Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng thí nghiệm Hóa 2

Có bạn nèo bít thi GRE CAT (tiếng Anh) là cái gì ko :) , mình có cả quyển to đùng( nặng phải đến cân) mà chẳng hiểu là cái giè :-/ ... pó tay

Hóa 2 chắc sẽ đi tham wan ... 0 ngày (ở nhà mà ngủ|-) ) ... để cuối năm đi 1 thể :)

À kinh :)) ,... vé rẻ thôi mà có mấy trăm đô :)) ... cả lớp cuối năm đi Sing nhé :))

Hôm trước qua lớp Hóa 2 thấy cô Bính còn hỏi " ai đồng ý đi 2 ngày nào " , cứ tưởng lớp này sướng....ai ngờ.... 8-}

Zâng ạ, cô Bính có nói ai đồng ý đi 2 ngày nhưng mỗi người nộp 500k :eek: shock luôn, ko ai dám đồng ý ,...

Chỉnh sửa lần cuối:

gọi là cô Bính.cái thằng này.người ngoài lớp còn tôn trọng cô huống hồ là mày trong lớp.

Chưa ai nói tớ là nói móc lớp Tin, ấy cũng chẳng hỏi tớ là có phải tớ nói móc hay ko mà ấy đã post bài luôn là tớ nói móc lớp Tin, thế chẳng phải là chưa suy nghĩ kĩ :-/ , có gì ra Y!M bàn luận, ko nên nói trên Hao nữa, tớ chỉ muốn ấy rút kinh nghiệm thui mà 0:) ...

Khổ ...:)) Bảo down mà...quyết định đi Sing nhé....okie ??cuối năm còn bảo cô..

Sao bọn mầy cứ réo Bảo down trên Hao thế [-x [-( , tao tức lắm rùi nhé X(

thế mày thấy phát biểu của các ngôi sao báo chí bọn nó suy diễn ra có bao giờ hỏi không?mà tao thấy nếu mỗi bài trên HAO muốn nhận xét lại phải đi hỏi một lần thì chắc HAO loạn quá.nhưng tao thừa nhận lần này tao lầm và mày không có lỗi gì cả, nhưng bài viết của màyquả thật suy ra ý chửi quá dễ mà.không phải bào chữa nhưng tao lầmcó gì là lạ.nhưng bạn Dương yêu quý của chúng ta lại không dàn xếp cho êm xuôi mà dập luôn vào chửi cả tao lẫn lớp tin.rồi thấy to chuyện lên thì đổ cho tao.mà lớp tin cũng nóng tính cơ,tao nhận xét về bài đó thì kệ tao.post lên HAo tức là phải chấp nhận sẽ bị nhận xét rôi.ý kiến tao về bài đó, cả lớp mình và các bạn lớp tin phải tôn trọng.và tao e rằng ý kiến tao về bài đó không sai,tao giữ nguyên ý kiến về bài đó(ý kiến của tao không phải của mày)

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi....vụ br chấm dứt hết đi.....8-| mệt quá... cãi nhau làm gì nữa... đến thế là okie rùi....:>

Bảo cũng đừng ăn năn gì nữa....8-| có cái gì đâu nhờ.... bỏ qua hết đi...:D

thế mọi người định đi Sing àh....8-} thật hay đùa đấy....8-|

Dạ thiệt ạ =D> , cả lớp góp tiền mua vé cho bạn Giang đi một mình nhé =D>

tao đề nghị đi Đức xem WC.ai đồng ý?

ặc..đùa gì mà đùa...thật đấy...đóng khoảng 300$ thôi...nhưng mà khó đấy...trừ khi cô Bính cũng mún đi...:D

đi Đức á?uh thật mà.WC luôn.chắc có khuyến mại.chờ xem.

đi là đi thật...chứ tao đùa làm gì...Bảo down ko có ý kiến gì thì đừng có spam...

Hà Ngọc Bảo đã viết:
Có bạn nèo bít thi GRE CAT (tiếng Anh) là cái gì ko :) , mình có cả quyển to đùng( nặng phải đến cân) mà chẳng hiểu là cái giè :-/ ... pó tay
dạo này bạn Bảo chăm lên HAO dữ , chẳng bù với tớ. Nếu tớ ko nhẩm thì cái đấy là ôn để thi vao trường công của Mỹ ( mà chả bít nữa) thử đọc phần đầu sách xem.:) :)>- mà đừng bảo tớ là ấy có ý định hoc GRE CAT nha:| :-s 8-}

mấy thằng em tao nhắng không chịu được
27 tết ông bà gói bánh
mọi người tập trung
mấy đứa kéo nhau tập thân pháp
ném đá rồi tránh
lúc đầu thì nói tao ném này
sau đó tăng dần
không nói
cả cục gạchv ào đầu
méo đầu
vào viện ăn tết trong đó