Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
nghe mọi người tả về 8-3 thật là hồi hộp.... mỗi tội ai kể hết cho Tâm nghe thế.... hôm nay thấy cô bé bi ba bi bô ở lớp học thêm... nhưng tớ cố gắng ko nghe để xem hôm ấy bất ngờ...

Tớ cũng suýt phải nghe thằng Link trưởng kể.... :)) May mà mình hét + bịt tai nên ko sao.... :D Sao mà mồm nó cứ toe toe toe toe.... :)

Nhưng cũng kịp nghe 1 câu của nó... :D " Dù bọn mày có biết trước thì đến hôm đấy cũng vẫn bất ngờ " :D ... đến là hồi hộp :) :))

mà tình hình là tớ tìm đc ví rùi... vui quá...tự dưng thấy nó ở đáy cặp... rõ ràng là trước đấy tớ đã bỏ hết sách vở ra để tìm mà ko thấy...--> cứ như ma ý... đáng sợ....

Ấy hỏi anh ấy mua ví ở đâu đi nhé... :D Rồi sau đó........... mua tặng tớ.... :D ;;)
Mất 300k đời tớ sụp đổ... :D Nhưng mà tớ mất cái bùa rồi.......... :(( sợ lắm... :((

Cái thằng Linh trưởng mồm lúc nào cũng ti toe bít n` lắm...[-x lần sau ko cho nó đi nữa...[-x còn gì là bất ngờ...[-(

[ Sẽ là 1 liveshow hoành tráng for H2 gals only...:X]...mumuhahaha...:))

lớp mày ngoại khóa vui thế :| X_X lớp tao chả có ngoại khóa gì :|, mà thằng jang gửi cho tao link AI Star

( muwahahahahaha ... X_X )

tình hình là mai nếu trời mưa thì ko đi tập bóng nhá....8-|

hi vọng mai ko mưa....:-?

từ từ
nếu không có gì thay đổi thì chưa chắc có live show đâu
đã bảo bí mật thì đừng nói ra
bảo bí mật nhưng lại rất thích kể
"tao kể mày đừng nói cho ai nhá, chuyện bí mật mà, tao kể cho mày biết, nhưng mà vẫn phải tỏ ra ngạc nhiên như chưa từng biết nhá :| :| :| "

Bí mật thì ko được bật mí... :D

Tình hình là đừng nói gì nữa cả... [-(

Hữu Hoàng đã viết:
nếu không có gì thay đổi thì chưa chắc có live show đâu
đã bảo bí mật thì đừng nói ra
bảo bí mật nhưng lại rất thích kể

Chính câu này cũng là một câu kể ... :D

uh, đến khó hiểu các bạn... :p

7h30' nằm trong chăn, tớ đã quyết ko đi rồi... :D ( mặc dù ko biết có mưa ko :p ) Thế mà tại Trang gọi, thế là lại hộc tốc... :) Đến nơi, Giang + Bảo đang chơi... :)>- còn Trang vs Thư làm bài... 8-} Tớ cũng mở BT Lý ra làm... :))

Bài thứ 400... :D

sáng nay học bóng rổ à
sao có đứa nào gọi cho mình
làm mình không đi :|

Wá, gọi là mưa thì ko đến nhưng trời đâu mưa /:) ...

Đánh thế vẫn chưa gỡ được nước của ấy [-( >>>> trừ khi ấy đi nhầm kíu được ;;) ... ui

Ê, mai có tổ chức thi đấu cái j` ko???
Tình hình là làm bài Lý như dở hơi ý :(

Hoàng đã viết:
sáng nay học bóng rổ à
sao có đứa nào gọi cho mình
làm mình không đi

Bạn nào thế? ;;)
Bạn này láo... :D Thế là láo đấy biết chưa? :)) :)) :))

Bảo đã viết:
Đánh thế vẫn chưa gỡ được nước của ấy >>>> trừ khi ấy đi nhầm kíu được ... ui

Gỡ được rồi nhá... :D Tớ đánh nhầm rồi còn gì... :D :p

Tớ thik cách chơi của Bảo lắm ấy.... :x Về trình độ thì tớ ko biết thế nào... :D Nhưng mà cái kiểu nghiêm túc + suy nghĩ kĩ ( = chín chắn :D ) của ấy cực kì đáng quý... :)>- :)

Ah, mai có đánh bóng rổ ko đấy... :) Tin còn suýt thắng 11 Hóa 2 thì mình cũng cố thử.... :D Hôm Tin chơi ko có tuyển trường thì phải... b-) có tuyển trường thì càng tốt :)>- ~> cọ xát :)

Hoàng < hoặc ĐLink > có lấy bài Mr Nghiêm cho tớ ko đấy.... b-) ;) :D

[ Nếu lấy rồi thì cảm ơn lắm...:x mai mang cho tớ :*... nếu chưa lấy thì... b-).........:D ko sao......đỡ phải làm... :p ]

@Trang: ấy gửi cho tớ cái link trang Nhật gì gì đó đi... :x ;;)
Tại sao cái trang ấy nhà ấy link đc mà nhà tớ thì ko nhỉ........... [-( [-x

@Ngọc: hôm nào có thể lại mang tiếp cho tớ Hikaru nhé... :x tập 11 -> 20 luôn... :D ah, mà ấy làm mod chính thức chưa? :D

8-} lâu ko chơi bóng... hôm nay ra sân chơi còn thấy ngại....:(( tay thì run run...:(( pó tay rùi...

tình hình là ko bít mai có đấu bóng ko nhờ....:-/

dạo này tự dưng thấy mọi thứ nhạt nhòa quá...:(

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Ah, mai có đánh bóng rổ ko đấy... :) Tin còn suýt thắng 11 Hóa 2 thì mình cũng cố thử.... :D Hôm Tin chơi ko có tuyển trường thì phải... b-) có tuyển trường thì càng tốt :)>- ~> cọ xát :)

Hoàng < hoặc ĐLink > có lấy bài Mr Nghiêm cho tớ ko đấy.... b-) ;) :D

[ Nếu lấy rồi thì cảm ơn lắm...:x mai mang cho tớ :*... nếu chưa lấy thì... b-).........:D ko sao......đỡ phải làm... :p ]

@Trang: ấy gửi cho tớ cái link trang Nhật gì gì đó đi... :x ;;)
Tại sao cái trang ấy nhà ấy link đc mà nhà tớ thì ko nhỉ........... [-( [-x

@Ngọc: hôm nào có thể lại mang tiếp cho tớ Hikaru nhé... :x tập 11 -> 20 luôn... :D ah, mà ấy làm mod chính thức chưa? :D
ờ kĩ nhờ
dặn 2 người
mình lấy 2 tờ bảo cho hlink thì đlink dật bảo hlink dặn tao mừ
:| :| :|

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
ờ kĩ nhờ
dặn 2 người
mình lấy 2 tờ bảo cho hlink thì đlink dật bảo hlink dặn tao mừ
:| :| :|

À hay ;;) ...

@Giang : hà hà, ngắm kĩ phải mất 3 giây ném thì chắc vào.... nếu ko bị block ;;)

1 câu chuyện có thật
hôm qua
sau khi lớp chúng ta lừa thầy Hoàng
thầy rất cáu
-Học sinh thế này hỏng hẳn lừa cả thầy, tôi không muốn nhìn mặt nữa, đối với tôi các cậu còn rất bé (dĩ nhiên), tôi xách cổ tôi quăng ra ngoài bây h
với vẻ mặt hầm hầm tức tối (sắp khóc)
thầy nói rất to tiếng đến hết h với vẻ mặt đầy hậm hực và sự giận dự bước đi hằm hằm ra ngoài cửa
Nhóm phóng viên bí mật đi theo
Đến 1 góc khuất ít người qua lại
Đột nhiên 1 chuyện lạ xảy ra
Mr Hoàng chúng ta thay đổi rất nhanh tự nhiên nhẩy lên và rú: YEAH!!! đrm chưa các chú bé H2 tưởng lừa thầy mà được à, bọn nó bị mình lừa cho 1 quả đang ngồi run cầm cập trong lớp sướng quá! Búp bê xinh đẹp ngày hôm nay là ngày đẹp nhất! là lá la

(chuyện trên là 1 câu chuyện tưởng tượng)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên