Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
8-}số bài lớp mình tăng một cách đáng nể....:)) làm tớ phải è cả cổ ra mà đọc...:D

uh...mà cái ảnh của cô Bính chụp với mấy mợ ấy đâu rồi...:)) tớ là tớ tò mò lắm đấy...:x

hôm nay nghe ĐA nói một chuyện mới hiểu các bạn zai lớp mình là cũng suy nghĩ ghê phết chứ chẳng đùa...:D những chiện như thế tớ thấy chẳng có gì mà các bạn cũng phải lo.....8-| đến là....

thứ 2 các bạn định làm gì đấy...:D tò mò nhờ.....:-?

tình hình là hôm nay gỡ đc điểm 0 toán thành 7....nhưng vẫn thấy chán...:) tự dưng thấy mình càng ngày càng chẳng ra gì.....

@Chick: :| cái tin nhắn của mày đầy chặt rồi....:| tao gửi cho mày những nó ko đồng ý nữa...:| xóa bớt đi ku....:-?

Yến Chi đã viết:
nhật ký lớp ngày 9-3
tình hình là hôm nay không thấy đồng chí Võ Nam đi học, có lẽ là do quá kiệt sức vì sự cống hiến cho ngày hôm qua, thật không biết nói gì hơn nữa cả, bởi thật sự là chưa bao giờ lớp có một ngày như ngày hôm qua, hoặc là chưa bao h thấy con trai lớp mình tuyệt vời như ngày hôm qua, tất cả mọi người...
Hưng ạ, mày thắc mắc vì Trần Trang ghi thiếu mày trong phần cảm ơn của nó, nhưng mày có nhìn thấy dấu"..." của nó không, tao chắc chắn là có mày trong đấy đấy , nhưng thôi, dù nó có nói hay không thì mày ạ, con gái bọn tao cảm ơn nhiều lắm, không nói ra thôi, có nhiều thứ đâu phải chỉ cần thể hiện bằng lời nói hả mày?
to Võ Nam: mày diễn đạt lắm, nếu như không nói là quá xuất sắc, chưa bao h tao đi học lại có thể cười nhiều như ngày hôm qua, kể từ ngày vào lớp mình, tao chưa bao h nghĩ rằng một đứa như mày lại vui tính đến thế.Ấn tượng đầu tiên về mày khi tao bước vào lớp, đấy là một người mà tao nghĩ là khó tính, thật đấy,nhưng có lẽ là nó không như tao nghĩ, phải không, cảm ơn mày nhiều lắm....
to Đạt và những người ngồi bàn cuối tổ 3,4: từ ngày bị di dân xuống khu mình, Đạt là đứa duy nhất chưa bao h trêu tao, mà cũng có thể là có, nhưng nó không làm cho tao ghét mày, hồi mới vào lớp, tao chẳng biết ai, thấy khu mày ngồi vui lắm, nhưng mà chẳng bao h tao đi xuống đến đấy cả, không ngờ có một ngày tao lại ngồi gần mày.bây h, khu mình là vui nhất lớp ấy chứ nhỉ? mà ngồi ở 2 bàn cuối cũng chỉ có tao với Tâm là con gái nên thỉnh thoảng cũng bị chúng mày trêu, nhưng nó không tai hại.Chỗ tao ngồi bây h cũng là chỗ của tao hồi lớp 9, mấy thằng ngồi dưới đấy cũng vui tính như mầy ông anh của tao hồi lớp 9, tất cả hình như vì vậy mà trở nên thân thiết hơn...
Tất cả những đứa con trai mà tao hay nói chuyện đều ngồi ở bàn cuối, và đó là cảm giác gần gũi như ở bên cạnh những người thân
cảm ơn chúng mày nhiều lắm...
Cảm ơn cả Kiên nữa, mấy hôm trước Kiên hỏi SN tớ làm giật mình, nhưng rồi cũng cảm thấy vui, vì hình như chưa bao h có ai hỏi tớ thế cả, mà hồi trước tó ghét Kiên lắm,vì những gì mà thời học cấp 1(mình thù dai thật), và cả những chuyện buồn sau này nữa, nhưng bây h thì hết rồi...Uhm.. có lẽ là từ ngày Kiên hỏi SN tớ, cảm ơn nhiều lắm Kiên ạ!!!
To Quang Minh: uhm, hôm qua, Minh mời tớ một cái nem, cảm động thật sự vì chưa bao h được quan tâm đến thế, cảm ơn Minh nhiều lắm vì cảm giác ấm áp không phải chỉ là 1 cử chỉ mà còn là 1 sự quan tâm nữa, chính điều đó đã làm cho tớ thấy yêu lớp mình...
@Long Trần: hồi mới vào lớp, tao ấn tượng vì mày giống Tự Long kinh khủng, và mày còn hay hát nữa, mấy tiết Anh mày và mấy đứa bàn cuối ngồi hát, công nhận là lúc ấy tao cũng rất bực mình, nhưng hình như là nếu không có nó thì cũng chẳng bao h tao nghe mấy bài mà mày hay hát đâu. Ngày hôm qua, tao thật sự ái mộ mày đấy , tao không ngờ mày lại hát hay như thế, nghe tao đi, mày thử đi thi Nhạc Viện ấy, tao nói thật mà, cảm ơn mày nhiều lắm....
@H2's boys: cảm ơn chúng mày nhiều lắm, chúng mày đã mất bao nhiêu thời gian để chuẩn bị cho ngày hôm qua, một ngày tuyệt vời. Bọn tao biết, có nhiều đứa đã phải hy sinh cả buổi sáng cho những ngày tập kịch, cho hát hò, và còn tốn bao nhiêu thời gian để chuẩn bị quà, trang trí lớp nữa chứ, và kết quả là ngày hôm qua tưng bừng
có lẽ cứ nói nhiều đến thế cũng chẳng được gì nhiều lắm, nhưng không nói thì không biết làm thế nào cả, người ta thể hiện sự cảm ơn bằng nhiều cách, bằng lời nói, tình cảm, hành động... chắc là sẽ thể hiện tình cảm của con gái bọn tao với chúng mày, nhưng bây h, chúng mày hãy cứ tạm chấp nhận những lời cảm ơn từ tận đáy lòng của bọn tao gửi đến chúng mày nhé....

Tình hình là lại thêm 1 bài nữa cảm ơn tất cả con trai lớp mình, tất cả những người mà bạn ấy muốn nói lời cảm ơn... :x Giống như Trang, Chi cũng có lẽ là quá xúc động trước mộtlive show hoành tráng for H2's galz only như Châu Giang nói... :)

Tớ chẳng cảm ơn các cậu được nhiều như 2 bạn ấy... :D Tớ chỉ tặng mỗi bạn một con cá may mắn thôi... :p Tại vì trong quyển Triết lý chợ cá nó nói là tặng như thế để biểu thị sự biết ơn, tình cảm bạn bè... :x Tớ tin là hình ảnh ấy bản thân nó đã nói lên là tớ yêu các cậu như thế nào.... :x

Nếu ngày nào cũng có 1 bài nhật kí lớp như của bạn Yến Chi, nhiều cảm xúc, những lời nói thể hiện tình bạn đặc biệt của lớp mình thì hay thật đấy... :)

Tớ suốt ngày đi kể với các bạn cũ của tớ về con trai lớp mình... :) Các bạn ấy đều bảo là con trai lớp mình rất là caring mà rất là cute... :) Còn bạn Lam học thêm cùng ở lớp thầy Nghiêm thì còn đc chứng kiến tận mắt cái cute đấy... :)

Mà đọc bài YChi tớ mới nhớ ra là hình như buổi sáng 8-3, Kiên gọi ĐT đến nhà từng bạn để chúc mừng... :x

Con trai lớp mình lúc nào cũng làm cho tớ phải cảm động... :x

thể theo yêu cầu mọi người...

(ko tưởng tượng tại sao 00 thấy thích nghịch tóc đến thế...)

------------------------------

@ all: dạo này đầu óc em hơi bị @%$#@%$% => mong mọi người thông cảm...nắng mưa bất thường...chắc do ngồi hơi nhiều...

----------

@ Hoàng: lọ pháo dc chưa???

À mà...
Châu Quỳ chứ Trâu Quỳ đâu...
với lại...
hum ni hội ngồi trên nói cái gì tao thế??? Thằng béo á???
Nó nói 1 hồi cái gì mà Linh Linh -> pó tay pà kố ko hỉu chi hít...

chán thế...:(( hôm đấy ko cho tao chụp ảnh với mấy hoa hậu...:((

Ah, tớ quên mất ko kể... :D

Cái lúc tớ ngồi canh cho chị tớ ngủ ấy... :) Đầu óc tớ ong ong quay cuồng... /:) Lúc ấy tớ mệt quá... :( Thế mà ko hiểu sao lúc đấy có 1 hình ảnh cứ hiện lên trong đầu tớ ... :D Đấy là cái mặt của Trang nhòe nhoẹt nước mắt... :) Chả hiểu sao cái lúc ấy tớ chỉ nghĩ là nếu mà Trang ở trong hoàn cảnh của mình chắc là sẽ sợ lắm đấy... :p Còn mình thì cũng chả sợ lắm... Chắc chắn là bạn ấy sẽ khóc gào lên, mặt đỏ, mắt mũi đầy nước... :)) Sau đấy, ko hiểu sao tớ lại nghĩ đến nụ cười rất hiền của Bảo... :) Rồi, tớ cứ nghĩ đến các bạn lớp mình... Phương, Hữu Hoàng, Giang, Kiên, Link, Long, Vương...

Lúc ấy, ngồi trong bóng tối tớ cũng sợ... :D Nhưng mà ko hiểu sao lúc nghĩ đến các bạn là tớ lại thấy vui... :x nhất là cái mặt đẫm nước mắt của Trang... :p

Lúc ấy, tớ thấy lạ là sao mình ko nghĩ đến bố... mà lại nhớ đến các bạn... :) Sau thì tớ đoán là hình như bọn ấy là chỗ dựa bình yên của tớ... :x

----------

Ơ, tình hình là chụp với mấy mợ hoa hậu ngại lắm... :p

Các bạn ấy xinh thế mà... :)) :))

Bó tay Ha` Linh sao lại nghĩ Trang là người nhạt nhòa xúc cảm thế chứ..nước mắt nước mũi tùm lum...:))=))

:)) chết mất hà Linh....ấy là hay vớ vẩn quá....[-x sao lại nghĩ đến tớ là nghĩ đến cái mặt nhòe nhoẹt nước mắt.....:(( ấy cứ làm như tớ suốt ngày khóc ko bằng....[-x tớ là tớ cũng ghê lắm đấy...:> đừng đùa...b-) mà tớ có khóc là tớ khóc bình tĩnh chứ ko phải "khóc gào lên, mặt đỏ, mắt mũi đầy nước..." đâu....:))

ờ...:) nhưng mà công nhận...cứ nhẹ nhàng thế nào ấy nhỉ....:D tớ mà buồn thì người đầu tiên nghĩ đến vẫn là anh tớ....:p lúc ấy chỉ muốn thoát khỏi cái cảnh sống ngột ngạt và ở bên anh tớ...:x anh tớ là phần bình yên nhất của tớ....:) sau đấy tớ nghĩ đến người đặc biệt hơn...:x (nhưng h tạm vứt đi đã...:))) đã từng có lần nghĩ đến Chicki....:)) :p h thì chẳng nghĩ gì cả....:x chẳng muốn nghĩ gì hết.... cái cảm giác lâng lâng của ngày hôm qua vẫn còn...:D mà sau ngày hôm qua tự dưng thấy mình xích lại gần với các bạn hơn...:x hôm nay lên bảng miệng mà chẳng ngại ngùng gì khi quay xuống hỏi các bạn xem bài mình đúng hay sai...:))....

:D có một cái tớ rất ủng hộ Linh là "nghĩ đến nụ cười rất hiền của Bảo"....ờ...:-? trông Bảo hiền thế ko biết....:D lúc cười hay lúc nói chiện đều hiền....:x bạn ấy nhẹ nhàng quá làm lắm lúc thấy mình là con gái mà còn đáng xấu hổ vì cứ như con trai ý....:p nhưng dù gì vẫn thix cái nhẹ nhàng của Bảo....:D

Hôm nay thấy Bảo chơi cờ với Hưng mà vui ko chịu đc....:D cũng muốn bon chen nhưng ko có chỗ....8-} tình hình là dạo này thấy quý Hưng với Hương khủng khiếp...:x đặc biệt là thằng Hưng giảng giúp tớ mấy bài toán....:D

nhìn thằng Hữu Hoàng thì thấy fun khủng khiếp...:)) chơi đá cầu mà cứ có nó nhảy vào là thấy hay lên rất nhiều...:D

thằng Giang thì vẫn hay hay về chuyện bóng rổ....:)) cả lớp chẳng có đứa nào nhiệt tình với bóng rổ đến thế....:D (nhưng h tiếc là cả lớp bắt đầu lao vào vòng quay của đá cầu....:))) thỉnh thoảng cũng giúp tớ nhiều việc....:x thx....:>

Anh Minh trông Bôn thế mà ko ngờ cũng chẳng vừa...:D cũng biết đùa ghê phết....:)) toàn cướp cầu của tớ....8-}

Trung béo thì khỏi nói...8-| lắm lúc thấy nó cũng dê dê như MH....:)) nhưng mà vẫn thấy quý quý...:x lúc nào mà nghiêm túc cũng ghê phết....:>

Toàn thì nhất rồi....vừa kute vừa hâm hâm....:)) :p

.....

Tớ lại hâm rồi....:D bắt đầu lảm nhảm....:)) tối nào cũng onl poz bài...8-} chẳng học đc gì cả....:D

linh ah...tự dưng tớ thấy yêu ấy quá....:)

Linh trưởng hay Hà Linh thế...:))...:))

Mà các bạn poz bài chất lượng hẳn lên sau 8-3...( mình poz ngắn quá...ngại chết...:">...)

:)) hà linh.... linh trưởng thì làm sao tao nói đc một cách thoải mái và dễ chịu đến thế....:)) dù gọi nó là "chị" nhưng tố chất bên trong nó vẫn là một thằng đàn ông....:))

Trần Huyền Trang đã viết:
:)) dù gọi nó là "chị" nhưng tố chất bên trong nó vẫn là một thằng đàn ông....:))

Ấy nói j khó hiểu thế... :)) :p

Tố chất bên trong là cái j đấy... :))

tức là vì in fact :)))) nó vẫn là một đứa con trai.....nên tớ ko thể nói yêu nó một cách dễ dàng thế đc....:))

:D tớ bảo.... hay lớp mình làm một quyển nhật kí lớp đi....:x ghi lại các sự kiện trong ngày.....thậm chí trong h...có đứa nào phát ngôn hay thầy cô nào phóng loa ra những câu nói bất hủ thì ghi vào....:D sau đấy cuối năm bình chọn ra câu nói xuất sắc nhất....:))

mỗi ngày một đứa ghi....:D ghi theo cảm nhận...:> từng đứa một cầm sổ theo thứ tự lớp....:-? đứa nào đến phiên mình mà ko thix lưu chữ trong ấy thì chuyển tiếp luôn....:D mấy trang đầu cho cả lớp kí tên vô....:x

....có đc ko....:D

kể ra nghĩ cũng chán....:( nếu mà làm thế thì hơn một tháng sau khi quyển sổ ra đời....tớ mới đc mó tay vào...:((

tức là vì in fact :)))) nó vẫn là một đứa con trai.....nên tớ ko thể nói yêu nó một cách dễ dàng thế đc....:))

:D tớ bảo.... hay lớp mình làm một quyển nhật kí lớp đi....:x ghi lại các sự kiện trong ngày.....thậm chí trong h...có đứa nào phát ngôn hay thầy cô nào phóng loa ra những câu nói bất hủ thì ghi vào....:D sau đấy cuối năm bình chọn ra câu nói xuất sắc nhất....:))

mỗi ngày một đứa ghi....:D ghi theo cảm nhận...:> từng đứa một cầm sổ theo thứ tự lớp....:-? đứa nào đến phiên mình mà ko thix lưu chữ trong ấy thì chuyển tiếp luôn....:D mấy trang đầu cho cả lớp kí tên vô....:x

....có đc ko....:D

kể ra nghĩ cũng chán....:( nếu mà làm thế thì hơn một tháng sau khi quyển sổ ra đời....tớ mới đc mó tay vào...:((

Giang đã viết:
Bó tay Ha` Linh sao lại nghĩ Trang là người nhạt nhòa xúc cảm thế chứ..nước mắt nước mũi tùm lum...

Ơ, phải có cảm xúc thì mới khóc được chứ... :))
Nhưng mà tớ hơi bất ngờ với cách dùng từ của Giang đấy... :) Cái từ "nhạt nhòa xúc cảm" ấy sao mà giống từ của Trang thế... ;;) :p

Trang đã viết:
chết mất hà Linh....ấy là hay vớ vẩn quá.... sao lại nghĩ đến tớ là nghĩ đến cái mặt nhòe nhoẹt nước mắt.....

Tớ ko hiểu sao ko lúc ấy tớ nghĩ đến ấy với cái hình ảnh đấy... :x Mà đúng là nó nhòe nhoẹt nước mắt... :)) vì tớ nhớ là lúc đấy tớ nhìn mặt ấy ko rõ... :D Nó cứ nhòa đi vì nước ấy... :) Mà lúc ấy khóc mặt ấy nó cứ đỏ hồng lên còn gì... :))

Tình hình là từ tối hôm qua đến h tớ ngồi đọc bài cảm ơn rồi thể hiển tình cảm của các bạn nhiều quá rồi đấy... :)) Tớ bắt đầu hứng lên rồi... :D
Trang này, ấy cũng học đc cách nói với mọi người là ấy yêu mọi người thế nào rồi đấy... :D Đúng đấy... b-) Bây h để tớ... :D

Mỗi ngày tớ sẽ poz 1 bài " Ấn tượng trong ngày " để nói về 1 bạn mà tớ yêu quý... :) Nói chung là bạn nào trong lớp tớ cũng quý nên là có quá nhiều thứ để viết... :x Ấy nói 1 lúc cả lố bạn ấy quý thì chết... :)) Thế thì ko poz đc nhiều bài.... :p

Ấy là double post đấy nhá... :))

Trang đã viết:
tớ bảo.... hay lớp mình làm một quyển nhật kí lớp đi.... ghi lại các sự kiện trong ngày.....thậm chí trong h...có đứa nào phát ngôn hay thầy cô nào phóng loa ra những câu nói bất hủ thì ghi vào.... sau đấy cuối năm bình chọn ra câu nói xuất sắc nhất....

mỗi ngày một đứa ghi.... ghi theo cảm nhận... từng đứa một cầm sổ theo thứ tự lớp.... đứa nào đến phiên mình mà ko thix lưu chữ trong ấy thì chuyển tiếp luôn.... mấy trang đầu cho cả lớp kí tên vô....

....có đc ko....

Cũng được... :D Tớ tưởng lớp nào cũng làm thế chứ... :))
Nhưng hồi đầu năm tớ nói với Kiên thì Kiên hơi ngại... :D Bởi vì Kiên cũng biết chiện lớp chị tớ ngày xưa... viết NKL... rất hay... rất nghịch... đọc cười vỡ bụng... nhưng mà có nói xấu thầy cô...:( thế là lúc có cô nhặt đc quyển sổ ấy... Thế là.... :(( là lá la... :((

Còn cái chiện đưa theo thứ tự ấy... :D Ko hay đâu... [-x Tớ phải là đứa viết đầu tiên chứ... :p Mà nói chung là tùy... :D Ấy viết đầu cũng đc ( nhưng mà chắc chắn đứa đầu tiên là tớ rồi... :)) )... 8-}

Ai có cảm xúc thì viết thôi... :D
Nhưng mà tớ thấy ngày xưa lớp tớ... viết NKL trong h... rồi tớ thấy mấy bạn viết chả học cái j cả... :D

Việc này còn phải xem xét và bàn bạc... :-? Tớ nghĩ là cũng chỉ có những đứa có lắm thứ để viết như ấy với tớ và 1 vài bạn khác thì dễ thôi...

Cái bình chọn câu nói xuất sắc nhất ấy thì tớ cũng tính rồi... :D Nói chung là cuối năm sẽ làm cái bình chọn... Lớp tớ ngày xưa làm rồi nên tớ cũng có kinh nghiệm...

[ Mà sao suốt ngày tớ cứ lớp tớ ngày xưa thế nhỉ... :| ]

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
hưng cầm cái lọ gì mà dài dài thế:-?
to Hữu Hoàng:mie cái pháo chứ cái gi`-_-
to Yến Chi:tao cũng nghĩ nó để tao chung zo phần "..." nhưng hôm sau nó đến nó kêu quên tao thật:)) hết phim lol,cảm ơn mày+tất cả các bạn gái về lời cảm ơn các bạn nam sẽ cố gắng phát huy vào các dịp sau^^

----------

Trần Huyền Trang đã viết:
dù gọi nó là "chị" nhưng tố chất bên trong nó vẫn là một thằng đàn ông....:))
cái này thì k0 dám đảm bảo ah`nghen :))

Ôi Trang ơi... đừng nói là nhà ấy mất điện nữa nhá... :)) Nik ấy sáng từ nãy đến h mà ko thấy ấy poz bài nào... :))

Hưng shit lượm được cái avar ở đâu trông ngầu thế..:))

Hưng shit nhớ đấy mai tao báo thù...:))

Ấy là double post đấy nhá...
đến ngại....:"> tớ ko có ý định del đâu...:))

Ơ, phải có cảm xúc thì mới khóc được chứ...
:)) tớ đọc đến đây cũng chẳng hiểu tại sao nó lại viết thế.... đúng là phải có cảm xúc mới khóc đc chứ.....b-) mà tớ thì vô cảm rồi...:))

Tớ ko hiểu sao ko lúc ấy tớ nghĩ đến ấy với cái hình ảnh đấy... Mà đúng là nó nhòe nhoẹt nước mắt... vì tớ nhớ là lúc đấy tớ nhìn mặt ấy ko rõ... Nó cứ nhòa đi vì nước ấy... Mà lúc ấy khóc mặt ấy nó cứ đỏ hồng lên còn gì...
quả thật nghe ấy tả xong tớ nghĩ đến con ma trong the ring....:)) mặt tớ thì hình như lúc nào cũng đỏ...8-} nói chung nó rất dễ đỏ...8-} cũng như ấy với bạn Bảo đỏ tai ý...:))

Tình hình là từ tối hôm qua đến h tớ ngồi đọc bài cảm ơn rồi thể hiển tình cảm của các bạn nhiều quá rồi đấy... Tớ bắt đầu hứng lên rồi...
Trang này, ấy cũng học đc cách nói với mọi người là ấy yêu mọi người thế nào rồi đấy... Đúng đấy... Bây h để tớ...

Mỗi ngày tớ sẽ poz 1 bài " Ấn tượng trong ngày " để nói về 1 bạn mà tớ yêu quý... Nói chung là bạn nào trong lớp tớ cũng quý nên là có quá nhiều thứ để viết... Ấy nói 1 lúc cả lố bạn ấy quý thì chết... Thế thì ko poz đc nhiều bài....
:D chơi với ấy bị ảnh hưởng nhiều như thế đấy...:)) tại năm nay nhiều chuyện xúc động quá....:) --> tớ ko đành lòng đc...--> thuận đà đưa ngón tay tung phá trên bàn phím.....b-) với lại những gì tớ viết nó vẫn là chung chung....:) nếu có đi vào cụ thể thì cũng ko dám cụ thể quá..... ấy cứ để ý cách tớ nói chuyện trực tiếp thì biết....8-} hoặc những lần phải nói trước lớp.... tóm lại thường thì ko bao h tớ biết cách diễn đạt trước mặt người khác...:) thường hay bị run lắm...:p tớ cũng đã định viết như ấy rùi.... nhưng vẫn thấy "hoang mang" đôi chút...:))

Ôi Trang ơi... đừng nói là nhà ấy mất điện nữa nhá... Nik ấy sáng từ nãy đến h mà ko thấy ấy poz bài nào...
ko mất điện nhưng mà chơi Popcap game...:))

Hưng shit lượm được cái avar ở đâu trông ngầu thế..

Hưng shit nhớ đấy mai tao báo thù...
lúc đầu chỉ đọc lướt qua bài nó....tự dưng thấy chữ này tưởng là "Hồng Shit"-Hồng Anh....8-} tớ nghĩ :" quái....sao con Hồng Anh với thằng CZ lại phải báo thù nhau..." (8-}) rồi lục lọi, tìm tòi kĩ lưỡng những trang trước....:)) sau một hồi mệt mỏi mới hiểu ko phải là "Hồng shit" mà là "hungdeptrai1990"....:)) ;;)

tình hình là vào topix lớp mình h toàn những bài dài mửa mật...8-} chắc các bạn nào ko làm quen với nhịp điệu lớp mình thì cũng ko thể bắt kịp tốc độ tăng trưởng của nó mất...8-} :))

Cũng được... Tớ tưởng lớp nào cũng làm thế chứ...
Nhưng hồi đầu năm tớ nói với Kiên thì Kiên hơi ngại... Bởi vì Kiên cũng biết chiện lớp chị tớ ngày xưa... viết NKL... rất hay... rất nghịch... đọc cười vỡ bụng... nhưng mà có nói xấu thầy cô... thế là lúc có cô nhặt đc quyển sổ ấy... Thế là.... là lá la...

Còn cái chiện đưa theo thứ tự ấy... Ko hay đâu... Tớ phải là đứa viết đầu tiên chứ... Mà nói chung là tùy... Ấy viết đầu cũng đc ( nhưng mà chắc chắn đứa đầu tiên là tớ rồi... )...

Ai có cảm xúc thì viết thôi...
Nhưng mà tớ thấy ngày xưa lớp tớ... viết NKL trong h... rồi tớ thấy mấy bạn viết chả học cái j cả...

Việc này còn phải xem xét và bàn bạc... Tớ nghĩ là cũng chỉ có những đứa có lắm thứ để viết như ấy với tớ và 1 vài bạn khác thì dễ thôi...

Cái bình chọn câu nói xuất sắc nhất ấy thì tớ cũng tính rồi... Nói chung là cuối năm sẽ làm cái bình chọn... Lớp tớ ngày xưa làm rồi nên tớ cũng có kinh nghiệm...
tớ cũng muốn viết đầu...:D nhưng mà xét trên thẩm quyền thì tớ chẳng là gì để viết đầu cả....:) mà cũng chẳng biết nên để đứa nào viết đầu....--> tốt nhất là viết theo thứ tự....:) với lại đằng nào thì viết đầu là 53 chữ kí tượng cho 53 học sinh đấy chứ...:-?

nghe ấy nói xong thấy trò viết này cứ nhạt nhạt thế nào ý....:| tớ là người đề xuất và cũng là người muốn hủy....:))

to Trang: sao mày tô đậm cái chữ Hưng.... thế định sỉ nhục tao ha?b-)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên