Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng thí nghiệm Hóa 2

láo tao chỉ khỏa thân ở sảnh thôi chứ ai chạy khắp trường.:))

:)) thế đong đưa chiều nay nhớ khoả thân nhá....:x :))

Trần Hoàng Nam đã viết:
láo tao chỉ khỏa thân ở sảnh thôi chứ ai chạy khắp trường.:))

hay .. chiều nay tao đi xem ... tao rủ thêm lớp tao nữa ;;)

nhưng cuối buổi tao đã lật kèo không khỏa thân nữa với lý do:"tao có noi bao giờ làm đâu".:))vô độc bất trượng phu.em nói 10 năm nữa em làm, rồi 10 năm nữa trốn sang nước ngoài.thế là có đứa thề sẽ vào FBI để bắt em về quy án.:(:)((

pó tay rùi post ra cả đông xong rùi biến mất để iem post lại

HỜ hờ. hay thật đấy. Các bạn Hóa 2 không chỉ thí nghiệm các chất hóa học còn thí nghiệm cả mấy cái trò mang đậm chất nghệ thuật nữa nhờ. Thật khâm phục thật.!PIddle!

Thế cuối cùng bạn Nam o làm ah` ^___^?

chẳng hiểu lớp mình làm gì mà các bạn lớp Tin bảo mình cay cú:| rồi lại còn mỉa mai chứ
thằng đong đưa...:( hình như tại mày nên bọn nó nói lớp mình thế
trong khi chuyện thằng Bảo nói là nói thật
mỉa mai cái đầu mày ý X(

mỉa mai là thật chứ gì:)).thế thì đúng rồi.hôm nào hỏi Bảo Down xem.dù sao thì tao nghiêng về giả thiết nó mỉa mai hơn.

:)) chúng nó chửi lớp mình hum qua thua là vì đánh ko có đầu óc...Bọn này thật là...Hum qua thì đúng có cay cú nhưng sáng nay ngủ dậy quên hết...thế hóa ra chúng thắng mà còn cay cú hơn mình...

thằng đong đưa câm mồm X(
Thằng bảo nó nói thật mỉa mai cái chó gì.Mày đêk biết thì câm mie mồm vào
bây h bọn nó bảo mình cay cú nghe vãi ngu
MK

là cái gì đâu
thể thao vui là chính mà
việc gì mà cay cú thế
nhưng công nhận lớp mình tao thấy có chỗ chưa ổn
mình đã hết mình cả trận rồi cho thằng lộc vào làm gì
dù nó có giỏi đi nữa
mặc kệ lớp tin cho lớp 7 vào bọn nó không có người mới phải thế
chơi hết mình là ổn rồi
mình còn 2 trận mà

con kia chửi thêm một câu nữa thì đừng trách tao.tao là con chó cho mày chửi sướng mồm ah.tao thích nói kệ tao.đứa nào vào topic bống rổ cãi nhau.tao hay mày?nhìn lại đi rồi sửa nhé.

Xin lỗi các bạn :(( vì đã làm cả 2 lớp Tin và Hóa 2 chửi nhau :(( nhưng iem khen bạn Đàm Tiến Long thiệt mừ :-s :-/ ... sao bạn Nam lại nghĩ xấu như vậy ( đúng là suy bụng ta ra bụng người [-x [-( )

Đàm Tiến Long đã viết:
10 tin thắng hóa 2 17-15

Khi trận đấu chỉ được tính bằng giây,lớp 10 tin đang bị dẫn 14-15.Các cổ động viên, đặc biệt là bạn Lan Hương , tưởng chừng lớp đã cầm chắc thất bại. Giữa lúc gay go đó, người hùng đã xuất hiện. Đó là Đàm Tiến Long. Anh nhận đường chuyền của đồng đội và nhanh chóng lùi về nửa sân. Một cú ném xuất thần tung ra, bóng bay vút lên trời .Các cầu thủ 10 tin lặng lẽ đứng nhìn, anh Việt thì run run lo sợ. Các bạn lớp hóa 2 cũng ngơ ngác nhìn theo. Và , như để thỏa lòng những thành viên trong đội bóng, những cổ động viên đang hồi hộp trông mong vào cú dứt điểm cuối cùng này, bóng bay như sét vào bảng, chui tọt vào rổ.Ngay lập tức, tiếng hò reo vang lên, cổ động viên của lớp 10 tin như sống lại sau giây phút đó. Trái lại với vẻ vui mừng đến tột đổ của 10 tin, các bạn lớp hóa 2 sững sờ, bất lực. Với Tiến Long, cú ném của anh đã đem lại hi vọng chiến thắng cho cả đội. Tỉ số là 17-15 cho lớp 10 tin.

Trận đấu kéo dài trong ít phút nữa(chính tác giả cũng ko hiểu vì sao).Hóa 2 dồn lên tấn công trong vô vọng. Nhưng, với một khí thế sục sôi, tinh thần quyết tâm bảo vệ chiến thắng, Tiến Long cùng đồng đội đã giữ sạch rổ mặc dù đã rất mọi mệt. Và tiếng còi vang lên. Đội 10 tin vỡ òa ra sau tiếng còi đó.Chiến thắng đã về tay 10 tin, một đội bóng đầy quyết tâm, nghị lưc, đội bóng mà ở đóm người ta chỉ nhìn thấy một sự ăn í , thấu hiểu nhau giữa các tuyển thủ chứ ko phải là một đội hình cứng nhắc. Chiến thắng của 10 tin hôm nay dựa trên tinh thần đồng đội là chính và dựa trên sự xuất sắc của Tiến Long là chủ yếu. Anh đã trở thành người hùng của đội bóng, người đem lại chiến thắng cho đội bóng trong những giây quyết định.Điều cuối cùng tôi muốn nói, chúng ta chiến thắng, ko phải vì hóa 2 đánh kém mà bởi vì chúng ta quá giỏi ,chúng ta có những cổ động viên trung thành, và quan trọng nhất, chúng ta có Tiến Long, Việt, Hà ,Quốc Tú, Tuấn Tu, Lục....

hay thiệt đó, chưa thấy ai tả hay như bạn Long :) ...

ờ 1 người có sức tưởng tượng phong phú
nếu đúng thật là trình độ thì xin lỗi
còn á quả đấy tao nghĩ chó đớp phải ruồi
mà có mấy ai vỗ tay
thuê được cái bọn lớp 6 lớp 7 đến xem chứ có cái gì

Trần Hoàng Nam đã viết:
con kia chửi thêm một câu nữa thì đừng trách tao.tao là con chó cho mày chửi sướng mồm ah.tao thích nói kệ tao.đứa nào vào topic bống rổ cãi nhau.tao hay mày?nhìn lại đi rồi sửa nhé.
tao có nói gì đâu?chỉ thanh minh thôi
mày cứ bênh cái bạn Hương gì đó.Trong khi nó nói thế thì khác nào bảo lớp mình ko có đầu óc
tại sao cái này mày ko suy diễn mà mày suy diễn câu thằng Bảo?mày xem lại mày đi
mày toàn thêm dầu vào lửa
như cái thằng điên ý
hỏi cả lớp xem
tao chẳng muốn để lớp khác nói mình rồi nội bộ lại lục đục nhưng chính mày gây ra chẳng phải ai cả
cái kia tao chỉ muốn lên tiếng giống mọi người thôi
mày dại gái vừa

thôi được rồi tao công nhận tao nóng tính chửi mày hơi quá
nhưng mà mày cũng chửi đầy người thế nên tao chẳng thấy có gì phải hối hận

Chỉnh sửa lần cuối:

Đùa. X(
Tớ tức lắm rồi đấy nhớ... X(
Vừa đi học về đang vui lên HAO tức ko ăn đc cơm nữa X(
Cái thằng Trần Hoàng Nam kia, mày câm mồm vào đi nhớ X(. Tao chưa xưng với ai trên HAO này là mày tao đâu, nhưng mà tao ko chịu nổi mày nữa rồi. Mày đã ko đánh đấm an ủi ai đc thì thôi, cứ đổ thêm dầu vào lửa. X( Mày cứ phải thế thì mới sướng ah... X( Lớp mình đã chả ai cay cú rồi, bây h mày nói làm cả trường nó hiểu lầm. Mày bảo thằng Bảo mỉa lớp Tin, thế cái Hương Tin nó ko mỉa lớp mình ah? X( Mày vừa vừa thôi nhớ... X(

Còn Bảo nữa... :( Tớ biết là ấy ko có ý gì nhưng mà ấy cứ như kiểu mới lên HAO tranh thủ spam bài ấy... :( Ấy vào topic lớp Tin làm gì? Mình thì ko sao nhưng các bạn ấy cứ hiểu nhầm. :( Rồi còn topic br nữa. Mình thua thì có gì mà phải Yeah! Lớp em đã thua. Tớ biết ấy bt nhưng mà cứ bị hiểu lầm ấy, tốt nhất là đừng nói gì... [-x

Còn Dương nữa... :( Ấy cũng bình tĩnh thôi... Tớ thấy ấy nói năng cũng vừa phải nhưng mà có cảm giác là ấy chẳng hiểu rõ lắm về 2 đội...

Đang vui mà buồn quá... :((

Thế người ta mới gọi là Bảo down,...trung tâm rắc rối...spam bài cũng dốt...:))

Tao con ko cay cú thì chúng mày cay cú làm gì...HUm qua có hơi cay cú...nhưng mà sáng ngủ dậy đi học hết rồi...:))hehe...

Hà Linh bình tĩnh...đừng giận nữa...

Chỉ vì 1 trận thua br thôi mà topic Hóa 2 .....Thế lần sau để bọn tớ cố gắng thắng vậy...:))

P/s : Bảo down spam bài thì spam khôn khôn chút...Đúng là Bảo down ...tao bùn cười mày quá...:))

tớ ko hiểu sao lúc ấy cãi nhau với tớ thì hùng hồn thế mà h người ta nói mình cay cú này nọ ấy bình chân như vại:|
bọn tớ cứ một mình đi nói lại họ trong khi bọn ấy lại bình thường--->thấy oải lắm/:)
nhưng nếu ko nói thì thằng Nam đi đâu nó cũng khoe lớp mình cay cú:(
lần này ấy ko nói gì thì để yên cho tớ với Hà Link nói nó.:-s
cần thì đến tận lớp làm rõ xem bao nhiêu % ủng hộ nó X(

làm rõ hộ tao đi.tao có quan tâm bóng rổ đâu mà cay cú:))ai cay chứ tao thì phớt hoàn toàn thậm chí ngay lúc thua tao thấy cũng thường thôi.có gì mà cay.tao thấy thằng Bảo vào post bài tưởng nó chửi lớp tin, mà mày thấy có giống thật không?mai chúng mày đến lớp làm rõ đi.cần thì đuổi tao khỏi lớp.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên