Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Gia đình là ngôi thánh đường đầu tiên cho tuổi thơ học những điều hay lẽ phải, niềm tin và lí tưởng sống.

Đó là nơi chúng ta tìm về để được an ủi, nâng đỡ.

Đó là nơi những món ăn đơn sơ cũng thành mĩ vị.

Đó là nơi tiền bạc vô nghĩa trước tình yêu.

Đó là nơi ngay cả nước sôi cũng reo vang lên niềm hạnh phúc !

chác gì /:) chỉ đúng với 1 số người thui :|

uh, đúng rồi... :p

Đáng ra ko được poz đoạn đấy ... :D Vì đoạn đấy là cảm xúc + suy nghĩ của người viết... :p Chứ ko nằm trong truyện... :))

Bây h đã là 1h15'... :)| Vẫn ngồi chơi cờ với Toàn... 8-}

hehe, thảo nào toàn busy :D .... chơi xong nó ngủ thì chơi với tui :|

Ặc... 8-} 8-}

Ko được... :p

Nãy giờ tớ đòi đi ngủ nó ko cho... :))

Mà net nhà tớ đã là dial up rồi... :(

trăng trối....:|:|~~~> :))....

Bó tay thằng chick..:))..trông cái avar của mày thì giống mày hơn...:))..chưa thấy cái avar nào hợp với mày thế..:))..

Hà Linh ơi chơi cờ trên mạng ah...hum nào chơi với tớ nhé..mà sao ấy ko dung ADSL...rẻ hơn dialup nhiều...

1h đêm vẫn còn chơi cờ à [-( , thế nào hôm nay cũng đau đầu cho mà xiem [-(

còn cái bài hát đấy... ấy nghe giọng nó thui mà ko có cảm giác gì ah... tớ thấy nó cứ thống thiết...nhất là đoạn nó hét "i love you" ấy.... xoáy sâu vào lòng...cứ van nài...mà lại buông xuôi....thèm khát tình yêu thương mà ko thể có đc... muốn lắm mà đành chấp nhận.... nó có cái gì đấy đau đớn như chạm tới tận sâu tâm hồn.... cũng có thể do tớ đã xem video clip nên cảm nhận nó khác hơn...

Ấy cảm nhận được như thế cơ ah... :) Tinh tế thật đấy... :) Tớ ko thik giọng Lindsay bằng giọng Hilary ... :| Mà tớ nghe lại bài đấy cả sáng nay... :| tầm phải 5 lần... :p Tớ ko có được cái cảm nhận của ấy... :) Tớ lại thấy mệt mỏi với nó... :|

Chỉnh sửa lần cuối:
Oh, ko cảm nhận được thì thôi đừng nói nhìu (;))

Chỉnh sửa lần cuối:
Tớ đâu có chơi cờ trên mạng... :D

Tớ với nó bày bàn cờ ra...:)) rồi đánh... :))

Đánh bình thường thì ko sao... :p Nhưng mà có những lúc đi lại... 8-} Thế là bắt đầu nhầm lẫn lung tung.... :))
Mà nó nhầm chứ ko phải tớ đâu.... :D

Buồn cười lắm.... :p Loạn xị hết cả lên... :)

Cái chính là nó với tớ mỗi người đều đã thua 1 lần... :D Nhưng mà lại muốn đánh lại... :)) thế nên chơi lại mấy lần... :)

1h đêm vẫn còn chơi cờ à , thế nào hôm nay cũng đau đầu cho mà xiem

Chơi đến 2h30'... 8-} Buồn ngủ quá + tớ ko dám bật đèn sáng...:p chỉ bật đèn bàn... ~> hoa mắt, đọc nước cho nó sai link tink :p :))

Cuối cùng, tớ đánh rất stu & nó ko cho đánh lại vì cờ tàn và......... buồn ngủ... :)) Thế nên nó phong hậu đc.... :p Thế mà ko hiểu buồn ngủ thế nào mà chú bé đánh mãi vẫn ko kết thúc đc... :-?

Hình như tại tớ bảo cẩn thận ko pat đấy... :))

đọc mấy bài của Linh buồn cười quá.tao thấycon Vân chả có gì đáng thương cả.NA giảng thế mất cả cái hay của tác phẩm, bôi nhọ TK đi.TK tốt lắm(dù như thế thì không có thật)không bao giờ lừa em để làm khổ em đâu.mà con Vân không muốn lấy chồng chứ gì, tốt thôi cho nó đi bán mình, Tk lấy hộ nó cho.đã nhận phần dễ rồi thì nó không kêu ca gì đâu.mà nó ngố lắm, không thấy mình bị lừa như NA nói đâu.hơn , sau này KT làm quan, nó chả sướng quá ah.về viêc không có tình yêu có mấy ai ngày xưa có tình yêu đâu, miễn lấy chồng tốt là sướng rồi.KT luôn nhớ Kiều thì sao,đàn bà gày xưa làm gì có quyền yêu cầu chồng yêu mình.cứ sống tốt với nhau là được.mà hai chị em cùng một chồng còn ghen tị gì nữa, ít nhất còn đỡ hơn người ngoài.

Hà Ngọc Bảo đã viết:
Oh, ko cảm nhận được thì thôi sao lại nói là thấy khó chịu, các bạn post bài cẩn thận kẻo lại cãi nhau đó [-x

Đấy đấy... [-x Bảo ơi.... :) Lại động đến vấn đề nhạy cảm rồi.... :)

Uh, lúc poz tớ cũng nghĩ rồi... :D Nhưng ko hiểu sao vẫn muốn nói là thấy khó chịu... :D

Thế theo ấy tớ có nên xóa bài đấy đi ko? :p

Đằng nào bạn ấy cũng ko onl h này... chắc chưa đọc đc... :))

đong đưa đã viết:
đọc mấy bài của Linh buồn cười quá.tao thấycon Vân chả có gì đáng thương cả.NA giảng thế mất cả cái hay của tác phẩm, bôi nhọ TK đi.TK tốt lắm(dù như thế thì không có thật)không bao giờ lừa em để làm khổ em đâu.mà con Vân không muốn lấy chồng chứ gì, tốt thôi cho nó đi bán mình, Tk lấy hộ nó cho.đã nhận phần dễ rồi thì nó không kêu ca gì đâu.mà nó ngố lắm, không thấy mình bị lừa như NA nói đâu.hơn , sau này KT làm quan, nó chả sướng quá ah.về viêc không có tình yêu có mấy ai ngày xưa có tình yêu đâu, miễn lấy chồng tốt là sướng rồi.KT luôn nhớ Kiều thì sao,đàn bà gày xưa làm gì có quyền yêu cầu chồng yêu mình.cứ sống tốt với nhau là được.mà hai chị em cùng một chồng còn ghen tị gì nữa, ít nhất còn đỡ hơn người ngoài.

Uh, nghe cậu nói cũng có lý đấy... :))

Tớ thấy Vân với mẹ Kiều cũng như bị bệnh ấy... :)) Bố và em ( chồng và con ) bị tù, chị ( con ) phải bán mình... :p Thế mà còn ngủ được... 8-} 8-} 8-} Đến bó tay.... [-( [-(

Tớ nghĩ là ND cũng chưa giỏi trong vấn đề này... :p :))

----------

Hà Ngọc Bảo đã viết:
Tốt nhất là sửa lại chứ đừng xóa :D

Đấy tớ cũng tính thế... :))

mẹ Thúy Kiều thì...chịu rồi.còn con Vân mặt được nhưng hàng không ngon bằng TK.bán không được giá,nói chung TK đi là đúng nhưng con Vân lấy KT cũng chả có gì sai cả,thậm chí còn tốt cho nó.con nhà nghèo lấy thằng đấy quá lợi(lúc đấy đang nhà nghèo rồi).mà nó ngố mà, nên ngủ vô tư dù thế cũng còn vô lý vì 15 rồi, bố với em thế nào chả lẽ không lo?còn mẹ nó ngủ được thì rõ là ND...ngố.:)):))

Oh, cuối cung ND ngố, TV ngố, mẹ TV ngố , chắc TK phải có chỗ nào đó ngố nốt chứ :)) , bạn Nam cố tìm hiểu và c/m xong rùi nói cho NA xem :))

----------

Oh, chưa hiểu bạn Linh, chẳng nhẽ viết nước đi wa Y!M (sao ko chơi wa Y!M luôn) , hay buôn điện thoại :-/ 8-} 8-} , nhưng các bạn chơi đến tận 2h30 thì cũng .... pó tay 8-}

TK thì ngố thường xuyên rồi, cả tác phẩm đã chứng minh điều này.

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Tớ đâu có chơi cờ trên mạng... :D

Tớ với nó bày bàn cờ ra...:)) rồi đánh... :))

Đánh bình thường thì ko sao... :p Nhưng mà có những lúc đi lại... 8-} Thế là bắt đầu nhầm lẫn lung tung.... :))
Mà nó nhầm chứ ko phải tớ đâu.... :D

Buồn cười lắm.... :p Loạn xị hết cả lên... :)

Cái chính là nó với tớ mỗi người đều đã thua 1 lần... :D Nhưng mà lại muốn đánh lại... :)) thế nên chơi lại mấy lần... :)

Chơi đến 2h30'... 8-} Buồn ngủ quá + tớ ko dám bật đèn sáng...:p chỉ bật đèn bàn... ~> hoa mắt, đọc nước cho nó sai link tink :p :))

Cuối cùng, tớ đánh rất stu & nó ko cho đánh lại vì cờ tàn và......... buồn ngủ... :)) Thế nên nó phong hậu đc.... :p Thế mà ko hiểu buồn ngủ thế nào mà chú bé đánh mãi vẫn ko kết thúc đc... :-?

Hình như tại tớ bảo cẩn thận ko pat đấy... :))

Oh, vẫn chẳng hiểu, chẳng nhẽ viết nước cờ wa Y!M, hay buôn điện thoại 8-} 8-} 8-} ,... kiểu giè cũng pó tay, chơi đến tận 2h30 8-}

Đúng là Bảo down...có nghĩa là mỗi bạn 1 bàn cờ bày ra rồi đi các nước viết trên YM..Ví dụ : 8f 6g....v.v:))...đúng ko
chơi thế..dễ nhầm...~~~> sao ko chơi tren YM games..có cờ vua mà...có cả cờ vây luôn
YM search : Go ( cờ vây )..

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên