Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

chúc mừng năm mới cả lớp...:D

lúc nãy bận nhiều quá nên h mới lên poz đc....:p vui vẻ nha...:D mồng 4 đi chơi nhá....:>

Mai có ai đi Văn Miếu ko? :x

nam moi chuc moi nguoi co mot bau troi suc khoe , mot bien ca tinh thuong ,mot dai duong tinh cam , mot diep khuc tinh yeu , mot nguoi yeu chung thuy , mot tinh ban menh mong , mot gia dinh thinh vuong , chuc ca gia dinh sang nam moi van su nhu y ,ty su nhu mo , trieu trieu bat ngo , tram nam hanh phuc

chúc mọi người năm mới dzui dzẻ, gặp nhìu may mắn:x

ah bây giờ là mùng 1 rồi
CHÚC MỌI NGƯỜI SỐNG SÓT CHO QUA ĐƯƠC NĂM 2006

tớ vừa ước đc chết xong....8-}

trang này toàn chúc thui ah.....8-|

đương nhiên em cũng chúc cả lớp năm mới vui vẻ.

kìa H1 rủ đi công viên vầng trăng cùng kìa.
Bọn nó rủ đi cùng cho đông vuii và được giảm giá nữa/Có ai có ý kiến ko?

Lớp H2 đi công viên Vầng Trăng đi( Mùng 4 Tết) , nhớ vào topic tớ mới lập và cho ý kiến nhé. Thanks and Happy new year

:)) tình hình là bất nhã quá cơ.....các bạn ấy vào mời mà lại cho độp một câu như thế ah??b-)

lớp mình đi riêng cũng đc.....nhưng theo như ý định ban đầu thì lớp mình cũng đi Vầng Trăng vào mồng 4 đấy....:D có khi lại gặp nhau thì nhất....:)) :p

thế thì có khác gì mồm nói không đi nhưng vẫn cứ đến.đi riêng thì phải đi chỗ khác chứ, vi phạm bản quyền thế ah.

Mình chúc các bạn lớp Hóa2 một năm mới mạnh khỏe hạnh phúc và tràn đầy niềm vui.
Mong rằng trận kéo co vừa rồi không làm ảnh hưởng tới hòa khí của hai lớp.
Happy New Year!:)
Kí tên: IAL

cái bạn Trung này nhớ dai nhờ....:D đến mình còn quên mất là đứa nào hạ gục đội mình hôm kéo co rùi....:))

@ Giang: đi cả ngày hay ko là tuỳ ở lớp mình chứ....:D nếu bọn mày thix đi cả ngày cũng đc....:-? đi cả ngày thì sáng cứ đến thăm cô Bính cái đã....sau đấy rủ đi chơi đâu đấy.....:>

vụ đi Vầng Trăng là nghĩ ra từ đầu rùi....:(có phải là bắt chước hoá 1 đâu... chẳng may trùng thì bít làm thế nào.....:( bọn mày có giè lên tiếng về vụ đi chơi đi chứ..../:) tao nghĩ ra địa điểm....rùi chẳng may nó dở...tao lại bị chửi thì chít ah...8-} [-x

:D thế nha....các bạn nghĩ đi để còn đi chơi nốt....:p sắp phải đi học rùi đấy....:> chúc mọi người may mắn trong ngày đầu tiên đến trường của năm 2006....b-)

-----------

topix lớp mình ngày càng vắng lặng....:|

thì làm gì có gì mà poz...dạo này ngồi nhà cứ onl 25/24 chán quá ....:(

Đầu năm đến thăm cô Bính Tuất ah ???:))....hên cả năm...:)).Má tao đến nhà cô bảo nhà cô có đàn chó nhiều lắm...:))...Đúng là Bính Tuất...:))

Nói chung là mùng 4 chúng nó đi...lại còn bao nhiêu là lớp khác...1 đoàn nhông nhổng toàn người là người kéo nhau vào cái công viên Vầng Trăng bé tẹo....đến là khiếp....>>> ko mún đi cùng. Mà lớp mình mùng 4 đi chơi mà ra công viên Vầng Trăng là lại thể nào chẳng gặp chúng nó ở đấy....>>> chọn chỗ khác đi...:))...

CV Vầng Trăng là mình chọn trước rồi cơ mà... [-x Hóa 1 bắt chước chứ... :p :D

Đi cả ngày thì cũng hay nhưng mà sợ pama ko cho... :( Với lại đi lâu thì càng mất nhiều tiền mừng tuổi... :)) :))

Chắc chắn là phải đi đến nhà cô rồi mới đi chơi rồi... :D... Mà ai nghĩ ra là đến nhà cô ấy nhỉ... :-/ Có cần thiết phải như thế ko? :-?

Ngày xưa, lớp tớ quý cô giáo thế còn chả đến... :p

Phải thống nhất xem đi 1 ngày hay đi 1/2 ngày chứ nhỉ... :-?
Rồi lại phải hẹn giờ giấc nữa... :)
Gọi ĐT cho các bạn nữa... :)

Nhanh lên nào... :)>-

Ui, Trang ơi, ấy có thấy số bài của ấy với của tớ đẹp ko? =D>
T: 942, L: 294 :)>-

Chỉnh sửa lần cuối:

tình hình là cứ đi

sáng đến tập trung tại trường đến nhà cô bính rồi đi chơi

được không

các bạn Hóa 2 có cả kế hoạch đi chơi hoành tráng quá..:-s..
chẳng bù cho lớp tao..:-s..kế hoạch chẳng có cái khỉ gì..

đứa nào cũng ngồi nhà rồi kêu chán..

@giang huynh + hoàng gà..:>..sắp đi học rôi..chuẩn bị mừng tuổi muội + tao..yêu 2 người..:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên