật CHi đi
bye
end
1h:50:15(12/3)

Bảo đã viết:
2 hôm nay Hữu Hoàng ốm, tớ cảm thấy buồn nhắm ( likee this ) >>> chẳng có ai nói chuyện <<<<< thế bao giờ mài đi học được hả Hoàng, ốm có nặng nhắm ko >>>> huhu mài ơi đừng nhá
Oài, cảm động thế chứ... :(( Hữu Hoàng đọc được thì cứ gọi là hết ốm... :))
Câu này + ava ~> Bảo đang cưa HH... :)) :))

[marquee] Happy birthday to Yến Chi! :x [/marquee]

Trần Quang Minh đã viết:
hôm nay 12-3 , chủ nhật ,cũng là sinh nhật bạn Yến Chi
nếu bạn Chi có lên Hao thì tớ chúc ấy sinh nhật vui vẻ muốn gì được nấy(đến 0:O:1 thì lời chúc sẽ hết hiệu lực đấy,bạn CHi ở đâu mau lên đọc nhé)
Mọi người chúc mừng sinh nhật CHi đi
bye
end
1h:50:15(12/3)
Chúc mừng sinh nhật Chi too^^
to Minh:cái avatar mày đang dùng trông rất hợp:))

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Oài, cảm động thế chứ... :(( Hữu Hoàng đọc được thì cứ gọi là hết ốm... :))
Câu này + ava ~> Bảo đang cưa HH... :)) :))

[marquee] Happy birthday to Yến Chi! :x [/marquee]
:| :| :| :| :| :|

Oh, đọc chẳng bít là Linh hay Phương :| , tớ thấy dạo này mọi người thay đổi kinh wá, cứ điên điên kiểu gì ý 8-} 8-} 8-}

Tớ hỏi Mr.Phương 8-} ông nói là ông có lớp mới vào tối thứ 2 và tối thứ 5, ko bít có bạn nào học được ko, bắt đầu từ tối thứ 5 tuần sau, học được thì nói tớ :) .....

----------

Pó tay Linh trưởng, quyết định thay đổi tất cả, trở về dạng nguyên thủy 8-} >>>>>>>> ko chữ kí, ko ava 8-} 8-} >>>>>>>> đó đó đấy chính là điển hình cho sự thay đổi >.< ah...........

đính chính về vụ Sử...
40 trang => đã bị rút gọn xuống 9+ trang...vì lý do quá dài, quá lan man và...FONT CHỮ QUÁ LỚN...
bó tay rồi...
thôi ngần đó cũng đủ rùi...
+1 điểm 1 tiết đúng ko nhỉ???

----------

à đấy...
lội cho 1 vòng => đã nhớ hum trc còn quên 1 việc...
anh Phong vứt qua lớp mình tờ thông báo cho Kiên về việc tổ chức chủ đề "Sống đẹp-sống có ích" trong lớp vào...
tiết 1 thứ 2 tuần sau...(tức ngày mai...)...
......
mong mọi người...
tìm kiếm + bịa => càng nhiều càng tốt...

Á á, hỏi mãi chẳng bạn nào nói cho tớ 8-} Sử làm cái gì, lại còn kt 1 tiết nữa chứ :eek: >>>>>>> ngại thật :) ......

----------

Ui, bây giờ mới nói thì may ra có Linh chuẩn bị ( cả 2 luôn :) ) Cái gì mà sống đẹp-sống có ích /:) ......

đang tìm trên wikipedia (ko hiểu tìm vì mục đích gì...)
=> sống đẹp là sống có cống hiến cho đời (!@#!@##!@#), sống vui vẻ, chan hòa (%$^$%&$^).....nói chung thiệt tình là nhảm nhí...

còn sử là làm nghiên cứu về Thời kỳ Phục Hưng...

còn ktra 1 tiết thì...

chẳng bít là khi nào nhẻ???

Chẳng lẽ lại thứ 4???

Nhắc thứ 4 mới nhớ...

thứ 4 ktra Địa nhé...

cảm ơn..

Á á, kt gì mà nhìu thế 8-} 8-} 8-} , teo em roài, chẳng bít gì cả ( chắc Linh trưởng lại điêu roài ) 8-} 8-} 8-}

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên