Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
móa, giờ mới nhìn thấy :D người đẹp váy hồng là tuấn sầu à ;;)

Hà Ngọc Bảo đã viết:
Oh, lại chả ko, Hóa 2 mà ko vui thì còn gọi gì là Hóa 2 :)) :)) :))

80% Hưng ol là .......
thằng Bảo.....,mày được lắm nhằm đúng lúc k0 có mặt tao thì mày chụp ,.... đợi đấy mai đên lớp biết tay tao

tao ko hỉu :| cai " .... " của bảo là có nghĩa gì vậy ;;)

* tối nay bao giờ xong raid gọi tao :D

ặc...giới thiệu mọi người... đó là bạn Võ Hoài Nam...còn Hữu Hoàng đóng vai đồ tể đi khử Long chấn (ko chụp dc ảnh...) .... sau bị chó cắn...

--------------------------------------------------------------------------

ặc ặc...cuộc đời thiệt tình là bó tay...

đùa chứ hum ni...đi về cùng đường với Bảo và mylink, đến Daewoo tự dưng 2 đứa mất tích luôn...tưởng 2 đứa té khẩn trương rùi => đạp điên cuồng đuổi theo...

đến chỗ giao với Huỳnh Thúc Kháng thì thấy đồng chí Bảo đã qua đi trước cả mét => ngại + muộn h về => rẽ trái luôn...

đi dc 1 quãng lại gặp đồng chí Bảo trên đường, bi giờ ko có đồng chí Linh đằng sau...

???????????!!!!!!!!!!!

cả thằng Đức Linh nữa nó cho đúng 1/2 cái đầu 1 bàn tay +1 đôi chân của mình vao ảnh:((
to Tuấn Hoàng:tối nay tao k0 chơi đâu mày cứ vào di

Chỉnh sửa lần cuối:
đề nghị anh Nguyễn Ngọc Hưng ko dc phát ngôn bừa bãi, uốn lưỡi 70 lần trc khi nói, xem kỹ 100 lần trc khi nhoi...

ảnh thứ 7 từ dưới lên...

cả mặt thế còn gì...

cùng lắm là mất cái cùi trỏ phải...còn lại là đủ hết....

cả mặt cũng full...

thiếu gì chứ???

nhật ký lớp ngày 9-3
tình hình là hôm nay không thấy đồng chí Võ Nam đi học, có lẽ là do quá kiệt sức vì sự cống hiến cho ngày hôm qua, thật không biết nói gì hơn nữa cả, bởi thật sự là chưa bao giờ lớp có một ngày như ngày hôm qua, hoặc là chưa bao h thấy con trai lớp mình tuyệt vời như ngày hôm qua, tất cả mọi người...
Hưng ạ, mày thắc mắc vì Trần Trang ghi thiếu mày trong phần cảm ơn của nó, nhưng mày có nhìn thấy dấu"..." của nó không, tao chắc chắn là có mày trong đấy đấy:) , nhưng thôi, dù nó có nói hay không thì mày ạ, con gái bọn tao cảm ơn nhiều lắm, không nói ra thôi, có nhiều thứ đâu phải chỉ cần thể hiện bằng lời nói hả mày?
to Võ Nam: mày diễn đạt lắm, nếu như không nói là quá xuất sắc, chưa bao h tao đi học lại có thể cười nhiều như ngày hôm qua, kể từ ngày vào lớp mình, tao chưa bao h nghĩ rằng một đứa như mày lại vui tính đến thế.Ấn tượng đầu tiên về mày khi tao bước vào lớp, đấy là một người mà tao nghĩ là khó tính, thật đấy,nhưng có lẽ là nó không như tao nghĩ, phải không, cảm ơn mày nhiều lắm....:x
to Đạt và những người ngồi bàn cuối tổ 3,4: từ ngày bị di dân xuống khu mình, Đạt là đứa duy nhất chưa bao h trêu tao, mà cũng có thể là có, nhưng nó không làm cho tao ghét mày, hồi mới vào lớp, tao chẳng biết ai, thấy khu mày ngồi vui lắm, nhưng mà chẳng bao h tao đi xuống đến đấy cả, không ngờ có một ngày tao lại ngồi gần mày.bây h, khu mình là vui nhất lớp ấy chứ nhỉ? mà ngồi ở 2 bàn cuối cũng chỉ có tao với Tâm là con gái nên thỉnh thoảng cũng bị chúng mày trêu, nhưng nó không tai hại.Chỗ tao ngồi bây h cũng là chỗ của tao hồi lớp 9, mấy thằng ngồi dưới đấy cũng vui tính như mầy ông anh của tao hồi lớp 9, tất cả hình như vì vậy mà trở nên thân thiết hơn...
Tất cả những đứa con trai mà tao hay nói chuyện đều ngồi ở bàn cuối, và đó là cảm giác gần gũi như ở bên cạnh những người thân
cảm ơn chúng mày nhiều lắm...
Cảm ơn cả Kiên nữa, mấy hôm trước Kiên hỏi SN tớ làm giật mình, nhưng rồi cũng cảm thấy vui, vì hình như chưa bao h có ai hỏi tớ thế cả, mà hồi trước tó ghét Kiên lắm,vì những gì mà thời học cấp 1(mình thù dai thật), và cả những chuyện buồn sau này nữa, nhưng bây h thì hết rồi...Uhm.. có lẽ là từ ngày Kiên hỏi SN tớ, cảm ơn nhiều lắm Kiên ạ!!!
To Quang Minh: uhm, hôm qua, Minh mời tớ một cái nem, cảm động thật sự vì chưa bao h được quan tâm đến thế, cảm ơn Minh nhiều lắm vì cảm giác ấm áp không phải chỉ là 1 cử chỉ mà còn là 1 sự quan tâm nữa, chính điều đó đã làm cho tớ thấy yêu lớp mình...
@Long Trần: hồi mới vào lớp, tao ấn tượng vì mày giống Tự Long kinh khủng, và mày còn hay hát nữa, mấy tiết Anh mày và mấy đứa bàn cuối ngồi hát, công nhận là lúc ấy tao cũng rất bực mình, nhưng hình như là nếu không có nó thì cũng chẳng bao h tao nghe mấy bài mà mày hay hát đâu. Ngày hôm qua, tao thật sự ái mộ mày đấy:x , tao không ngờ mày lại hát hay như thế, nghe tao đi, mày thử đi thi Nhạc Viện ấy, tao nói thật mà, cảm ơn mày nhiều lắm....
@H2's boys: cảm ơn chúng mày nhiều lắm, chúng mày đã mất bao nhiêu thời gian để chuẩn bị cho ngày hôm qua, một ngày tuyệt vời. Bọn tao biết, có nhiều đứa đã phải hy sinh cả buổi sáng cho những ngày tập kịch, cho hát hò, và còn tốn bao nhiêu thời gian để chuẩn bị quà, trang trí lớp nữa chứ, và kết quả là ngày hôm qua tưng bừng=D>
có lẽ cứ nói nhiều đến thế cũng chẳng được gì nhiều lắm, nhưng không nói thì không biết làm thế nào cả, người ta thể hiện sự cảm ơn bằng nhiều cách, bằng lời nói, tình cảm, hành động... chắc là sẽ thể hiện tình cảm của con gái bọn tao với chúng mày, nhưng bây h, chúng mày hãy cứ tạm chấp nhận những lời cảm ơn từ tận đáy lòng của bọn tao gửi đến chúng mày nhé....:x

chào mừng 8/3
hôm nay 9/3 tức là sau ngày 8/3 ngày quốc tế phụ nữ 1 ngày
vào 17h20p thời báo: The Trâu Quỳ Times được ra lò
thông tin chi tiết vào thứ 2 tuần tới

Đào Đức Linh đã viết:
đề nghị anh Nguyễn Ngọc Hưng ko dc phát ngôn bừa bãi, uốn lưỡi 70 lần trc khi nói, xem kỹ 100 lần trc khi nhoi...

ảnh thứ 7 từ dưới lên...

cả mặt thế còn gì...

cùng lắm là mất cái cùi trỏ phải...còn lại là đủ hết....

cả mặt cũng full...

thiếu gì chứ???
hưng cầm cái lọ gì mà dài dài thế:-?

Tình hình là topic lớp mình tăng số trang kinh khủng thế nhỉ... :D Rôm rả quá... :))

Máy nhà tớ dial up đau đớn, ko xem đc hết ảnh lớp mình... :(( Đấy, ai cũng phải khen bạn 007 xinh... :p Làm hôm nay nó ngượng ko dám đi học... :))

đùa chứ hum ni...đi về cùng đường với Bảo và mylink, đến Daewoo tự dưng 2 đứa mất tích luôn...tưởng 2 đứa té khẩn trương rùi => đạp điên cuồng đuổi theo...

đến chỗ giao với Huỳnh Thúc Kháng thì thấy đồng chí Bảo đã qua đi trước cả mét => ngại + muộn h về => rẽ trái luôn...

đi dc 1 quãng lại gặp đồng chí Bảo trên đường, bi giờ ko có đồng chí Linh đằng sau...

Hôm nay Link trưởng bị làm sao thì có...8-} Mặt nặng mày nhẹ... :p chả nói chả rằng... :)) làm tớ với Bảo sợ quá chứ còn sao nữa... :))

Ấy nói nghe điêu ko chịu đc... :eek:Suốt cả quãng đường lúc nào tớ cũng nhìn thấy ấy... :D Chỗ Deawoo bọn tớ đi ngay trước ấy... :p Qua cái ngã tư ấy, tớ nhìn thấy xe bus --> nói Bảo đuổi theo để cho tớ lên --> 2 đứa đi nhanh hơn bình thường...:) Ai ngờ ko kịp... :(

Sau đó, bọn tớ chả gặp cậu tiếp + nói chuyện suốt còn j... :p

Đến chỗ Huỳnh Thúc Kháng, Bảo thấy cậu rẽ trái về thì định cho tớ đi xe bus về... :)) Nhưng mà xe tớ chạy ngay trước mặt thế là tớ nói Bảo đèo tớ đến bến tới... :D Tớ lên đc xe rồi thì thấy Bảo đang đi tằng tằng với Link... 8-} Bó tay, ko thể hiểu nổi... :)) Mà Link còn khẳng định với mình là lúc ở HTK nó rẽ trái luôn ko hề đi theo hướng của mình... :eek: [-(

Hôm qua ngày mùng 8-3 thật là 1 ngày có thể nói là đáng nhớ nhất trong đời mình tính từ bé đến h... Ko chỉ là 1 ngày vui vẻ mà còn là 1 trong những đêm kinh hoàng nhất trong đời ... :(

Chi tiết về vụ mất trộm ở nhà Hà Link mời các bạn đón xem kì sau... :)) [ phải câu :D]

Lúc 1h đêm tớ out khỏi net... :) Tớ vào nhà tắm đánh răng... :D Sau đó đi vào phòng nằm ngủ... :p Đang mơ mơ màng màng thì chị tớ chạy vào bật đèn phòng tớ lên... :(
- Nhà mình có trộm... :((
Tớ vẫn thừa biết chị tớ hay có đầu óc hoang tưởng 8-} nên thấy vẫn bình thường, ko có j sợ hãi... :D
- Sao lại có trộm? :)
- Lúc tối chị để 700k ở trên bàn mà bây h ko thấy đâu nữa... Lúc khoảng 12h chị nghe thấy tiếng uỳnh uỳnh ở trên tầng tư :(... có tiếng bước chân:(... chị cảm thấy có ai đi vào phòng chị:(... nhưng mà chị mệt + sợ quá nên ko dám nhỏm dậy, cứ nằm im... Bây h vùng dậy thì ko thấy tiền đâu... Chắc chắn là có người vào nhà mình... :(

Tớ nghe cái giọng chị tớ đã đầy vớ vẩn rồi... Tớ cũng bảo chị tớ là lúc 1h em đi đánh răng nên chắc là có tiếng bước chân thôi... :p Nhưng mà chị tớ ko tin...Thế là tớ bảo chị tớ tìm lại đi... Tìm đi tìm lại vẫn ko thấy... 2 chị em đi xuống nhà nói với mẹ <bố tớ đi công tác>... Mẹ tớ có vẻ hoảng sợ, bảo 2 đứa cứ vào phòng khóa cửa lại đi ngủ, đừng có đi đâu nữa... Tớ lên bắt chị tớ tìm lại tiền thì phát hiện ra ở trong cặp 8-}( 1 cái ngăn chị tớ ko bao h để tiền :p Khốn nạn!). Tớ lại xuống bảo mẹ tớ là ổn rồi, ko có j, tìm thấy tiền rồi... Mẹ tớ giọng vô cùng hoảng hốt nói tớ cứ vào phòng, đóng chặt cửa... Tớ lên mà ko tắt đèn cầu thang, cứ để vì tớ nghĩ để thế đỡ sợ... :p

Xong rồi tớ vào phòng chị tớ luôn, ko sang phòng tớ nữa... :) 2 đứa vẫn bật đèn trong phòng thì tự nhiên ĐT chị tớ reo... mẹ tớ... Mẹ tớ lại dặn đi dặn lại là ko đc ra khỏi phòng... Mẹ tớ hỏi tại sao lại để đèn cầu thang... tớ bảo cho sáng... Tớ với chị tớ buồn cười vì thấy mẹ tớ lo lắng quá... :)) 2 chị em vẫn để đèn ngủ... và ngồi buôn về vụ tớ mất ví...

1 lúc sau, ĐT lại kêu... vẫn là mẹ tớ... Mẹ tớ hỏi có tắt đèn cầu thang ko... :( Tớ bảo ko ... :( Mẹ tớ nói thế mà bây h đèn lại tắt rồi... :( Tớ ko biết là đèn CT tắt vì tớ vẫn đang bật đèn ngủ... Thế là mẹ tớ bảo sao lại bật đèn ngủ... phải tắt hết đi... :( Giọng mẹ tớ thì thà thì thào rất sợ... :( 2 chị em cũng bắt đầu thấy sợ... :( Tớ tắt đèn ngủ đi thì thấy đèn CT đúng là tắt thật...

2 đứa tắt đèn, mỗi đứa cầm lấy 1 cái vợt muỗi (8-}) trong tư thế sẵn sàng bắt cướp... :)) 1 lúc sau, tớ cũng ko nhớ là như thế nào mà đèn CT tự dưng lại bật... :( Tớ thì tớ vẫn nghĩ là tại nó vẫn hay chập chờn thôi... Nhưng mẹ tớ lại gọi... Mẹ tớ có vẻ sợ đến tột đỉnh, nói là đèn CT lại sáng, 2 đứa ko đc ra ngoài, mẹ đã... báo công an... :( Tớ thấy hơi sợ...

Có tiếng chuông đồng hồ reo... :(( Chị tớ bảo chị tớ ko hề hẹn h thế...:(( Nó tự kêu... :(( Tớ bảo: " Ma ám... " nhưng kì thực tớ cũng chỉ đùa... Tớ ko sợ lắm vì tớ nghĩ đã khóa cửa cẩn thận rồi thì có trộm nó cũng ko vào phòng tớ đc... :p

Tự nhiên lại thấy tiếng uỳnh uỳnh trên tầng 4... Tớ sợ... 1 lúc sau, công an đến... chắc cũng ko phải là công an đâu, mà chỉ là dân phòng thôi, dẫn 1 đàn chó theo sủa ầm ĩ... lúc đấy là 2h30'... người ta chiếu đèn pin soi sáng loáng...

Tầm 30' sau, hình như ko tìm thấy cái j... các chú ấy lại đi về... :D Chị tớ bảo mai chị tớ thi tiếng Pháp, nếu mà vắng mặt thì chết... Thế là tớ nói chị tớ cứ ngủ đi, để tớ ngồi canh cho... Khi nào tớ mệt quá sẽ gọi chị tớ "đổi ca"... :)) Thế là tớ cứ ngồi như thế... nhìn trân trân vào bóng tối... đầu óc quay cuồng, ong ong lên... Cả ngày đi chơi mệt rã rời, tớ chỉ muốn nhắm mắt lại... Nhưng chị tớ dặn là ko đc ngủ đâu đấy, thế là tớ lại sợ, ko dám nhắm mắt, sợ thiếp đi mất... :(

Đến 4h, tớ mệt quá, bảo chị tớ là thôi tớ ngủ đây... :)

Cuối cùng, sáng nay, lúc 7h, chị tớ dậy, gọi ĐT cho mẹ tớ ( làm tớ dậy theo ) bảo đc ra khỏi phòng chưa... Mẹ tớ nói chờ chú tớ đến rồi ra... Chú tớ đến, lên tầng 4 kiểm tra, thấy cửa ra ban công vẫn bình thường, ko làm sao... Tớ cũng nghĩ là chả làm sao nhưng trong hoàn cảnh như thế thì tớ vẫn sợ...:p Tớ phát hiện ra là 7h30' tớ phải học thêm... :(( Thế là tớ lại hộc tốc đi học... :(

Kết quả là chiều nay đến lớp tớ mệt gần chết... /:) Thật là 1 đêm mệt mỏi + kinh hoàng! :D

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
thứ 2 tiết sinh hoạt
theo dự kiến sẽ vui :D

Có cái j... ;;)

Huyền đã viết:
@hà linh: tớ xin lỗi... lúc đấy nhà tớ tự dưng bị mất điện...--> cái modern nó die... tớ đã gọi điện sang nhà ấy luôn....nhưng trong đêm tối....chắc tớ ấn máy nhầm hay sao ý....gọi 1 tiếng thì gặp má ấy.... tớ sợ quá dập máy luôn... tớ nghĩ ấy sẽ nghe thấy tiếng điện thoại ấy mà gọi lại...

Ôi, thật là kinh hoàng... :)) Lúc đấy là mấy h? Tớ nhớ cái lúc mà tớ đang chờ công an đến tớ có nghe thấy tiếng chuông ĐT nhà tớ... Nhưng mà lúc đấy tớ ở phòng chị tớ, ko có ĐT nên ko nghe đc... Cái chính là sáng nay tớ hỏi lại mẹ tớ là lúc ấy ai gọi thì mẹ tớ nói là bà hàng xóm... vì mẹ tớ trong cơn hoảng loạn đã gọi ĐT cho bà ấy... 8-} Thế thì cái lúc ấy gọi là lúc nào... :-/ :-?

Đúng là bó tay... b-) Tớ ko thể hiểu nổi những sự việc xảy ra trong vòng 24h qua... :)) Từ chuyện trộm đến cái vụ ấy gọi ĐT rồi đến chuyện thằng Link trưởng hôm nay... 8-}

..BÓ tay :))...nghe chuyện của Ha Linh hay thế...

Đêm hum Tết Tây giao thừa nhà tớ còn để quên cái bấm cửa trong nhà >>> ko mở được cửa...:)) lúc gần 12h j` đấy...:))

Mà sao ko có ảnh của tao....:(( Y_____Y''

Có ảnh cô Bính chụp với 000...007...MC thì ko up...???

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên