Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
thực ra tiền bối ND cao thâm lắm
chúng ta mới đọc qua bộ pháp ĐTTT
chưa hiểu được hết
đôi khi những điều bình thường lại làm thành kì tích
chẳng phải vô cớ mà ND và TK nổi thế đâu

@mylink: :)) ấy sửa bài nhưng lại quote ở dưới thì hiển nhiên tớ biết rồi...:)) có cái gì đâu nhờ...:-? âm nhạc cảm nhận ở mỗi người...:D mà tớ lắm lúc cũng hâm lắm...8-} thế nên ko thể hiểu đc....:|

cái ava của tớ là tớ cắt ảnh từ trong phim "Bản Tình Ca Mùa Đông" ra...:D phải cắt đúng từng giây mới có đấy...:> cái cảnh ấy đẹp lắm...:x nhưng nhét vào ava bé quá nên mọi người ko nhìn thấy hết sự thâm thúy của nó...:( lúc đầu thằng Chick nhờ tớ lấy ava tớ định lấy cho nó cái ava này...:)) sau đấy thấy đấy chẳng phải chiện của mình...:>--> để ku tự chọn....:D

mà ấy chơi cờ với thằng Toàn ghê nhỉ....8-} tận 2h30' sáng....8-| tớ cũng thức đến h đó nhưng mà là đang đọc truyện...:)) mà nhà tớ cũng ko chơi cờ đc...8-| tớ chỉ nhớ có 1 lần ra hàng net....chẳng làm gì ngoài chiện chơi cờ với thằng Phong nhĩ...:)) tốn cả tiền...:-? :D :p

Thúy Vân dạo này hot thật...:D tớ chẳng nhận xét cũng chẳng cảm nghĩ gì hết sất...:) nói đến TK thì còn nhiều cái để mà tranh cãi lắm...:-?

Thúy vân nghi lắm
mặt đần đần đầu óc có vấn đề
... biết cố gia đình mà vẫn ngủ như thường
bệnh nặng lắm

Hãy lắng nghe... và tưởng tượng...
Bạn sẽ thấy thế giới quanh ta lắm điều buồn cười

chiều nay ktra Sinh???
15'/45'/M???
Ai biết gì ko???

----------

KHẨN!!!
hum trc cô Sử bảo về nhà tìm cái gì nhỉ??? Cái gì về phục hưng á...
Ai nhớ post lại gấp nhé...
rất cần...
cảm ơn trc...

Văn hóa phục hưng... :)>-

3 tuần chứ gì mà gấp... :p

Mai tớ ko thể đi đánh bóng được rồi...:(chán quá..T_Tko nghỉ ông Mạnh thêm được...Y_Y

Á thời tiết thật là pó tay, cứ nhằm hôm lớp mình đấu lại mưa 8-}, thảm nèo vẫn chưa thấy bạn nào đến :((

----------

Các bạn ơi, đổi lịch thi đấu bóng rổ, chuyển sang 10h nhá 8-}

----------

Các bạn học lớp Mr.Mạnh học xong đến trường luôn nhá 8-}

Khổ thân tớ... :( Mưa gió đến trường.... :((
Bây h chờ đến 10h thì sợ hơi ngại... :D

Giá mà bạn Huyền biết 10h đấu, học Mạnh xong đến trường luôn với tớ... :x Mà ko biết là có nhớ mang mũ cho tớ ko... :p Từ sáng tới giờ đi mưa kinh quá... :D

:eek: 10h đấu ah... trời ơi...:(( lúc nãy thấy con La ko qua trường đc với tớ...thế là tớ ngại ko qua trường luôn...:((

thế có đấu nữa ko đấy...để tớ còn đi nào...

Khổ thân Hà Linh...mưa gió đến làm gì..:(thế mưa có đấu ko ?

8-} khổ thân mylink và khổ thân cả cái kiếp tớ....:(( tự dưng đọc xong bài mylink lạch bạch chạy đến trường...:(( lại còn vác theo cả cái mũ đen của ấy + đi bộ...:( chán thật....

Mong hôm nay nghỉ đấu thì sẽ chuyển sang đấu vào thứ 4...:x

hôm nay mới vào Y!M...:D tự dưng thấy bạn Bảo gửi off " bạn thư kí quên ko ghi tớ vào SGĐB...;;)" tức là sao....:-? tình hình là nếu ấy muốn tớ sẵn sàng thôi...:D quĩ lớp đợt này hot lắm đây...;;)

hôm trước mylink quên mũ ở trường....8-| chạy lại lấy đã bở hơi tai...nhưng thế còn okie....:> ai dè.....:-s về đến nhà đc 5 phút mới phát hiện ra tớ quên chocolate + vở văn ở Susu....8-} lại phải hộc tốc chạy ra thêm lần nữa...:((

trông bạn Bảo thế mà cũng khỏe phết...:)) hôm đi xe đạp cùng phải phóng bở hơi tai mới đuổi kịp...:)) hôm thứ 7 còn mặc áo cộc tay nữa chứ....:-s tớ do hoàn cảnh nên mới phải mặc vậy...:D nhưng mặc xong mới phát hiện ra....trời ko rét như tớ nghĩ...8-| :D

Lạy các kụ, các kụ thu tiền thật thì chắc iem mất ít nhất 50k roài ( ngày nào cũng đổi chỗ :)) )

Vụ bóng rổ hoãn roài >>>>>> tại trời mưa, nhưng rất hoan nghênh tinh thần của bạn Hà Linh, mưa vẫn thấy đến =D> =D> =D>

Trang đã viết:
khổ thân mylink và khổ thân cả cái kiếp tớ.... tự dưng đọc xong bài mylink lạch bạch chạy đến trường... lại còn vác theo cả cái mũ đen của ấy + đi bộ...

Đã dặn ấy bao lần là gọi tớ là Hà Link rồi mà... :p Mà tớ ko hiểu sao đi đâu mọi người cũng gọi là mylink... [-(

Chẳng hiểu sao đọc đoạn này của ấy tớ cứ bật cười... :D Cười nhiều lắm ấy... :)) Bây h tớ vẫn còn đang cười này... :D :)) :))... Tớ cứ tưởng tượng đến cái cảnh ấy lạch bạch chạy đến trường và mang mũ cho tớ... :) :x
Trời ơi, sao lại buồn cười thế này... :))

Trang đã viết:
hôm trước mylink quên mũ ở trường.... chạy lại lấy đã bở hơi tai...

Hôm đấy cảm động kinh... :p :x Tự nhiên có bao nhiêu bạn hộ tống mình về nhà... :* Cái lúc phát hiện ra quên mũ, tớ đã nghĩ là nhờ bọn ấy đưa tớ về trường, rồi tớ lấy xong đi xe bus về nhà rồi... :p Thế mà bọn ấy lại quay lại lấy cho tớ... :) Cảm động quá... :D :((

Vụ bóng rổ hoãn roài >>>>>> tại trời mưa, nhưng rất hoan nghênh tinh thần của bạn Hà Linh, mưa vẫn thấy đến

Hoãn rồi ah? :) May quá... :)
Tớ thấy lần trước mưa vẫn đấu ... :D Công nhận mình đần thật... :p

Hà Ngọc Bảo đã viết:
Lạy các kụ, các kụ thu tiền thật thì chắc iem mất ít nhất 50k roài ( ngày nào cũng đổi chỗ :)) )

Vụ bóng rổ hoãn roài >>>>>> tại trời mưa, nhưng rất hoan nghênh tinh thần của bạn Hà Linh, mưa vẫn thấy đến =D> =D> =D>
gọi là thế thôi
có cô nhắc thì thu tiền
chứ

Đâu, cô nhắc Dương thu tiền mà lúc tớ ra đóng cho Dương thì Dương bảo ko cần... :D 8-}

Dương bảo là cô hỏi thì D bảo tiền đấy đi mua bỏng cho cả lớp ăn rồi... :))

Thông minh thật đấy... :)>-

Oái lớp mình ăn hết phải đến trăm k tiền bỏng :))

Vãi hàng...:(( mất 20 chục...:(

----------

HAO mấy ngày hum nay hình như có vấn đề...???server down liên tục...chắc quá tải thật rồi...:(

Uh, mấy hôm nay phát bực với HAO...X( Chán hết cả người... :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên