Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

tốn tiền mua sữa chua và lau lớp...:|cô Bính ko cho làm Valentine đâu...:))

Trần Huyền Trang đã viết:
thế là có cơ hội đi tham quan rùi ah....:D phởn quá....:D lớp mình đi rừng Quốc Phương đi....:D tớ chưa biết ở đấy như thế nào.... tò mò lắm....b-) :D

còn vụ Valentine... hôm nay đến hỏi bọn nó xem.... ấy nghĩ ra bao trò....:-? chơi trò chơi ko nhất thiết cần đôi đâu...như hôm trước xúc sữa chua.... cũng có cần đôi điếc gì đâu....:))
vào cp không được tự nhiên lắm đâu
rừng bảo tồn mà
:|

đến rừng ah, thế thì em vái.định đi chơi với cả lớp mà bọn mày rủ đi rừng , bó tay.thích làm người rừng ah.

tiền không thiếu tất yếu phải ngoan
-> muốn đi phải ngoan BPH & CGCN mới cho

ôi sắp xuống trang 2 rồi :|...

Bảng bóng rổ lớp mình gồm : 10H2, 10 Tin, 11P2, 11A2-11H2.:))2 đội đằng sau nghe nói khủng lắm...:))đội cuối cùng thì thua chắc tầm 70-80 quả mất:)) gồm bob, Tùng bìu, Hiển...:)) thôi rồi...:))

Hum nay đánh bài sai bảo vui thế...:))

thế bảng mình là bảng mạnh hay bảng yếu?bảng yếu thì thôi.bảng mạnh để tao ra tay.:))đùa chứ chúc bọn mày thắng tao chả quan tâm đến bóng rôe.

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Bảng bóng rổ lớp mình gồm : 10H2, 10 Tin, 11P2, 11A2-11H2.:))2 đội đằng sau nghe nói khủng lắm...:))đội cuối cùng thì thua chắc tầm 70-80 quả mất:)) gồm bob, Tùng bìu, Hiển...:)) thôi rồi...:))

Thôi thì cố thắng 10 Tin vậy... /:) b-) :-?

Thấy bảo 10Tin rất xoàng... =D> :>

Hôm nay vừa đến lớp thằng Dũng toe toe sung sướng 8-} bảng lớp mình dễ lắm, tao sẽ đánh... 8-} Bó tay chú bé... :))

Hôm nay chơi đá cầu hay thế.... :D :x

Vụ Valentine tớ nghĩ cứ làm lại trò ăn sữa chua...:p vui mà... :x :)... ngoài ra tớ nghĩ là trò truy tìm kho báu rất phù hợp vì nói chung là tớ nghĩ ra rồi... :) đến lớp tớ sẽ nói để cho bí mật... :-$

Quan trọng ko phải là trò chơi mà là tinh thần chơi... :)>-

Đi tham quan thì tớ thấy cô Bính rất thik mà... :D

Đi Tam Đảo đi... :p Chị tớ bảo rừng CP chán lắm... :)

Khổ thân tớ, Tếch cầm vở văn... :( Làm sao mà làm bài đc... :p

:D đc.... đi Tam Đảo tớ thix lắm.... lên đấy rất thiên nhiên....:-? :D

bảng lớp mình mà mạnh thì thua cũng ko nhục...:)) --> chả sao...:)) vui là chính....b-) sang năm báo thù sau...:))

Valentine tớ tính xin tiết cuối thứ 3 đi.... tớ thấy thế hay nhất...:D vì đó là vào Valentine.....:)>- và tiết TD cuối cũng chẳng để làm giè...8-} còn nếu xin thứ 2 chắc chắn ko đc đâu.... vì đấy với cô Bính vẫn chỉ là ngày lễ tình yêu mà thôi....:)) còn chưa kể lại KT hóa...--> chẳng có tâm trí đâu chơi bời....8-}

Vụ tổ chức party ngày mai đến lớp tính tiếp nhá.... bây h đang cần ý tưởng rất nhiều đấy....

đi tam đảo à ? đi cùng lớp tao ko :|, bọn nó đang đinh đi sapa --> xin thêm 1 ngày nhưng xa :|

valentin đi ăn chè ko trang :)) , rủ mấy đứa nữa ;;)

----------

chic khao :D * rủ it thôi :| nghèo :|

----------

< ru it thôi, tao nghèo :| >

Nếu lớp mình làm Valentine thì xin tiết thể dục đảm bảo được vì bình thường đã hay nghỉ bây giờ lại lài ngày này càng dễ nghỉ . Thầy chắc cũng phải đi chơi chứ ! Nhưng lớp mình làm Valentine như thế nào , hầu hết mọi người đều hiểu đây là ngày lế tình yêu , có tặng quà bạn bè cũng chỉ tặng sôcla trắng thôi mà ! Có làm được không ? Tớ nghĩ làm chẳng làm gì cả mà để đến 8 -3 làm luôn một thể cho vui ! Lớp mình định đi chơi mấy ngày ? Đi Tam Đảo 2 ngày 1 đêm ah ? Có cô đi theo ko ? Có hả , thế thì xin đi mới dễ nhưng chưa chắc đã được đi !

Đi 2 ngày ngủ ở rừng hả mày ..??:|... sáng hum sau thành người rừng lun :))...

Chick heheh:D tao đi ăn chè với mày..:));;).mày đã rủ lớp tao, lớp tao đi phải có hội :D:D...đông lắm..:))

ủa thế là sắp dc đi chơi rùi hả? . Nhưng đi 2 ngày phụ huynh có cho ko?

Re: Phòng thí nghiệm Hóa 2

Đi Tam Đảo toàn muỗi, vắt, với phân bò 8-} tớ đi một lần rùi chẳng có gì hay cả, lại còn lạnh nữa đi mùa này lạnh lắm, đường đi thì lòng vòng đi chóng hết cả mặt (tớ bị say xe8-} )... nói chung là kiếm chỗ khác đi...

Xanh pôn kìa =; (tớ gọi nó lên Hao chứ ai:)>- )

ặc kinh...Pôn onl...
à nè...
Kiên lên kế hoạch tổ chức Valentine...
hình như có trò 1 nam 1 nữ buộc quả bóng ở phần thắt lưng sau đó hai người ép vào cho đến khi nổ thì thôi...
ngoài ra tui lên ý kiến là còn trò nữa là buộc chuối vào thắt lưng nam sau đó bắt nữ cạp cạp...
trò này hay...

Đức Linh phát biểu linh tinh wá:eek: S-H-O-C-K ...
thằng Việt Hoàng lập acount lâu rồi nhưng nó ko biết post bài, hôm nay em dạy cho:)>- , nói mãi chú mới post:)) ...

ủa có trò đó thiệt mà...
hay thiệt mà...
còn tùy bọn mày nghĩ gì về nó thôi...

Lớp mình ai đọc Eragon ko:) , hay lắm đọc đi:) , muốn đọc mượn tớ:) ...

bảo mai mang tao mượn
cả cái quyển hôm trước nữa

:)) vãi hàng...pôn kìa..đệ anh đấy...:))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên