Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

Hóa 2 cứ đi Vần Trăng đi, có sao đâu? Sao lại phải tránh mặt nhau? Càng đông càng vui chứ, với cả công viên to đùng+ko quá nhiều người đâu.

Năm nay ko bít mừng tuổi 200 đ hay 500 đ nữa:))...khó nghĩ quá...:))

----------

Trời cái công viên Vầng Trăng ngay cạnh công viên nước....bé lắm mà...tao vào mấy lần rồi....với lại chán...chả có gì cả....chơi được 1 tí là chán ý mà....Lớp mình chọn địa điểm khác đi....chọn chỗ nào ngồi cả ngày là ổn....ví dụ Gia Lâm câu cá hoặc đấu đó tùy mọi người....:))

----------

Tao ko đến nhà cô Bính đâu...:| Hum nọ ko đi học buổi cuối...cô phát hiện...ta mà đến cô thả chó cắn tao thì xui lắm....:)).Ai mún đến nhà cô trước thì cứ đi...ai ko đi thì ở lại trường đi ăn sáng với tớ....:))b-)

tình hình là thế này
8h tập trung tại cổng
8h30 bắt đầu đến nhà cô
khoảng 10h hay 11h đến hồ tây ăn trưa
sau đó đi chơi công viên vc
lúc nào về cũng được
yêu cầu
quần áo gọn gàng
cặp sách đầy đủ
khăn quàn nghiêm chỉnh
và quan trọng là >100k phải mang đi
;)
tình hình là thế

@mylink: số bài thì đẹp......nhưng.....:-s......điều đó chứng tỏ tớ lại bị thằng mod nào xóa bài rùi....:(( rõ ràng là dạo này tớ có poz lăng nhăng đâu mà vẫn bị xóa nhờ....:((

đi VT thấy có đứa bảo mệt nghỉ mà....8-| còn hồi bé....tớ nhớ vào VT chẳng có cái quái giè...:))... --> mấy năm rùi chẳng thèm vào nữa...:)) CVN cũng vứt xó luôn....:D

Chọn địa điểm khác thì mọi người chọn đi chứ.....:| cứ đẩy cho người này nghĩ người kia nghĩ thì làm sao mà nghĩ ra đc....8-| ai có ý kiến thì poz lên đây....ko thì phone cho tớ phát....để lâu tớ quyết định chọn địa điểm dở thông báo cho cả lớp đi thì đừng trách....:))

đến nhà cô Bính thì tớ nghĩ là nên....:-? thứ nhất là cô chưa làm giè khiến học sinh phải đau lòng nhức óc....:p thứ hai là tết nhất cũng nên làm tròn đạo sinh một chút....:)) đứa nào ko đi đến nhà cô thì ko chịu trách nhiệm....8-} làm sao mà quay lại đón bọn mày hoặc là chờ bọn mày ở đâu đc....:| đi là đi tất.....[-x vụ bùng tiết thằng Giang chắc cô cũng quen rồi....8-} :))...

---------

tớ hỏi có đứa nào trong lớp mình có cái nick thewayido777 ko????:| tớ là tớ ngứa cái nick này lắm rùi....nếu ko phải ai trong lớp mình thì tớ del luôn cho gọn....:D

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
tình hình là thế này
8h tập trung tại cổng
8h30 bắt đầu đến nhà cô
khoảng 10h hay 11h đến hồ tây ăn trưa
sau đó đi chơi công viên vc
lúc nào về cũng được
yêu cầu
quần áo gọn gàng
cặp sách đầy đủ
khăn quàn nghiêm chỉnh
và quan trọng là >100k phải mang đi
;)
tình hình là thế
:D tình hình là poz xong bài mới thấy bài thằng Gà.....:p

8h15' là đi rùi....[-x ko có chiện 8h30' đâu....để càng lâu cao su càng giãn....8-}

VT thì còn tính lại đã....:D tao cũng ko sure có cái giè funny trong đấy ko....:p nếu ai kiếm đc ý tưởng thì tốt hơn 1 chút thì chọn lại....b-)

tiền bạc phải đem >150k ....[-x thằng Hoàng bảo đem >100k thì mày chi thêm tiền nếu thiếu nhá....:D

tình hình là thế....:)) có thể sẽ change....:D

Dã bảo bao lân là ko bùng tiết mà...:)) nghỉ hẳn ở nhà...ko gọi là bùng được...:))

Tao nói thật vào công viên VT chỉ tốn time...:))...Ở trên tao đã nêu ra ý tưởng đi câu cá...còn tùy mọi người....:))...

P/s : Thế ko có ai ở trường đi ăn sáng với tao ah ?...mà đi sớm quá nhỉ...thế còn ngủ gì nữa...

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Dã bảo bao lân là ko bùng tiết mà...:)) nghỉ hẳn ở nhà...ko gọi là bùng được...:))
tao ko nhắc đến vụ bùng tiết cuối năm của mày....[-x với lại cứ coi là hôm đấy mày nghỉ đi.....làm như mày chưa bao h bùng tiết ko bằng....8-| hoãn cái vụ bùng tiết của mày lại đây nhá.....

Tao nói thật vào công viên VT chỉ tốn time...:))...Ở trên tao đã nêu ra ý tưởng đi câu cá...còn tùy mọi người....:))...
đi VT có đứa bảo vui mà....:D VD như Tâm, Hoàng gà....:))
vụ đi câu của mày tao tưởng mày đùa.....8-} :D ít nhất mày cũng phải cung cấp 1 ít thông tin....kiểu như nó có xa ko chẳng hạn....:-? và phải xem mọi người có ủng hộ ko.....:-? tao thấy câu cá chẳng khác gì ngồi thiền chờ cá đến...:)) còn thực hư ra sao thì ko rõ....:p

Thế ko có ai ở trường đi ăn sáng với tao ah ?...mà đi sớm quá nhỉ...thế còn ngủ gì nữa...
ko đi đánh lẻ đc.... lý do đã nói ở trên....:) mong mày thông cảm.....đến nhà cô Bính một chút có sao đâu.....

tình hình là hum đó tớ ko đi được vì ốm từ hum 30 bi h vẫn chưa khỏi chán...

Có 1 việc ngoài dự kiến
Cô BÍnh về quê
thứ 6 chưa chắc đã ra và nhờ cô Hương coi lớp hộ
cô bảo ngoan đi đầu năm mới và thứ 2 cô mừng tuổi
chính vì việc này mà kế hoặch sẽ có 1 chút thay đổi
vẫn tập trung có điều chúng ta sẽ làm 1 số việc không tưởng :))
bạn nào đi mà lên đây thì nhớ mang thừa thừa 1 chút ra

Trần Huyền Trang đã viết:
tao ko nhắc đến vụ bùng tiết cuối năm của mày....[-x với lại cứ coi là hôm đấy mày nghỉ đi.....làm như mày chưa bao h bùng tiết ko bằng....8-| hoãn cái vụ bùng tiết của mày lại đây nhá.....

đi VT có đứa bảo vui mà....:D VD như Tâm, Hoàng gà....:))
vụ đi câu của mày tao tưởng mày đùa.....8-} :D ít nhất mày cũng phải cung cấp 1 ít thông tin....kiểu như nó có xa ko chẳng hạn....:-? và phải xem mọi người có ủng hộ ko.....:-? tao thấy câu cá chẳng khác gì ngồi thiền chờ cá đến...:)) còn thực hư ra sao thì ko rõ....:p

ko đi đánh lẻ đc.... lý do đã nói ở trên....:) mong mày thông cảm.....đến nhà cô Bính một chút có sao đâu.....
Tùy tao thế nào cũng được...nhưng tao vào đó mấy lần với lớp năm ngoái chán ngắt...:)). Còn đi câu cá thì Gia Lâm cơ...xa quá..chắc chúng no ko đi đâu...mà mai có bi nhiu đứa đi thế ???..Còn vụ ngồi thiền...:))ừ thì câu cá ở quanh vùng HN nó chỉ có thế thôi....Thích thì làm chuyến vào SG câu vậy :))
Tao sợ cô lại củ hành tao...:)) + đán chó nhà cô to lém...ko bít có con nào bé...tao đến xin vài con về nuôi...:))

hehe...thế ah ???:)) tốt... đỡ phải đến..:))

:D bạn Hoàng nhanh tay thông báo gớm......:> các bạn nhớ mang >150k nhá.....b-)(poz h này thì làm giè còn ai đọc ngoại trừ mylink.....8-} mà mylink chắc cũng bít rùi.....)

Nguyễn Châu Giang đã viết:
Tùy tao thế nào cũng được...nhưng tao vào đó mấy lần với lớp năm ngoái chán ngắt...:)). Còn đi câu cá thì Gia Lâm cơ...xa quá..chắc chúng no ko đi đâu...mà mai có bi nhiu đứa đi thế ???..Còn vụ ngồi thiền...:))ừ thì câu cá ở quanh vùng HN nó chỉ có thế thôi....Thích thì làm chuyến vào SG câu vậy :))
ngày mai đi VT mày ạ...:D cái này chắc là sure rùi....:-? tao nghĩ đi với lớp mình sẽ fun hơn....:> :)) :))

vụ câu cá tao từng nghĩ đến từ hồi trước rùi.....nhưng mà phải là câu kiểu như đi cắm trại.....lôi xoong nồi ra làm thịt con cá luôn ấy....:D tao nghĩ thế mới fun đc.....:p làm thế thì phải đợi hôm nào đi tham quan....:> bảo cô cho đi cắm trại qua đêm ở rừng....b-) :))

Tao sợ cô lại củ hành tao...:)) + đán chó nhà cô to lém...ko bít có con nào bé...tao đến xin vài con về nuôi...:))
ko đi cô nữa rùi nhá....nhưng mà lần sau đến thăm cô nếu mày có tham gia thì vẫn phải đi đấy....[-x

****** mẹ thằng Giang fox
dám trêu bố mày..
đến lớp chết với tao

khó hiểu...sao cứ có chuyện gì post hết lên là sao???

thằng Linh trưởng nói chí phải.
bọn nó cứ chat với tao rồi post lên..thật là đáng đánh đòn:((

Tao post lên để cho chúng ta thấy lòng quyết tâm đánh thắng lớp khác của lớp mình ....:))

:)) buồn cười vật ạ....ko ngờ bạn Trần Dũng cũng mò tận lên đây để chửi....:))

mua đồng phục bóng rổ đi....:D tao đi ké chọn với....:D tao thix mấy vụ mua bán lắm....:p

----------

ặc....8-} thằng Zang xóa hết mấy cái vụ chat chit giữa mày với thằng Dũng đi....:| nó đang than và khó chịu lắm đấy....:|

^_^ ^_^ ^_^ ^_^ hôm nay bọn mày đi chơi vui ko?kể nghe đi
chụp ảnh??

Vụ đồng phục bóng rổ cứ xin ban phụ huynh ấy... :D Việc gì phải tự chi cho tốn tiền.... :))

Lớp tớ ngày xưa đi đá bóng... :p Mua đồng phục 80k/ đứa... :) Ban PH chi tiền... :D Đá 1 trận thua luôn 8-}... bị loại luôn ... :)) :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên