Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

Trần Huyền Trang đã viết:
8-} đấy là bài thêm.... làm sao cho điểm bừa bãi thế.....:| ông này vớ vẩn quá....8-|

ấy mua 3 cái ah?? :-? tặng tớ thật ah...:D thế có tặng cả 3 cái ko??? :)) :p

chúng mình đang giúp topix lớp phát triển....:> zzi với mylink có khác....:"> :)) :>

Tớ đọc mãi ko hiểu là ấy viết cái gì... 8-} 8-} Ấy nói ông Hoàng mà tớ lại cứ tưởng nói mod nào + đcl bừa bãi... 8-} 8-}

Tớ mua 3 cái, tặng 2 rồi... :p giữ lại cái này là cái đẹp nhất + ko tặng ai được... cứ nghĩ là tặng con gái ko đc... 8-} /:) thôi bây h tặng Huyền nha... :x

Tớ mua 3 cái, tặng 2 rồi... giữ lại cái này là cái đẹp nhất + ko tặng ai được... cứ nghĩ là tặng con gái ko đc... thôi bây h tặng Huyền nha...
:D thế thì nhất Huyền rùi.....:p thx....:x (tớ nhận lời mà chẳng lưỡng lự giè cả có chết ko...:)))

thông báo ngày mai kiểm tra địa 15' là chắc chắn đấy....:-? còn sử thì có thể.....b-)

tớ liên quan gì đến " Kép Tư Bền " :eek:

cậu mua cái quyển đấy ở Nguyễn Xí à

hôm nay kt địa

mất sách còn mỗi quyển ktcb

Hoàng pít quả này quyết giết lớp mình[-( ... chưa bao giờ tao thấy ông ấy cho nhiều điểm 0 vô lý như vậyX( X( X( ... ahhhhh tức wá X( X( X(

----------

topic lớp mình lại rớt xuống trang 2 rùi:| ...
Bảng đấu lớp mình nè/:) :
1.10H2
2.11T1
3.12T2
4.Liên quân lớp 9
Kiểu này có khi ko thắng được trận nào mất...hix...

----------

Sao bài của tớ ko tách ra mà cứ bị ghép vào nhau thế:-/ ... tức wa'

----------

Số bài viết của mình cứ lẹt đẹt ở con số 10 mà nó ko tách ra mới chết chứ:-/

thì một người ko đc gửi >1 bài liên tiếp mà....:D --> nó sẽ tự động chuyển thành 1 bài....:)) poor u....:D

mà lớp mình vào cái bảng này....thằng Dũng thì kêu khó.... thằng Giang thì kêu dễ....8-} chẳng biết đường nào mà lần.... hôm nay tớ xem các bạn kia đánh trận đầu tiên mới thấy ko cần đồng phục đâu....:)) --> cái vụ đồng phục các bạn tự quyết định xem nên có hay ko đi nhé...:D

hôm nay tớ đã hại bạn NHL phải viết bản kiểm điểm....:| ngày mai các bác bảo vệ sẽ trình lên cô Bính....:| chán lắm rồi.... tớ cứ đụng vào cái giè là gây hoạ cái đấy....:| đcm....:|

:(( :(( :(( ... chết tao rùi:(( :(( :(( ... tao ra Đạt rùi để quên mp3 ở đó... bây giờ chắc mất rùi...:(( :(( :((

Tao có kêu dễ đâu...hum nay mới bít bảng đấu...11T2 có 3 tuyển trường thì phải 12T2 cũng mạnh....liên quân lớp 9 thì càng mạnh...theo anh Kế nói thì bảng này mới là tử thần...:))....hehe đấu sớm nghỉ sớm...:|

Thôi khỏi cần đồng phục cho đỡ tốn tiền...bảo chúng nó hum đấy mặc áo trắng là okie...còn quần tự lo nhưng ko nên mặc quần dài ...lố lắm..:))

Hum nay liên quân 11-12H1 thua mới đau chứ :(...

----------

Hà Ngọc Bảo đã viết:
:(( :(( :(( ... chết tao rùi:(( :(( :(( ... tao ra Đạt rùi để quên mp3 ở đó... bây giờ chắc mất rùi...:(( :(( :((
Đúng là Bảo down..:))

liên quân thua à ??? thế lớp mày đấu với lớp nào :-/

Vụ bạn Long có sao đâu Huyền... :p

Lên xe bus tớ lại phải nghe 1 bà ngồi bên cạnh giảng đạo nữa... :( hết ông bảo vệ lại đến bà này... /:)

Hôm nay chơi thế nào mà về đau nhừ người ... :p

Crying Clown chả là Kép tư bền... :D

Quyển đấy mượn của bạn Phương... :x

Đang hào hứng + háo hức + hồi hộp xem các bạn tuyển rổ lớp đánh mà... :D
Đừng làm tớ thất vọng... :x Cố lên ! :x :)>-

liên quân 9 chắc ghê lắm đấy...:D hôm nay đc đấu thử với 2 bé lớp 9...( thực tế cũng chẳng bé lắm....8-| nó còn đô hơn bọn con trai lớp mình....8-}) thấy mấy bé ghê phết chứ chẳng đùa....:)) hôm đấu với bọn lớp 9 mà thua thì chán nhờ...:D mong rằng bọn lớp 11 với lớp 12 xử lý lớp 9 trước đi...:D :p

thế lớp mình đấu với lớp nào thế??? trận đầu tiên là hôm nào??? mấy h....

nói chung là mọi người ko nên sợ thua...:D cứ thi đấu theo tinh thần bạn Hữu Hoàng....:)) đấu cho nó thoải mái.....b-) đằng nào cũng ko thể nhoi đến chung kết mà....:)) chỉ cần xem lớp mình đấu là quá đủ rùi....:> pà-chi nha!=D> :D

vụ Long thì tớ vẫn thấy hối hận....:-s ai lại bắt các bạn ấy "hầu cầu" để rồi nên nông nỗi ấy....:( lúc các bạn ấy chuẩn bị về tớ còn rủ ở lại nữa chứ....8-} ôi....tội lỗi quá....:(( nói chung chắc bạn ý cũng giận nhưng ko nói ra....:( poor him...:(

hôm nay chơi đá cầu tớ vẫn nhớ nhất quả đá ngược....:)) đá ngược mà còn trúng chứ....b-) :)) tớ ko đc xem tớ đá....nhưng ngã dập mông thế chắc quả đấy của tớ phải đẹp lắm....:)) chắc ko làm đc lần thứ hai mất.....:"> :D

vào HAO mới nhớ ra vụ cốc...:)) nhắc khéo mylink phát...;) :p

mà cho tớ hỏi luôn....mai 2 tiết văn học văn học hả....:-?

----------

@Bảo: sao cái nick ấy add nick tớ rõ là okie rồi.....mà lần nào tớ vào Y!M nó cũng hiện lại đòi add tiếp nhờ.....8-} ko biết là do net nhà tớ down hay có prob gì....8-|

Hôm wa đấu với bọn lớp 9, tớ lại cứ tưởng mấy anh lớp 11,12 gì đó ( chiết rùi, thế này thì chiết:-? )...

Vụ bạn Long như nào zậy, tớ đọc chẳng hiểu gì hết:-/ nhưng cũng chia buồn với bạn Long...0:)

@Trang: hình như phải cả hai online cùng lúc thì mới nhận được, của tớ thì hiện lên là đang chờ trả lời add request...

Các bạn như chim cú mèo, toàn online vào những giờ quái đản, lúc mình online thì lại chẳng có ai ...

[-o<[-o<[-o<.......... cầu cho cuộc đời con tốt đẹp hơn... một chút...0:)

tớ chẳng hiểu vì sao lại là kép tư bền

bọn đấy là lớp 9 mà....:| to như cái gì ý....8-|

@Bảo: ko cần 2 người onl đâu....chắc tại net nhà tớ dỏm....:)) nhưng cái nick của ấy trong list của tớ thì ko còn add request nữa.....sao của ấy vẫn ko đc ah??? :-?

onl thì nhiều nhưng chẳng có chiện giè để chat....--> cũng chẳng avail làm giè....8-|

Tớ cũng chẳng thấy giống kép Tư Bền lắm...:-? :-/ /:)
Bạn Linh giải thích rõ lại coi.../:)
Để chiều nay mình mang chuyện đấy đến lớp xem.../:)

cho tớ hỏi....kép tư bền là cái gì....:)) tớ yếu kém về vấn đề sách vở lắm...:D :p

thế cụ thể kép tư bền là cái gì?:-s chẳng hiểu các bạn dịch thế nào mà giỏi thế:-/

mà Trang ơi,toi rồi.Bọn mình thì nghĩ là chơi cho vui nhưng có nhiều đứa chúng nó lại cứ muốn ăn thua(ý tớ ở đây là con lợn Trần Dũng:()nó thấy lớp mình ở bảng mạnh nên nó bảo ko chơi nữa đâu:((.nó quyết như thế rồi/:).Lần này kể cá thằng Giang có post cái bài kia sang lớp Pháp 2 nó cũng pó tay:|.Hqua tớ ngồi giảng đạo(;)) mà ko hiểu chú bé có tỉnh ngộ ra ko:(.Nó sợ thua thì các bạn trong đội sẽ rất cay cú:-s rồi chán nản này nọ trong khi đã nói với nó là lớp mình chơi vui là chính chứ ai chẳng xác định là năm nay chơi thử năm sau giật giải :)) nhưng nó ko chịu.Ai ơi,bảo nó đi tớ hết cách rồi:((

mà có bạn nào quen thân các lớp học pit hỏi đề Toán 1 tiết hình đi chứ ko cứ thế này chắc tớ đi mất:((

Chỉnh sửa lần cuối:

Muốn bít kép Tư Bền là gì chờ chiều nay tớ mang quyển ấy đi là bít ngay í mờ

Kể tóm tắt là đó là 1 chuyện của ... oài wên mất rùi ... xem lại sau. Có 1 anh tên Tư Bền làm kép hát rất giỏi nên được nhiều người yêu mến, nhưng anh ta nghỉ ko diễn hơn tháng rùi vì cha anh ta bị ốm nặng. 1 hôm có có người chủ rạp kiêm chủ nợ đến mời anh ta đi tập 1 vở diễn mới (hài kịch) , vì mắc nợ nên anh ta đành phải để cha ở nhà đi tập hơn tháng trời. Đến ngày diễn, trong lúc đang làm trò cười cho khán giả thì anh được tin cha đang hấp hối, nhưng anh vẫn phải cười nói diễn tiếp vở kịch. Diễn xong, nhận hoa vỗ tap của khán giả xong thì nghe tin cha anh đã chết.:|

Phải đọc mới thấy cảm động chứ kể xuông thế này ko hay... :|

nghe cốt truyện tớ cũng thấy hơi xúc động rùi.... thế truyện này nổi tiếng ko???

Hà Ngọc Bảo đã viết:
Cuộc đời như một cốc nước chanh ... chưa có đường
... muốn khóc ... mà không khóc được...

My friend ,... remember that:
"Cuộc sống thay đổi khi chúng ta thay đổi"

mày dạo này văn thơ gớm nhỉ?:-? khéo HK II lại vượt cả Hà Link:D

:D h mới để ý chữ kí bạn Bảo....

đúng là lắm lúc muốn khóc mà ko thể khóc đc....:)

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên