Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

Ôi vứt cái kép tư bền đi

Mà thằng Trần Dũng đíu đánh thì thôi..thằng đấy như cái thằng thần kinh ý...mie chẳng nhẽ tao cứ phải đi lạy lục nó đánh cho lớp...cứ làm như nó rookie của đội ko bằng...

Cuộc đời như một cốc nước chanh ... chưa có đường
... muốn khóc ... mà không khóc được...

My friend ,... remember that:
"Cuộc sống thay đổi khi chúng ta thay đổi"

không những thế nó còn có cả mippos và thêm ít đá sạch tinh khiết
mặc dù vậy vẫn có nước :))

này hôm nay có bài không tao chưa làm thế có chết không chứ, ai cứu tao với.

hehe chứng tỏ chú bé vẫn còn chăm chỉ quá nhờ:)).
Tình hình này mày còn phải học tập tao dài dài :>,từ đầu năm đến h tao chẳng có quyển vở BT nào tử tế trừ môn lý(vì sợ cô này quá:D)
à mà hình như có quyển tập bản đồ:)) nhưng mà vừa mất hôm qua/:)

Hỏi như thế cũng bằng thừa vì lúc đó gần đến giờ đi học rùi, nhưng công nhận bé Nam chăm chỉ thật :)) tuy ko làm nhưng còn nhớ đến bài tập...ẹ ẹ

Oài... cô tiếng Anh mới ở lớp mình kinh dị wá:eek: , học xong chỉ muốn khóc... dạy y như dạy mẫu giáo 8-} ...

Trần Dũng ko đánh thì thôi, kick nó ra khỏi đội/:) , nói thế chứ vào trận thể nào chú cũng xin ra đánh:)) ...

@Trang: (Châu Giang ko wan tâm đừng nói xen vô) chuyện này cũng khá nổi tiếng chính xác là của Nguyễn Công Hoan (ông sáng tác chuyện "Đồng hào có ma")

----------

Hôm nay mang quyển Nguyễn Công Hoan đi nhưng chẳng bạn nào hỏi nên lại quên mất ko lấy ra8-|

----------

Oài... 9h hơn rùi mà vẫn chẳng thấy ai online chán wá, chỉ mong các bạn online để em có dịp câu bài:)) /:)

Thằng Bảo cứ nói thằng Nam chứ nhờ tao huấn luyện mãi mày mới lười được như bây h đấy con ạ:)).Thế mà con kêu nó [-x.thôi cứ chăm ngoan là tốt:D

con bà TA mới,chẹp,chẳng có từ nào diễn tả nổi/:).Điên luôn:-s.Nào thì vỗ tay,nào thì đọc theo âm điệu chẳng khác gì cái vườn trẻ:)).Khéo mấy đứa đi qua lại phải ngó lại cái biển lớp xem có phải lớp H2 ko hay là lớp mẫu giáo ý chứ/:) pó gối:|.mà chưa kể vụ chú Kin lên với con Tâm mà lăn lộn cười,lên đọc đọc vớ va vớ vẩn(chủ yếu giao lưu 2 họ là chính:))).

mà càng ngày bọn lớp mình càng downy (gần bằng thằng Bảo:p).Cả h vỗ tay như đúng rồi(tao cũng vỗ:D).Nhiều luk bọn nó rú lên tao lại liên tưởng đến cái sở thú:)).Đến chịu.Mà chẳng hiểu các ông bà giáo viên kiểu gì lại phởn với cái vụ này chứ nhất là Hoàng pit :))

Chỉnh sửa lần cuối:

Hôm nay tổ tớ buồn cười chết mất....:)) nhất là cái vụ " one, two, three, four...." :)) tớ đang ngồi chơi và nghe AT đọc... thấy giọng bạn ấy cứ yếu dần....rồi toàn nghe thấy số đếm ạ.....:)) nhưng quả thật lớp mình ngày càng loạn...8-} ko hiểu có giáo viên nào chịu nổi..... kể cả tớ....8-| càng ngày ngồi trong h học càng ko chịu yên....:| sao càng lớn tớ càng bê bối thế ko biết....:((

cái vụ gào rú thì ghét nhất là thằng ái...8-} gào như cái thằng bệnh hoạn....8-|

@Bảo: ờ....tính tớ hay quên...:D mai nhớ đưa cho tớ quyên truyện nhá....:> (ko nhớ nổi mình mượn bao nhiêu quyển truyện nữa rồi....8-| mà toàn đọc rõ lâu mới xong....8-} nhưng thông cảm vì thấy nó hay quá....:)))

Mà thằng Trần Dũng đíu đánh thì thôi..thằng đấy như cái thằng thần kinh ý...mie chẳng nhẽ tao cứ phải đi lạy lục nó đánh cho lớp...cứ làm như nó rookie của đội ko bằng...
tình hình là nghe như lên đến mức căng thẳng lắm rồi ấy nhỉ....8-| nếu mà nó ko đánh thì thôi..... tùy nó.....:D có gì bảo nó đi đánh vào phút cuối cùng ấy....đến lúc ấy, nó nhận lời rùi thì hết thay đổi ý kiến nữa....:D thả lỏng đi bạn ạ...b-) nghe giọng bạn bức xúc mà sợ quá....:-s

Ko ngờ tớ nói mỗi 1 câu về Kép tư bền mà các bạn xôn xao cả lên, hot thế... :)>- :p :D :))

Nhưng tớ tưởng truyện này nổi tiếng đến mức kinh điển ( ~ Chí phèo :D ) chứ... :) Hóa ra cũng ko phải ai cũng biết... :D

Đấy, của Nguyễn Công Hoan, cốt truyện như Bảo kể đấy... Đọc " Đồng hào có ma " thì cứ nghĩ NCH trào phúng ... 8-} nhưng đọc " Kép tư bền " thì đúng là ... :((

Còn có cái truyện gì mà in cả trong sách Tiếng Việt của mình ấy... :)

" Gió.
Mưa.
Não nùng. "

Đấy cái truyện ấy đọc, nhiều lúc phải nhắm mắt vào vì ko dám đọc tiếp, vì sợ nước mắt chảy ra... :(

Còn chuyện tớ liên tưởng cái " Crying clown " đến " Kép tư bền " thì có thể vì tớ hơi giàu trí tưởng tượng nên... 8-} 8-}

Tớ chỉ nghĩ Crying clown có nghĩa là một chú hề đang khóc, giống như Kép tư bền, mặc cho lòng héo hon ủ dột mà miệng vẫn phải cười toe toét, chọc cười thiên hạ trong khi trong lòng đang khóc... :( thương lắm.... mà nhiều khi thấy mình cũng như thế... giống cái sign của Bảo ấy... :x

Thằng Trần Dũng thì cứ để đấy tớ xử lý.... [-x... kiêu nó vừa thôi... :)) Tớ thử khuyên bảo nó lần cuối xem sao... :) 1 lần thôi, nó ko chịu thì cũng thôi luôn... lớp mình thiếu gì bạn đánh được... :)>-... chơi cho vui thôi mà... sao mà lớp mình cute thế chứ... :x :x

Dù thế nào thì H2's girlz vẫn tự hào về H2's boiz... :)

Vụ bạn Long thì tớ lại nghĩ rất đơn giản... :D Tớ bây h bất cần đời rồi... :x
Hôm đấy ở lại chơi hay thế chứ... :x Tớ cứ nghĩ đến cái cảnh sân trường tối om, 2 cô bé + 2 cậu bé cứ thế mải miết chơi đá cầu... :)) Mà cái trò đá cầu thì rõ hay... :)) Hôm nay trước lúc đi học thêm, tớ vs bạn Long vs Link trưởng vs bạn TSơn vẫn còn chơi... Tình hình là tớ sắp học sang bài thứ 2 : Phá cầu :)>- thấy các bạn ấy bảo thế :p Tớ cũng sắp tập được trò để cầu dưới đất xong giật để cho nó lên ấy... :D :D lại cũng sắp tập đc trò của HH rồi... :))

Mà cái cô English này hơi bị nhắng đấy... :)) :)) Dạy thế này hóa lại hay... :)) :)) lớp mình đã cute lại càng cute hơn... :x Cái trò cô ấy kêu " one, two, three " ấy, tớ cứ nghĩ " one, two, three, four, five, six, seven, one, two, three 4 u & 4 me... " :)) :))...

Theo tớ lớp mình cứ thế này, đc 1 hk là cô sợ luôn, năm sau ko dám dạy nữa đâu... :x

Nè, Valentine lớp mình tổ chức cái gì đi... :p Tớ có trò này hay lắm.... :)

giữa đá cầu vs bóng rổ....tớ vẫn thix bóng rổ hơn....:D nhưng dù gì hôm nay bỏ lỡ học đá cầu cũng thật phí...:)) tại tớ bận đi ăn...:p để còn phải đi học thêm mà....:> tớ thix đá cái quả cầu nẩy...b-) thấy dễ hơn hẳn...:D vì trình còn còi nên đá trúng đc quả cầu đã rạo rực hết cả tim gan phổi thận rùi...:))

Valentine là ngày ko đc trọng dụng cho việc tổ chức lắm...:D tớ nghĩ thế...:p với lại ấy định tổ chức gì.... tớ vẫn chưa lo xong vụ tiền của buổi tất niên cuối năm hôm trước....8-} chưa kiếm đc tiền trả thằng CZ và má tớ....:| toàn quên ko bảo bố thằng Lân.... nhưng nếu muốn tổ chức cũng đc.... chỉ có điều cần ý tưởng....mà ý tưởng thì ngày càng cạn kiệt....:)) nói chung h nhắc đến vụ làm party....đừng ai bắt tớ chiện giè liên quan đến tiền nong nhá....:)) tớ là tớ sợ vụ tiền làm party lắm rồi...cứ rối rắm tùm lum thế nào ý....8-|

tiền đi chơi VT hôm trước còn thừa chưa trả các bạn....:| mong các bạn thông cảm vì tớ chưa có tiền lẻ.... nhưng cái tiền ấy lạ lắm.... tính ra tớ phải đưa mỗi bạn 33k.... thế mà khi nhân 33 cho 8 thì nó vượt quá mức 250k dư....8-} chẳng biết nên làm thế nào....:|

Lớp mình có bạn nào còn dư 2 quyển toán hình với đại ko;;) , tớ làm mất cả hai rùi, mất từ học kì 1 cơ nhưng chẳng bít kiếm ở đâu ai cho tớ hay chỉ giúp chỗ mua với;;) ...

Lớp mình có bạn nào đọc Eragon ko:) , đọc đi đọc lại hơn 4,5 lần vẫn thấy hay chứ0:) ...

Dương dạo này chỉ thích phát biểu linh tinh, mày gọi tao trên Hao như thế nữa tao kill mày luônX( ...

Chán wá...mình còn cả tá prob chưa solve được, ko bít làm gì đây...(shy)...

bạn bảo có mua thì mua cho tớ với :| cũng vừa mất :|

Ok luôn nhưng chưa bít bạn là ai

----------

Tên tớ phải viết hoa chứ sao bạn lại viết thế kia

Bảo đao...:))

Cái pic ZERO trông như đất sét ý..:))

Ặc ặc... mày nói gì vậy /:) hết chuyện rồi hay sao mà đi chê người khácX( [-x

chèn ảnh vào chữ kí có được ko zậy, ai dạy tớ cách chèn

vì điều này làm 4rum bị chậm lên 4rum ams đã bỏ qua
lệnh thì tao biết

Vừa ngủ dậy.... :p Chán chả muốn học... /:)

HÌnh như là 22-23-24 tháng 2 trường mình cho mượn địa điểm tổ chức thi HSG :D ~> cả trường được nghỉ... :x :)>-

Nhân dịp này, các lớp khác sẽ đi tham quan... :)... lớp mình định thế nào? :-?

Vụ Valentine thì mình tổ chức 1 tiết thôi cho nó đỡ nhạt... :p tớ thấy lần Tết ta vừa rồi có tiến bộ hơn lần đầu đấy chứ.... :D với lại lớp mình lại ko có nhiều đôi để có thể làm mấy cái trò mà tớ biết... :x Nhưng mà Valentine dịch là Lễ tình nhân thì tớ thấy cứ ai yêu quý nhau tổ chức đc hết mà... :p

thế là có cơ hội đi tham quan rùi ah....:D phởn quá....:D lớp mình đi rừng Quốc Phương đi....:D tớ chưa biết ở đấy như thế nào.... tò mò lắm....b-) :D

còn vụ Valentine... hôm nay đến hỏi bọn nó xem.... ấy nghĩ ra bao trò....:-? chơi trò chơi ko nhất thiết cần đôi đâu...như hôm trước xúc sữa chua.... cũng có cần đôi điếc gì đâu....:))

trò sữa hay
hay
phải chơi trước
và chơi đông

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên