Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ai đi học thầy Phương dạy E với tớ ko ;;) hay nhắm >>>>>>>> ngay gần trường, 3 tiếng 1 buổi, tuần 2 buổi, có nhiều lớp, chất lượng hơi bị ổn, money chưa bít ;;) :-? .... tớ ít tuổi nhất lớp, lúc đầu bị thầy dọa cho sợ ( kt đầu vào khó vãi miến 8-} ) ko dám đi nhưng mẹ kì kèo bắt đi nên hôm wa đi học thử ( bây giờ thấy tiếc vì ko học sớm hơn ;;) ) ông dạy dễ hiểu, phải làm việc liên tục nhưng ko nhàm và ông dạy rất bài bản + hấp dẫn :) >>> cho bài tập ( listening, reading, grammar, ...) cả lớp thử làm trước, xong rùi thảo luận về đáp án ( sôi nổi nhắm :) ), rùi thầy dạy lý thuyết, các cách làm bài TOELF,... mới học 1 buổi nên cũng chưa bít hết :D ...
Hè hè :-? ,... ai đi học với tớ đi :D ...

Hữu Hoàng đã viết:
ờ kĩ nhờ
dặn 2 người
mình lấy 2 tờ bảo cho hlink thì đlink dật bảo hlink dặn tao mừ

Uh, tớ bảo với ĐLink là... :D Tớ dặn Hữu Hoàng rồi... :) chứ tớ chả trông mong gì vào cậu...... :)) Thế mà nó lại còn ............dật ... :))

Mà Hoàng hỏi tớ từ giận dữ, cuối cùng lại viết thành giận dự... :)) :p

Như vầng trăng bị che phủ vẫn tỏa sáng
Bất chấp đêm dài bão giông

Tớ cũng thik câu này lắm đấy....... :x

Mà thầy Nghiêm khen Hữu Hoàng nhớ.... :) Cố lên.... :p
Bây h cậu thành super teenager rồi... :))

Ô hô, thầy Nghiêm khen Hữu Hoàng á ;;) , khen như nèo zậy ;;)

Mấy bạn Hóa 2 yêu bóng rổ quá nhểy? Pháp 1 ko có ai bít chơi bóng rổ hết.
Ngại thật.

Chủ nhật này lớp mình đấu tiếp cơ..hic lại nghỉ mr Mạnh rồi..sợ wé..nghỉ nhiều ông ý cú thì chết.:|.đen thế..toàn đấu h oái oăm..

lớp mình thành cái rổ spam bài cho mấy bạn lớp ngoài nì...

ặc hum qua thầy Hoàng kill lớp mình ghê quá...ghê...

@ Mai: chắc mày đang phởn...

Hà Ngọc Bảo đã viết:
Ô hô, thầy Nghiêm khen Hữu Hoàng á ;;) , khen như nèo zậy ;;)

Thì đương nhiên là " Good! Excellent! " :D

Tớ chỉ nghe thằng Link kể lại thôi.... :p

Nhưng mà trước nay cũng ít người được như thế lắm đấy... :D ;;) :)>-

T4 8/3 được nghỉ.... :)
Các bạn tính thế nào đây........ :-?

Hum nay, đang vác bộ cờ của Linh đi lung tung, tự nhiên 1 thằng bé cao chưa đến vai tớ chặn đường nói "Anh có cờ vua à, chơi ko" :) . Đang ko có việc gì bèn đi "chăn" gà ;;) . Lúc đầu hơi chủ wan, nghĩ chỉ đánh chơi thui, ai ngờ thằng bé đánh cũng kin, lại dùng những từ rất chuyên nghiệp nào là lỗi kĩ thuật 2 lần là thua đấy anh :eek: .v..v... >>> cứ như là bít hết luật ý <<< làm minh` cũng hoảng, tưởng gặp đối >>> chắc thằng này phải tuyển cờ vua <<<< thế là mình quyết tâm dở tuyệt chiêu " câu giờ-nghĩ lâu" ;;) ,.... đánh đến lúc tàn cuộc chú bé bắt đầu thể hiện trình độ của một bé thứ thiệt /:) >>> chắc chờ mình đi oải wá <<< mình toàn chơi nước đôi, chú bé mất dần từng con một đến khi còn mỗi tướng và mã mình lừa cho nó vào thẳng hàng nhau sau đó đưa xe ra chặn mã, chu' bé sợ wá bèn đưa tay về phía con tướng của mình ;;) .......... nhấc ra khỏi bàn cờ : "Thôi thua rồi ". Hỏi iem thi cờ vua lần nèo chưa, chú bé nói "Chưa ạ"----" Còn anh thì thi giải lớp rùi :)) "

Nhưng phải công nhận lớp 6 đánh thế cũng được ( cỡ bằng Hưng, có khi hơn )... ;;)

P/S: còn 1 ông đứng xem nữa nhưng nhìn tớ nghĩ lâu wá ông oải, đứng 20 phút mỏi chân đi luôn ..... /:)

Đánh ở đâu thế Bảo... :D :p

Em này cũng ghê đấy.... :)) Biết 2 lần lỗi kĩ thuật là thua... :) Nhưng mà phải đến lần 3 mới thua mà... :D

Ván của tớ vs Bảo vẫn còn đấy... :) Mai đánh nốt đi... :)

con trai lớp ta có vấn đề
bảo ở lại
cuối có <15 đứa
nếu không có gì thay đổi thì không có gì
vì thế hay thứ 4 đi chơi đi

Trời.... :eek: Cái j thế.... :((

Đáng buồn đến thế ah...... :D

Thảo nào lúc mình đi học thêm, đang đi thì 4 đứa con trai gọi.... :(( Định + ĐAnh + Đạt + đong đưa... :( Mình hỏi bọn nó đi đâu ... :( Bọn nó kêu đi chơi... X( Chắc lại PS... :(( Hóa ra là hôm nay con trai tập trung để chuẩn bị.... :(( :(( :((

cái gì mà <15 đứa chứ??? Khoảng 14 đứa là cùng...

@ CJ: ý j` là ý j`??? Muốn j` mai lên lớp nói (ủa thằng nào đang nói vầy???)

Hữu Hoàng cũng ghê phết nhỉ....:)) làm gì để đc thầy khen thế.....:D tớ tưởng ông này chỉ giảng bài...đâu care đến học sinh....:-?

8-} thế lại đấu bóng rổ vào sáng CN ah...:(( thế thì tớ lại ko đc đến xem rùi...:(( chán quá......

@Giang: tình hình là mai mày ko đem vở cho tao.....thì ko những chỉ tao chết....8-} mà mày có khi cũng chết theo đấy...:)) nhớ mang đi nhá....[-x

bé của Bảo ko biết ghê đến thế nào...:D nhưng lúc đá cầu...ngó sang thấy bé nằm bò trên ghế đá nhìn vào ván cờ chăm chú là tớ biết kinh rùi...:))

mà cái lớp học thêm của Bảo nghe cũng chắc phết nhỉ...:D tớ lại bị quyến rũ rùi...8-} nhưng mà điều kiện ko đi đc... và trong lòng cũng còn một chút vương vấn sự nghi ngơi...:))

nếu không có gì thay đổi thì không có gì
vì thế hay thứ 4 đi chơi đi
nghe xong câu này thấy buồn cười quá...:)) cứ ngỡ các bạn làm gì hoành tráng... thấy buổi chiều nay họp đủ kiểu...8-}--> chẳng ai chơi đá cầu với tớ cả...:D đành sang chơi cờ với mấy em lớp 7.....:>

mà ai bảo thứ 4 đc nghỉ...8-} tớ nghĩ vẫn học...:-? bắt đầu từ tiết 4 thì đi thi thui...:)
nếu mà thứ 4 nghỉ thì các bạn chuyển sang làm 8-3 vào thứ 2 đi...:)) làm để ăn bớt tiết của cô Bính....:D :p

Trang ơi tao qua nhà mày đưa vở nhưng đứng ngoài ấn mỏi tay mà ko thấy ai....>>>nên tao để lên cái rỏ xe đạp đó...:|...

À kin Giang tốt bụng thế nhờ ... ;;)

Tình hình là chưa bạn nào đi học cùng tớ cả :| ...ai đi đi

@ Linh Trưởng> sao mài toàn post bài khó hiểu thế 8-}

hô hô..bài post trước của tao ở trang 153 không ai thèm bôi đen để đọc.. :))..nên không hỉu là phải..:))..
hôm đấy tao phởn nên thế..:))..hôm nay thì hết rồi..:p

Thằng Bảo sao cứ phải nói đểu tao 1 câu thế.///???[-x

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Trời.... :eek: Cái j thế.... :((

Đáng buồn đến thế ah...... :D

Thảo nào lúc mình đi học thêm, đang đi thì 4 đứa con trai gọi.... :(( Định + ĐAnh + Đạt + đong đưa... :( Mình hỏi bọn nó đi đâu ... :( Bọn nó kêu đi chơi... X( Chắc lại PS... :(( Hóa ra là hôm nay con trai tập trung để chuẩn bị.... :(( :(( :((

:| :| :|
kiên bảo tất cả ở lại rồi
mà vẫn cố cắm đầu cắm cổ đi
tùy vào duyên số vậy
[-o<

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên