Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

Nể bạn Trang, tao xóa đi cho nó...ko bọn Pháp2 vào đọc được thì chết nó...:))

@Minh : hôm qua đi chơi vui nhất là đến nhà mylink....:))

@Giang: nó bảo là do mày poz cái đấy lên đây nên nó sẽ ko chơi nữa.....8-} chẳng hiểu h chú bé tính sao.... thằng này nhiễu quá.....[-x

vụ đồng phục chắc phải trên 100k thật đấy....:D thấy bọn A2 mua đồng phục đi đá bóng là 120k cơ mà....:-? mà lớp mình ko thua nhanh đến vậy đâu...:D tuyển lớp mình là perfect lắm....:x :)) :D

sướng thế ... được đi chơi cùng lớp ... tao gần tuần nay ... game 20/24 ...

Bạn nào xin phụ huynh tài trợ tiền bóng rổ được thì tốt0:) ;;) ...
ko thì hơi ngại chi tiền ra mua:)... tận >100k /:) :-? .....

Chết chết... Sao lại để topix lớp mình nhạt thế này... :D

Vụ đồng phục bóng rổ chắc bảo thằng Link trưởng nói với ban phụ huynh... :) Đúng đấy, lớp mình ko thua nhanh thế được đâu... :)>- Hôm nay xem tuyển lớp mình đánh hay đấy chứ... L-)
Yêu lớp mình lắm... :x :x

Thằng Dũng nhiễu thật cơ... [-x Cứ dùng dằng dùng dằng... Tớ là tớ ko cho nó bỏ đâu... [-x Đánh cho tuyển lớp mình thik quá còn gì... :)>- :p :D

Bỏ nhiều trang quá nên bây giờ đọc chẳng hiểu gì cả ! Bó tay . Lớp mình định xin tiền ban phụ huynh mua đồng phục bóng rổ ah ? Liệu có xin được không ? Thôi , cố mà xin cho hoành tráng nhỉ ? Tớ chưa thấy tuyển lớp mình đánh bao giờ mà thực ra tớ cũng không hiểu luật bóng rổ, cũng không biết chơi nên có khi xem cũng chẳng biết hay hay không nữa ! Nhưng lớp mình thì chắc không tồi nhỉ ! Các bạn cố lên nghe !
Quên mất , còn nữa , cô Bính bao giờ mới lên vậy ? Hom qua thấy Hà Linh bảo phải thứ hai ah ? Thế buổi học thêm sáng thứ hai có học không ? Ôiiiiiii ! tớ đang không muốn học đây ! Chán quá ! AI biết thì báo nhé vì tớ ngại đến rồi về lắm !

Chủ Nhật không học Hóa thật à:-/ lại như buổi trước thì hy sinh...

8-} topix lớp mình mấy hôm ko vào mà vẫn chẳng khá hơn tí gì.....:(

chán!

công nhận topic lớp mình càng ngày càng chán:(
hoàng gà đâu,mylink đâu?:-/

mà valentine lớp mình định làm gì ko?;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

mylink hôm qua viết bài rồi, post rồi ...:)>- nhưng mà The server is too busy... :)) :D

Valentine phải làm cái gì hay hay độc độc vào... :) Nhưng mà chắc chắn là T2 13-2 là ko làm gì đc rồi vì Toán 2 04-07 làm 1 show dưới sân rồi... :p

Topix lớp mình nhạt rõ... :( Thôi thì thỉnh thoảng thấy rớt sang tr 2 thì vào poz bừa lấy bài gì đấy cho đỡ thảm... :((

Hoàng gà, Huyền, Dương poz đi... viết gì cũng được...:p

----------

Mai đi tập bóng rổ đủ nhé! :x

----------

Mai đi học bóng rổ đầy đủ nhé ! :x

1139282172-untitled.bmp

cô dâu báo thù

ê link ơi cái hội hà nội là thế nào đấy
:-/

Hoàng ơi cái mày hỏi là cái gì thế?:)):))

Hoàng ơi cái mày hỏi là cái gì thế?:)):))

cái hà nội hiền ở trong box túm tụm tán gẫu ý.Hội dành cho những người yêu HN:x

Hội Hà Nội hiền ... :)>- :x :* :x

Chữ kí mới của Hữu Hoàng nghe tội thế... :) ... thấy buồn buồn... làm tớ nghĩ ngay đến truyện " Kép tư bền " .... :( :p

Hãy đi tìm bí mật của may mắn... :)>-

À quên, Valentines sắp đến.... :x Tớ có 1 cái cốc rất đẹp, ai lấy ko? :p :)

:D mylink hỏi thế ai dám lấy..... phải là ấy cho thật lòng cái cốc mới đc....[-x

ấy cũng tham gia cái HN hiền ah.... thế thì tớ phải xem nó là cái gì vậy....

"Hãy đi tìm bí mật của may mắn... " tớ thix câu này...:> :D

Ơ ko, lấy ở đây là " buy " chứ ko phải là " take " ... :)) :))
Cái chính là nó rất rẻ... :D Chỉ 14k... :p Mà đẹp cực... :x

Cả tối qua, tớ đi tìm bí mật của may mắn... :) và hôm nay tớ bị 1 con 0 toán... :D

8-} mà tớ đúng là ko hiểu ông Pit....:)) ấy đứng lên trả lời hỏng mỗi 1 câu mà bị 0 luôn ah??? :| ông này hay có kiểu lắm lúc thì phũ phàng quá.....lắm lúc lại lỏng....

14k thì còn phải xem mặt hàng đã....:-? căn bản tớ chưa biết mua về làm giè.... nếu dùng để uống đc thì có thể tớ sẽ mua....:D

Đâu phải là tớ ko trả lời được mỗi một câu... :D Tớ nói mỗi 1 câu là con ko làm được đấy chứ... :p Ko làm bài là chết với thầy rồi... :)) Nhưng mà tớ thấy cái bài đấy khó chết... Sao làm đc... :D

Còn cái cốc thì tớ thấy rẻ quá, mua liền 3 cái ( tất nhiên là khác nhau, cái này có chữ luv + 1 cô bé + 1 cậu bé :D nên ko tặng ai đc )... :)) Cái này đẹp cực đẹp lắm đấy... :) Thôi, ko bán chác gì hết, tớ tặng ấy Trang ạ... :x ... cute lắm... :* màu xanh lá cây, đúng màu tớ thix... :x

8-} đấy là bài thêm.... làm sao cho điểm bừa bãi thế.....:| ông này vớ vẩn quá....8-|

ấy mua 3 cái ah?? :-? tặng tớ thật ah...:D thế có tặng cả 3 cái ko??? :)) :p

chúng mình đang giúp topix lớp phát triển....:> zzi với mylink có khác....:"> :)) :>

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên