Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng thí nghiệm Hóa 2

thắng thua thì có sao đâu
chơi thì cho vui với lại giao lưu là chính ;;)
tớ thấy chơi xong mặt bạn nào cũng buồn buồn:(
có gì mà phải buồn
tớ xin nhắc lại điệp khúc:lớp tin yếu hơn H2 mà lại thắng=>chẳng có lý do gì lớp mình ko thể thắng 11P2 hoặc 11H2 dù nó rất mong manh
yên tâm đi.:x
ko cần phải xin lỗi gì hết,chơi thì đã chơi rồi.Có ai bắt bọn ấy thắng đâu:)

Bởi vì thua lãng xẹt quá nên thấy ko đáng...Chúng nó chơi bóng bầu dục chứ có phải bóng rổ đâu..HUm nay ai xem trận đấu cũng nói thế cả...nhưng thôi lớp mình thua thì vẫn là thua...

ấy nói thế thì còn buồn hơn:(.bọn nó ko biết chơi mà lại thắng thế thì...8-}
nói chung chơi cho vui với lại được dịp cả lớp đoàn kết lại-->thua cũng chẳng sao mà:)
Lần sau cố gắng lên:)

:eek: :eek: :eek: Kinh dị, bạn gì viết hay thế đọc xong S-H-O-C-K luôn :eek: :eek: :eek: , viết hay wá :eek: :eek: :eek:

pà-chi nha! chiện các ấy thua hôm nay chẳng có gì hết sất.... chỉ có điều là tớ ko muốn cho Lộc vào....:( bọn 10 tin đã chơi ăn gian rùi.... lớp mình đáng lẽ thua nên thua trong vinh quang..... nói chung chẳng có gì hết.... vì 10 tin có thể thắng 10 hóa 2 nên 10 hóa 2 hoàn toàn có thể thắng 11 pháp 2....:> Nothing's impossible....yêu các ấy nhiều lắm.....cám ơn các ấy rất rất nhiều.....

Hôm nay bóng rổ lớp mình thua... :(( Có thể tớ ko phải nhắc lại thì mọi người cũng buồn lắm rồi... :( Lúc đấy, tớ cũng buồn. Và thương. Tớ muốn khóc. Nhưng mà chớp mắt, rồi lại chớp mắt... ;;)Chẳng có giọt nước mắt nào chảy ra cả. :(( Tớ cũng ko hiểu sao tớ ko thể khóc được. Tớ thương con trai lớp mình quá... :* Nhìn mấy thằng ngã gục xuống sân... :x Nhìn cái dáng đi thất thểu ... Tớ ko buồn vì lớp mình thua. Tớ chỉ buồn vì chỉ còn 1 phút tại sao phải cho 1 đứa lớp khác vào đánh? :-/ Thắng thua đâu có quan trọng, quan trọng là các bạn đã chơi hết sức mình, đã cố gắng. Hóa 2 là hóa 2, mình đấu để tự hào nói rằng: Lớp tớ đấy! Chỉ có chuyện ấy làm tớ buồn. Còn... dù có thế nào đi chăng nữa, tớ ko bao h thất vọng về lớp mình, đặc biệt là con trai lớp mình... :x :)>- Ko có ai phải xin lỗi cả... Tớ bỏ học thêm vì tớ yêu các ấy... :x

Yêu lớp mình lắm... :*

Còn trận với 11H2, 11P2 nữa... Cứ cho là trên lý thuyết thì khó thắng đi. Nhưng mà trong thể thao còn có may mắn nữa mà... =D> Hãy đi tìm bí mật của may mắn =D> Đừng bao h đánh mất niềm tin. ;)It just causes you had a bad day.

Dù thế nào thì H2's girlz vẫn tự hào về H2's boyz.:x

Lê Thị Thùy Linh đã viết:
ko hie^u? cho^~ nay`
cái này thì đúng,1 thể loại bóng bầu dục,lỗi nh` kinh khủng(toàn lỗi nguy hiểm nhưng thủ phạm ko hề hay biết:x )
Bọn mày thua làm tao ngỡ ngàng đấy:eek: thế là H2 với T2 dắt nhau ra ngoài luôn rồi,mà cũng đúng:> 2 lớp chơi thân với nhau thế còn j`:)) b-)

Tớ ko cần biết ai ăn gian... [-x

Tớ chỉ cần biết là ko lớp nào đáng yêu bằng lớp mình... :x

thôi thua không nói vớ vẩn thắng thì đã thắng rồi thua cũng đã thua rồi.cẩn thận hai lớp lại chửi nhau giờ.nhưng có một bạn lớp tin vào post bài trong topic lớp tớ thấy không nên cần dì phải khoe thắng bằng những từ như thế?lớp mình thì đừng kêu bọn nó ăn gian hay thắng không đẹp nữa.tao thấy hai lớp ngang ngửa nhau.10 Tin ăn rùa quả cuối song cũng là thắng.lớp nào thắng cũng xứng đáng cả.vui vẻ đi.hai trận cuối càng phải cố gắng.thắng thì tốt thua cũng không sao.nhưng tao e là cái đội lớp mình thua thì 10 T không thắng được đâu.:))(vì hai đội ngang nhau mà)

uh...:D tớ công nhận....:x lớp mình là nhất....iu mylink lắm....:x

----------

:)) bạn đong đưa đc câu rất hay:"Dũng ơi, em yêu anh...":)) nghe xong câu này tao thấy quí mày hẳn lên...:))

Còn vụ học thêm của tớ thì... :))

Tớ mới phải xin lỗi Zang... :D

Tớ nói là tớ bỏ học chẳng qua là để các bạn phấn khởi thôi... :)) :D
Chứ còn thực ra là tớ chỉ phải đi học bù thôi, chứ ko phải là bỏ hẳn đâu... :p

Cố lên các bạn... :x Tớ sẽ luôn cổ vũ, cho dù phải bỏ học thật.... :x

:)) bạn đong đưa đc câu rất hay:"Dũng ơi, em yêu anh...":)) nghe xong câu này tao thấy quí mày hẳn lên...:))

thế trước giờ mày ghét tao ah.mà mày là con nào?Trang Trần cũng có qua lại với tao đôi chút mà.:))
lớp mình lúc nào chả nhất nên tao không cú thằng lớp tin post bài ở trên lắm.mặc dù nói cái giọng xốc gan của nó nghe khó chịu nhưng tao nhịn được.nó thắng thì nói gì chả được.mình thuathif nghe chửi thôi.nhưng tao thấy thực lực hai lớp cân bằng và H2 thua trong danh dự, 10 T thắng trong ngỡ ngàng.:))(sorry lớp tin)

hà linh làm gì mà cứ cách 8 phút lại poz 1 bài y như trên thế...:))

Chắc là nhờ câu đấy của đong đưa mà bạn Dũng chơi hăng hẳn... :))

bó càng rồi:)).thằng Dũng hôm nay chơi hay nhất đội.điều duy nhất đáng tiếc trong trận đấu chiều nay là lớp mình đã cho thằng Lộc lớp Nga vào đấu.sao phải làm thế.dù thắng thì sung sướng gì đâu bởi đó là chiên thắng của người khác mà.còn mấy phút thì chơi cống hiến chút chứ cầu thắng làm gì."chơi đẹp mới hay, thắng chả là gì".

to' cung~ chang? nghi~ lop' to' thang' dau :) ca? 2 cung` co' va` ai may man' hon thi` duoc :)

cai' thang` tren kia no' bi down tho^i :) dung` chap', bt van~ the' 8-}

:) to' ko xem :D nhung ma` to' biet' may' ban thi` thay' con trai H2 rat' hay :D

Nam tự hào dân tộc quá mà vỡ tim

"Lớp tin mà thắng tao khỏa thân chạy khắp trường"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên