Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Trần Hoàng Nam đã viết:
không biết mày nói thật hay đùa.đùa thì hơi...vớ vẩn còn thật thì tao hết nói nổi rồi.cái gì mà cả lớp không ai được có lý do, thế cô giáo cũ gọi về cũng thăm cô không được ah, gia đình tổ chức tiệc bảo ở nhà cũng không được ah?tao ghét nhất ai ép buộc người khác nhu thế đấy.nên nói là các bạn cố gắng thu xếp chơi với lớp thì ai cũng cảm động.nói như thế kia khó chịu lắm, mà kể cả tao không đi thì làm gì được.nhưng tao nghĩ mày đùa thôi(chắc chắn thế rồi)nhưng đừng đùa kiểu ấy, gây ức chế người khác.
đấy là nói những người muốn đến
mày đi đâu tùy mày
có ai ép buộc đâu

Đào Đức Linh đã viết:
"lần sau"...

ừ rồi lần sau phát huy...tận 1 năm nữa...

nè... ko có ngày con trai thế giới / VN à...

bất công lah...

----------

ối...đã thấy Hà Linh onl rùi...

ối thế ko đi chơi nữa hả???

trời mưa nên ko đi hả???

??????????
chẳng có gì để nói cả
chỉ có 2 từ có thể nói là : Mẹ kiếp
thế nhờ:|

hello pà con lâu lắm mới quay lại HAO tại tao quên tên acc mới nhục chứ^^

NGUYEN YEN CHI đã viết:
@Linh: mày có ý kiến về cái ngày của con trai thế giới ấy hả? không có đâu, nhưng có ngày cho con trai 10H2 đấy, chúng mày bàn bạc đi rồi đưa ra một ngày, đảm bảo bọn tao sẽ làm chu đáo....
cảm ơn chúng mày về một ngày như ngày hôm nay, một ngày thực sự có nhiều ý nghĩa và đến hôm nay tao mới biết con trai lớp mình đáng yêu đến thế nào...
được các bạn gái khen thế này cũng thấy mát lòng mát da.^^,chả bỏ công hơn chục thằng hì hục từ 9h sáng dán dán dính dính che hết mấy cái ô cửa sổ;;) (mỗi cái ô cửa sổ đó là 30 tờ ghép lại riêng cắt băng dính cũng đã đủ ngất:)) )

tao nói thế thì sao.tao nói rồi ghét nhất kiểu ép người ta đến mà lại.nó nói thế tao biết là đùa nhưng vẫn khó chịu, tao nghĩ lấy tinh thần tự giácthif hơn.ai không muốn đến thì cứ đên chứ đừng nói người có lý do hẳn hoi.kể cả cô Bính cũng chưa bao giờ nói đến cụm từ "không được phép có lý do gì".tao bảo nó lần sau đừng dùng từ ngữ sặc mùi ép buộc như thế kể cả để đùa.

ối...đã thấy Hà Linh onl rùi...

ối thế ko đi chơi nữa hả???

trời mưa nên ko đi hả???

Ơ, Hà Link onl Y!M hay onl HAO... :-? Onl HAO thì là Phương đấy... :D

HL 7h15' mới về đến nhà cơ... :p

1 trong 4 quy tắc của triết lý chợ cá là tạo cho người khác một ngày đáng nhớ... :D Hôm nay, con trai lớp mình đã cho bọn tớ một trong những ngày đáng nhớ nhất trong đời, tớ tin là như thế... :x Tớ tự hào về bọn ấy... :) Tớ tin là bất cứ lớp nào cũng phải ghen tị với lớp mình... :> Yêu các ấy đến ko ngủ đc mất... :(( :*

Tớ chẳng cần đợi đến hôm nay như Yến Chi mới biết con trai lớp mình kute... :x :* Con trai lớp mình lúc nào chả nhất... :)>-

...chúc các bạn luôn mạnh khỏe, xinh đẹp, học giỏi và đạt dc nhiều thành công trong mọi mặt của đời sống...

thx a lot... :x

nè... ko có ngày con trai thế giới / VN à...

Chẳng qua thấy con gái khổ quá nên người ta mới sáng tác ra ngày 8-3 với 20-10 thôi... :p Chứ còn ... :D Tớ nghĩ là bọn ấy tổ chức Women's day với mục đích là để bọn tớ vui thôi chứ ko đòi hỏi gì chứ nhỉ... :)

Nguyễn Ngọc Hưng đã viết:
được các bạn gái khen thế này cũng thấy mát lòng mát da.^^,chả bỏ công hơn chục thằng hì hục từ 9h sáng dán dán dính dính che hết mấy cái ô cửa sổ;;) (mỗi cái ô cửa sổ đó là 30 tờ ghép lại riêng cắt băng dính cũng đã đủ ngất:)) )

Uầy, 30 tờ ghép lại... :D
Thế thì mệt gần chết... :))

Thế bọn ấy phải ăn cơm ở trường ah... :-/

:)) bó tay thằng Nam hình như ghét thằng Bảo hay sao mà cứ thằng Bảo viết bài j` là thằng Nam lại soi moi câu nào đó nghe chướng tai để chửi...:))bó gối

Thằng Bảo nó nói thế đùa thôi :)) nó còn thêm 2 chấm D cơ mà...:)) . Còn mày ko đến thì là việc của mày thôi :)) ( dù đâu thì mày cũng đến có tí rồi đi chơi điên tử còn j`..). Tiếc cho mày vì ko xem hoàn chỉnh...:))

Hum nay làm vui thế...:x he` he`...

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Uầy, 30 tờ ghép lại... :D
Thế thì mệt gần chết... :))

Thế bọn ấy phải ăn cơm ở trường ah... :-/
nhiều hơn 30 tờ ý chứ...;;)

Bọn tớ ăn cơm rang ở trường..khổ thân thằng Kiên còn ko được..vì mua thiếu suất...lúc thăng Long mang lên thì nó thấy thời gian gấp quá nên ăn vài miếng là bỏ xuống làm tiếp..:D...( Hum nay có n` thứ ko trong kịch bản mà chúng nó sáng tạo nhiều thế,,,???:)) )

Nguyễn Châu Giang đã viết:
nhiều hơn 30 tờ ý chứ...;;)

Bọn tớ ăn cơm rang ở trường..khổ thân thằng Kiên còn ko được..vì mua thiếu suất...lúc thăng Long mang lên thì nó thấy thời gian gấp quá nên ăn vài miếng là bỏ xuống làm tiếp..:D...( Hum nay có n` thứ ko trong kịch bản mà chúng nó sáng tạo nhiều thế,,,???:)) )
minh hoàng chẳng hạn
nhảy rất bốc
sự lựa chọn hoàn hảo cho 1 mc

Nguyễn Mai Hà Linh đã viết:
Ơ, Hà Link onl Y!M hay onl HAO... :-? Onl HAO thì là Phương đấy... :D

HL 7h15' mới về đến nhà cơ... :p

1 trong 4 quy tắc của triết lý chợ cá là tạo cho người khác một ngày đáng nhớ... :D Hôm nay, con trai lớp mình đã cho bọn tớ một trong những ngày đáng nhớ nhất trong đời, tớ tin là như thế... :x Tớ tự hào về bọn ấy... :) Tớ tin là bất cứ lớp nào cũng phải ghen tị với lớp mình... :> Yêu các ấy đến ko ngủ đc mất... :(( :*

Tớ chẳng cần đợi đến hôm nay như Yến Chi mới biết con trai lớp mình kute... :x :* Con trai lớp mình lúc nào chả nhất... :)>-

thx a lot... :x

Chẳng qua thấy con gái khổ quá nên người ta mới sáng tác ra ngày 8-3 với 20-10 thôi... :p Chứ còn ... :D Tớ nghĩ là bọn ấy tổ chức Women's day với mục đích là để bọn tớ vui thôi chứ ko đòi hỏi gì chứ nhỉ... :)
đòi cái gì mà đòi
tao thấy chẳng có gì bất công
nghĩ mà xem

.....Thư gửi H2’s boiz....:x

Cảm ơn các ấy rất nhiều vì những gì của ngày hôm nay.... Đây là ngày 8-3 tuyệt vời nhất từ trước đến h mà tớ từng đc đón nhận...... Cám ơn các ấy vì đã làm cho con gái bọn tớ trở nên đặc biệt, thậm chí là quan trọng......:x cám ơn các ấy vì đã khiến tớ hiểu con trai ko đáng ghét như tớ từng nghĩ....:D cám ơn các ấy vì đã mang cho tớ niềm tự hào riêng mà ko bạn gái nào thuộc lớp khác có đc...:> cám ơn vì các ấy đã đón nhận từng bạn gái và trao tận tay từng món quà một..... cám ơn các ấy vì sự công phu của cái party....:x cám ơn các ấy vì các ấy làm tớ hạnh phúc thật sự...... cám ơn các ấy vì các ấy đã nghĩ, đã cố gắng, đã làm vì bọn tớ..... cám ơn các ấy nhiều lắm.....:x :x :x

Đặc biệt cám ơn Bảo vì cái thiệp ấy tặng tớ....:x lại còn đúng màu tớ thix nữa chứ....:)>- :D ấy chơi patin ghê thật đấy....;) tiếc là tớ học mãi mà vẫn chưa xoay đc....:(

cám ơn Đức Anh....:D cái lúc tớ bước vào....do run quá nên cứ cúi mặt xuống....:(( rồi nhận thiệp và hoa mà chẳng nhìn đc mặt bạn nào tặng cả...:(( tớ chỉ nghe thấy có một đứa bảo tớ là “ học giỏi nhá” thì phải...:x :D và hình như là giọng ấy...:D :p cám ơn rất nhiều...:x mà còn có 1 đứa xoa đầu tớ nữa.....:-? ko bít là đứa nào....:(( nhưng cám ơn những bạn ấy nha....:x

cám ơn Kiên...:D ấy đã chuẩn bị rất kĩ cho bọn tớ....:x

cám ơn Hoài Nam....:x ấy đóng vai 007 hay lắm.....;) thậm chí đội tóc giả trông còn đẹp hơn cả mẹ tớ.....:)) hôm nay thấy ấy đặc biệt hơn mọi ngày rất nhiều....:x thế mà tự dưng cuối h ấy lại buồn buồn....:(

cảm ơn Tuấn sầu....:)) ấy cũng ko kém gì Hoài Nam cả...:)) b-)

cám ơn Đạt....:)) cứ nghĩ đến cảnh ấy ôm Hoài Nam trong vòng tay âu yếm mà tớ lại chết cười....:))

cảm ơn Trấn Long....vì đã tiếp đãi bọn tớ chu đáo bằng cả thức ăn lẫn tinh thần.....:D

cám ơn Minh Hoàng....:)) hôm nay ấy có trách nhiệm gớm....:D chưa bao h thấy bạn mập đáng yêu như hôm nay....:))

cám ơn Hữu Hoàng....b-) tình hình là ấy đã đèo tớ chiều hôm nay....:D và để cho cả tớ đèo lại nữa...:)) cám ơn vì ấy luôn làm tớ cười....:D đặc biệt là chỉ cho tớ cái trò chèo thuyền....:x để rồi bắt gặp đc cái cảnh hồ Tây ngày hôm ấy.....:x

cám ơn Giang....;;) ấy đã cùng mọi người làm 8-3 cho bọn tớ....:x từng chơi bóng rổ với tớ từ cái hồi mà chưa ai chơi...b-) và rất nhiệt tình trong những lần đi chơi với lớp.....:D dù suốt ngày đòi về trước...:))

cám ơn mày vì đã đến ngày hôm qua...:D cám ơn mày vì ko tặng tao món quà trên tay mày...:)) cám ơn mày vì đã dạy tao nhiều trò chơi rất trí tuệ...b-) cám ơn mày vì mày đã nói chuyện với tao trong h...:)) cám ơn mày vì mày đã chỉ cho tao mấy bài toán tao ko làm đc...:D và ít ra cũng cổ vũ tao hôm tao bị 0 điểm....:| cám ơn mày vì mày từng là bạn của Loan...:x cám ơn mày vì h mày là bạn của tao...:D

cám ơn Quang Minh....:D hôm nay đã đi cùng bọn con gái đến phút chót...để rồi nhảy vào game chơi đến 7h30' mới về...8-| :> :x

:) quên luôn cả bạn béo xì-tin....:x bạn này là rất tích cực...:D vui tính...b-) nói chung cũng hay....:)>- cám ơn bạn Trung beó....:x

cám ơn Đức Linh, Hoàng Hà, Tuấn Sơn, Bảo Sơn, Nguyễn Long, Vũ Tuấn, Blăngsốt.....vì đã có mặt để chuẩn bị và mang đến cho bọn con gái tụi tớ một ngày ko thể nào quên

I love you....Je t'aime....Ohiboke....Ma doste derm.....Ek het jou liefe....Te dua....Ich liebe dich....Kanbghik....I mog di....Moi tomak bhal pau.....Nan nyanyar do..... Nalikutemwa.....As te obicham....Wo ai ni....S'ayapo....Kuv hlub kov....ti amo....Te ador....Ya lioubliou tiebia.....Bhebbek.....Mina armastan sind....tớ yêu các ấy....:x :x :x

Chỉnh sửa lần cuối:
cám ơn Hoài Nam.... ấy đóng vai 007 hay lắm..... thậm chí đội tóc giả trông còn đẹp hơn cả mẹ tớ..... hôm nay thấy ấy đặc biệt hơn mọi ngày rất nhiều.... thế mà tự dưng cuối h ấy lại buồn buồn....
lúc đấy ai chẳng mệt
có điều cố gắng đến phút cuối

----------

http://duybien.free.fr/uploader.php

bảo đọc được bài này thì up ảnh lên nhá
trang này up ảnh tốt phết

hóa ra hôm nay có bạn ko đc ăn trưa ah...:(

lúc tớ đứng ở ngoài cửa....nhìn vào thấy các bạn chăng kín lớp tớ đã xúc động rồi...tớ hiểu là nó phải công phu tới mức nào...nhất là khi bước vào lớp... đc tất cả các bạn nam đón chào....lúc ấy hạnh phúc đến kì lạ...tự dưng nhận ra: mình cũng quan trọng....:D :p nhìn mặt sàn với những cái nến thắp hình trái tim....:x căn phòng tối chỉ có ánh nến thui....cảm giác ấm áp mà đặc biệt...cẩn thận mà ngọt ngào....tớ chỉ muốn khóc lúc đấy....ý nghĩa trọn vẹn của hạnh phúc....tớ thix cái giây phút đó....

đến khi xem các bạn đóng kịch...:D tớ cũng ko ngờ Nam và Tuấn sẵn sàng thủ cái vai đặc biệt đó để làm nên một ngày cũng rất đặc biệt cho bọn tớ....:D

hoa các ấy mua đẹp lắm....:x nó rất tươi...còn hơi nụ.....rất tuyệt...:x tớ sẽ để thành hoa khô...:D

tóm lại...tớ thix tất cả những gì thuộc về ngày hôm nay....:x kể cả việc sau khi đi chơi bùng học với mọi người....và về bị bố mẹ phát hiện, mắng....:D

cám ơn các ấy nhiều nhiều nhiều lắm.....

Bài này cũng công phu ko kém....:)):x.

Mặc dù xem nhiều lần chúng nó giả gái rồi mà hum nay vẫn cười lăn cười bò....:))

tình hình là lớp mình chưa poz ảnh lên HAO ah???

điểm chất lượng ah....:( uh...công nhận là tao cố công poz toàn bài dài mà vẫn chẳng đc gì...:(( nhưng h poz bài ko thấy sự nhạt nhòa nữa...:D yêu lớp mình vật ạ...-->nguồn cảm hứng dạt dào...:> :))

Chỉnh sửa lần cuối:
ĐL ko đi chơi với lý do về nhà up ảnh
và sự thật thì vđ hơn trí tưởng tượng

Vì sao tự tử
Một cô gái trẻ đứng trên cầu và chuẩn bị nhảy xuống sông.
Một chàng trai đi qua nhìn thấy liền hỏi:
- Cô định tự tử ư?
- Đúng vậy
- cô gái trả lời và quay lại nhìn chàng trai.
Thấy cô gái quá xinh đẹp, chàng trai liền cầu xin cô một nụ hôn trước khi cô tự tử. Và thật tuyệt vời, cô gái đồng ý. Một nụ hôn ngọt ngào. Sau đó, chàng trai quyết định phải thuyết phục cô gái:
- Cô xinh đẹp và đáng yêu như vậy, sao lại muốn tự tử?
- Bố tôi mắng tôi chỉ vì tôi thích ăn mặc như... con gái. - !!!
---------------> kiểu này chắc 007 rồi:)) :)) :))

:)) hum tập toàn con zai với nhau chúng nó còn ngượng ko dám mặc mà sao hum nay bao nhiu con gái thế mà chúng nó mặc chả ngượng gì cả,...:))

Còn cả Hoàng béo..lúc đầu chụp ảnh còn ngượng...lúc sau đã thấy nhãy hiphop pha lẫn cổ điển trên bục để các bạn gái xem...nói chung hum nay chúng nó làm hết sức đó...:D:D:xhie` hie`...

toàn ngoài dự kiến
đã thông báo là full rồi mà vẫn update liên tục
thế mới được nhiều

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên