Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng thí nghiệm Hóa 2

nhìn ava nhung hoành tráng quá
đau tim quá
mới nhìn chắc tái mào luôn

----------

lại còn bôi chữ trắng nữa
nhưng là đáng xấu hổ

Forever and one của Helloween

ặc...suýt ngất...tái mào thật...đề nghị thay avar...@&#@!)@(#@.............

đáng xấu hổ sao cơ??? sao lại xấu hổ chứ...
font chữ trắng thể hiện một tâm hồn trong trắng...ko sâu răng...ặc nhầm...ko...gì cũng dc...
sao lại xấu hổ???

@ Nhung: ơ...
cái con/thằng này đang khóc hay cái gì đen đen trên mặt nó vầy???

----------

ý ặc...nhìn kỹ cái avatar...hóa ra đúng là nó thật...kiểu nì vứt nó lên dẫn chương trình Halloween lớp năm sau nhè???

Forever and one của Hellowen đúng rồi... :x :x

Lúc hết tiết văn 1 cái là tớ với Trang chạy như bay xuống phòng tạo nguồn... :D

Tiếc là loa hỏng nên các bạn bị bỏ phí 1 đoạn ( poz lại mà xem :D ):

T: Bọn tớ muốn gửi tới tất cả các bạn lớp mình, đặc biệt là kuka, Trần Dũng, Đức Anh, Pôn, Kiên, Bảo đao bài hát 4ver & 1. Dù thế nào đi chăng nữa thì bọn tớ vẫn luôn tự hào về các ấy... :)>-

L: Bọn tớ yêu các ấy rất nhiều... :x

T: Và tình yêu của các bạn lớp mình sẽ ko bao h thay đổi... :)>-

L: Chắc chắn rồi... Nhìn cái cây dưới sân trường mà xem... :) Dù thời gian có qua đi thì nó vẫn vững chãi thế thôi, thậm chí còn cao hơn là đằng khác... :D Cái cây đã bám rễ sâu vào lòng đất thì gió bão cũng chẳng thế lay chuyển được... :) Tình bạn cũng vậy mà.... :x :*

Chỉ là 1 đoạn ngắn thế thôi nhưng bọn tớ cũng phải chuẩn bị ghê lắm đấy... :)) :D

------------------

Cái phong trào chữ kí của lớp mình cute quá đấy... :x Ko ngờ là có nhiều người làm theo vậy... :) Tí nữa Trang onl thể nào cũng bảo đấy các bạn bắt chước tớ mà... :D [-x

Nhưng mà Link trưởng đổi chữ màu trắng đi, lấy màu xanh lá cây ấy... :)

--------------

Ah, hỏi cái này nữa... :p Tại sao lại ko phải là I luv my class the most mà lại là I luv my class most... :-/

.....I luv my class best....
thực ra cũng chẳng cần đúng chỉ cần tất cả đều nói 1 câu là ổn
sai thì --> đặc trưng

đù má .... chữ kí đứa nào cũng giống nhau :| /:)

hehe , đá cầu với lớp mày zui phết :D toàn béo là chất nhất :)) đá trúng được quả cầu là cả 1 sự tiến bộ :D

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Forever and one của Hellowen đúng rồi... :x :x

Lúc hết tiết văn 1 cái là tớ với Trang chạy như bay xuống phòng tạo nguồn... :D

Tiếc là loa hỏng nên các bạn bị bỏ phí 1 đoạn ( poz lại mà xem :D ):

T: Bọn tớ muốn gửi tới tất cả các bạn lớp mình, đặc biệt là kuka, Trần Dũng, Đức Anh, Pôn, Kiên, Bảo đao bài hát 4ver & 1. Dù thế nào đi chăng nữa thì bọn tớ vẫn luôn tự hào về các ấy... :)>-

L: Bọn tớ yêu các ấy rất nhiều... :x

T: Và tình yêu của các bạn lớp mình sẽ ko bao h thay đổi... :)>-

L: Chắc chắn rồi... Nhìn cái câya dưới sân trường mà xem... :) Dù thời gian có qua đi thì nó vẫn vững chãi thế thôi, thậm chí còn cao hơn là đằng khác... :D Cái cây đã bám rễ sâu vào lòng đất thì gió bão cũng chẳng thế lay chuyển được... :) Tình bạn cũng vậy mà.... :x :*

Chỉ là 1 đoạn ngắn thế thôi nhưng bọn tớ cũng phải chuẩn bị ghê lắm đấy... :)) :D
ặc...cảm động quá...:x :* ...chết mất thôi...ko ngủ được mất...:(( 8-| .Sao con gái lớp mình lại kute thế chứ ....:x :* ...hự hự...đêm nay ko ngủ được mất...thôi đi đánh răng đây...8-} ....

chết chết ... bé kuka viết lách lộ liễu quá ;;)

hơ...thấy chưa đoán có sai đâu mà con gái lớp mình là dễ thương quá...chết...ko cầm được lòng...đánh răng xong rồi...hô hô:D ( ko sâu răng ...)

Buổi chiều đi học tớ thấy Giang vs Trần Dũng nói là trận tới cho Lộc - Nga vào đánh... Tớ là tớ ko đồng ý đâu nhớ.... [-x [-x... Tớ ko thể chịu được như thế... Dũng bảo là bây h cả khối 10 chỉ còn mỗi lớp mình có khả năng vào vòng trong, nên phải làm thế... :-? ... coi như là liên quân... 8-} Vẫn biết là như thế nhưng mà tớ cứ nghĩ đến chuyện cho lớp khác vào đánh là tớ ko thể chịu được... [-( Thử tưởng tượng là bây h lớp mình có vào đc vòng 2 thì mình cũng ko thể nói Lớp 10H2 mà mình phải nói Liên quân 10H2 và các lớp khác... Nói chung là ko thể thế được... [-x...

Lớp Hóa 2 là 1 ( No 1 :)>- :)) :x )
Bóng rổ Hóa 2 là 1. b-)

Chơi có thể bại, học có thể xoàng ( làm gì có chuyện đó... :D :)>- ), xong chân lý đó ko bao h thay đổi... :D

Lớp mình phải riêng một bản sắc...:)>-

Chỉ cần chơi hết sức mình thì ko có gì phải hối hận... :)

-------------------

.....I luv my class best....
thực ra cũng chẳng cần đúng chỉ cần tất cả đều nói 1 câu là ổn
sai thì --> đặc trưng

Thì thế.... :D Viết thế nào cũng đc... :) Nhưng mà đây là tớ hỏi cho biết thôi... :))

Chỉnh sửa lần cuối:

uh` thì tớ bảo ko đồng ý rồi mà...:D;;)

Lúc nãy tớ kể cho chị tớ chuyện cả lớp mình đổi chữ kí thành I luv my class most :x, chị tớ bảo thế là tốt, lớp chị ngày xưa ko đc đoàn kết như thế đâu… :p Thế là:
Tớ: Chị có biết tại sao lớp em lại đoàn kết thế ko?
Chị: Ko.
Tớ: :))Chẹp… Tại có em mà… 8-} 8-}

Công nhận là lớp mình đáng yêu thế… :x “… give me luv, make me smile…”:* Mỗi ngày đến trường là một ngày tràn đầy niềm vui và biết bao nhiêu bài học sâu sắc…:) Lớp mình có 1 phong cách đặc biệt với cái kiểu vỗ tay ầm ĩ trong giờ… :D Tớ ko thể ko mỉm cười mỗi khi nghĩ đến những trò đùa theo kiểu H2’ style :) Tớ cũng ko thể ko mỉm cười mỗi khi nghĩ đến cái cách các bạn động viên bọn tớ - những đứa vô cùng khó khăn trong việc đá trúng cầu...:) Tớ ko thể quên đc ánh mắt đầy khích lệ của Long, của Vương...:x Tớ chưa thấy con trai lớp nào hiền như con trai lớp mình... :x

Sau lần thua bóng rổ, tớ rất sợ các bạn thất vọng, buồn, chán nản... :( Cái dáng đi thất thểu, cái vẻ mặt thẫn thờ ấy làm tớ sợ... :( Tớ muốn nói với các bạn rằng: Thất bại ko phải là khi ngã mà là cứ nằm lỳ sau khi ngã... :)>- Nhưng hình như các bạn cũng biết điều đấy... :) Lại là những buổi chiều ở lại tập hăng say... :x kuka, Trần Dũng, Đức Anh, Pôn, Kiên, Bảo đao cố lên! :D Chẳng có ai mất niềm tin vào bọn ấy cả.... :x Như Hữu Hoàng nói đấy... =D> Ko phải là thua mà chẳng qua là chưa thắng thôi... :)>- Cả lớp luôn tự hào và yêu các ấy nhiều lắm...:* Các ấy thấy đấy, có trận bóng rổ mà cả lớp ở lại xem + cổ vũ nhiệt tình cho các ấy... :x

:xTớ yêu các ấy rất nhiều... :x :x Tớ chả biết phải nói câu ấy bao nhiêu lần nữa... :)

Chỉnh sửa lần cuối:

lớp mình đã chơi hết mình cả trận rồi (2 người chuột cắn mà vẫn chơi bình thường)
phút cuối lại cho 1 đứa lớp khác vào
tao thấy bảo cũng ổn đấy chứ
sức yếu nhưng phút cuối ai cũng mệt rồi

----------

2 trận tuy hơi khó nhưng thể thao vui là chính cố gắng hết mình là được rồi

lớp tao mà như thế thì tốt nhery >.<' :|

Lớp nào cũng phải ghen tị với lớp mình mất...:))

Mà thằng pôn bảo chiều nay tập văn nghệ gì đó...???

Đào Đức Linh đã viết:
đáng xấu hổ sao cơ??? sao lại xấu hổ chứ...
font chữ trắng thể hiện một tâm hồn trong trắng...ko sâu răng...ặc nhầm...ko...gì cũng dc...
sao lại xấu hổ???

@ Nhung: ơ...
cái con/thằng này đang khóc hay cái gì đen đen trên mặt nó vầy???

----------

ý ặc...nhìn kỹ cái avatar...hóa ra đúng là nó thật...kiểu nì vứt nó lên dẫn chương trình Halloween lớp năm sau nhè???
bọn mày nhìn avar của tao quá đs nen ghen tỵ hả[-( :-? :)) [-x
mày có cần phải quá đáng thế ko L , nhìn rỏ ràng la F , chẳng nhẽ lại lưỡng tính?/:)

đề nghị đổi avar, nhìn lại phát nữa là đi luôn đấy...:|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên