Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Đi học Mr Nghiêm đi... :D Tớ nghĩ là tốt...:)>-

Nhưng mà thấy Hữu Hoàng.... 8-} Tớ nghĩ là mọi người trong lớp cũng nhìn với ánh mắt kì lạ lắm.... :p ... ngồi đọc Phong Vân... :( 8-}

Bảo đi học với ĐLinh với Long ấy... :) Tớ phải học lớp khác...

----------

@ Huyền: tớ chưa đọc xong It's big world and there's lots to be done đâu ... :) Tình hình là vì tớ phải đọc Bí mật của may mắn trước.. :) Bây h lại là The Fish, philosophy for our life... :) Truyện này hay kinh... :D

ừ tớ chẳng hiểu gì cả
đến đấy thấy ghi cái gì
tớ chép hết cả vào thế thôi
mà chỗ này tớ thấy ko phù hợp
hết thứ 3 tới cũng nghĩ thôi :|

Uh, tớ cũng biết là thế...:| Nhưng mà hôm đầu tiên tớ đi học cũng thế... :| Sợ đến phát khóc... :| Cậu học còn là ngay đầu tiên nên thầy còn nói qua về cách học... :| Còn hôm tớ vào.... :(( " please start now..." rồi thầy bắt đầu nói như máy khâu... :( Chả hiểu gì... :((

Tớ kinh hoàng mất 2-3 buổi... 8-} Rồi 1 tháng sau cũng quen đc và bắt đầu thik... :)

Pó tay Hoàng [-( ... đi học lại ngồi đọc Phong Vân [-( ... thế ông Nghiêm ko nói giè à /:) ...

----------

Tớ tưởng các bạn mới học ai ngờ học lâu thế roài 8-} ...

ừ tao cũng biết mình tội lỗi
nhưng thực sự là tao làm thế để ko nói chuyện ảnh hưởng đến mọi người

----------

----------

có gì phải nghiêm trọng thế chứ/...:))

Ổng ý dạy thế nào mà ko hiểu ???

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:

Rồi... :| Hiểu rồi... :) Nói đến 4 lần... :p
Công nhận là HH nói chuyện nhiều kinh... :( Từ lúc bỏ quyển Phong Vân ra... :((...
Nhưng mà có thể học ở đây hơi khó quá... :-s /:) Nhiều lúc tớ cũng thấy hơi mệt mỏi... :| Thôi, HH tìm chỗ khác vậy...;)

@Zonzi: Phải liệt kê các việc để nhắc ấy nè... :p :))
1. Mang mũ + đĩa... :D Mai mà ấy quên thì khổ thân tớ đấy... :-s Mà đĩa thì ấy cóp hết mấy cái đĩa mới mua vào máy chưa, cho tớ mượn :x, đang háo hức bài Confessions of a broken heart... :D
2. Danh sách của tớ chốt lại còn 3 cái tên... ;;) Rất tiếc, chỉ có 2 lần đoán... :-? Đang suy nghĩ... :) :>
3. Ấy làm tiếp cái ... đi nhớ... ;;) b-)
4. Ấy đọc xong tập truyện Nguyễn Công Hoan của Bảo chưa? Cho tớ mượn... :x :)
5. Ấy có usb thì mang đi tớ cóp bài hát cho... :)

Ui, bây h chỉ nhớ có thế... :p Khi nào nhớ viết tiếp... :))

nghe thằng gà thổn thức đáng thương nhờ....:D Gà hôm nay sướng....;;) đc cô tuyên dương trước lớp...:))

Mà học Nghiêm thâm thúy thế thì tao cũng phải bon chen mới đc....:-? mỗi tội bon chen xong chết luôn...8-}

@mylink: :D hà linh này....có phải cái lớp ông Nghiêm mới là học vào thứ 6 lúc 6h tối đúng ko??? 8-} tớ đang định đi học...và rủ thêm con bạn cũ của tớ....nhưng cứ nghĩ đến việc còn mỗi thứ 6 để nghỉ ngơi là tớ lại chẳng muốn đi học nữa...8-} tớ càng ngày càng chẳng định nghĩa đc thế nào là học thêm nữa rồi....:| học thêm mà nhiều chẳng kém học chính thức....:| ui...má ơi là má....:|

tớ thix cái ava cũ của ấy lắm...:D trông hay hơn... cái ava này cứ trào lưu thế nào ý...:)) h ai cũng thix cái con taddy này...8-}

8-} ấy định mượn hết đống đĩa tớ vừa mua ah.... tớ chỉ cho ấy mượn Lindsay,MCfly đc thui...:D Natalie thì tớ phải ngâm thử cái đã....:-?...chưa nghe tẹo nào cả.... còn piano solo thì chắc phải khướt mới cho ấy mượn đc....:D tại tối nào đi ngủ cũng phải nghe....:p Ấy nhớ để ý bài I want you to want me của lindsay nhá....:x tớ thix bài ấy....:x

Nguyễn Công Hoan của Bảo thì tớ mới đọc đc vài truyện thôi...:)) tại mượn lắm truyện quá...8-} đọc chưa xong quyển này đã chất đống quyển kia...:) mà Kép Tư Bền đúng là có thể liên tưởng ra crying clown đc....b-)

nhắc đến cái danh sách...:D ấy nhớ chốt cho chính xác....:D ko phải chỉ classmate đâu...;) nhớ đấy...:>

cái chiện ấy ấy để tớ nghĩ đã....8-} làm mất time lắm... h vào tuần học rùi... mà lúc nãy đi học về lại quên ko mua....8-| pó tay!

còn vụ USB tớ muốn đc chọn lọc bài hát...:(( nhỡ ấy lại tống thiếu những bài tớ thix vào thì sao???:((

@Giang: thằng trong ava của mày là thằng nào mà cứ hao hao giống Bi thế.....:D

Gamer Starcraft số 1 HQ : SlayerS_`BoxeR` chứ chẳng phải thằng Bi biếc gì của mày đâu[-x...Tao ko thích mấy thằng dạng như Bi Rain, F4...gamer HQ thì số 1 thật..

Các bạn nói chuyện chả hiểu gì...riêng tư quá qua YM nói...

đẹp trai thế mày :D như cái thằng spirit moon ... gosu No1 hàn cúc :| nó trông như thằng 3 ngơ í :)) >:)

ava cũ của tớ lại chả đẹp... :x :)
nhưng mà muốn thay đổi :D
life is colourful... < learn from THE FISH >

Mr Nghiêm đáng học... :D đến bố tớ còn bảo thế... :)>-

Trang cho tớ mượn Coldplay nữa nhá... :x

Tớ định ko đoán nữa ấy ạ... :) Ko hiểu sao tớ thấy mệt mỏi... :( Tớ cảm thấy ko dám đi sâu vào trong ấy...... :( hình như là chưa phải lúc.................. :x

@Giang: mày cũng vứt cái Bi đi....8-} tao ko nghe bọn đấy hát bao h... và cũng chưa bao h hứng cả...[-x làm ê mặt tao quá....

@Linh: uh...:) tớ thấy cũng chưa phải lúc.... tớ cũng thấy sợ sợ thế nào ý...:)... tớ còn ko cảm nhận đc tớ nữa là... chỉ có điều 2 đứa bạn tớ đều đoán ra...:)) đoán 1 phát ăn ngay...:D nhưng mà chẳng thâm thúy gì cả đâu....b-) iu ấy nhiều...:x

Mai các bạn zai lớp mình cố nha....:x cố thắng ấy...:D chứ ko phải cố để tránh thua đậm đâu...:)) pà-chi! :> tớ chán quá...:( ko đi cổ vũ đc...:((

*** 1 phút cho quảng cáo ***
ngày mai...
lớp 10H2...
sẽ gặp...
lớp 11H2...
vào lúc...
8h30 sáng...
mong...
mọi người...
đến...
cổ vũ...
đông đủ...
xin...
cảm ơn...

(tui ko đến dc...bố mẹ ko cho lah...)

Chỉnh sửa lần cuối:
Cái gì? :eek:
Link ko đi cổ vũ thì cái vụ... làm thế nào... :-?
Chả biết mai có đi đc ko... :| Chỉ sợ lại gặp mẹ thì chết... :( Chứ ko thì cứ để thư tuyệt mệnh lại rồi đi... :))

Hôm nay bảo pama vụ mất ví... :(
Ko ngờ là papa thì có vẻ rất thờ ơ... :-/ :-? còn mama thì hơi bực một tẹo... 8-}.... ko ai mắng gì...:D :D

Hôm trước đi chơi về mẹ cũng chả mắng gì.... :)

Tuần trước mẹ phải trả tiền ĐT > 500k, mẹ bảo khi nào bố về sẽ chuyển MT xuống tầng 2... :(( Thế mà h bố về rồi, mẹ chỉ nói ko đc thức khuya lên mạng nhiều đâu nhé... :x :)

Yêu mama thế... :x :x
Đúng là có khi mẹ hiền và tâm lý đến kì lạ... :x :* :*

Con dù lớn vẫn là con của mẹ
Đi hết đời lòng mẹ vẫn theo con....
:x

Mai lớp mình cố lên nha! :x

@Trang: Cái vụ đoán... :) Tớ cũng thấy hơi bất ngờ + ngạc nhiên vì ấy bảo tớ đoán... :p 8-}... Có lẽ ấy muốn xem khả năng linh cảm của tớ như thế nào... :D... nhưng tớ thấy nếu như thế này thì ko phải vậy...:| Bình thường với những người khác thì chỉ cần vài lời nói, vài cử chỉ, vài hành động... là tớ biết ngay... :p... tớ mà... :>...còn ấy... :( càng đọc thư tớ càng thấy mệt mỏi, phức tạp, khó hiểu.... :) ... việc tớ làm bây h chỉ là đoán, là suy luận, là loại trừ... [-x... tớ ko muốn...:(... tớ thấy ấy vẫn còn bí ẩn....b-) tớ sẽ tiếp tục khám phá... :)>-... chờ đến lúc tớ thực sự hiểu ấy... :x lúc đấy tự tớ sẽ biết đó là ai... :) :>...ko cần bất cứ cái danh sách nào... :D :D... tớ tin là tớ có thể làm được... :)

luv u from the bottom of my heart... :*:x

chán quá.... tớ thấy hôm nay trời mưa nên cứ tưởng lại hoãn như hôm trước...--> ngồi trong lớp học thêm cảm thấy nhẹ lòng...:)) ai dè các bạn đấu rùi....:)...Hôm nay thua nhưng lớp mình ghi đc nhiều bàn nhờ....:D :x

mà theo tình hình thì hình như tớ lại bị mất ví...8-} sao mọi thứ năm nay xui thật...:| đấy là cái ví anh tớ mua cho tớ mà...:((

@Linh: okie...:D...tớ cũng chưa sẵn sàng lắm.... cứ thấy run run về mọi thứ thế nào ý...:p...tớ cũng tin là thế...:D ấy sẽ chẳng cần đến cái danh sách nào hết.... lần đầu tiên tớ bắt gặp sự thâm thúy mà chẳng phải nặng đầu gì cả...:> một cảm giác êm ả...:D tớ iu ấy....:x
mà tình hình là tớ chuẩn bị viết thêm 1 cái thư nữa...:))

Bây h đang ở hàng net.... :D Tranh thủ poz 1 bài thôi... :D
Về nhà sẽ poz bài chất lượng hơn.... :D

Lớp mình thua có tí.... :)) 8-} < hình như là kết quả ko nói lên được diễn biến thực sự trên sân :D > . Nhưng tớ thấy hôm nay lớp mình chơi khá hơn hẳn trận trước ... :D

I'm always proud of you... :x

Về nhà rồi... :)

Dù net ở nhà là dial up thì dùng vẫn sướng hơn ngoài hàng cả vạn lần... :p :D
~~> ko đâu = ở nhà.... :x :*

Hôm nay bóng rổ lớp mình hơi bị tan tác đoạn đầu :D do 1 số bạn tưởng 9h đấu. 8-} :p Nói chung, tớ thấy chơi thế là tốt rồi.... :) chị lớp Hóa 2 nói tỉ số như thế là rất okie... :)>-... chị ấy bảo lớp chị năm ngoái chơi cũng gà thế mà năm nay khác hẳn rồi...:x b-)

Vụ mất ví... :( Năm nay là Thái bạch mà Trang, tớ đã bảo rồi... :p Tớ chỉ tiếc cái ví của ấy.... :(( đẹp kinh khủng.... :( ... của đi thay người........ :x

Bố mẹ tớ cũng ko quan trọng gì chuyện tớ bị mất.... :x Có điều... :(( hôm qua tớ mới phát hiện ra là trong ví của tớ có bùa hộ mệnh.......:(( :(( :(( :(( :(( :(( .... ko có nó thì chắc là năm nay tớ sẽ chết... :( :( :(

Sáng nay, người ấn tượng nhất với tớ ko phải là bất kì bạn nào trong đội bóng rổ.... :) ... mà là Vương.... :x đúng là Vương lúc nào cũng là Vương, Vương theo đúng hình dung và tưởng tượng của tớ.... :D ... quý thế.... :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên