Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: Phòng thí nghiệm Hóa 2

Chiều nay 1h30 tới trường theo tinh thần là boy only :D

Chiều nay 1h30 tới trường tập bóng...2h30' đi xem A_Ngoc vs Onogo (Việt Starcraft showmatch)....?>>>> kế hoạch của tao/..:))

tại sao lại chỉ con trai thôi...???@_@..

nếu mày thích làm con gái có thể không đến cũng được
giang tỉ ạ

Khiếp, nói thế này lộ hết rồi... :D :)) [-x

----------

Quên, Nhung đổi chữ kí đi... :x

----------

Nhung đổi chữ kí đi... :x

:D các bạn theo bước chân của tớ hết rồi ah....:)) vui vật ạ....:> cố lên....lớp mình là nhất rùi....:> thể nào chẳng thắng...:x

Có mỗi một câu "I luv my class most..." mà làm mylink phải băn khoăn thế cơ ah...:D

gà này, mày có cái ava giống của Loan thế....:)) chúng mày dùng cho có cặp àh...:))

xuống trang 2 rồi lên spam đi mọi người :D:D>...

Xuống trang 2 cơ ah... ;) Thảm thế... :D

Tớ thì chẳng bao h biết lớp mình xuống trang 2... :) ... vì tớ toàn vào Trang cá nhân... :D

Khi nào biết bóng rổ đấu h nào thì nhớ phải báo nhé... :p

Thế rốt cuộc là T4 - T5 là mình đc nghỉ ah? ;) Ko ai định đi chơi gì ah... :)

8-} sao ít người poz thế....

tớ thix cái tên topix mới lớp mình...:D đậm chất hóa 2...:)) :>

mà đúng là báo lại h thi đấu bóng rổ đi....bọn tớ còn đến cổ vũ mà...:D

thứ 4-5...nếu trời ko mưa...tớ tính đi chèo thuyền và trượt...:)) tình hình là dư hương chèo thuyền đến h chưa hết....:x còn trượt thì hình như bạn nào cũng ngán...:p nhưng thôi....tùy các bạn... muốn đi đâu thì đi.... đi đc ngày nào thì đi... nhưng đi một ngày thui nhá...:-s ba má tớ ko cho đi chơi nhiều đâu.... có khi cẩn thận đi lần này phải trốn ấy chứ....8-}

mà tớ đính chính lại là hôm trước tớ chỉ phải trả lại mỗi bạn 30k thôi...:)) tớ sẽ ráng đưa tiền cho các bạn sớm nhất có thể....8-| sozi rất nhiều vì sự chậm trễ....:(

Warn:tình hình là hôm nay Tuấn sầu bị đánh....:| mà theo như tớ biết thì ngày mai trận đánh lại đc tiếp tục do các bạn lớp 11H2 và 11T2 chưa thấy thỏa mãn....8-} đúng là lớn bắt nạt bé.... thằng Tuấn nó đã có ý thôi mà bọn kia thì cứ hăng... nhất là lớp hóa với nhau và các đàn anh đàn chị lại đi làm thế....:|

ngày mai làm thế nào h...:(( tớ lo lắm... mà cũng thấy bực nữa.... chẳng lẽ cứ để vụ đánh nhau tiếp diễn ah...:(( thằng Vương nó nói cùng lắm thì cả lớp ra đánh lại....tớ cũng bực khi chứng kiến bọn nó cái kiểu thấy ngứa mắt thì đánh... nhưng tớ ko muốn mọi người đánh nhau nữa đâu...:(( làm thế nào chứ....tớ sợ lắm...:((

có gì đâu mai ra bắt tay làm hòa rồi mời các anh ý đi ăn coi như tạ lỗi.thế là được.chắc các ông ý không phản đối đâu.

@Trang:ấy tưởng ấy mà còn sợ huống hồ là tớ.:( ngồi ngay cạnh nó,chiều qua 2 tiết đầu còn thấy hát ho vui vẻ lắm cuối cùng tự dưng tiết 4 vác cái bộ dạng ấy vào lớp nhìn tội nghiệp ko chịu được:((.Nó cầm quyển sách mà run run lại còn bị 2 phát đập đầu vào tường:(.Nhưng mà cái bọn ấy chúng nó đã thik đánh thì làm gì còn nghĩ đến lớn bé nữa.Chưa kể bọn nó bắt thằng Tuấn đánh tay đôi để giải quyết.Tuấn nó thắng nhưng bọn nó lại còn định cho 1 thằng khác đánh nó nữa thì làm gì còn danh dự nữa:-s
Chỉ thương thằng Tuấn ko muốn mà chắc vẫn phải đánh:(
@Nam:tao cũng bảo nó là ko đánh nữa nhưng ko được đâu.Cái bọn ấy chúng nó mà dễ làm hòa thế thì đã ko cố hết lần này lần nọ đánh thằng Tuấn.Hơn nữa còn lâu thằng Tuấn mới chịu làm cái việc ấy.Nó ko muốn bị nhục như bọn kia:(

Chỉnh sửa lần cuối:
mi-e /:) , vụ thằng Tuấn có bạn nào tìm cách làm hòa đi chứ, nói chuyện bình thường ko được sao mà cứ phải đi đánh nhau /:) [-(

sáng mai 9h30 cả lớp đến trường cổ vũ cho tuyển rổ nhé =D> =D> =D>

Lớp mình định đi đâu chơi vào thứ 4-5 zậy, tớ chưa đi chơi với lớp mình bao giờ :) ;;)

Thằng Bảo chết tiệt...muốn làm anh em sốc chết ah >..<". Mai 9h đã đấu rồi...thế mà bảo 10h...ặc ặc,,,vừa xem lịch rồi...9h đấu...8h co' mặt khởi động...ai đi cổ vũ được thì đi..ai ko đi được thì...cố mà đi :D:D:mrgreen:

Oài sợ wá, mém die, thế mà mai mình định 10h đến >>> pó tay :))

@Linh : eh tớ biết tại sao lại dùng "i luv my class most' ma ko dùng'the most' rùi . 'most' ở đây='very'(hình như Kiều Hương dạy thế, chẳng rõ nữa)
@class: bọn mày mai đi chèo thuyền đi , mấy giờ thì đấu xong?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên