Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng thí nghiệm Hóa 2

được rồi cứ cho là nó nói giống đi và cứ cho là mày tưởng thế thật đi thì bỏ qua vụ đó.Mày giải thích cho tao lý do mày nói lớp mình cay cú số 1? và bảo tao to mồm trong khi 3/4 đứa lớp mình đọc cái câu"có đầu óc" của một bạn là bạn của mày thì đều suy ra là nó chửi lớp mình còn mày thì lại bênh?
nói tao nghe...

Tớ có cần bọn ấy thắng đâu... :D

Tại thằng Nam như thằng phát đạn ấy... X(

Tớ chả cay cú, chả buồn... :D Vì lớp mình cố gắng hết sức rồi... :x

Tớ yêu lớp mình lắm ấy... :x Đi giữa sân trường cứ lẩm nhẩm câu ấy mãi... 8-}

Ko có chuyện cãi nhau thì tớ đã kể chuyện vui về mấy bạn lớp mình hôm nay rồi... :x

Chỉnh sửa lần cuối:

thôi bỏ qua vậy(nể Hà Link,nể Giang:D)
cứ sau mỗi trận đấu topic lớp mình lại chất lượng hẳn lên thì nhất:))

hnay lên bảng Văn đọc như đúng rồi,tự dưng ông ý bắt lên chứ:((

Có ai bảo mày cay cú đâu hả Nam? X(
Mày chỉ làm mọi người tưởng lớp mình cay cú thôi... X(

Hôm nay thấy yêu con trai lớp mình thế... :x Trừ mỗi thằng Nam ra... X(

Cuối h đá cầu với Vương, Long, Sơn... Ôi, thik các bạn ấy thế... :x

thôi ko cần mắng thằng Nam đâu..khổ thân nó...nó lớp mình mà..Dương xóa mấy bài văng tục chửi bậy nó ở trên đi...:|

Ơ hay...
Cái bọn này điên ah..Sao tự nhiên lại chửi nhau thế này.:-O
Bọn lớp Tin nó nhìn thấy thì nhục lắm.
Mà lớp mình thua thì có cay cú j đâu,chỉ hơi tiếc một chút thôi mà..
(riêng tao chẳng việc j phải tiếc vì tao ko bo phí cơ hội nào của mình:">:D)
@mylink,akido:tao bit bọn mày muốn bảo vệ lớp mình nhưng chử nhau với thằng Nam là ko giải quyết đc j đâu(thằng này mặt lúc nào cũng trơ ra như..con quái thú:)))
chết ,mai kt GDCD mà chưa học j`#-o

Ơ, Dũng nói như kiểu là bọn tớ cay cú thật ấy... :)) :D

Tớ cũng chỉ cáu quá, thấy chuyện bất bình thì ra tay thôi... :p :D :))

Rồi sẽ:
Trời cũng chiều người
Hung đồ hết lối :D

Mà các trận sau nữa Dũng cũng ko đc bỏ chơi đâu đấy... [-x

Tớ cũng vẫn sẽ bỏ học thêm... :x

tao là hung đồah.thế mày muốn tao hết lối như thế nào?chắc chết cho mày xem.từ trước đến nay rất kính trọng mày.nhưng thêm một câu chửi nữa thì Hà Linh ạ, tao với mày không bao giờ còn có thể là bạn nữa đâu, 1 câu nữa thôi đấy.

Ơ, tớ có bảo ấy là hung đồ đâu... [-x Buồn cười thật đấy... :))

Ấy chả hiểu bài người khác poz thì còn nói đc cái gì nữa.... [-x

Bị làm sao đấy... X(

bài trên tao không biết có nên coi như là bài chửi hay không?nếu có thì thật chán còn nếu không thì may quá.

@Giang:ấy thấy tớ nói sai chỗ nào mà bắt xóa?cho lý do xem B-)
@Dũng:tao chỉ ko muốn phải chứng kiến 1 thằng phản lớp như thế.Mày đừng ngăn tao.Nó vẫn chưa muốn dừng ở đây đâu
@Hà Link:tớ tưởng ấy chửi thằng Nam là hung đồ thì ấy nói chí lý quá:)) hóa ra ko phải:(
@Nam:để mai đến lớp tao nói chuyện thẳng với mày,bây h cãi nhau ở đây thấy chán rồi.Mày bảo thủ bỏ xừ X(.Tao ghét chửi bậy lắm nhưng cái kiểu của mày tao ko chửi ko chịu được.
các bạn có thấy tớ vô học,vô duyên,cục cằn thì cũng xin lỗi vì tùy người tớ mới phải thế:)

lúc đầu vào độc topix lớp mình thấy cãi nhau còn muốn can.... sau khi sang topix br chỉ muốn cho thằng Nam một cái gì đấy vào mặt....8-} tức nhất là câu "lớp mình cay cú số 1...." 8-} chẳng hiểu chú bé nghĩ gì... có ăn nhầm cái gì ko????8-} thứ nhất là lớp mình có cay cú thì cũng ko đến số 1.... thứ 2 lớp mình có cay cú cũng ko mượn mày đi rêu cả trường....8-} bệnh nó vừa vừa.... mọi thứ chấm dứt ở đấy....:| mày đừng có bào chữa cho mày hay nói bất kì câu gì mang tính chất cãi nhau tiếp nữa.... bực cả mình... có mỗi vụ br mà làm to đến cả khối.... chẳng còn mặt mũi....:|

trận sau thắng hay thua cũng ko mượn thằng Nam bình phẩm nữa.... xì-top!!!

chúc mọi người may mắn trận tiếp theo....

ở đây chỉ có hai lớp cay cú là 10tin và H2.tao thấy H2 cay hơn thì bảo là số 1 mà thôi, 10tin là số 2.thế thôi.nhưng nội việc lớp mình chửi nhau và đi chửi ở mọi topic thì đủ để cả trường biết chúng mày cay cỡ nào cần gì tao phải đi rêu.tao cứ bình phẩm, chả ai cấm được.và ý kiến của tao ngoại trừ việc thằng Bảo thì đến nay đều đúng cả.đã đúng thì chả có lẽ gì phải dừng lại.

nhưng nội việc lớp mình chửi nhau và đi chửi ở mọi topic thì đủ để cả trường biết chúng mày cay cỡ nào cần gì tao phải đi rêu
ặc...tao có đi chửi ở topic nào đâu...???@_@"..

không phải mày mà, tao khen mày kiềm chế còn gì.:)

Ko có vở GDCD để học...Y_Y chết rồi...--->way :))

tao chả có cái gì cơ.sách mất, vở mất thôi xác định rồi.

8-} @ Hà Linh: ấy viết như thế này ...
Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Còn Bảo nữa... :(Tớ biết là ấy ko có ý gì nhưng mà ấy cứ như kiểu mới lên HAO tranh thủ spam bài ấy... :( Ấy vào topic lớp Tin làm gì? Mình thì ko sao nhưng các bạn ấy cứ hiểu nhầm. :( Rồi còn topic br nữa. Mình thua thì có gì mà phải Yeah! Lớp em đã thua. Tớ biết ấy bt nhưng mà cứ bị hiểu lầm ấy, tốt nhất là đừng nói gì... [-x
...thì tớ biến thành người có lỗi à :( ... tớ thấy bạn gì viết hay wá tớ chỉ muốn làm wen thôi :) ,... có ai hiểu nhầm đâu [-x [-( ,... chỉ khi bạn Nam viết là tớ nói móc lớp Tin thì :( ... buồn wá :( ...

Thôi :( ,...các bạn đừng cãi nhau vụ này nữa ... càng ngày càng rối ... mong bạn Nam bình tĩnh nghĩ lại một chút,... các bạn đâu có ý nói gì ấy :)

Hôm wa tớ xin lỗi rùi tưởng vụ này kết thúc, sao càng ngày càng rắc rối8-} , đau đầu wá 8-} ...

Thui đến đây là tốp nhé đừng ai đăng bài vụ này nữa [-( ... mong lớp Tin và Hóa 2 ko hiểu lầm nhau nữa ...

Thôi ko câu bài nữa ra đánh SC vậy...:))

hai lớp không giận nhau nữa nhưng lớp mình không bao giờ còn vui vẻ được.chúng nó chửi tao ở mọi topic thế kia thì không thể một câu là xong được.mà tao cũng lạ mày Bảo ạ, đọc bài mày tao tưởng mày nói móc nó thật cơ.lần sau khen thì rõ ràng ra.nhưng cũng xin lỗi mày vì đã kéo mày vào,tại bản thân tao muốn chửi cái bài viết ấy nhưng không dám nên thấy mày viết quy kết ngay là mày chửi.đúng là người buồn cảnh có vui đâu bao giờ:)).thôi coi như thằng Bảo không liên quan giờ chỉ có tao , con Dương ,con Linh chửi nhau thôi.mai hà linh không tham gia thì rút đi để tao chửi với con Dương.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên