Hoá 2 - We luv our class most :x

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Re: † Thánh địa - 10 H2 †

:))......bạn Trần Quanh Minh trông thế mà ghê phết nhỉ...:D

tớ chưa kịp xem ảnh lớp...:D poz xong qua ngó phát vậy....:-?

tức vụ ăn sữa chua quá....đang chơi thì chuông...--> thằng Tếch bỏ khăn ra luôn...--> bị xử thua cuộc...:(( nhưng mà kể cũng lạ là sao các bạn lại đút cho nhau sòn sòn mà ko sợ bị đút nhầm chỗ...:)) như tớ phải sờ mặt thằng Tếch rõ lâu để xác định vị trí mồm nó...:)) nó cho tớ đc đúng một thìa...8-} và trước khi tớ ăn đc thìa ấy....nó còn xoay thìa một phát làm méo cả mồm tớ....8-} đau ko chịu đc....:((

:D ngày mai tớ về quê rùi...:> bạn nào về cùng tớ ko...:D vui lắm nhá...về gói bánh chưng....:x thứ 6 tớ lên rùi....:D hi vọng trong thời gian ấy đừng ai ăn mảnh đi chơi một mình nhá....[-x :D :p

trò sữa chua hay thế còn gì
còn thừa mấy hộp mà không cho chơi tiếp

tao biết gói bánh chưng đấy:))

Nguyễn Hữu Hoàng đã viết:
trò sữa chua hay thế còn gì
còn thừa mấy hộp mà không cho chơi tiếp

tao biết gói bánh chưng đấy:))
8-} còn mấy hộp tao với Hà Link định chơi với nhau thì.......bọn nó ăn mảnh hết từ đời nào rùi....:((

:D mày biết gói bánh chưng ah??? tao cũng bít...:> gói từ năm ngoái...:p chẳng bít h còn nhớ ko...:)) về quê với tao ko...:))

Em yeu ah, mung may ve que? ma que quan o dau vay? xa ko? co j a yeu ve ké

đấy...:D đang định phone rủ anh iu...;;) quê em về nhanh thui...:-? tầm khoảng 2 tiếng thui anh ạ...:D đi với em vui lắm...:x ko lo say đâu...8-} :))
trưa mai em mới về anh ạ....:D anh có về ko?? về trưa mai nè....:-? thứ 5 gói bánh...:D sáng thứ 6 ra...:x b-) anh về ko??? :x

ui ui yêu em nhiều nhưng về lâu vậy thì a chịu rùi . thoii e đi đi hihix e ra đi mà lòng a nhớ thương khôn tả , về quê nhớ đừng có dan díu với thằng nào đấy(kiss cưng)^_~

Kiều Trang Nhung đã viết:
ui ui yêu em nhiều nhưng về lâu vậy thì a chịu rùi . thoii e đi đi hihix e ra đi mà lòng a nhớ thương khôn tả , về quê nhớ đừng có dan díu với thằng nào đấy(kiss cưng)^_~
đọc xong thấy đau lòng quá...:| em cũng chẳng muốn về lâu đâu....nhưng hoàn cảnh xô đẩy...:( dù gì thì về quê cũng tốt...:D giúp em thoải mái hơn...:x ở đây lâu thấy thêm ngột ngạt...:))

ở đây có a ui rùi sao e lại thấy ngột ngạt là thế nào:(em nói vậy làm a buồn ghê , nhưng dù sao e về quê mấy hôm a ui lại có thể kiếm bồ mới rùi . nhớ mang bánh trưng lên cho a nha cưng :x. Tet vui vẻ
Mà Id của e là j vậy? 2 a e mình chat ở đay tình củm quá , người ta ghen die:p

ặc...chắc chết con mất...8-}..bó gối....

Chỉnh sửa lần cuối:

nhanh nhanh cho tao cái túi
không có bẩn nhà
buồn ... quá
sắp ra rồi
tởm không chịu được

@nhung : uầy...:D ava anh là ảnh của Jesse ah??? đẹp zai quá....:x :D ID em là littlezi90...:> hồi đầu năm xin ID anh mãi mà anh có cho đâu...8-}

@bọn vớ vẩn: đừng bất lịch sự quá mày...:)) ghen ah??:))
thằng Giang hôm nay bùng cả buổi....:| thế mà dám poz kêu sắp têt nên ko bùng...:| nói mà ko làm đc...:| :| :|

------

tình hình là anh zai tớ vừa về xong...:)) vui quá... tự dưng anh tớ mở cửa phòng...8-} tớ nhìn thấy choáng quá...8-} đang ngồi type trên ghế thì ngã suỳnh xuống đất....:)) vui quá cơ...:x

yo CJ...
hum ni bùng hả???
Cô Bính lên lớp check đó...
ông tèo rùi...

Tình hình là mấy hôm Tết ở nhà nhớ các bạn lớp mình ghê.
năm nay chả hiểu có thu nhập dc j ko .
@ cưng: ava đẹp đúng ko cưng >>Jesse MC mà lại:x:x,đau khổ ghê nó có gf rùi mới tức chứX(

Happy new 2k6! Happy new u!
Chúc các em năm con Cún gặp nhiều may mắn, hạnh phúc, và đạt được n~ j` mình mong muốn :x

@Trang : Bùng và nghỉ ở nhà là 2 chuyện hoàn toàn khác nhau ....:))

thàng Châu Giang lừa tao nhớ hum wa có KT quá đâu . Hum nào đi học tao đấm chit'

Nghỉ ở nhà mà không viết đơn xin phép thì suy luận ra thành bùng chứ sao :)) :)) :))

năm hết tết đến
mừng tuổi mọi người
chúc mọi người gặp nhiều may mắn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên