Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng thí nghiệm Hóa 2

S-H-O-C-K điện chú Giang :eek: , copy vào đâu :-/ :-/ :-/ ( hình như có gì nhầm lẫn :-/ )

Lớp mình đi tham wan hay ko zậy :-/ và định đi ở đâu :-/

ặc chết thiếu file...sorry sorry hehehe....để mình up file...;;)

Chúc mừng SN bạn Thùy Dương, 14-2 chắc nhìu quà lắm nhỉ :D

Trần Dũng đã viết:
thua đến nơi rùi mà còn đòi người đi cổ vũ..
dẹp đi

Thua là thua thế nào được... [-x
Sao nói bi quan thế... :-? /:)

Thấy bảo lớp 10Tin ấy ko giỏi mà... :) 8-}

Chưa đánh mà đã thế... [-x

Cố lên các bạn... :x :)>-

Tớ sẽ bỏ học thêm để ở lại cổ vũ... :x :*

Hà Ngọc Bảo đã viết:
"Bird's day" dịch như nào vậy Linh;;) ;;) ... hi hi

----------

Bạn Linh kinh thiệt 1h45 vẫn còn cố online;;)

Bird's day ah... ;;) 8-} 8-} =D>

Tớ có cố onl đâu... :D Bận làm card cho các bạn đến 1h... 8-}

Mình cũng kinh thật... :D

Mà sợ bạn Chick thật đấy.... /:) 1 đêm mà spam đến 187 bài cho Trang... 8-} :eek: 8-|

Đến sợ... :)

hnay thực sự là một ngày đáng nhớ:x
SN lần thứ 15:)
sáng nay được bố vác từ đâu đó về cho 1 bó hoa to bự 15 bông hồng(tớ thề là sẽ có đầy đứa phải ghen tỵ nếu nhìn thấy:>)+1 cái bánh kem:x.
Đến lớp được nhận quá của mọi người.Thankx mọi người nhiều lắm:x.Tớ rất thik quà của các bạn:).Cuối h gặp bọn bạn thân--->sướng lòi pha:D
Về đến nhà,lúc mở cửa phòng ra, trên tường là một cái trái tim to ơi là to,đẹp ơi là đẹp kết bằng bóng bay ở giữa là dòng chứ :happy birthday:)x) và phía tường ở đầu giường có chữ D rõ đẹp.Đèn tắt nên càng nhìn rõ hơn pháo bông và nến của bánh kem mà bà chị hì hục làm cho.Cảm động phát khóc.2 bà chị hát Happy birthday rồi bố lên và đưa cho cái thư động viên:"...cố gắng lên 2 con.Bố mẹ và 2 con cũng cố gắng vì một ngày mai tốt đẹp hơn."--->thực sự xúc động:).Năm nay là năm đầu tiên tớ có cái SN ý nghĩa thế.Có lẽ vì năm nay tớ 15 tuổi đã bắt đầu lớn hơn nên mọi người muốn làm một cái gì đó để đánh dấu một cột mốc quan trọng.Cảm ơn gia đình,bố mẹ và bà chị yêu quý,cảm ơn tất cả bạn bè vì đã luôn bên tớ.:)
Happy Birthday to me!!

hôm nay là một Valen đáng nhớ...:D đc bạn trai cho đi ăn + bạn gái tặng quà....:)) hội ngộ đủ 2 giới....:)) lúc đi học thêm đc bạn gái đèo đi và đi học về đc bạn trai đèo về....lại hội ngộ hai giới thêm phát nữa...:))

@mylink: ấy nhầm rồi....[-x thằng Chick spam cho tớ có 9 bài thôi...8-} thế mà nó spam kiểu gì còn bị xoá....8-| phải spam như tớ...:)) muốn xóa cũng ko xóa đc.... VD như vào ước gì...:)) hay vào tâm sự buồn vui rùi poz 1 chút cảm xúc... bài ko chất lượng nhưng những lúc cần kíp thì phải thế...:)) :>

tớ là người may mắn đc hưởng 1 trong những cái card ấy làm...:D :x thế mà tớ vẫn chưa tặng đc ấy cái gì Valen nhờ...:( ngày mai đem tặng Valen 1 đống người thì ko hợp thời nữa rồi...:D nhưng hi vọng các bạn đừng chê...:>

@Dũng: 8-| thằng này cứ bi quan thế nhờ....thua thì đã sao...[-x làm hỏng hết tinh thần h....[-x vớ vẩn nào.... mai pà-chi nha! :>

@Giang: cái file của mày vẫn chẳng thấy động tĩnh gì cả...8-| :)) ko biết do mày chưa up hay tao ko biết cách down....:D

@Bảo: theo như tớ biết thì chưa đi tham qua đc dễ dàng đâu...:D có nhiều đứa ko thix đi 1 ngày....điển hình là bạn Kiên iu quí...8-} thế nên đừng mong chờ tương lai tươi sáng...:)) với lại cô mà cứ insist chiện đi chợ thì cũng đến chết.....8-|

@Dương: :D tớ ko ngờ ấy có 1 family dễ thương đến thế đấy...:> nghe nó cứ ấm cúng kiểu gì ý...:x tớ thì lại rất ngại cái gì "sến sến" giữa tớ với gia đình tớ...:(( thế nên tớ luôn phá hỏng mọi thứ....:(( chán lắm mà chẳng biết làm thế nào...:( sinh nhật hồi bé của tớ thì vui lắm.... nhưng lần sinh nhật nào tớ cũng góp tay vào chuẩn bị.... nên chưa bao h đón nhận đc 1 cảm giác bất ngờ như thế dù rất muốn....:(
chúc mừng sinh nhật ấy nhá...:x hình như đây là điều duy nhất tớ quên chưa nói với ấy...
HAPPY BIRTHDAY TO YOU !!!
mà ấy sinh năm 91 ah??:-/

@Chick: mày quá đáng thế..... ai cho mày poz bài 1000 của tao... đấy là bài tao dành tặng đặc biệt cho mọi người... mày muốn poz thì poz vào bài thứ 1001,1002 đc mà... tao nhờ mày spam chỉ vì lý do ấy.... thế mà mày lại phá hỏng nó rồi......bực đến phát khóc lên đc.....

Trần Huyền Trang đã viết:
hôm nay là một Valen đáng nhớ...:D đc bạn trai cho đi ăn
---> chị 2 ơi, cẩn thận người ta hỉu nhầm ... :| em mời chị là có kế hoạch cả ;)

* trang : tao post thừa thì mày xóa đi ??? mà mấy bài bị xóa là tao tự xóa đấy chứ :|

* hoài nam : anh 2 ới... cái đó iem post roài :))

Chỉnh sửa lần cuối:

@Trang:h ấy mới biết á?:eek: tớ sinh ngày 14/02/91(chẳngr lẽ trông mình già quá:().Chắc là vì thế nên MOD LInk mãi mới biết hqua là SN tớ vì nó hiện ra ở phần SN hnay của các thành viên thì lại là:Lê thùy Dương(15):))

Chỉnh sửa lần cuối:

ặc...up file thê' nào ??? Tao ko bít up...:((

Chúc mừng sinh nhật Dương..:D

HUm nay đánh bóng mọi người ra cổ vũ nhé...:|. Đồng phục lớp mình màu vàng, đẹp vãi :))

Hình như ko up file trên Hao được đâu [-x ...( Giang pó tay :| )

Lớp mình có đồng phục ah? :x

Cố lên nhé... :)>- Yêu lớp mình lắm đấy... :x :* :)

Lúc nào bạn Dương cũng làm tớ phải ghen tị... :p :( /:)

Ah, mà vụ đi tham quan ấy.... :D Có thể vẫn đi 2 ngày đc mà... :-/ Đâu như cô nói là ta chỉ đc nghỉ từ chiều 22 đến sáng 24, còn chiều 24 vẫn phải đi học... 8-}
Vì đc nghỉ chiều 22 nghĩa là đc nghỉ từ sáng rồi còn gì... :p

~> Đi 2 ngày từ sáng 22 đến chiều 23 về... :)

Quá ổn còn gì... :D

Bảo cô đi ... :D Chứ đi chợ thì chết con nhà người ta... [-x

Đi Sa Pa đc ko? =D>

Đấy là "có thể" đi 2 ngày:| , ai cũng bít thế... vấn đề là Bính ko đồng ý ;;)

Tớ thấy ý kiến đi xe đạp hay đó, ko bít các bạn nghĩ ntn ;;)

2 ngày đi sapa ko đủ đâu ... ngồi xe hết 1/2 ngày chứ it à :| đến đó chắc hứng gió trời rồi ôm nhau 1 chut cho đỡ lạnh ( 0 độ mà ) được khoảng 1 2 tiếng rồi chắc lên xe đi về =))

Hà Ngọc Bảo đã viết:
Đấy là "có thể" đi 2 ngày:| , ai cũng bít thế... vấn đề là Bính ko đồng ý ;;)

Tớ thấy ý kiến đi xe đạp hay đó, ko bít các bạn nghĩ ntn ;;)
:))...nếu đi thì kiếm cái gì to to mà đâm Bảo ah :))...VD xe car mui trần 2 bánh đó...:)).

Thằng Bảo ko mua đồng phục ??? TAo mua có 3 bộ thôi..

Nguyễn Châu Giang đã viết:
ặc...up file thê' nào ??? Tao ko bít up...:((

Chúc mừng sinh nhật Dương..:D

HUm nay đánh bóng mọi người ra cổ vũ nhé...:|. Đồng phục lớp mình màu vàng, đẹp vãi :))
:eek:
ghê thật,chúc mừng SN mình mới hoảng chứ...:))

Xong, thế là xong rùi 8-} , lớp mình đã thua 10Tin 8-} , ko sao còn tận 2 trận nữa, vẫn còn có thể nhì bảng8-} (=> đang shock 8-} )

Xe car mui trần 2 bánh nó gần giống xe đạp hả Giang 8-}

----------

Bạn Trần Hoàng Nam bao giờ biểu diễn vậy :)) ( ngại thật 8-} )

Thua rồi...xin lỗi mọi người..thế mà cũng bắt mọi người đi cổ vũ..lần sau hổng cần đi nữa đâu...chán + nhục quá..mie,,,tao đánh như thằng ngu ý..chán quá..xin lỗi
( xin lỗi Hà Link, hum nay ko đi học mà ở lại cổ vũ..mà lại thua..xin lỗi nhé..). Xin lỗi mọi người. Hum nay tớ đánh ngu thật

Đó là mọi người tự nguyện đi cổ vũ:) mày ko nói mọi người cũng sẽ đi mà , lớp mình phải đoàn kết chứ:) , mong mọi người lần sau tiếp tục đi cổ vũ :) (cho nó có khí thế,... biết đâu lại thắng ;;) (đang mơ |- ))

@Giang: hôm nào cũng đánh hay thì u vào NBA rùi:), cũng phải có lúc được lúc ko chứ :) , lần sau cố gắng hơn thôi 0:) . Chơi thể thao vui là chính chứ nhục gì :) , lần sau cho tao vào đánh, tao đánh ngu chửi thoải mái (càng ngày đánh càng ngu 8-} ).

10 tin thắng hóa 2 17-15
Khi trận đấu chỉ được tính bằng giây,lớp 10 tin đang bị dẫn 14-15.Các cổ động viên, đặc biệt là bạn Lan Hương , tưởng chừng lớp đã cầm chắc thất bại. Giữa lúc gay go đó, người hùng đã xuất hiện. Đó là Đàm Tiến Long. Anh nhận đường chuyền của đồng đội và nhanh chóng lùi về nửa sân. Một cú ném xuất thần tung ra, bóng bay vút lên trời .Các cầu thủ 10 tin lặng lẽ đứng nhìn, anh Việt thì run run lo sợ. Các bạn lớp hóa 2 cũng ngơ ngác nhìn theo. Và , như để thỏa lòng những thành viên trong đội bóng, những cổ động viên đang hồi hộp trông mong vào cú dứt điểm cuối cùng này, bóng bay như sét vào bảng, chui tọt vào rổ.Ngay lập tức, tiếng hò reo vang lên, cổ động viên của lớp 10 tin như sống lại sau giây phút đó. Trái lại với vẻ vui mừng đến tột đổ của 10 tin, các bạn lớp hóa 2 sững sờ, bất lực. Với Tiến Long, cú ném của anh đã đem lại hi vọng chiến thắng cho cả đội. Tỉ số là 17-15 cho lớp 10 tin.
Trận đấu kéo dài trong ít phút nữa(chính tác giả cũng ko hiểu vì sao).Hóa 2 dồn lên tấn công trong vô vọng. Nhưng, với một khí thế sục sôi, tinh thần quyết tâm bảo vệ chiến thắng, Tiến Long cùng đồng đội đã giữ sạch rổ mặc dù đã rất mọi mệt. Và tiếng còi vang lên. Đội 10 tin vỡ òa ra sau tiếng còi đó.Chiến thắng đã về tay 10 tin, một đội bóng đầy quyết tâm, nghị lưc, đội bóng mà ở đóm người ta chỉ nhìn thấy một sự ăn í , thấu hiểu nhau giữa các tuyển thủ chứ ko phải là một đội hình cứng nhắc. Chiến thắng của 10 tin hôm nay dựa trên tinh thần đồng đội là chính và dựa trên sự xuất sắc của Tiến Long là chủ yếu. Anh đã trở thành người hùng của đội bóng, người đem lại chiến thắng cho đội bóng trong những giây quyết định.Điều cuối cùng tôi muốn nói, chúng ta chiến thắng, ko phải vì hóa 2 đánh kém mà bởi vì chúng ta quá giỏi ,chúng ta có những cổ động viên trung thành, và quan trọng nhất, chúng ta có Tiến Long, Việt, Hà ,Quốc Tú, Tuấn Tu, Lục....
Ghê thật...

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên