Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

Tình yêu như Chó với Mèo, Yêu nhau một lúc Mèo trèo lên cây. Chó nhìn cặp mắt thơ ngây, Dậm chân xuống đất: mẹ mày xuống không? Mèo cười đồ Chó lắm lông, Bố đếch xuống đấy, đồ không biết trèo! Chó ta nhìn thẳng mắt Mèo, Mày cứ khinh bố, bố trèo cho coi! Chả may ngã xuống thì toi, Chó ta lầm bẩm, thế thôi kệ mày. Chả thèm cái đồ mặt dày, Gọi thì chả xuống thế này thì thôi. Dại gì cố đấm ăn xôi, Nhỡ đâu ngã xuống, thôi rồi đời trai! ....Chúc mọi người ăn Tết Bính Tuất vui vẻ.!!!

Nguyễn Kim Anh đã viết:
Cảm nghĩ về newcomer đi................?
gì thế ???...:-/

Lại có đứa tiếp vào lớp mình ah ???

3 là con số đẹp...ko cần thêm đâu :))

----------

Tình hình là các lớp có mua đồng phục để chuẩn bị cho giải trường sắp tới...

Ko bít lớp mình thế nào ??? có mua ko đây ??? Tao thì thế nào cũng được...:))

lớp mày con An trang mới vào á ?? đừng thằng nào dại mà trêu nó ;;) ko thì ăn đủ, xuân nam hồi xưa bị nó đánh cho tơi tả :))

Sang năm mới chúc các bạn H2 học hành tốt hơn, đạt được mọi điều mong muốn

Cảm nghĩ về newcomer đi................?
newcomer ở đây là bạn Vũ Tuấn và An Trang...:D có ai bảo lớp mình thêm người đâu....:))

Dung Tran: tat nhien roi
Dung Tran: boi vi tao rat muon thang bon phap2
Dung Tran: de lay long nguoi iu ma`
:D....ngộ nhỉ....cuối cùng cũng biết người iu bạn Trần Dũng học lớp nào.....b-)lớp ta ai cũng tinh thần hăng như thế thì thắng là cái chắc....b-)

:D cái vụ đồng phục chắc chắn có rùi....;;) lớp mình phải đi mua 2 loại đồng phục đấy...:-?
1- đấu bóng rổ....:>(cái này tao ko bon chen đc...:)))
2- đồng phục lớp....;;)( cái này quan trọng lắm....b-) các bạn ráng nghĩ mẫu mã giè đi....:-?chứ để đến năm lớp 12 mới có thì đem về nhà ngắm ah....8-|)

@Chick: Xuân Nam là ai thế???:-/ tao đang ngồi cạnh AT đấy...:D nhưng mỗi tội chỗ ngồi dở quá....:( đầu tiên là ngồi bàn đầu....sau đấy cứ tụt dần...2...3...h là 4...:((

Lại Tuấn Hoàng đã viết:
lớp mày con An trang mới vào á ?? đừng thằng nào dại mà trêu nó ;;) ko thì ăn đủ, xuân nam hồi xưa bị nó đánh cho tơi tả :))
uh` tao bít....:)) tao ko dám trêu nó đâu...:|....trông nó đô thế cơ mà...:))

Tình hình theo lớp khác thì đồng phục br thì mua luôn bộ sẵn khoảng 100k hehe...b-)

sao lại xuống trang cuối thế này.buồn quá.

Chúc các e thành công may mắn và học giỏi

HAPPY NEW YEAR

....và làm sao để cho Hoàng Pitago dạy các em lớp dưới lúc nào cũng phải nhắc đến lớp H2 0508 thốt lên:thật là kì diệu:))

cám ơn hai anh chị.chúc mừng năm mới hai anh chị luôn.
nhưng bọn H2 làm gì để dù có các anh chị khối trên vào câu điên cuồng mà cũng không lên được trang 1 thế này hả.

ôi anh cứ nói...
kì diệu quá trời luôn á...

thôi chúc cả lớp ăn Tết vui vẻ...
chắc khoảng mùng 5 Tết đú đi chơi nhể...

Thôi mày ơi,mồng 4 đi đi,mồng 5 còn tắm giặt để mồng 6 đi học;)(thật ra là tao đi ko được :D)

to toàn thể mems H2:Tẹo nữa tớ đi xem bắn pháo hoa rồi nên h chúc mọi người trước.Chúc mọi người một năm mới tràn đầy niềm vui và hạnh phúc,ăn tết vui vẻ ,được nhiều tiền mừng tuổi(để lì xì tớ cho hậu hĩnh vào:D),sang năm mới sẽ gặp nhiều may mắn,mọi thứ đều thuận lợi.Love:x

cái này nói riêng với Mylink và một số đứa mau me cờ bạc:Chúc ấy năm sau sẽ chơi Tấn ngày càng hay để xứng đáng với danh hiệu chúng ra tự phong cho nhau "Dương-Link vô đối":D.Sau tết tổ chức hội óanh tấn ăn tiền đê;)

chết chết sau khi suy đồi về học vấn thì đến suy đồi vef đạo đức thế này đây.cờ bạc là bác thằng bần.biển khổ vô biên quay đầu là bến thiện tai thiện tai.

Chúc mọi người một năm mới vui vẻ :D, hạnh phúc :x, đi chơi thật nhiều… :p
Hi vọng lớp mình lúc nào cũng đoàn kết, nghịch ngợm, dễ thương… :*
Yêu Hóa 2 nhất… :x :x :x

chúc mừng năm mới cả lớp.thank you.

CHÚC CẢ LỚP MAY MẮN CẢ NĂM

tình hình là đi chơi mùng 4
chúng ta đến chúc tết cô cn rồi đi thế được ko

Thế chúc trước rồi đi hay đi về rồi chúc... :p

....:( Lúc nãy chúc nhưng hổng poz bài được đen thế....:(...mạng lag...

HaPPy NeW YeaR ...!!!:x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên