Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chuyến bay đâm vào tòa tháp đôi ở mỹ 11/9 có số hiệu là Q33N. hãy gõ tên chuyến bay này bằng Word, sau đó phóng đại font chữ lên size 72, rồi đổi font chữ sang font Windings…

:D cái này cũ rùi mà...tưởng các bạn biết hết chứ....;;) :p

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
vào đây, nhìn bài viết của các bác muốn ói òi :| dài vãi >.<'
*trang : tao vừa mùa cái quyển giống của mày... ( 10k ) ... --> cần nhờ tao gì thì cứ pm ( mạng nhà tao down, chắc mai hoặc ngày kia mới được :| :( :(( )
quyển gì hả mày...:D cái quyển "Present is a present..." á...:D

mạng nhà mày die ah....:(( tao mà ko gửi sớm để giục anh tao mua cái creative cho tao thì anh tao sẽ quên mất mất.....:(( mày ráng gửi giúp tao nha.....

Trần Huyền Trang đã viết:
hà linh ghê phết...:D cứ bôi ra làm mấy bài liền để spam...:)) phải ngoan như tớ...b-)

:D ờ thì đấy là viết... quan trọng là lúc trực tiếp đối mặt với người ta cơ...:) có một hôm, anh tớ đang là quần áo...:-? quay sang hỏi tớ :" hồi lớp 5 anh đi mày cảm thấy thế nào..." (tự dưng hỏi độp vào mặt tớ như thế thì tớ nói cái quái nào đc...8-}) thế là tớ cứ ngắc ngứ rùi kêu :" chẳng có cảm giác gì cả..." b-) "thật ah???" "vâng..." "thế thì mày là một thằng đàn ông đích thực rồi..." :)) :)) :) đấy....với những người đã quá trở nên thân thiết với tớ, những người quá đặc biệt....tự dưng sao mà khó nói thế ko biết....:) đối với anh tớ...tớ vẫn luôn là một đứa bé vô cảm, chẳng biết gì...:) nhưng tớ yêu anh tớ...:x chẳng biết anh tớ có bao h biết ko...:D cả con Bí với con La cũng thế...:x chẳng bao h tự dưng dám quay sang nói..."tao yêu mày..." :) nó khó đến kì lạ....:(

:)) tớ thì ghê mà.... tớ làm thế để xem con gái sẽ ghen như thế nào và tớ sẽ bị xử ra sao...:)) :p mà hôm đấy nói chuyện với Yến Chi buồn cười phết...:D mấy chuyện chia nhà với của...:)) tớ mà lấy TD thì phải trèo thang dây lên tầng 10 nhà nó ở....:)) dã man ạ....

bạn Dũng này cũng ko vừa nhỉ....b-) tớ chưa hề nói tớ muốn làm vợ nó...:)) cũng chưa có giấy tờ chính thức.....;;) với lại có lẽ làm bồ sướng hơn làm vợ lẽ....:)) =))

@Chi: ấy với nó đăng kí kết hôn từ bao h đấy...:D thế có định li dị ko để tớ còn bon chen...b-) :)) tớ ko thix làm vợ lẽ....:)) =))

tớ thì chẳng hiểu lúc nào nó đỏ...:D có lúc tự dưng thấy mặt mình nóng bừng...--> biết nó đỏ.... nhưng có lúc chẳng cảm nhận đc gì mà bọn nó lại kêu mặt tớ đang đỏ...8-} nói chung tớ ko care....:-?

tớ quyết định trân trọng hình ảnh này...:))

khóc lắm lúc đâu phải là có cảm xúc đâu...[-x hơn nữa ko khóc chẳng tốt hơn sao...:) lắm lúc tớ lại muốn là người như ấy...:)) ko thể buồn có khi lại hay hơn chăng...:D
ghê phết
tình hình hôn nhân thế nào đấy:-/

----------

Trần Huyền Trang đã viết:
:D cái này cũ rùi mà...tưởng các bạn biết hết chứ....;;) :p
căn bản là nhà tao ko có word
thế tao mới hỏi

----------

có ai không
mình tao solo trong topic à:|

thì mày cứ nói còn bọn tao cứ nghe???
Solo???

----------

ói sém quên...
mai nộp tập bản đồ nhé...
còn vụ Sử xúc tiến đi...
cảm ơn...

--------------

đồng chí Lan Ngọc đọc dc dòng này mong bác đi tìm giùm tranh ảnh / tài liệu cho bài Sử cái...
nhanh lên em đóng quyển...

----------

tình xì hình là..
sau buổi 8/3...
007 nhà ta về nhà lăn ra ốm..
=> 9/3 ko đến...
rồi hum ni tức 10/3...2 nhân cạnh anh đã nằm nhà...anh Định và anh Toàn...

=> có chuyện gì xảy ra đây...

Cúm gà chăng...:))

Hic...tao thấy thế nào ấy...:( chết vì con gà là tiếc lắm...:))

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Mỗi ngày tớ sẽ poz 1 bài " Ấn tượng trong ngày " để nói về 1 bạn mà tớ yêu quý... :) Nói chung là bạn nào trong lớp tớ cũng quý nên là có quá nhiều thứ để viết... :x Ấy nói 1 lúc cả lố bạn ấy quý thì chết... :)) Thế thì ko poz đc nhiều bài.... :p

He he,... hay đó :)

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Bài HH số đẹp... :D 2323 :)>-

Uầy, tớ có phát hiện này … :p

Chuyến bay đâm vào tòa tháp đôi ở mỹ 11/9 có số hiệu là Q33N. hãy gõ tên chuyến bay này bằng Word, sau đó phóng đại font chữ lên size 72, rồi đổi font chữ sang font Windings… 8-}

Mà mai văn học gì đấy nhỉ… :-/

Trang onl thì cho tớ hỏi cái này nhớ... b-)

Linh điêu cái này tớ biết lâu roài :))

----------

Á lệnh trích dẫn làm sao vậy :-/ 8-} 8-}

Bon. mày ơi, lại cả Hữu Hoàn ngồi cạnh NAM cũng đau đầu nữa >>>>>> chiết roài kiểu này có khi cúm thật

Chỉnh sửa lần cuối:
Khổ quá... :D

Cái câu Tớ có phát hiện này là tớ paste từ trang khác sang... :))

Ui, up ảnh lâu vãi soài 8-}

----------

Oh` thế thì quote chứ :)

@Hoàng: tao send từ hôm wa roài mà vẫn chưa chạy xong ;;) :)) ;)

----------

Tớ wuyết định từ bỏ ý định up ảnh lên trang của HH cho >>>>> lâu vãi soài 8-}
Vì vậy bạn nào vứt tớ cái lệnh up ảnh trên Hao :)

Sao Linh ol mà ko thấy trong danh sách phía dưới của 0508 :-/

Ơ, tình hình là Bảo để chữ quote thế thì sao đc... [-x Phải là QUOTE chứ... :p

nói chung nếu ấy lạc quan thì cái khó khăn tưởng chừng to tát cũng sẽ có thể trở nên hồng dù chỉ là một màu hồng nhạt... cuộc sống có thể toàn màu hồng lắm chứ... chỉ có điều mình có làm nổi hay ko thôi....
Thực ra, tớ thik cuộc sống là màu da cam hơn... :)) Tớ ko thik màu hồng... :-( Tớ thấy màu hồng bản thân nó đã nhạt nhòa rồi... :D Mà cuộc sống thì tươi đậm, rõ nét chứ sao mà nhàn nhạt, bàng bạc thế được... :)

Cuộc sống có màu gì là do thái độ sống mà.... :)) b-) Truyện hôm nọ đã kết luận thế rồi còn j... :)

Ko hiểu sao tớ lại nghĩ đến câu... :))Vẻ đẹp của người thiếu nữ ko ở đôi má hồng mà trong ánh mắt kẻ si tình... 8-} Lúc đầu tớ cũng ko thik câu này lắm... :p nhưng mà sau bạn Phương nói nhiều mà tại 1 sự việc xảy ra nên tớ thấy nó rất đúng... :))

hà linh ghê phết... cứ bôi ra làm mấy bài liền để spam... phải ngoan như tớ...
Ngoan như tớ... :)) Từ nãy đến h ấy bôi đến 4 bài... :))
Thực ra ko hẳn là tớ spam... :p Mà giống như ấy, tớ cứ vào đc trang lớp mình là tớ out luôn... đọc xong - viết rồi onl để poz... thế nên là lúc poz lại thấy 1 đống bài ở trên chưa đọc... lại out - viết rồi poz... 8-} Ấy biết thừa nối khổ của tớ với ấy rồi còn nói. Hoàn cảnh nó xô đẩy chứ có phải tại tớ đâu.... :))

khóc lắm lúc đâu phải là có cảm xúc đâu... hơn nữa ko khóc chẳng tốt hơn sao... lắm lúc tớ lại muốn là người như ấy... ko thể buồn có khi lại hay hơn chăng...

Thế có lúc ấy ko gì tự nhiên khóc ah... :-? Tớ lại nghĩ là khóc tốt hơn nhiều... :) Vì khi ko khóc, ấy cứ phải giữ mọi thứ trong lòng...:( trong đầu... mệt mỏi... :( nặng nề... :(Đấy là chuyện buồn... :( Còn có thể khóc trong những chuyện khác nữa...

Tớ sợ bị vô cảm...:( Ấy tưởng tượng là ngày xưa trước mỗi một sự việc tớ đều có cảm xúc rõ ràng... Tớ yêu và ghét cực kì rõ ràng... Nhưng rồi nghe mọi người nói thì tớ lại nghĩ là mình phải cố gắng yêu quý tất cả mọi người... :( Thế đâm ra tớ cứ bị cái kiểu gì ấy... Tự nhiên tớ thấy tớ ko là chính mình nữa... :( Tớ làm việc gì cũng nghĩ là mình làm thế mọi người có thấy vui vẻ ko... Mà thực ra ko hẳn là thế... :D Có lẽ tớ biết cái gì làm cho tớ bị như thế nhưng mà tớ lại ko thể nói ra được...Tớ ko dám nói với bất cứ ai... Chính vì vậy mà tớ lại càng suy nghĩ và dồn nén nhiều... :(

Đôi khi người ta cười bởi vì người ta ko thể khóc được...
Hình như tớ giống như thế....
Tớ ko thể khóc chứ ko phải là tớ ko thể buồn... :)
Bên ngoài tớ lúc nào cũng cười, lúc nào cũng vui vẻ và thực sự là tớ cũng rất lạc quan... Nhưng mà ko phải vì thế mà tớ ko biết buồn... :) Chẳng qua là cái nỗi khổ của tớ nó quá lớn cho nên những chuyện mà người khác thấy buồn tớ thấy cũng ko to tát lắm... :| Và bởi vì ... :) thôi thì... :) tớ nghĩ... :) Sống trên đời bản thân nó đã là hạnh phúc lớn lao nhất rồi... :)

Living on earth may be expensive, but it includes an annual free trip around the sun :)

Oh, các bạn nhìn cuộc sống kiểu gì mà ra mỗi 1 màu thôi vậy, có nhìu màu lắm chứ 0:) .....

Tình hình là pama vừa lắp thêm điện thoại trong phòng mình và mình đang học tập cách bạn Linh 8-} :)) :-?

Hú hú, chẳng thấy buồn ngủ gì cả |-) |-) |-) ...........

Chỉnh sửa lần cuối:
Linh ol mà ko thấy trong danh sách phía dưới của 0508

Chắc cái lúc ấy đọc đc bài tớ là tớ out rồi... :) Tớ cứ vào topix lớp xong là out luôn mà... :D
Hơn nữa, có chế độ để onl mà nik ko sáng mà... như Hữu Hoàng làm ấy... :)

nhưng tớ yêu anh tớ... chẳng biết anh tớ có bao h biết ko... cả con Bí với con La cũng thế... chẳng bao h tự dưng dám quay sang nói..."tao yêu mày..." nó khó đến kì lạ....

Làm gì có chuyện anh ấy ko biết... :D
Mà ấy có yêu tớ ko... b-) Khai ra đi... :))

Chính vì khó khăn trong việc đấy nên tớ mới suốt ngày gửi thiếp... :) Ấy xem, cứ thỉnh thoảng lại nhận đc 1 cái thiếp của tớ thì người ta có biết là tớ yêu người ta ko... :)) Mà với lại trong thiếp tha hồ I luv u... :)
mà hôm đấy nói chuyện với Yến Chi buồn cười phết... mấy chuyện chia nhà với của... tớ mà lấy TD thì phải trèo thang dây lên tầng 10 nhà nó ở.... dã man ạ....

bạn Dũng này cũng ko vừa nhỉ.... tớ chưa hề nói tớ muốn làm vợ nó... cũng chưa có giấy tờ chính thức..... với lại có lẽ làm bồ sướng hơn làm vợ lẽ.... =))

@Chi: ấy với nó đăng kí kết hôn từ bao h đấy... thế có định li dị ko để tớ còn bon chen... tớ ko thix làm vợ lẽ.... =))

Chính tớ với bạn Phương là người chứng kiến hôn lễ của hai bạn... :)) Hình như có 1 dạo, Dũng đòi li dị... :)) Nhưng mà Chi ko đồng ý... ;;) Hay là ngược lại hay sao ấy, tớ ko nhớ lắm... :D Để mai tớ hỏi lại...

Mà tớ ngồi trên 2 bạn ấy... :)) Khiếp, yêu nhau lắm cắn nhau đau... :)) Suốt ngày 2 đứa đánh mắng, chửi nhau... 8-} Cứ như chó với mèo... :)) Dũng toàn bị Chi đánh < hình như thế... :)) tớ đoán dựa theo âm thanh phát ra... :)) > ... thế mà lúc nào Dũng cũng lải nhải... Bao công tao dạy dỗ mày từ mấy năm nay mà bây h mày dám nói năng với tao thế ah... :)) 8-} Tao phải rèn giũa mày thêm... :)) Ặc ặc... :D Đến bó tay... :)) Hôm nay D còn bảo Chi:Mày chả hiểu tao gì cả... Mày còn phải phấn đầu nhiều, tìm hiểu nhiều... :))

Đến chết mất... :)) Ấy bảo Dũng như thế... :p ko hay sao được... :)

các bạn nhìn cuộc sống kiểu gì mà ra mỗi 1 màu thôi vậy, có nhìu màu lắm chứ

Uh, đúng rồi... :) Cuộc sống muôn màu mà... :)>- Nhưng mà đại loại vì tớ thik màu da cam + tớ thấy màu đấy sôi nổi, đầy nhiệt huyết... ~> cuộc sống có màu da cam cũng đc... :))
Tình hình là pama vừa lắp thêm điện thoại trong phòng mình và mình đang học tập cách bạn Linh

Hú hú, chẳng thấy buồn ngủ gì cả ...........
Ơ, thế thì tốt... :D Ngồi spam bài với tớ... :) < chết rồi, lộ rõ bản chất :))>

Ơ, mà sao chữ kí của Bảo... :eek: Cái hình :x :)>- lại nhảy chòi lên chữ thế... :-/ Như kiểu đc đính vào chữ ấy... ngộ thế... :)

À, mà đấy... Tớ đã tuyên bố với ĐLink là... b-) Tổ ấy mà làm bài sử đc 30 trang thì tổ tớ phải làm đc 50 tr... tổ ấy làm đc 50 tr thì tổ tớ phải làm đc 100 tr... :)) Chết, bây h phải đi tìm thôi... :D

Hữu Hoàng adsl thì tìm đi nhá... ;) Tớ cũng cố tìm ... Được thì tớ gửi cho ấy để in ra... :D Mà tốt nhất là ảnh... Chứ nhiều chữ cô ko đọc đc đâu... :)) Có lẽ phải in ảnh màu... :D Ah, mà để tớ hỏi em tớ... Nó có cái bộ tranh truyện danh họa thế giới... Có Mikenlăngiơ... :)

Hú hú, ko ngờ bạn Dũng nhộn zậy :)) :))

Tình hình là bây giờ thức khuya làm E và lên Hao :)) (từ nãy giờ làm được cả đống)

Á Á, rủ mãi chẳng ai đi học phương với tớ cả :(( , Linh và Trang ơi hay 2 ấy đi học thử 1 buổi đi >>>>> vào CN tới lúc 2h-5h ;;) ;;)

----------

Wa, poz bài cả đêm sang được trang mới roài :> =D>

----------

Wa, poz bài cả đêm sang được trang mới roài :> =D>

Tình hình là bây giờ thức khuya làm E và lên Hao

Ơ, làm sao mà làm 2 việc cùng 1 lúc thế được... :-/

Á Á, rủ mãi chẳng ai đi học phương với tớ cả , Linh và Trang ơi hay 2 ấy đi học thử 1 buổi đi >>>>> vào CN tới lúc 2h-5h
Được đi học thử ah... :-? Tớ nghe Bảo quảng cáo cũng thấy háo hức... :)) Nhưng mà để hỏi mẹ tớ đã... :D

Wa, poz bài cả đêm sang được trang mới roài
Topix lớp mình tăng số trang khủng khiếp... Chỉ trong 3 ngày 8-9-10 mà tăng 7 trang... 8-} Hóa 2 - lớn mạnh ko ngừng... :)>-

Mà làm thế nào để được topic 5 sao nhỉ... :-/

Có chỗ đánh giá phía trên đó, chỉ việc vote 5 sao khắc được 5 sao :D

Lâu lắm rồi mới lên HAo vì dạo này tâm trạng không được tốt cho lắm !( Trần Huyền TRang này , tớ vẫn nhớ câu nói của ấy lúc ở lớp học thêm " Trông ấy như là luôn luôn thỏa mãn với những gì mình có ! " Đấy là lần đẩu tiên có người nói câu đấy với tớ :| ) . Các bạn viết nhiều bài thật đấy , làm tớ phải đọc mãi mới hiểu ! :) .
@ Linh trưởng , sao nhà tao không xem được hết ảnh nhỉ ? Mà nhà tao ADSl chứ có dail up dâu ! Dạo này HAo nặng quá rồi thì phải , chậm như một con rùa !
@ Trang + mylink : Định viết nhật ký lớp ah ? Tớ nhớ hồi đầu năm tớ có bảo Hà Linh viết cùng cho vui nhưng ấy không viết mà ? Hiện giờ tớ cũng còn giữ quyển mà tớ viết đấy . Nhưng chior có tháng 9 và tháng 10 thôi ! Tháng 11 và 12 tớ không viết và để quên trong góc tủ ! Tháng 1 và 2 cúng thế ! cho nên tớ định ở cuối quyển dán ảnh của các hoạt động trong lớp bù vào ! Cuối quyển còn định xin 1 cái sơ đồ lớp được xác lập bằng chữ kí của mọi người vào ô chỗ ngồi của mình !
@ Chị Chi này , mai là sinh nhật chị nhỉ ! Mai không đi học em cuãng không online được ! Chúc mừng sinh nhật chị từ hôm nay nhé ! Chúc chị sinh nhật vuiu vẻ , và làm được những điều chị muốn trong một tuổi mới ! Chiều nay em sẽ tặng quà cho chị ! Nhưng vì em không vui nên không biết quà có vui không nữa ! :(( Sẽ cố gắng để nó không bị nhuốm màu tâm trạng tồi tệ của em bây giờ !
@ Hoàng này , ấy định ra báo gì thế ? Có gì hay không ? Thứ hai này dự giờ mà ! Hi vọng tờ báo của ấy sẽ không chìm nghỉm như tờ báo " Cây bút tòe " . Thực ra nếu để tớ ra thêm một số nữa với quyền quyết định nội dung là của tớ thì chắc nó sẽ khác !

Wá, tao toàn đổi chỗ thì kí vào đâu :)) :))

Oh, báo mới ra là báo lá cải đăng đủ mọi thứ, săn đủ mọi tin, chẳng cần bít có thật hay ko >>>>>>> iem đang tính viết bài về Minh Hoàng , hoặc về Hùng Dương vs Hương ........ 8-}

o_O bạn Quỳnh Hương gọi Chi =chị sao k0 gọi mình =anh Hưng ta mình cũng hơn tuổi nó mà:))
to Bảo:viết cẩn thận kẻo bị Dương nó đấm thì khổ:))

Hương đã viết:
@ Trang + mylink : Định viết nhật ký lớp ah ? Tớ nhớ hồi đầu năm tớ có bảo Hà Linh viết cùng cho vui nhưng ấy không viết mà ? Hiện giờ tớ cũng còn giữ quyển mà tớ viết đấy . Nhưng chior có tháng 9 và tháng 10 thôi ! Tháng 11 và 12 tớ không viết và để quên trong góc tủ ! Tháng 1 và 2 cúng thế ! cho nên tớ định ở cuối quyển dán ảnh của các hoạt động trong lớp bù vào ! Cuối quyển còn định xin 1 cái sơ đồ lớp được xác lập bằng chữ kí của mọi người vào ô chỗ ngồi của mình !
Vụ nhật kí thế là dẹp rồi còn j... :)) Bị dập tắt từ khi còn trong trứng nước... :))
Còn cái NK đầu năm của ấy thì ... :) nó chủ yếu là miêu tả + trần thuật... :p Mà tớ nghĩ 1 cái NKL thì phải có nhiều tự sự, cảm xúc chứ... :)

Trần Huyền TRang này , tớ vẫn nhớ câu nói của ấy lúc ở lớp học thêm " Trông ấy như là luôn luôn thỏa mãn với những gì mình có ! "
Lại 1 = chứng về việc Trang chẳng tinh tế + nhạy cảm gì cả... [-x :D Nhìn bạn ấy như thế mà ấy nghĩ thế được thì tớ cũng.... :p :))

@ Linh trưởng , sao nhà tao không xem được hết ảnh nhỉ ? Mà nhà tao ADSl chứ có dail up dâu ! Dạo này HAo nặng quá rồi thì phải , chậm như một con rùa !

Hehe... :D Nhà tớ xem đc hết rồi đấy... :) Tớ lại thấy HAO lại nhanh trở lại rồi... :p Thật là sung sướng khi thấy poz bài 1 cách dễ dàng... :D vì mỗi lần poz bài ko đc là mình tốn bao nhiêu tiền... :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên